ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของผม 3

เริ่มโดย karm_mk, ธันวาคม 02, 2009, 12:46:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

ชีวิตของผม 3
หลังจาก ผมได้อ้อมาเป็นแม่ยาย(ลับๆๆ) ก้อสบายหละครับ..ไม่ต้องเปลืองแรงเอา..เพราะพ่อตาช่วยเอาแทนแล้ว...เมียผมเองก้อพอจะรู้..แต่ผมห้ามไม่ให้โวย แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้..เราเองก้อมีคนทำงานบ้าน พ่อเองก้อมีความสุขแบบแอบๆๆ แรงของผมตอนนี้เลยมีเหลือเฟือ กับเมียผมก้อเอาแค่วันเว้นวัน..เพราะเมียผมแกธรรมะธรรมโม ดูไม่ค่อยอยากเอากันบ่อยๆๆ สงสัยเพราะเป็นโรคหัวใจด้วยเอาเสร็จมักเหนื่อย..  
เช้านี้ผมกำลังจะมาทำงานตามปกติ..เจอพี่ดาวที่ปากซอย แกเข้ามาทัก แล้วขอให้ช่วยหางานให้หลานแกทำเห็นว่าจบมอ.สาม เป็นลูกน้องสาวแกอีกที ไปทำงานกรุงเทพฯจนท้องแล้วเอามาทิ้งให้แม่พี่เดือนเลี้ยง..หลังจากนั้นก้อหายจ้อยไปเลย..บ้านแกอยู่นอกเมืองไปอีกไกล (80โลได้) แกเองยังขายดอกไม้ไม่พอกินอยู่แล้ว..ตอนแรกผมก้อเฉยๆๆไม่อยากช่วยจึงขอถามเพื่อนๆๆดูก่อน  ที่ออฟฟิตก้อมีเมียเพื่อนคอยพิมพ์งานอยู่แล้ว..ตกเย็นขากลับมาเจอพี่เดือนอีก แกเลยแนะนำให้รู้จักกับฟ้าหลานแก โฮ้โฮ..น่ารักมากๆๆเลยครับ เด็กอายุ 15 ปี ตัวขาวๆ ปากเล็กๆ สูงไม่เกิน 160 นมยังไม่ค่อยมีเท่าไหร่ แต่หน้าหวานมากๆๆ ผมรีบทำตัวขรึมๆๆเป็นคนดี สอบถามเรื่องทั่วๆๆไป แล้วรับปากว่าพรุ่งนี้ จะให้คำตอบ ผมรีบกลับบ้าน โทร..หาไอ้ดำเพื่อนทนายความของผมทันที ผมแกล้งถามว่าช่วงนี้งานเยอะ มึงอยากได้เด็กมาช่วยงานมั๊ย..มันดีใจใหญ่..มันกำลังคอกับเมียมันจะให้ไปเรียนต่อทนายความ จบมาจะได้ช่วยกันทำงานพอดี สรุปเลยรับฟ้าเข้ามาทำงานกันเลย โชคดีว่าฟ้าเองพอพิมพ์คอมได้ เลยให้ทำงานสารพัดช่าง ตั้งแต่กวาดพื้น ยันรับโทรศัพท์เลย แต่ก้อไม่เหนื่อย ออฟฟิตของผมมันแค่เล็กๆๆ ทำงานกันแค่สามคนมีผม ไอ้ดำ และฟ้า ส่วนเมียไอ้ดำก้อไปอบรมทนายที่กรุงเทพ 6 เดือน....................
