ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ศึกสวาทอาจารย์กับศิษย์

เริ่มโดย mana, ธันวาคม 07, 2009, 09:56:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mana

ศึกสวาทอาจารย์กับศิษย์

ฉันชื่อจอย เป็นนักศึกษาอยู่ที่สถาบันแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ ในช่วงปิดเทอมฉันมักจะหารายได้โดยการไปสอนพิเศษตามที่เขาจ้างมา

เรื่องมีอยู่ว่า ในช่วงปิดเทอมฉันต้องไปสอนพิเศษให้กับลูกชายทหารคนหนึ่ง ลูกชายเขาอายุประมาณ18 ปีจะ19 แล้วรูปร่างสูงขาว หน้าตานี่หล่อเหลาทีเดียวฉันเห็นทีแรกก็ตะลึงเหมือนกันแต่ไม่แสดงอาการออกมา เพราะฉันเป็นคนเก็บความรู้สึกเก่ง เขาท่าทางจะเจ้าชู้มาก ฉันมาสอนวันแรกเขามักจะทำหน้าตาเจ้าชู้ใส่บ่อยๆ ฉันไม่ค่อยชอบนัก บางวันก็เอาสาวๆมานั่งอ้อมล้อมฟังที่ฉันสอนด้วย แต่สาวๆพวกนั้นหานั่งฟังเงียบๆไม่ ส่งเสียงกรีดกราดจนฉันสอนไม่รู้เรื่อง เลยต้องไล่สาวๆพวกนั้นไป แต่เขากลับไม่พอใจที่ฉันไล่สาวๆของเขาออกไป เขาว่าฉัน "นี่ครูครับครูไล่สาวๆของผมไปทำไม เซ็งเลยอ่ะ ฮันแนะ หรือว่าครูจะหึงผมล่ะซี้ ใช่ป่ะ" เขาพูดไปทำหน้าเจ้าชู้ใส่ฉัน ฉันเลยโมโห ตวาดเขาไป "นี่หยุดนะเด็กบ้า ครูไม่ใช่เพื่อนเล่นเธอน่ะ อย่ามาพูดแบบนี้กับครูอีก ครูไม่ชอบ" "โหว่าผมยาวเชียว ขอโทษคร้าบ" "ดีรู้จักขอโทษ แล้วมีที่ไหนเอาผู้หญิงเข้ามานั่งล้อมเต็มไปหมดแล้วจะเรียนรู้เรื่องได้ไง เธอก็จะไม่เข้าใจบทเรียน ทีนี้เข้าใจหรือยัง เหตุผลที่ครูไล่แม่สาวๆพวกนั้นไป" "โ อ้โห ครับผมเข้าใจแล้วครับคุณครูคนสวยของผม ต่อไปผมจะตั้งใจฟังนะครับ" " อืมจ้าดีมาก" ฉันสอนเขาไปเรื่อยๆจนถึงเที่ยง ได้ออกไปซื้อข้าวมาทาน แต่พอดีขณะที่ฉันเดินกลับฝนตกทลงมาอย่างหนัก ต้องวิ่งฝ่ากลางสายฝนมา เสื้อผ้าเปียกปอนไปหมด แล้ววิ่งเข้าไปข้างในบ้าน เขาเห็นฉันวิ่งตัวเปียกมาเขาทักขึ้น "โอ้ครูครับทำไมวิ่งฝ่าฝนมาแบบนี้ล่ะครับดูสิเสื้อผ้าเปียกหมดแล้ว" เข้าพูดไปแต่ตาเขาหยุดลงลงมองที่หน้าอกฉันตาไม่กระพริบ โอ้ว้าวครูครับเขา" ชี้ที่หน้าอกฉัน ฉันเลยก้มลงมองตัวเอง ร้อง "ว้ายตาย" แล้วรีบเอามือปิดหน้าอกไว้ เสื้อที่ฉันใส่เป็นเสื้อเชิ้ตสีขาวบางๆ พอเปียกฝนมันแนบเนื้อจนมองเห็นเสื้อชั้นในชัดเจน ฉันก็เลยเงยหน้าขึ้นว่าเขา "นี่อย่ามามองครูทะลึ่งๆแบบนี้นะ มีผ้าขนหนูหรือเปล่า ครูยืมหน่อยสิ "เอ้อ ครับๆ" เขาพูดขึ้นแต่ตายังมองหน้าอกฉันลอยๆ "นี่หยุดมองได้แล้วไปเอามาสิเร็วครูหนาวนะ" "ครับๆ" เขาไปหยิบผ้าขนหนูมาให้ฉัน พร้อมกับเสื้อตัวหนึ่งสงสัยจะเป็นเสื้อของแม่เขา เขายื่นให้ฉัน แล้วยังทำหน้าอย่างมีเลศนัย "ผมเปลี่ยนให้ป่ะ " ฉันเลยมองหน้าเขาอย่างโกรธๆ "นี่เด็กบ้าไม่ต้องมาทำหวังดีเลย ไปไกลๆเลยนะเรานะ เดี๊ยะๆเถอะ" "ก็ได้ครับแหมล้อเล่นนิดหน่อยเอง ไปก็ได้ " เขาเดินไปไหนไม่รู้ พอฉันเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ ทานข้าวแล้วก็สอนหนังสือเขาต่อ ขณะที่ฉันสอนอยู่นั้นฉันเห็นสายตาเขาซุกซนมาก ไม่ได้ตั้งใจฟังที่ฉันสอนเลย แต่กลับจ้องเอาๆที่หน้าอกฉัน

