ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของผม 4

เริ่มโดย karm_mk, ธันวาคม 04, 2009, 03:52:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

ชีวิตของผม 4
ต่อนะครับพี่น้อง วันนี้ ผมตื่นเช้ามาค่อยสบายตัวหน่อยครับ เมื่อมันทั้งเสียว ทั้งกลัวคนเห็น ใจหนึ่งก้อกลัวคุกเหมือนกันครับพี่น้อง ผมส่งแฟนกับลูกไปโรงเรียน วันนี้รถเค้าเสียนะครับ ผ่านร้านพี่ดาวเห็นแกโบกมือเรียก บอกว่าฟ้าไม่สบาย ขออนุญาตให้มันหยุดงาน  ผมเลยพยักหน้าแล้วถามอาการของฟ้า พี่ดาวบอกว่ามันไข้ขึ้น ผมเลยว่าจะถ้าช่วงบ่ายว่างจะแวะเข้าไปเยี่ยม ถ้าไข้สูงจะได้ไปหาหมอ เพราะอาทิตย์หน้ามีงานเข้ามาหลายงานจะยุ่งๆๆ ถ้าอาการไม่ดีจะได้รักษาแต่เนิ่นๆๆ แกไหว้ขอบคุณใหญ่ เสร็จจากส่งแฟนผมเข้าออฟฟิต เจอไอ้ดำกำลังเตรียมของเข้ากรุงเทพเห็นว่าจะไปว่าความแล้วแวะหาเมีย สักพักไอ้ดำขับรถออกไป ผมเลยต้องรับหน้าที่เฝ้าออฟฟิตคนเดียว สิบโมงชักเริ่มเซ็ง..เลยคิดแผนชั่ว..อีกแล้วครับท่าน ผมขับรถไปบ้านพี่ดาวกะไปดูฟ้าหน่อย ไปถึงบ้านแก เป็นห้องแถวเก่าๆๆ อยู่ท้ายซอยเลยครับ  พวกแม่ค้าหาบเร่มาเช่าหลายคน กลางวันเลยเงียบเพราะไปขายของกันหมด ผมไปถึงเห็นประตูหน้าต่างปิดหมดใจเสียเลยครับ กลัวน้องฟ้าคิดสั้น ผมเลยรีบเข้าไปเลยครับ ไม่ทันเรียก เข้าไปเจอฟ้ากำลังหลับครับ ตาบวมมาก สงสัยร้องไห้ทั้งคืน ตอนนั้นอารมณ์หื่นหายหมดครับ รู้สึกผิดมากๆๆ ผมเลยนั่งพิงผนังรอ...ห้องพี่ดาวแก..จริงๆๆครับ เป็นห้องเล็กๆๆ มีแค่ทีวี หม้อหุงข้าว ตู้กับข้าวเก่า กับฟูกนอน กับพื้น ไม่มีเตียง ..แค่ตู้เย็นยังไม่มีเลย ผมเลยยิ่งแย่ ...............แต่คราวนี้แย่เพราะท่านอนของฟ้าละครับ ฟ้าใส่เสื้อยืดหลวมๆๆ กางเกงขาสั้น นอนตะแคงกอดหมอนข้าง หันหน้ามาทางที่ผมนั่ง ผมอยากเป็นหมอนข้างจริงๆๆเลย เสื้อฟ้าเปิดขึ้นมานิดๆๆ ยิ่งดูยิ่งตื่นเต้น นั่งสักพักฟ้าตื่นมา......ผมรีบเข้าไปใกล้ๆๆ เอามือแตะหน้าผาก ตัวแกร้อนนิดๆๆ ครับ แกยกมือไหว้ ผมเลยถามอาการ แกบอกว่ามันเจ็บไปทั้งตัวเลย ตัวร้อน เพลียๆๆ แกขอโทษที่หยุดงาน ผมเลยบอกให้แกสบายใจว่าอย่าคิดมากๆๆ แล้วขอโทษที่เข้ามาเพราะกลัวแกคิดสั้น ....