จริงๆแล้ว อยู่จังหวัดผมเนี่ย..จบมอ.สาม ได้ห้าพันบาท ก้อหรูแล้ว เพราะน่านเป็นเมืองเล็กๆๆ ผมเองช่วงนี้ก้อเข้าออฟฟิตทุกวัน..เพราะมีหน้าที่แค่ลงเงิน กับหางาน ส่วนไอ้ดำก้อ ไปศาล ตอนกลางวันกลับออฟฟิตก้อบ่ายๆๆ ผมเลอยู่กับฟ้าทุกวัน..ฟ้าเองก้อนิสัยดี ขยัน จนผมเกือบเลิกคิดชั่วๆๆแล้ว แกมองผมเหมือนญาติคนหนึ่ง..เวลาอยู่กันสองคนแก มักบ่นอยากเจอแม่บ้างอยากมีพ่อเหมือนคนอื่นบ้าง..อยากเรียนสูงๆๆเหมือนเพื่อนคนอื่นบ้าง..ผมได้แต่ปลอบใจ เวลาผ่านไปเกือบสามเดือน มีรุ่นพี่ของฟ้ามาจีบผมเองได้แต่นึกหวงในใจ ไม่กล้ามากแสดงออก...กลัวเด็กมันด่า..จนวันลอยกระทง ไอ้เอมันขับมอเตอร์ไซค์ มาชวนฟ้าของผมไปเที่ยว ผมแกล้งอ่านหนังสือพิมพ์ แต่หูแอบฟัง มันนัดไปลอยกระทงที่งานใต้สะพานข้ามแม่น้ำน่าน...วันนั้นผมเลยยอมทิ้งรถเก๋ง ไปยืมมอ..ไซค์ ของไอ้ดำเพื่อนรัก...ผมใส่หมวกกันน็อกและสวมแจ็คเก็ตดำ  ...สะกดรอยตามครับ  ..ผมเห็นภาพบาดตาครับทั้งสองจูงมือกันเที่ยว ลอยกระทงด้วยกัน...สักพักไอ้เอจูงมือฟ้ามาที่สวนหย่อมห่างจากงานออกมา คนแทบไม่มีเลยครับ ฟ้าเริ่มมืดนิดๆๆ หกโมงครึ่งเห็นจะได้ ผมแอบหลังพุ่มไม้ห่างจากทั้งสองคน หนังกลางแปลงเริ่มฉายในงานคนต่างมุงดู จนฝั่งสวนที่ผมแอบอยู่ไม่มีคนเลย สักพักผมเห็นเงาคนสองคนแอบย่องมาทางด้านหลังไอ้เอกับน้องฟ้า ผมเพ็งดูไม่คุ้นหน้า น่าจะเป็นคนงานที่มากับคณะหนังกลางแปลงหรือพวกรถบั๊ม...มันเข้าย่องไปใกล้ๆ ผมรีบเปิดเบาะรถมอ..ไซค์ หยิบเอาปืนลูกซองสั้นของไอ้ดำออกมา.... ไอ้สองคนนั้นคนหนึ่งเอาแขนทุบเข้าที่คอไอ้เอ..ไอ้เอล้มลง ก้อโดนแตะซ้ำที่ปลายคาง สลบเลยครับ..มันเร็วมากๆ ผมเห็นอีกคนล็อกคอปิดปากของฟ้า ฟ้าดิ้นๆๆไม่หยุด ไอ้คนที่จัดการไอ้เอก้อหันมาชกท้องอย่างแรง จนฟ้านิ่งไปเลยครับ..ตอนแรกเข้าใจว่าฟ้าแค่จุก กลับกลายเป็นว่าสลบเลย มันเอาเทปกาวมัดมือ ปิดปากไอ้เอ..แล้วยัดเข้าพงหญ้า...มันเอาเทปกาวมัดมือและปิดของฟ้า ทั้งๆๆที่สลบอยู่  แล้วอุ้มฟ้าของผมไปที่พงหญ้าริมน้ำ มันทึบมากเพราะมีกองไม้ ที่คนเอามาทิ้งหลังงานแข่งเรือ ผมดูจนแน่ใจแล้วว่ามันไม่มีอาวุธ ผมเดินเข้าไปยกปืนขึ้นแล้วอ้างว่าเป็นตำรวจ มันทั้งสองตกใจครับไม่ทันที่ผมจะทำอะไรมันก้อวิ่งหนีไปขึ้นรถมอเตอร์ไซค์ หนีไปเลยครับ ผมหันไปมองฟ้ายังสลบอยู่ แต่กระโปรงถูกถอดแล้ว..