ฉันสงสัยก็เลยก้มลงมองตัวเอง ว่าเขาจ้องมองอะไรนักหนา พอฉันก้องลงมองตัวเองก็ต้อง ร้องว้ายอีกครั้ง เพราะเห็นยอดอกที่มันดันเสื้อนูนขี้นจนเห็นหัวนมเป็นสีชมภูเรื่อๆนั่นได้ชัดเจน เพราะเสื้อในมันเปียกฉันเลยถอดตากไว้ เลยสวมแต่เสื้อตัวเดียว ฉันกอดอกไว้แน่น เขาร้องขึ้น "เอ๊าปิดไว้เลยอ่ะ กำลังดูเพลินๆ มีของสวยๆแบ่งกันดูหน่อยสิครับนะนะ" ฉันได้ยินเขาพูดแบบนั้นถึงกับโกรธเลือดขึ้นหน้า "หยุดนะเรานี่มันทะลึ่งจริงๆเลยน่ะ แล้วไมเอาเสื้ออะไรมาให้ครูใส่ทำไมมัน......... " " มันเป็นอย่างไงล่ะครับ เสื้อสวยดีออก เหมาะกับครูมากนี่มันเป็นเสื้อที่แม่ผมใส่ยั่วพ่อผม ฮ้าๆๆๆๆๆ " เขาหัวเราะเสียงดัง "หาว่าไงนะ เด็กบ้าเอ้ย นี่แน่ะ" ฉันโมโหเลยเอาหนังสือตีที่หัวเขาแรงๆทีหนึ่ง "โอ้ยผมเจ็บนะครูนี่ตีผมไมอ่ะ " สมน้ำหน้า ครูไม่สอนเธอแล้วเจ้าเด็กบ้า ลามกที่สุดเลิกๆ พอกันที" ฉันกำลังจะลุกไป แต่เขากลับมายืนขวางข้างหน้าฉันไว้ "จะไปไหนครับคุณครู ผมไม่ให้ครูไปไหนทั้งนั้น ครูต้องอยู่กับผมที่นี่คืนนี้" เขาก้าวมาประชิด ใกล้ตัวฉันกอดฉันไว้แน่น เขาจับฉันออกห่างนิดหนึ่งแล้วก้มลงมองหน้าอกฉันตาลุกวาว "โอ้แหมครูใส่เสื้อตัวนี้แล้วน้ำลายผมหกเลยอ่ะ ไหนผมขอสัมผัสมันดูหน่อยนะ " เขาจะเอานิ้วมาจับลูบยอดอก ฉันดิ้นหลบอย่างเร็ว "นี่อย่านะ ปล่อยครูเดี๋ยวนี้นะ อวดดีอย่างไงมาทำแบบนี้กับครู ปล่อยซี้" เมื่อเขาไม่ได้สัมผัสดังที่ตั้งใจ เขาก็ก้มลงช้อนตัวฉันขึ้นอุ้ม แล้วเดินไปที่ห้องนอนเขา เขาแข็งแรงมาก ตัวสูงใหญ่กว่าฉันมาก เขาเลยอุ้มได้สบาย เขาวางฉันลงเตียงนอนเขา "ครูนี้มันน่า...จริงๆเลย" ฉัน ฉันรีบถอดปรู๊ดติดขอบเตียงสายตาเขาตอนนี้หน้ากลัวมาก เต็มไปด้วยความปรารถนา "อะอย่านะอย่าคิดหนีเผมด็ดขาด ครูไม่รอดมือผมหรอกเชื่อสิ มาหาผมซะดีๆ มามะ" เขายิ้มใส่แล้วก้าวขึ้นเตียงอย่างรวดเร็ว ฉันตกใจร้องขึ้น "อย่าเข้ามานะ " "น่า ผมจะสอนบทรักให้ครู ผมรู้ว่าครูไม่เคย" เขาพูดไปพร้อมถอดเสื้อผ้าของเขาออกไปด้วย แล้วโยนทิ้งลงไป ฉันถึงกับตาค้าง จ้องมองร่างที่เปลือยเปล่าของเขา ฉันเกือบจะเป็นลมที่เห็นแท่งเอ็นของเขานั่นฟัดไปฟัดมาเกิดมาไม่เคยเห็นของผู้ชายชัดๆ
แบบนี้สักที เขาโน้มตัวลงมา แล้วจัดการล็อกมือฉันไว้ทั้งสองข้างไว้เหนือศีรษะ แล้วจัดการถอดเสื้อผ้าของฉันออกอย่างรวดเร็ว เขาร้องขึ้น โอ้วว้าว ครูครับ นมครูนี้สวยสุดยอดจริงๆมันน่านัก ฉันมองตามเขา "นี่อย่านะ" เขาโถมตัวลงมาอย่างรวดเร็ว แล้วเอาหน้าลงคลุกเคล้ากับหน้าอกฉันอย่างเมามัน "โอ้ไม่นะ" เขาตรึงร่างฉันไว้แน่นไม่มีทางดิ้นได้เลย เขาใช้ปากและลิ้นเลียไปทั่วทั้งสองเต้าของฉัน ใช้ลิ้นตวัดยอดอกเข้าไปข้างในปากอย่างรวดเร็วแล้วดูดเอาๆ จนฉันเสียวสะท้านไปทั้งเต้า ต้องห่อปากไว้ เขาใช้นิ้วที่เรียวยาวของเขาค่อยๆลูบยอดอกที่ชูชันและแข็งเป็นไตนั่นอย่างแผ่วเบากดบี้ยอดอกจนฉันเสียวขึ้
นอีก ฉันร้องครวญคราง "อ้าๆๆๆ โอ้ พอเถอะครูเสียว" เขาใช้มืออีกข้างหนึ่งปลดตะขอกระโปรงฉันออก แล้วถอดกระโปรงออกร่วงลงสู่ปลายเตียง แล้วจัดการดึงกางเกงชั้นในออกอย่างงายดาย ตอนนี้เราเปลือยด้วยกันทั้งคู่ ร่างแนบชิดกันทุกส่วน