แกเล่าว่า เมื่อเช้าตอนพี่ดาวจะออกบ้าน ฟ้าเห็นไอ้เออยู่หน้าบ้าน เลยปิดประตูหน้าต่างหมด ฟ้าไม่กล้าเจอหน้าใคร แกบอกว่าแกไม่เหลืออะไรแล้ว แกร้องไห้....ผมเลยเข้าไปลูบหัวปลอบใจ ผมเล่าให้แกฟังว่าไอ้เอ มันไม่รู้หรอก ผมเล่าเรื่องที่ผมคุยกับไอ้เอเมื่อวาน ฟ้าดูค่อยผ่อนคลายขึ้น ฟ้าถามผมว่าถ้าฟ้ามีแฟนๆจะรู้มั๊ย...ว่าฟ้าไม่บริสุทธิ์ ...ผมยิ้ม ..บอกว่าส่วนมากแล้ว ผู้ชายถ้า ไม่ชำนาญจริงๆๆ ไม่รู้หรอก..ดูเหมือนฟ้าไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ ฟ้าขอตัวไปล้างหน้าล้างตาก่อน ผมนั่งรอ.. แผนชั่วเริ่มผุดในสมองอีกแล้วครับ ฟ้าเอาเสื้อผ้าเดินเข้าห้องน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า ออกมาว่าจะไปทำงาน ผมเลยได้แต่ยิ้มสบายๆๆ แกมักเป็นคนขี้กลัวขี้แกล้งใจคนเสมอ (ส่วนผมขี้เย็ด) ผมบอกเรื่องงานเอาไว้ก่อน ขอถามหน่อยตอนเข้าไปช่วยสภาพฟ้าเหมือนโดนทำอะไรแล้ว ฟ้าพยักหน้าร้องไห้ ผมเลยขอโทษเข้าไปลูบหัวผมบอกไม่ตั้งใจแค่กลัวฟ้าท้อง ฟ้าตกใจครับฟ้าบอกว่าแย่แล้ว ...ร้องหนักกว่าเก่า ผมเลยหาทางออกครับ ผมพาแกมาออฟฟิต แวะซื้อยาคุมฉุกเฉินก่อน มาถึงผมผมเลยแกล้งถามเรื่องเมนส์ครับ แกว่าจะมาทุกๆๆปลายเดือน แกดูอายๆๆไม่กล้าพูด ผมเลยแกล้งยิ้มสบายบอกว่าอย่ากังวลหรืออาย ผมนะผ่านโลกมาเยอะ รู้วิธีแก้ ไม่ให้แกท้องได้   ผมให้แกกินยาเม็ดแรก และให้ยาแกเก็บไว้กินอีกทีหลัง 12 ชั่วโมง ผมบอกแกว่ายานี่ จริงๆๆ ต้องกินหลังจากที่เร็จใหม่ๆๆ ถ้าข้ามคืนอย่างนี้ ต้องกันหลายๆๆทาง ผมบอกว่าแกกล้าทำมั๊ย ทำแล้วนอกจากไม่ท้องแล้ว ยังทำให้ของๆๆฟ้า กลับเหมือนเดิม แฟนจะไม่รู้เลยว่าเราค่อยโดนมาแล้ว ฟ้าสนใจครับ ผมเลยปิดออฟฟิตให้ฟ้านั่งรอที่โซฟา..ผมคิดชั่วๆๆๆอีกแล้ว ผมออกไปเอาเจลล้างมือที่แฟนผมซื้อไว้ติดรถ...เข้ามา ผมให้ฟ้าถอดกางเกงในออกแล้วชันเข่าขึ้นบนโซฟาเพราะต้องเอายานี้ทาแล้วนวด  ดูฟ้าทำหน้าแปลกๆๆปนกลัวปนอาย ผมเลยปลอบว่าไม่ต้องอาย..ถ้าไม่ทำก้อไม่เป็นไร....ตามใจแก ฟ้าเหมือนชั่งใจ จนแกถามย้ำว่า..ทำแล้วแฟนจะไม่รู้ใช้มั๊ย..