ผมใจสั่นแล้วครับ ไม่คิดว่าจะมาเห็นในสภาพแบบนี้ กางเกงในสีชมพูน่ารัดลอยไปมาต่อหน้าผม ใจผมเริ่มคิดชั่วๆๆอีกแล้ว..ผมมองซ้ายมองขวาใจหนึ่งกลัวคนเห็นใจหนึ่งกลัวไอ้สองตัวนั้นย้อนกลับมา....ผมอุ้มฟ้าขึ้นมา..ผมเดินไป แต่ไปได้กลับเข้าในบริเวณงาน..ผมอุ้มฟ้าเข้าไปลึกกว่าเดิม..ผมเอาเสื้อแจ็กเก็ตดำปูพื้นบนหญ้าวางฟ้าลงไป.... ผมเดินกลับมาที่ไอ้เอในพงหญ้า.....ผมถอดกางเกงยีนส์มันออกรูดกางเกงในปล่อยมันในพงหญ้าล่อนจ่อน..ผมเดินกลับมาที่ฟ้า..ฟ้าเริ่มรู้สึกตัวแล้ว ผมรีบเอากระโปรงยาวของฟ้าปิดหน้าของฟ้า ผมถอดกางเกงในฟ้าออกมา ฟ้าพยายามหนีบขา ดูเหมือนฟ้าจะเริ่มฟื้นแล้ว ผมเลิกเสื้อฟ้าขึ้นถอดเสื้อชั้นในตัวเล็กออกมาฟ้าพยายามเบี่ยงตัว นมฟ้าสวยมากๆๆ แม้ว่าผมจะไม่เห็นชัดแต่มันก้ออูมขึ้นมาเป็นเนินเล็กๆๆ ผมดูดหัวนมเบาๆๆ ฟ้าพยายามดิ้นผมเลยนั่งคร่อมทับที่หัวเข่า เอามือบีบเคล้นที่นมใบน้อยๆๆ แม้ฟ้าจะขัดขืนแต่ดูเหมือนว่าฟ้ามีปฏิกิริยา...ขนฟ้าลุกชูชัน หัวนมแข็งเป็นไต..ผมขยับอ้าขาของฟ้าใช้นิ้วสอดผ่านร่องกางเกงใน ผมสอดเข้าออกจนฟ้าเริ่มมีน้ำหล่อลื่นออกมา...แต่ตัวฟ้ายังคงพยายามดิ้น ผมกลัวคนผ่านเข้ามาเห็นเลยดึงกางเกงในตัวน้อยออกแล้ว ก้มลงเลียที่หีขาวๆๆ ขนของฟ้ายังไม่ทันขึ้นดีเลย มีเพียงไรขนอ่อนๆๆนุ่ม ผมถอดกางเกงล้วงเอาควยผมออกมาผมไม่ทนแล้ว ผมจ่อควยผมเข้าไปแล้วแทงเข้าไปช้าๆๆ ฟ้าเองพยายามบิดตัวหนีสุดตัวเลยครับ ไม่น่าเชื่อว่าหีเด็กสาวจะเสียวขนาดนี้ ผมใส่เข้าจนสุดไม่ทันขยับก้อแทบน้ำแตกแล้ว...........ผมกดแช่ไว้อยู่สักพักคิดว่ามันจะดีขึ้น แต่กลับแย่ลง ยิ่งฟ้าดิ้นแรงเท่าไหร่  มันก้อยิ่งเสียว......ผมเลยไม่แช่แล้วผมกระเด้าสุดสุดแรง ซอยอยู่ไม่ถึงห้านาทีน้ำก้อแตกกระจายเข้าหีของฟ้าแล้วครับ.....ผมรีบดึงควยออกมา เอาผ้าเช็ดหน้าซับหี ล้วงหี ผมทิ้งฟ้าไว้ตรงนั้น ขับมอ..