ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กบ้านนอก 2

เริ่มโดย karm_mk, ตุลาคม 02, 2010, 09:57:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

เด็กบ้านนอก 2
ผมมาอยู่ที่นี่ได้เดือนหนึ่งพอดีครับ นึกได้ว่ายังไม่ได้ไปเก็บของที่ห้องเก่า เลยกลับไปเอา พี่เจ้าของตึกทักใหญ่ว่ามึงหายไปไหน กูคิดว่าหนีค่าเช่า ผมขอโทษแก ว่าต้องย้ายออกพอดีได้งานใหม่ แกว่าเสียดาย คนเช่ายิ่งน้อยๆๆ แกใจดีครับ ผมเก็บของซึ่งมีนิดเดียว(กระเป๋าเดียว)แล้วไหว้ลา ระหว่างรอรถเมล์หน้าห้างเดอะมอล์ ดันเจอเพื่อนเก่าที่บ้านนอก ไอ้เอเราเรียนห้องเดียวกันครับ แต่บ้านมันรวย มันชวนไปกินไก่ KFC ชิ้นแรกในชีวิตเลย 55++ มันว่ามันมาเรียนที่ ABac เราสนิทกันมากเพราะเล่นบอลด้วยกันทุกเย็น มันว่าคุยกันก่อน มันรอรับเด็กด้วย (คงกะโชว์ผมด้วยมั้ง) เราคุยกันไป มันว่าเดือนหน้าพ่อมันจะซื้อรถให้ ผมได้แต่ยินดีกับเพื่อน สักพักแฟนมันเดินมา โหยังกะนางแบบเลย สวยมากๆๆ มันว่าเรียนคณะเดียวกัน ชื่อแพร ผมยิ้มทัก แพรมองแบบงง คงงงที่ไอ้เอ มีเพื่อนซกมกแบบผมด้วยเหรอ ประมาณนั้น เพราะมันหล่อ ขาวตี๋ รวย แต่ผม ดำมาก แต่งตัวบ้านๆๆ ลากอีแตะ (ยังดีที่จมูกโด่ง) ผมเลยขอตัว มันขอเบอร์ผม ผมไม่มีมือถือมีแต่เบอร์ที่แมนชั่น แฟนมันหัวเราะนิดๆๆ ผมอายมากๆๆ แต่ดันจนเลยต้องทนต่อไป ผมกลับมาแมนชั่น รดน้ำตามประสา เจ๊แกตะโกนเรียกให้มาหาที่ออฟฟิต(ชั้นล่างสุด) แกถามว่าเช้าไปไหนมา ผมตอบตามจริง แกว่าเรื่องคืนนั้นเล่าให้ใครฟังไหม ผมส่ายหน้า(ผมมันเป็นคนไม่ค่อยกล้าครับ ตั้งแต่คืนนั้นก้อไม่ได้เอาเจ๊อีกเลยเห็นแกเฉยๆ ยิ่งไม่กล้า ) แกว่าดีแล้ว แกว่าแกขึ้นเงินเดือนให้ผม จะได้มีทุนเรียน ผมไหวขอบคุณ ตาดันเหลือบไปมองนม แกหัวเราะ  แกว่าผมน่ารักดีเน้อะ ผมยิ้มๆ แกว่าแต่ตาลามกไปหน่อย คุยกันทีหลังมองหน้า อย่ามองแต่นม ผมทนไม่ไหวแล้วบอกเจ๊ตรงๆๆว่าผมขอดูดนมเจ๊น่ะ แกยิ้ม แกว่าคิดว่าจะไม่ขอซะอีก ผมรีบเข้าไปจูบ เลีย ซุกไซร้ แกดัน แกว่าแกทำให้ดีกว่า วันนี้แกเป็นเมนส์ ผมเลยอด