ผมเลยรับรอง ผมหลอกแกไปว่าต้องนวดอย่างนี้ ติดต่อกันสิบวัน แล้วช่วงนี้ต้องอย่าเพิ่งอยู่ใกล้ไอ้เอ..หรืออยู่สองต่อสอง เพราะถ้าเผื่อว่ามันไม่เชื่อที่ผมเล่าแล้วขอดู มันจะว่าฟ้าไม่บริสุทธิ์ ฟ้ารีบเถียงว่าบ้าใครจะให้มันดู..ผมเลยยิ้มๆๆโล่งใจอย่างน้อยช่วงนี้ยังกันไอ้เออยู่ห่างฟ้าได้หลายวัน ผมให้ฟ้านอนลงบนโซฟา ผมเปิดกระโปรงฟ้าขึ้น สวยมากๆๆ เลยครับ อูมขาว มีแค่ไรขนอ่อน งดงามมากๆๆ ฟ้าหน้าแดงแจ๋เลย ผมบอกแกให้หลับตาทำตัวให้สบายๆๆ ผมเอาเจลน้ำมาทาที่โหนกหีเบาๆๆฟ้าสะดุ้งนิดๆๆ ผมทาลงไปที่ซอกขาเลื่อนมาที่ปากรูหี........คลึงเบาๆๆๆ ดูฟ้าพยายามข่มใจ ขนที่ขาของฟ้าเริ่มชูซู่ซ่า...ผมคลึงช้าๆๆๆๆ  ฟ้านอนหลับตากัดฟันแน่น แต่ฟ้าหายใจแรงขึ้น ถี่ขึ้น ผมกรีดนิ้วผ่านร่องหีของฟ้า....มือฟ้าบีบกระโปรงตัวเองแน่น..ผมอยากเลียหีฟ้าเหลือเกินครับ...ควยผมแข็งจนมันตุงแน่น..ผมสอดนิ้วกลางลงไปในร่องหี..ฟ้าสะดุ้งเฮือก..หนีบขาแน่น..ลุกขึ้น มาถามผมว่าพี่..................ต้องแหย่ด้วยเหรอ ผมขืนคานิ้วไว้ในหีน้อยๆๆ ยิ้มพลางตอบว่า ...ต้องสิเพราะไอ้พวกนั้นมันเอาน้ำเชื้อใส่เข้าไปต้องล้วงไปทาด้วย...ฟ้านิ่ง...ถอนหายใจ...แรง ผมปลอบให้ปล่อยตัวตามสบาย..ไม่งั้นก็ไม่ครบวิธี..ฟ้าว่ามันรู้สึกแปลกๆๆ ขนลุกไปหมด..ผมแกล้งบอกว่านั้นคือเรื่องปกติ..ถ้าเป็นคนอื่นนอกจากขนลุก ยังต้องเสียว บางคนหัวนมแข็งเป็นเม็ดเลย ..แกพยักหน้า...แกค่อยๆอ้าขาออกมา...ผมขยับนิ้วเบาๆๆแก แกหุบขาอีกแล้ว...แกบอกว่ามันขนลุก..ต้องทำนานมั๊ยพี่..ผมแกล้งบอกว่าประมาณ ครึ่งชั่วโมง..แกตกใจ..ผมปลอบใจแก เอามือลูบหัวฟ้าเบาๆๆ ผมเงี่ยนมากๆๆ เลยครับ มือข้างหนึ่งลูบหัว อีกข้างล้วงหี...อยากจับเย็ดมากๆๆๆๆ แต่ต้องข่มใจมากๆๆๆๆๆ ผมขับนิ้วไปมาวนซ้ายวนขวา..ดึงขึ้นลงช้าๆๆๆ ฟ้าหุบขาแน่นขอให้ผมหยุดก่อน....แกกำลังมันส์  แต่ก้อหยุดเดี๋ยวไก่ตื่น ฟ้าว่ามันขนลุกเสียวมากๆๆๆ มันรู้สึกแปลกไปหมด   ผมขู่ฟ้าเล็กๆๆว่าถ้าทำไม่ต่อเนื่องเดี๋ยวมันก้อ..ขาดตอนหมด ฟ้าว่ามันทนนิ่งๆๆไม่ได้ ผมเลยว่าผมเอาผ้าขาวม้า มามัดมือฟ้าได้มั๊ย ถ้าทำแล้วหยุดบ่อยๆ มันจะไม่มีผลอะไร ฟ้าพยักหน้า....