ปากและมือเขาอีกข้างก็ยังจูบและลูบไล้ที่หน้าอกฉันไม่หยุด อยู่ๆเขาก็เปลี่ยนจากจูบที่หน้าอกแล้วจูบต่ำลงมาเรื่อยๆผ่านท้องและสะดือ จูบอย่างแผ่วเบาและนุ่มนวล จนทำให้ฉันเคลิ้ม เขาลากลิ้นลงไปเรื่อยๆหยุดลงที่ เนินเนื้อนั่นที่รกไปด้วยพงหญ้าสีดำ เขาจับขาฉันตั้งขึ้นแล้วแยกออกกว้างๆ ก้มหน้าลงไปใช้ลิ้นแหวกว่ายชอนไชเข้าไปข้างในรูสวาทฉัน ฉันได้สติ "โอ้ไม่นะ อย่าสิพอแล้ว" ฉันดิ้นแต่นั่นยิ่งทำให้เขาทำถนัดขึ้นเขาดันลิ้นเข้าไปข้างในบดขยี้เม็ดติ่งเสียวนั่
นจนมันปลิ้นขึ้นลงตามลิ้นที่เขาตวัดไปมานั่นดูดกลืนกลีบทั้งสองข้างนั้นอย่างเอร็ดอร่อย" อ้าๆๆๆ เธอจะทำอะไรครูนะ โอ้" น้ำในรูสวาทฉันมันไหลเยิ้มแฉะไปหมด เขาใช้ปากดูดน้ำเมือกนั่นอย่างเอร็ดอร่อย ใช้ลิ้นแหย่เข้าไปข้างในรูสวาทลึกลงไปเรื่อยๆ ทำให้ฉันเสียวมาก "พะพอแล้ว ครูทนไม่ไหวแล้ว พอเถอะๆ" เขาเงยหน้าขึ้นจากตรงนั้น อยู่ดีๆเขาก็เลื่อนตัวขึ้น แล้วช้อนตัวฉันขึ้นจากเตียง อุ้มฉันไปยืนเกาะที่โต๊ะข้างเตียงไว้ ฉันงง เขาให้ฉันหันหน้าเข้าหาโต๊ะ "คราวนี้จับโต๊ะไว้แน่นๆนะครับครู ถ่างขาออกนิดๆสิครับ" ฉันเหมือนคนละเมอทำตามที่เขาบอกทุกอย่าง "แล้วก้มลงไปนะครับ ยกสะโพกขึ้นอีกนิด อืมนั่นแหละครับ" ฉันยกสะโพกขึ้นในท่าที่โก่งตัว แยกขาออกเป็นรูปตัววี แล้วเขาก็ขยับเขามาช้าๆ สวมกอดเข้าที่ข้างหลังฉัน แล้วจับแท่งเอ็นของเขาสอดใส่เข้าไปในรูสวาทฉันอย่างช้าๆ ฉันถึงกับตาค้าง เขาค่อยๆขยับเข้าไปช้าๆ

