ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันแห่งการแก้แค้น

เริ่มโดย shadowpipo01, ธันวาคม 01, 2009, 07:44:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowpipo01

หลังจากที่ผมโดนประจานคลิป(โดนแกล้งอ่ะ[s:186] )ทั่วโรงเรียนแล้วอ่ะครับเพื่อนมันก็ชวนไปอีกรอบผมตกลงไปทันทีครับไปมากกว่าเก่าครับ

ไปกันประมาณ10คน ตอนนอนผมกับเพื่อนอีก8คนจะรุมคนที่แกล้งผมเมื่อครั้งก่อนครับเราก็เล่นกันยัน5ทุ่มแล้วดูหนัง สมการกำลัง2(หลัง Xแหละครับ)

พอตี2เล่นเกมต่อ พอตี3เล่นป็อกเด้ง ตี4.30น. มันเผลอหลับครับผมผมตบหัวก่อน2-3ครั้งว่าตื่นไหมมันไม่ตื่นผมเลยถอดเสื้อก่อนแล้วเอาแอลกอฮอล์

ราดตัวมันครับลงสะดือก่อนครับแล้วเอายาทิงเจอร์ไปราดทับอีกครั้งแล้วเอาเชือกมัดตัวมันถอดกางเกงซ่อนไว้ที่ชั้น 5 ทำกับตูดีนักพอตอนเช้ามันตื่นมางง

แต่มันก็โกรธครับแต่ไม่ได้มากอะไรแล้วพอวันต่อมาไปโรงเรียน(วันจันทร์)ตอนที่ยงครับมันจับผมกดลงนอนกับพื้นแล้วเอาคนที่ผมชอบมาให้ดูมันถอดเสื้อ

แล้วเอานิ้วมาจับนม(เศร้า[s:188] )คนที่ผมชอบเห็นก็หัวเราะเล็กน้อยแล้วก็ไปในใจก็คิดว่าน่ารักดีแต่นึกอีกทีโดนเกลียดแน่ตู[s:174] แล้วถอดเสื้อเสร็จ

จับผมดมกาวดามไปสักพักหัวเราะอีกตูงงหัวเราะไม่มีเหตูผลครับมองหน้าใครก็หัวเราะ(ซะงั้น)โดนมาตลอดเลยครับ

ปล.โดนแกล้งอีกแล้วครับคนที่ผมรักก็คงจะ [s:184] [s:71]  ทำไงดีครับ