ผมเอาผ้าขาวม้ามามัดแล้วกลับมาทาเจล ใหม่อีกรอบ คราวนี้ฉลุยครับ ผมล้วงไปมาช้าเร็วจนฟ้ากลั้นเสียงไว้ไม่ไหว ครางออกมาเป็นระยะๆๆจนสุดท้ายฟ้าตัวเกร็ง...ยกหีลอยตามมือ....หนีบขาแน่นเลยครับ ฟ้านิ่งไปแล้วครับ น้ำฟ้าแตกแล้ว ไหลออกมาตามนิ้วของผมเลย...ของเด็กนี่ต้องยอมเลยครับ มันไม่เหม็นคาวเลย...ใจผมอยากเอามาเลียดูด้วยซ้ำแต่กลัว เด็กจับได้ ผมแก้มัดออก ให้ฟ้าไปล้างตัวในห้องน้ำ..ฟ้าขอนอนสักพัก แกว่ามันไม่มีแรงเลย ตัวเบาหวิวๆๆไปหมด...ผมเข้าไปล้างมือ เสร็จ แกลุกเข้าไปล้าง...ผมตามเข้าไปแกตกใจใหญ่..ผมว่าป่านนี้แล้วไม่ต้องอายหรอก แกหน้าแดงแจ๋เลย ใจผมอยากจับฟ้าเย็ดจริงๆๆ ผมว่าแค่ตามมาดูว่าล้างถูกวิธีรึเปล่า เด็กผู้หญิงหลายคนไม่รู้...ล้างหีผิดๆๆสุดท้ายต้องทุกข์ไปทั้งชีวิต..แกงงๆ...ถามว่ายังไง?ผมเลยว่าหลายคนเวลาอาบน้ำ..แล้วล้างถูแรงๆๆบ่อยๆๆจะทำให้หีบาน ดำอีกต่างหาก..พอแต่งงานแฟนเห็นก้อไม่รัก บางรายทิ้งกันไปเลย..แกขอให้ผมเรียกจิ๋ม อย่าเรียกหี มันแปลกๆๆ ผมพยักหน้า แกล้างหีให้ผมดู แกลูบเบาล้างเบาๆๆ ผมยิ้มบอกว่าอย่างนี้ถูกวิธีที่สุดเลย แกเขินไล่ผมออกจากห้องน้ำ ผมเดินออกมากินน้ำในตู้เย็นน้ำลายมันเหนียวครับ แต่แล้วตาผม..เอาอีกแล้วครับ ชั่วอีกแล้ว ตาผมเห็นถุงเจล..ลดไข้ แช่เย็นอยู่ ผมหยิบออกมา ฟ้าเดินออกมาแล้ว ผมยิ้มให้แล้วถามว่าที่จิ๋มยังเจ็บอยู่มั๊ย? แกพยักหน้า ผมเลยให้แกนั่งบนโซฟา เอาเจลลดไข้ประคบแกสะดุ้งว่าเย็นจัง ผมบอกให้ทนทำแบบนี้แล้วจะทำให้หายเจ็บ คราวนี้แกขอจับถุงเองผมเลยปล่อย....แกถามว่าจิ๋มผู้หญิงมันดำเป็นยังไง  ผมเลยเข้าเวป xonly ครับ เอาให้แกดู ...หีให้เต็มตาแกเบือนหน้าหนีเลยครับ เพราะนอกจากหีแล้ว ควยเต็มไปหมดเหมือนกัน ผมปลอบว่าอย่าอายเลย แค่ดูเป็นตัวอย่าง...แกดูเหมือนกลัวครับ..กลัวหี ดำ กลัวบาน ยิ่งดูรูปของท่านมาร ...ยิ่งกลัวครับ ดูนาฬิกาเกือบบ่ายสามแล้ว เลยตัดใจพาฟ้ามาส่งบ้าน ผมบอกแกว่าถ้ายังป่วยอยู่จะหยุดพักให้หายก่อนก็ได้..แกงง...แกว่าอ่าว ..แล้วพี่จะมาทายาให้ฟ้ายังไง..ผมได้แต่หัวเราะ..บอกงั้นพรุ่งนี้เจอที่ออฟฟิตแล้วกัน...