ไซค์กลับออฟฟิตแล้ว แวะอาบน้ำฉีดน้ำหอมใหม่ ขับเก๋งออกมา ผมเขียนลายมือโย้เย้ในกระดาษเปล่าว่า "กูถ่ายคลิปไว้ถ้ามึงแจ้งความกูจะประจานทั่วเลย"  สองแผ่น ผมไปที่เกิดเหตุทิ้งกระดาษไว้ข้างตัวไอ้เอ...มันยังนิ่งอยู่เลย..ผมค่อยๆ เดินไปมาใกล้ๆๆจุดที่ฟ้าอยู่ ผมตะโกนเรียกหาฟ้า  ผมตะโกนดังแค่ไหนเหมือนเสียงหนัง/ดนตรีดังกลบหมด สักพักได้ยินเสียงถุงพลาสติกตอนฟ้าพยายามดิ้นตัว ผมแกล้งวิ่งเข้าไปเจอ ฟ้าร้องไห้โฮเลยครับ ผมแกะเทปกาวออกจนหมด กอดปลอบฟ้าจนนิ่ง ให้ฟ้าแต่งตัว ฟ้ายังร้องไห้สะอื้นตลอด ผมขอให้ฟ้าหยุดร้อง ผมเก็บกระดาษยื่นให้ฟ้า พาไปที่ออฟฟิต ผมแกล้งจะพาฟ้าไปแจ้งความ ฟ้ากลัวมันเอาคลิปไปประจานฟ้าขอร้องให้ผมเก็บเรื่องเป็นความลับ ผมให้ฟ้าล้างหน้าล้างตา แต่งตัวใหม่ ผมแกล้งเล่าว่าจะไปงานลอยกระทง เห็นมอ..ไซค์ไอ้เอ จอดอยู่เลยเข้าไปดู ก้อเจอฟ้าในสภาพแบบนี้ ฟ้าเล่าเหตุการณ์ต่างๆๆ ให้ฟัง ผมเลยบอกให้ฟ้ากลับบ้านก่อน เดี๋ยวพี่ดาวสงสัย ส่วนผมจะไปดูไอ้เอเอง.......ผมย้อนไปหาไอ้เอรู้สึกตัวแล้ว แต่พูดไม่ได้ ดิ้นไปมา ผมเข้าไปแก้มัด มันร้องไห้ใหญ่ แล้วถามถึงฟ้า ผมบอกว่าไม่มีอะไร มีคนมาเจอก่อน ฟ้าเลยปลอดภัย มันแค้นไปร้องไห้ไป ผมหยิบกระดาษให้มันดู..มันกำแน่นเลยครับ ผมแกล้งยุมันแจ้งความ มันส่ายหน้าบอกอายที่โดนจับแก้ผ้าถ่ายรูป ผมเลยให้มันแต่งตัวแล้วรีบกลับบ้าน เพราะสามทุ่มกว่าแล้ว ผมเข้าบ้านเกือบสี่ทุ่ม โชคดีว่าเมียเข้าใจว่าติดงานอยู่ออฟฟิต เลยกินข้าวเข้านอนเลย..วันนี้ชีวิตผมทั้งเสียว เสี่ยง จนหมดแรงเลย....................

kabyala

5555 ผมเปลี่ยนชื่อเรื่องให้เอาไม่ครับ โค-ตระชั่วจอมวางแผน ขอบคุณมากๆครับสนุกครับเนื้อเรื่อง

mrt006

ชั่วได้ใจจริงๆพ่อคุณเอ๊ย ::Angry:: ::Angry::

latipk

::HeyHey:: แอบชั่วแบบทั่วถึงนะครับเนี่ย

johnywalker

saturn

tak19

จอมวางแผน. ร้ายลึกมากๆๆ

aeadza

กินเองได้แล้วจะให้คนอื่นกินได้ไงใช่ไหมครับ

ppherbalife

แผนการณ์แยลยล มาก สุดยอดเลย  เสียดายแตกไวไปหน่อย

yourbuddy

แผนการสุดยอด แล้วจะสานต่อกับฟ้ามั่ย

aeadza

มันต้องมีทั้งเลห์ทั้งกลมีเงินอีกต่างหากงานนี้สบายตัวไป