แต่เจ๊แกก้อชดเชยเยี่ยมครับ แกรูดกางเกงผมลง เล่นควยผมเบาๆ แกก้มลงดูด ลีลาแกเจ๋งมากๆๆ แกเลียผมจนท้องแกร็ง ผมจูงมือแกเข้าห้องน้ำ ผมนั่งบนชักโครก ผมทนไม่ไหวแล้ว แกว่าจะเอาแบบนี้เลยเหรอ ปากแกว่าแต่ตัวดันคร่อมทับ ผมเห็นคราบเลือดติดกางเกงในและผ้าอนามัยที่กองอยู่ มันตื่นเต้นดีไม่น้อย ควยผมยิ่งแข็งเป็นพิเศษ เจ๊บดหีลงไปที่ละนิดๆจนมิด แกเริ่มโยกตามจังหวะชอบของแก แต่ครั้งนี้อารมณ์แกดูรุนแรงมาก แกจิกหลังผมจนเจ็บ แถมกัดที่ไหล่ผมจนแดงเลย ไม่นานน้ำแกก้อแตก แกดีที่แกมักน้ำแตกไวเสมอ ซัก 10 นาทีก้อไป ผมเลยสบายตัวไม่เหนื่อยเท่าครั้งแรก เล่น 3 รอบ เอาหอบไปเหมือนกัน พอน้ำเจ๊แตก แกก้อนิ่ง แต่ควยผมยังแข็งคาร่องหี ผมก้มลงดูดนมแกสลับไปมา สักพัก พายุลูกใหม่ก้อมา ต่อ แกโยกแรงมาก บดแบบสุดๆๆ ผมเองคราวนี้ก้อเสียวสุดๆๆ  สุดท้ายเราน้ำแตกพร้อมๆกัน แกมักถามผมว่าเสร็จไหม หีแกฟิตมั๊ย เหมือนครั้งแรก ผมพยักหน้า(มันฟิตจริงๆ) แกว่าเราอย่าทำแบบนี้บ่อยๆๆ สักวันเว้นวันน่ะ เดี๋ยวผิดสังเกต ผมพยักหน้า แกว่าแล้วเลิกเขินได้แล้วหน้าแดงเชียว ผมยิ้ม(จริงๆๆผมมักหน้าแดงตอนน้ำแตก) แกยิ้มมีความสุข สักพักเสียงโทรศัพท์ดัง ผมรับไอ้เอโทรมาชวนไปงานวันเกิดเด็กมัน วันพรุ่งนี้ ผมปฏิเสธ เพราะกลับดึกไม่ได้ เกรงใจเจ้านายน่ะ เพิ่งมาทำงาน มันให้มาค้างห้องมันเลย...ผมปฏิเสธ  เจ๊แกยิ้ม อนุญาต สุดท้ายผมเลยรับปากไอ้เอไป วางหู เจ๊ว่าไปเที่ยวบ้างก็ได้ เรามีวันหยุดน่ะ ไม่ใช่ทาส ผมยิ้ม แกยัดเงินใส่มือผม 2000 แกว่าจะได้ไปซื้อเสื้อใหม่ ไม่อายเพื่อน ผมเลยแฮปปี้................ คืนนั้นผมดีใจจะได้เที่ยวแถมมีตังค์อีกต่างหาก เลยนอนไม่หลับมานั่งรับลม ได้ยินเสียงเจ๊ทะเลาะกับลูกสาว ผมชินแล้ว เพราะเป็นเรื่องปกติ เช้ามาเจ๊มาคุยกับผม แกให้มือถือผมมาเครื่อง จอสีด้วย ผมงง แกว่ากรขี่มอเตอรไซค์เป็นเปล่า ผมพยักหน้า แกว่าเย็นนี้ก่อนไปเที่ยวกับเพื่อนแวะไปดักตามดูกุ้งลูกสาวแกหน่อย มันเที่ยวหลังเลิกเรียนแถมจิ๊กเงินบ่อยผิดปกติ ผมรับคำสั่ง ตกเย็นไปซุ่มดู เจอตัวน้องกุ้งจังๆๆครับ (โชคดีใส่หมวกกันน็อค) กำลังจูงมือมากับ........