ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนคนอื่นเอา

เริ่มโดย slotass, ธันวาคม 07, 2009, 01:57:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมจะมีอารมณ์ทางเพศสูงมาก เมื่อคิดว่าแฟนผมได้ยุ่งกับผู้ชายคนอื่น ตอนแรกผมไม่ได้คิดอะไรจริงจังเท่าไหร่นักหรอก แต่ไปเจอเพื่อนที่ชอบเรื่องแบบนี้เหมือนกัน และได้ คุยกันจึงทำให้ผมคิดที่อยากจะลอง แต่ก็ไม่สบโอกาสสักที จนเมื่อเดือนที่ผ่านมานี้เอง ผมได้มีโอกาสพาภรรยาผม ไปพักผ่อนที่พัทยา เราก็ได้เดินเล่นตามชายหาดพัทยา ภรรยาผมแต่งชุดบิกินี่ดูเซ็กซี่มาก ผมมองเห็นชายหนุ่มทั้งหลายที่อยู่ ริมชายหาดจ้องมองภรรยาผมตามเป็นมัน เลยทำให้ผมเกิดอารมณ์อย่างรุนแรง แล้วผมก็คิดว่าวันนี้แหละ ที่จะให้ภรรยาของผม ได้ยุ่งกับผู้ชาย พอตกกลางคืนผมก็วางแผนพาภรรยาผมออกมานั่งทานเหล้าที่บาร์แห่งหนึ่ง มีพวกฝรั่งเต็มไปหมด ผมได้แกล้งถามภรรยาผมว่า เธอว่าฝรั่งคนไหนหล่อบ้าง สมมติว่าเราไม่ได้เป็นแฟนกัน เธอก็มองไปรอบๆ แล้วก็ไปสะดุดตา ฝรั่งคนหนึ่ง อายุประมาณ 25 ปี หล่อเหลาเอาการทีเดียว โดยเฉพาะรูปร่างของเขากำยำมาก หน้าอกหนา กล้ามขึ้นเป็นมัดๆ เพราะตอนนั้นเขาใส่เสื้อกล้ามเลยมองเห็นชัดเจน ผมก็แอบมองภรรยา เห็นเธอจ้องมองฝรั่งคนนั้นอยู่นานทีเดียว ซึ่งฝรั่งคนนั้นก็แอบมองภรรยาผมเช่นกัน ผมก็เลยแกล้งถามว่าชอบเหรอ ภรรยาผมตอบแบบตรงไปตรงมาว่าชอบ แต่ตอนนี้มีสามีแล้วจะชอบได้ไง แล้วอีกอย่างภรรยาผม ไม่เคยเจอฝรั่งเลย เธอก็ถามผมว่าของฝรั่งเป็นอย่างไง ผมเลยตอบไปว่าก็คงจะใหญ่คับรูเธอนั่นแหละ ภรรยาผมอายหน้าแดงเลย เราดื่มกันได้สักพักก็เริ่มมีอาการมึนๆ ภรรยาผมก็มึนเหมือนกัน ผมเลยกระซิบข้างหูเธอว่าอยากโดนฝรั่งเย็ดไหม จะติดต่อให้ เธอก็ตอบว่าจะบ้ากันไปใหญ่แล้ว อยู่ดีๆ จะให้เมียโดนเย็ดหรือไง ผมก็ปลอบเธอว่า เพียงแต่อยากให้เธอได้ลองและเปลี่ยนรสชาติดูบ้าง แฟนผมไม่ตอบ สักพักเธอขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เลยถือโอกาสนั้นเข้าไปคุยกับฝรั่ง ถามเขาตรงๆว่า สนใจเมียผมหรือ ดูเขาตกใจพูดอะไรไม่ออก ผมเลยบอกเขาว่า เรามาจากกรุงเทพ ผมอยากให้เมียลองนอนกับฝรั่งดู ถ้าอยากร่วมสนุกกับเราก็ให้มาที่โรงแรมที่เราพักอยู่ พร้อมกับยื่นกระดาษจดเบอร์ห้องและชื่อโรงแรมให้ และบอกว่า ไปให้ได้นะ เราจะคอย ฝรั่งคนนั้นรีบตกลงทันที เมื่อเมียกลับจากห้องน้ำ เราก็เลยกลับไปโรงแรมที่พัก โดยหารู้ไม่ว่าผมได้นัดฝรั่งไว้แล้ว ระหว่างเดินทางกลับ ผมแกล้งแซวว่า ผมเห็นนะ เธอแอบมองฝรั่งคนนั้นตลอดเลย คงชอบเขาซิ อยากให้มาเย็ดเธอเอาไหม เมียผมคงจะกำลังอารมณ์ดี