ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนเเบบนี้ทำไงครับ

เริ่มโดย P4GE, ธันวาคม 04, 2009, 08:56:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

เคยเข้าจัยรัยสักเรื่องที่เกี่ยวกับเค้ามั้ยอะ

บอกว่ามีธุระก้อหาว่เราเบี้ยวนัด

แล้วจะหั้ยทัมงัยอีกอะ

นัยเมื่อเมื่อมันปัยมั่ยดั้ย

เค้ามันมั่ยดีที่มั่ยค่อยมีเวลาหั้ยเทอร์

เค้าขอความเป็นส่วนตัวบ้างมั่ยดั้ยชั่ยมั้ย

ขออยู่คนเดวสักพัก

พรุ่งนี้ผมจะไปง้อหน้าซีคอนอะ ดีไหม อะ โทรไปก็ไม่รับสาย เซงอะ

เเค่นัดวันที่ 12 เเฟนผมไม่ว่างผมเลยบอกว่า อ่าว เบี้ยวอีกเเละ

ไรวะ โดนทั้งขึ้นทั้งร่อง