ทอมครับพี่น้อง มันไว้ผมสั้นหน้าหมวยๆๆ แต่ออกน่ารักดีเหมือนกัน ทั้งคู่เดินออกมากินไอติม น้องกุ้งเอาใจมันมากเลย จ่ายเงินเองตลอด ผมเอามือถือแอบถ่ายไว้ เสร็จทั้งคู่ก็จูงมือไปนั่งเล่นที่สนามกีฬา ข้างสาธิตฯ ทั้งคู่เลือกนั่งที่พุ่มไม้ลับตาคน นั่งโอบกันคุยกันหอมกัน จนเย็นก็กลับบ้านโดยไอ้ทอมมันพามาส่งที่ปากซอย ผมโทรรายงานเจ๊ แกว่าค่อยโล่งอก คิดว่าไปแอบคบผู้ชาย แกกลัวลูกแกท้อง แกค่อยสบายใจ ผมเลยไปเที่ยวต่อเลยไอ้เอมันนัดไปกินที่ซอยมหาดไทยร้านติดๆกับคอนโดที่มันพัก มันมานั่งตั้งแต่เย็น ผมมาถึงก็เกือบทุ่มแล้ว โห มีสาวๆๆเต็มไปหมดจนตาลาย เฉพาะที่โต๊ะไอ้เอ สาวๆก้อตั้ง 6 คนแล้ว มีผู้ชายแค่ 3 คน ผมมาเป็น 4 คราวนี้ผมมาแนวดูดีขึ้น จนแพรทักว่าโห แต่งตัวแบบนี้คนละคนกับเมื่อวานเลย ผมยิ้มๆๆ ยื่นตุ๊กตาให้(ตัวตั้ง 300) อวยพรวันเกิด ไอ้เอดึงมือผมลงนั่งกินเหล้า มันแนะนำว่านี่เพื่อนมันที่มหาลัย ดูแล้วน่ารักทุกคนเลย มีชื่อ นก แนน ก้อย แอน พิม ส่วนผู้ชายมีเอกแฟนพิม และก้อดำแฟนก้อย เราเฮฮาจนร้านปิดตีสอง คู่ของเอก กับคู่ของดำก้อแยกกลับ ไอ้เอมันขาเหล้าเลยชวนกันไปกินต่อที่ห้อง คอนโดมันหรูมากๆ เลยครับ ผม ไอ้เอ แพร นก แนน มาต่อที่ห้อง นกนั้นคลานไปนอนบนเตียงแล้ว เมาเกินพิกัด เรานั่งกินกันจนตี 4 ไอ้เอ ก้อจูงมือน้องแพรเข้าห้องน้ำ ผมมองงง มันบอกจะให้แพรเป่าเทียนวันเกิด ผมยิ้มๆๆ ปนเมา ทั้งคู่เข้าห้องน้ำ ผมหันมองหน้าแนน แนนเมาไม่มากเท่าไหร่ แนนว่าคู่นี้มันบ้า ผมว่าแอบดูป่าว แนนส่ายหน้า ผมด้วยความเมาและสนิทกับไอ้เอ เลยลากเก้าอี้มาปีนดูที่ช่องระบายลม ตอนอยู่บ้านนอกผมเคยชวนมันมาเอาป้านี เราต่างขึ้นครูกับป้านีทั้งคู่ ป้าแกมักบอกว่าไอ้เอมันหล่อเสียอย่างเดียวน้ำมันแตกเร็วไปหน่อย ผมล้อมันเรื่อยๆ ผมมองเข้าไปไอ้เอมันนั่งบนชักโครกครับ ส่วนน้องแพรที่น่ารักกลับกลายเป็นนางแมวเลียควยไอ้เออย่างเมามัน แต่เหมือนเดิมครับ น้ำมันแตกเข้าเต็มปากน้องแพรเลย