ผมออกมาโทรบอกแฟนว่าวันนี้กลับช้านะ แล้วขับรถไปชานเมืองเลย ผมเงี่ยนจนจะระเบิดอยู่แล้ว ผมเลี้ยวเข้าบ้านหลังเล็กๆๆ เป็นบ้านเล็กๆๆชั้นเดียว แต่เจ้าของบ้านไม่เล็กเลยครับ บ้านของน้องนี ผมเข้าไปถึงเดินเข้าไปเจอหน้าบีปั๊บจับมาแก้ผ้าเย็ดกันเลยครับ....น้องบีแกชำนาญงานแก้เงี่ยนมากๆๆสวยใสแต่แรดโคตรๆๆ ผมจับบีดูดนม ล้วงควัก บีงง ๆๆ วันนี้ผมรุนแรงผิดวิสัย ผมจับบีคุกเข่าจะกระเด้า....บีเบี่ยงตัวหลบผลักผมลงกับพื้น....บีไซร้ผมตั้งแต่หูไล่ลงมาจนถึงรูตูดเลยครับ...บีดูดควยผมสลับกับดูดพวงไข่...จนผมทนไม่ไหวปล่อยแตกเข้าปากน้องบีเต็มๆๆเลย ครับ บีตกใจ ทุกทีผมไม่เคยน้ำแตกไวขนาดนี้....บีล้มตัวมากอดผมขำใหญ่...พี่ไปเงี่ยนอะไรมาเนี่ย...ไม่พูดไม่จา มาถึงก้อจะเย็ดเลย ..บีคุยไปรูดควยผมไป..เก่งจริงๆสุดท้ายเย็ดกันอีกรอบๆๆๆ เสร็จบีลุกไปชงโกโก้มาให้ผมตามเคย....ผมนอนรอ...ที่โซฟา..ใจนึกถึงวันแรกที่เจอเธอ ต้นปีที่แล้ว ผมกับไอ้ดำไปซื้อรถมือสองที่จังหวัดแพร่..เข้าพักโรงแรม ตอนนั้น น้องบีอายุ 19 ทำงานที่นั้น..วันนั้นผมเก็บเงินไว้ในห้องสองแสน..แล้วลงมากินข้าวกัน....กินเสร็จ ขึ้นห้อง เจอบีกำลังออกจาห้องผม พอดี บีตกใจ นิ่ง เห็นว่าทำอะไรไม่ถูกเลย ผมกับไอ้ดำ จับบีมาในห้อง ค้นตัวเจอตังค์ผม สองแสน ในตัว...โจร หละครับพี่น้อง บีร้องไห้ฟูมฟามบอกว่าไม่ตั้งใจ หนูจำเป็นจริงๆๆ  ผมนิ่ง แต่ไอ้ดำสิ ขู่จะเอาเข้าคุกอย่างเดียว บีเสนอว่าอย่าเอาเรื่องบีเลย..บียอมทุกอย่างเลย...ผมคิดชั่วตามเคยครับ เพราะบีขาว หุ่นดี หน้าตาประมาณโยโกะ เลยครับ วันนั้นเลยจับบีเย็ดกันกระจาย ผมกับไอ้ดำ ซี้กันตั้งแต่เรียนอนุบาลยัน...มหาลัย เลยชิวๆๆ เอากันเสร็จบีเล่าว่าบ้านอยู่จังหวัดน่าน(บ้านเดียวกับผมเลย)ตัวเองลำบากทำงานได้แค่เดือนละสองพันห้า หนังสือก้อไม่ได้เรียน บ้านบีติดจำนอง ธกส. อยู่หกหมื่น...แม่ก้อป่วยอยู่โรงบาล..เข้ามาทำความสะอาดเห็นตังค์ในห้อง เลยกะจะเอาแล้วหนีเลย ..ไอ้ดำไม่เชื่อ บีเลยลางานกลับน่านพร้อมพวกผม ไปดูกับตา จริงแฮะ ผมกับไอ้ดำเลยให้ลาออก มาอยู่บ้านจะได้มีเวลาดูแม่ หนี้หกหมื่นผมจ่ายให้ ส่วนไอ้ดำเลี้ยงให้เดือนละห้าพัน...