เลยต่อปากต่อคำด้วยว่า ถ้าได้ก็ดีซิ จะยอมให้เย็ดให้สะใจเลย ผมเลยบอกว่า กล้าหรือ ฝรั่งควยใหญ่มากนา เมียผมก็บอกว่า ใหญ่ซิยิ่งดี ก็อยากให้เมียโดนควยใหญ่ๆเย็ดไม่ใช่หรือ ผมเลยบอกว่า งั้นเตรียมตัวเตรียมใจไว้เลย คืนนี้เธอไม่มีทางรอดแน่ โดยเธอหารู้ไม่ว่า ผมได้นัดฝรั่งไว้แล้ว แล้วเราก็คุยกันต่อ เธอคงมีความรู้สึกบ้างว่า ถ้าหากโดนฝรั่งเย็ดสักครั้งคงสะใจน่าดู ดูเธอหน้าแดงระเรื่อ พอเราเข้าห้องถึงพัก ภรรยาผมขออาบน้ำ ผมก็ปล่อยให้ ภรรยาผมอาบน้ำไปอ้อ.. ผมลืมบอกไปนะครับ ฝรั่งคนนั้นชื่อแจ็ค มาเคาะที่ประตูห้องพอดี ผมเลยวางแผนให้แจ็คแอบอยู่ในตู้เสื้อผ้าก่อน แล้วเหตุการณ์ที่ผมรอคอยก็เกิดขึ้น เมื่อภรรยาผมออกจากห้องน้ำ เธอนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียว แล้วมายืนอยู่ที่หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง ตอนนี้แจ๊คก็แอบเข้ามาทางด้านหลัง เอามือกอดภรรยาผมจากด้านหลัง ภรรยาผมตกใจมากจะร้อง แต่โดนแจ็คเอามือปิดปากไว้ซะก่อนที่เธอจะร้องออกมา แล้วแจ็ดก็บอกกับเธอว่า เธอสวยรูปร่างเซ็กซี่น่าเย็ดมาก ภรรยาผมพยายมจะดิ้นให้หลุดจากอ้อมแขนของแจ๊ค และหันมาทางผมคงจะเรียกให้ผมช่วย ผมก็เลยเดินมาที่ภรรยาผม พอแจ๊คปล่อยเธอเท่านั้น ภรรยาผมโผเข้ามากอดผมทันที ร้องไห้ขอให้ผมช่วย ผมกระซิบปลอบเธอบอกว่า ไม่ต้องกลัว ผมนัดแจ๊คไว้แล้ว ให้มาเย็ดเธอ อยากให้เธอมีความสุข ได้ลองของแปลกใหม่ ภรรยาผมบอกว่าไม่เอา เธอกลัวและอายด้วย ผมปลอบเธอว่า ไม่ต้องกลัว เพราะมีผมอยู่ด้วย ผมปลอบอยู่นาน เธอค่อยๆเงียบเสียงลง ผมบอกเธอว่า ผมอยากเห็นเธอโดนผู้ชายคนอื่น โดยเฉพาะฝรั่งเย็ด อยากเห็นเธอโดนฝรั่งดูดนม และดูดเลียหี และอยากเห็นหีเธอโดนควยคนอื่นสอดใส่ ผมคงจะตื่นเต้นน่าดู อย่าปล่อยให้โอกาสนี้หลุดลอยไปเลยนะ ผมกระซิบบอกเธอว่า ถ้าเธออาย ผมจะเอาเชือกมัดมือเธอไขว้หลังเหมือนเธอโดนข่มขืน เธอจะได้ไม่ต้องเอามือไปกอดเขา แล้วเอาผ้ามาผูกาตาเธอด้วย เธอจะได้ไม่เห็นอะไร จะได้ปล่อยอารมณ์ได้เต็มที่ เธอนิ่งเงียบไป ผมเลยเอาเชือกที่เตรียมไว้ในกระเป๋ากางเกง จับมือเธอมาข้างหลัง เธอขัดขืนเพียงเล็กน้อย แต่ก็ยอมไขว้มือให้ผมมัดแต่โดยดี ผมมัดจนแน่น ซี่งเธอไม่มีทางที่จะดิ้นหลุด แล้วก็เอาผ้าแถมดำมาผูกตาเธอไว้ แจ็คเข้ามาแทนที่ เริ่มบรรเลงจูบที่แก้มของภรรยาผม แล้วค่อยๆ เลื่อนต่ำลงมา ผ้าขนหนูที่ห่อหุ้มตัวภรรยาผมก็หลุดออกมากองอยู่ที่พื้น ภรรยาผมเป็นคนที่มีหน้าอกใหญ่ พอสมควร นมเธอตั้งเด่นท้าทายมาก แจ็คค่อยๆ เอาปากดูดที่หัวนมภรรยาผม เธอก็แอ่นอกสู้ เธอปล่อยให้แจ็คละแลงลิ้นไปรอบๆ หัวนม