น้องแพรทำหน้าเซ็งๆ ไอ้เอมันไม่ยอมครับจับน้องแพรนอนลง ละเลงลิ้นจนน้องแพรดิ้นครางลั่น (ลิ้นมันเจ๋งมาก) ผมแอบจนเมื่อยพักสายตาออกมา เจอน้องแนนยืนมองผม ผมกวักมือแนนทำท่าอายๆๆปนเมาเดินมาผมดันแนนให้ยืนแทนที่ผม แนนทำเหมือนไม่อยากดูแต่ก้อมองเข้าไปแนนคงได้เห็นลีลาลิ้นไอ้เอแล้ว แนนหายใจแรงผม แกใส่ขาสั้นตามสมัย ผมดูขาเนียนๆจนควยแข็งเลย ด้วยความเมาความกล้าเลยเกิดผมเอามือลูบขาอ่อนของแนนเบาๆๆ แนนยังมองเข้าในห้องน้ำเหมือนไม่รู้ตัว ผมลูบจนถึงหว่างขาบดนิ้วตามร่องกางเกง สอดนิ้วเข้าตามซอกผ้า ผ่านกางเกงในนิ้วผมมุดลงไปในร่องหี แนนหนีบขาเบาๆ ผมกระดิกนิ้วถี่เร็ว จนน้ำเสียวของแนนเริ่มแฉะฉ่ำ แนนหมดแรงเหมือนจะล้มผมประคองตัวลงจากเก้าอี้ โน้มตัวจูบแนนแลกลิ้นตอบกลับมา ผมจูบไซร้แนนไปทั่วตัว สลับทอดจนแนนล่อนจ้อน นมของแนนเล็กมาก แต่ขาวจั๊วเลยครับ ตัวหอม ผมไล่ลิ้นลงมาที่เนินหี โห นมเล็กแต่หีนูนอวบมากครับน้ำของแนนออกมาเยอะมากๆ ผมเองก็ทนไม่ไหวแล้ว เลยงัดควยดำออกมาจ่อที่ร่องหี แนนเด้งหีรับผมถอยแล้วแทงพรวดจนแนนครางลั่น ผมทั้งกระเด้า ซอย จนเกือบลืมว่าอยู่กันหลายคน หีของแนนฟิตมากครับ(แต่คล้ำไปหน่อยตัดกับสีผิวเลย) ผมเย็ดแนนอยู่เกือบ 20 นาทีน้ำก้อพุ่งล่ะครับ มันเสียวโคตรๆๆ เลย หน้าสวยยิ่งทำให้ควยแข็ง คืนนั้นผมเลยต่อไปสองรอบ ส่วนแนนน่าจะเท่ากัน แนนเสร็จช้าครับไม่เหมือนเจ๊พร แต่ผมจับจังหวะได้แล้วว่าแนนชอบให้กดลึกๆๆเนิบๆๆ สลับดูดนม น้องแนนแสนสวยจะครางลั่นเลย แนนหลับคาควยผมเลย ผมเอาผ้านวมมาปูแล้วอุ้มแนนมานอนข้างเตียง เพราะบนเตียงมีน้องนกนอนกินที่คนเดียวพร้อมอ้วกกองโต ผมเองก้อง่วงแล้ว กำลังจะล้มตัวนอน แต่ฉุกคิดได้ครับไอ้เอล่ะ......................วันหลังมาต่อน่ะครับ..

johnywalker

สนุกดีครับ สมกับเป็นเด็กบ้านนอก ซื่อ ๆ เลย

tak19

เด็กบ้านนอก ได้เอาเด็กกรุงซะละ. ไม่ขาดเลย

aeadza

สงสัยต่อในห้องน้ำจนหลับไปแล้วมั้งครับ

yourbuddy

เอากันไม่เกรงใจคนในห้องน้ำเลย

aeadza

เป็นไงล่ะโดนเด็กบ้านเล่นเข้าให้แล้วน้องแนนคนสวย