บีดีใจใหญ่ ผมกับไอ้ดำจะสลับกันมาเย็ดกัน ไม่ถึงสามเดือนแม่บีตาย บีเลยว่างผมเลยเปิดร้านเกมส์เล็กๆๆ ที่บ้านบีเอง จะได้ไม่ฟุ้งซ่าน แต่คิดผิดครับ พักหลังๆๆผมกับไอ้ดำ ไปไม่บ่อยน้องบีเลยแอบเย็ดเด็กที่มาเล่นเกมเพล์ ตอนแรกไอ้ดำโกรธมากๆๆ มันมาเจอพอดี เด็กอายุแค่ 12 บีดูดควยจนเสียคนเลย..ตอนนั้นไอ้ดำถึงกับจะฆ่าแกงเลย... ไอ้ดำโทรตามผมมา..มันว่ามาเจอบีกำลังดูดควยเด็กอยู่..ไอ้เด็กนั้นตกใจวิ่งแก้ผ้าออกไปเลยครับ ผมมากล่อมไอ้ดำอยู่นาน บีอ้อนวอนขอชีวิต..ไอ้ผมอยากช่วย เลยถามบีว่าทำมัยทำยังนี้ มีพี่สองคนยังไม่พอเหรอ..บีบอกว่าไม่ตั้งใจ..พยายามห้ามตัวเองแล้ว แต่มันห้ามไม่ไหว..ผมเห็นไอ้ดำยังโกรธ..ผมเลยถ่วงเวลาถามประวัติบี เพราะก่อนหน้านี้สงสารเลย ไม่เคยถามอดีตซะที บีเล่าว่าพ่อแม่ทำสวนเป็นหนี้พ่อเลยไปทำงานรับจ้างที่แพร่ ให้แม่เฝ้าบ้าน..แล้วพ่อก็หนีหายไปเลย ตอนนั้นบีอายุแค่ 16 เลยนั่งรถไปตามหาพ่อที่แพร่...ไปไม่เจอแถมหลงอีก..ตอนนั้นไปเจอลุงคำขี่สามล้อเข้ามาถาม พาไปกินข้าวที่บ้าน ให้นอนพอตกดึก ก้อโดนลุงจับเย็ดตอนโดนจับเย็ดนั้นเป็นครั้งแรกของบีเลย...ลุงแกจับมัดไว้ที่บ้านสามวัน ว่างก้อมาเย็ด....จนบีเริ่มชอบความเสียว ลุงเลยพามาฝากทำงานที่โรงแรม..ตอนนั้นเลยติดต่อบอกแม่ว่าจะทำงานที่แพร่เลย มาทำได้เดือนเดียวหัวหน้ารู้ว่าลุงคำไม่ใช่ลุง จะไล่บีออก บีกลัวเพราะต้องใช้เงินส่งให้แม่เลยข้อร้อง หัวหน้าเลยขอเย็ดอีก บีเลยโดนเย็ดทุกเที่ยง เย็นก้อโดนลุงคำเย็ด...ผ่านไปไม่ถึงเดือนลุงมีคนสวนโรงแรมเห็นบีกำลังเย็ดกับหัวหน้า แกขู่ว่าจะเอาไปบอกเจ้าของโรงแรมรู้ บีกลัว แกเลยขอเย็ดอีกคน.....สามปีเต็มๆๆที่บีต้องมาทำงานแต่เช้าเย็ดคนสวน เที่ยงเย็ดหัวหน้า เย็นเย็ดอีกกับสามล้อ.......ทุกคนทำยังกับบีไม่ใช่คน จนมาเจอพวกผม พวกพี่ให้เงิน..แต่ไม่เคยให้เวลาบีเลย....ผมฟังแล้วเคลิ้มครับ ไอ้ดำก้อเริ่มดีขึ้น เลยตกลงให้บีคบเด็กคนนี้ได้(มันชื่อเจ๋ง) เพราะกะว่าเด็ก 12 คงปลอดภัยไม่มั่ว ซึ่งก้อจริงนะ ผมเคยแอบดูบีสั่งให้มันเลียมันก้อเลีย....มันยอมทุกอย่างเลย..เจ๋งสมชื่อ.