ซอกคอ ใบหู ต้นคอ แล้วแจ็คก็อุ้มภรรยาผมมานอนที่เตียง เป็นภาพที่เห็นแล้วเร้าใจมาก เพราะเธอโดนมัดมือไขว้หลังไ ว้ เท่ากับเอามือไปรองไว้ที่ก้น จึงทำให้เห็นหีที่โหนกนูนอยู่นั้นลอยเด่นยิ่งขึ้น นมทั้งคู่ก็ชูชันท้าทายให้ขยำขยี้ แจ๊คจูบไซ้ไปทั่วทั้งตัว ทแล้วมาหยุดอยู่ตรงหีของเมียผม ที่เกลี้ยงเกลาไม่มีขนเลยแม้แต่เส้นเดียวเพราะเพิ่งโกนก่อนมาพัทยา ผมสังเกตเห็นว่าที่หีภรรยาผม มีน้ำเยิ้มออกมา แจ็คก็ค่อยๆ ใช้ลิ้นเลียที่หีเบาๆ แล้วสลับกับการดูดที่เม็ดแตด แล้วก็เพิ่มความเร็วและแรงยิ่งขี้น ภรรยาผมคงจะมีอารมณ์มาก เด้งก้นสู้ตลอด ปากก็ซี้ดซ้าดอยู่ตลอดเวลา พอแจ๊คถอดกางเกงตัวเองออก ผมเห็นแล้วแทบช็อกเพราะควยทั้งใหญ่และก็ยาว ส่วนเมียผมยังไม่ห็น เพราะเธอโดนผูกตาไว้ แจ๊คลงมือเล้าโลมเมียผมอีก จนหีเมียผมน้ำเยิ้มออกมาเปื้อนหน้าขาเธอทั้งสองข้าง เธอคงจะมีอารมณ์มาก แล้วก็ถึงเวลาระทึกใจ เมื่อแจ็คเอาควยมาจ่อตรงหีเมียผม เอาหัวเกลี่ยไปมา แล้วแจ๊คก็กดควยเข้าไปในรูหีภรรยาผม ภรรยาผมสะดุ้งสุดตัว กระเด้งก้นขึ้นมาอย่างลืมตัว ควยของแจ๊คเลยผลุบเข้าไปในรูหีกว่าครึ่ง เพราะมีน้ำหล่อลื่นอยู่แล้ว เธอร้องโอ๊ะเสียงดังมาก ชนิดที่ผมไม่เคยได้ยินเธอร้องมาก่อนเลย แจ็คแช่ควยไว้อยู่นานพอสมควร แล้วก็เริ่มขยับช้าๆ สลับกับการดูดนม และขยำนมอย่างไม่ปรานีปราศรัย เธอไม่สามารถที่จะขัดขืนหรือป้องกันตัวเองได้ เพราะโดนมัดมือไขว้หลังไว้ แต่เธอไม่ได้ร้องขอให้ผมช่วยหรือแก้มัดเธอเลย ได้แต่ร้องซี๊ดๆ ปากก็ร้องครวญครางว่า เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว เสียวทั้งหีทั้งนมเลย รู้สึกว่า ทุกส่วนในร่างภรรยาผม ถูกแจ๊ครูปคลำจนทั่ว ทั้งซอกคอ ใบหน้า กกหู ถูกจูบ ดูดเลีย หัวนมก็ถูกดูดขบ จนแดงและตั้งชูชัน ส่วนปากกเธอนั้นไม่ต้องพูดถึง เธอโดนจูบปาก และโดนลิ้นดูนเลียอย่างเนิ่นนาน จนเธอทนไม่ไหวต้องยอมเอาลิ้นดุนตอบ ส่วนข้างล่างซึ่งโดนควยของแจ๊คชักเข้าชักออกอย่งช้าๆ ซักพักก็เริ่มเร็วขึ้น แคมหีก็ต้องปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามแรงควยอันใหญ่ที่แจ็คกระเด้าอย่างไม่ปรานี ปราศรัย ผมนั่งดูด้วยความตื่นเต้น และอดนึกสงสารไม่ได้ ควยของผมเองก็แข็งจนทนไม่ไหว สักพักทั้งสองก็ถึงจุดสุดยอดพร้อมกัน ผมรีบให้แจ๊คกลับไปก่อน แล้วผมก็เย็ดเธอต่อโดยที่เธอยังโดนมัดอยู่ ทุกกวันนี้ทุกครั้งที่ผมเย็ดกับเธอ จะต้องสร้างจินตนาการว่า เธอกำลังโดนแจ๊คเย็ดอยู่ ดูเธอมีอารมณ์มากกว่าแต่ก่อน และนี่คือประสบกามครั้งแรกที่เห็นเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ด

Icez Pimtong