นอนคิดเพลินเลยครับ ได้ยินเสียงมีคนมาเรียกบีหน้าบ้าน ตอนแรกคิดว่าไอ้เจ๋ง..แอบดูกลายเป็นไอ้เอครับ ไอ้ผมก้อตกใจ เด็กเวรนี้มาทำอะไร...หันไปมองบีหน้าซีดเลยครับ บีสารภาพว่าไอ้เจ๋งมันเล่าให้ไอ้เอพี่ชายมัน เลยมาขอบ้าง บีกลัวมันปากบอนเลยยอม แค่ครั้งเดียวขอร้องผมอย่าบอกไอ้ดำกลัวโดนฆ่า.... ผมเลยคิดชั่วๆๆๆตามเคยครับ ผมเลยบอกบีว่างั้นเอากับไอ้เวร นี้ให้ผมดูหน่อยผมจะแอบดู...บีออกไปรับไอ้เอเข้ามา..ผมแอบอยู่ในครัว..ตื่นเต้นดีเหมือนกัน..บีพามันมานั่งหอมแก้มมัน มันนอนลงหนุนตักบี ไอ้นี่มาแปลก..มันเล่าให้บีฟังว่าเครียดกลุ้มใจแต่เล่าให้ใครฟังไม่ได้...ผมขำในใจนึกเล่นๆๆวันนั้นน่าจะแกล้งเอาไม้เสียบตูดมัน  บีถอดกางเกงมันออกมาครับ โอ้ของมันขาวกว่าของผมอีกหัวแดงๆๆแต่ยังไม่ค่อยใหญ่เท่าไหร่ บีก้มลงดูดควยมันช้าๆ ไอ้เอหลับตาพริ้มเลยครับ ผมงัดเอาออกมาเลยครับไม่ใช่ควยนะครับ แต่เป็นมือถือผมถ่ายรูปมันทุกฉากเลย มันผลักบีนอนลงก้มลงเลียหีบีไอ้นี่มันเลียทนจริงๆๆครับ เหมือนกับว่ามันเย็ดไม่เป็นเลย มันเลียจนบีน้ำแตกคาปากเลยครับ ผมรีบถ่ายเก็บไว้เพียบ จนมันจับควยจะเย็ด ลีลาดีครับมันจับควยจ่อร่องหี ถูไปมาช้าๆๆๆๆ อยู่นาน สนบีเผลอมันกดลงเต็มแรงเลยครับ แต่คงแรงไปนิด มันสาวได้สิบกว่าทีน้ำก้อแตกกระจายเลย..........5555++
ผมแอบถ่ายจนแบตฯ เกือบหมดนะครับ ไอ้เอนอนกอดบีไม่ปล่อย จนบีต้องอ้างว่ามีธุระ..มันเลยยอมกลับ บีเดินมาหาผมแบบกล้าๆๆกลัวๆๆ...ผมเลยรับปากว่าจะไม่บอกไอ้ดำ....บีค่อยเข้ามากอดผมขอให้เย็ดเธอหน่อย....รอบสองเมื่อกี้ค้าง....ผมเลยให้ไปอาบน้ำแล้วสอยหีบีคราวนี้ไม่ต้องมีเล้าโลมละครับ หีบีแฉะไปหมด บีสารภาพว่าชอบจังเวลาเย็ดแล้วมีคนแอบดู......ผมเลยต้องโทร สั่งไอ้ดำแวะซื้อควยปลอมมาให้น้องบี.....แล้ววันหลังจะมาเล่าต่อนะครับ...เงี่ยนแล้ว ไปหาที่ลงก่อน

mrt006

สงสารน้องฟ้าจังมาอยู่กับพี่เถอะ พี่ใจดี อิอิ

saturn

มีบีซักคน  ได้ทุกสถานการ

jo2035

aeadza

ทีนี้ก็มีรูปไปให้น้องฟ้าดูว่า เอ นอกใจฟ้านะสิครับ

yourbuddy

aeadza

เป็นธรรมดาครับในเมื่อไปหาบ่อยๆช่วงแรกๆ ตอนหลังก็ต้องมีแอบอยากมั้งแหละ