แต่มันเข้ายากมากเพราะรูสวาทฉันมันคับและฟิตมาก ก็มันเป็นครั้งแรกที่โดนผู้ชายทำแบบนี้ "ครูต้องทนหน่อยนะครับ ผมจะทำให้นุ่มนวลที่สุด ผมก็เจ็บเหมือนกันนี่ก็เป็นครั้งแรกของผมเหมือนกัน" เขาค่อยๆสอดเข้าไปช้าๆแต่ฉันยังรู้สึกเจ็บอยู่ เขากระแทกมันเข้าไปเป็นจังหวะ "โอ้ยครูครับเข้ายากจัง ผมขอแรงๆทีหนึ่งนะครับ" เขาพูดจบ เขาออกแรงกระแทกกระทันพรวดเดียวแรงๆทีหนึ่ง ฉันถึงกับตาค้างตัวเกร็งไปหมด แท่งเอ็นของเขาเข้าไปในรูสวาทฉันมิดทั้งด้าม ฉันร้องกรีด "โอ้ยเจ็บนะเด็กบ้าทำเบาๆหน่อยสิ มันเจ็บรู้มั้ย" "โอ้ผมขอโทษครับเจ็บมากไหม คราวนี้ผมจะทำช้าๆนะครับ" เขาซอยเข้าออกช้าๆเป็นจังหวะ แล้วกลับเพิ่มแรงกระแทกแรงขึ้น ดังสวบๆ ฉันจับขอบโต๊ะไว้แน่น จนโต๊ะโยกดังเอี๊ยดๆ ตามแรงกระแทกนั่น น้ำเมือกไหลเยิ้มลงมาเต็มหน้าขาฉัน รู้สวาทฉันก็ค่อยๆเลื่อนขึ้นเข้าออกๆได้สะดวกกว่าเดิม เขาเพิ่มแรงกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ มือก็จับหน้าอกฉันไว้ บีบเคล้นไปมาอย่างมันมือใช้นิ้วบดบี้ยอดอกฉันเมามันจนมันแข็งเป็นไต เพิ่มความเสียวให้ฉัน ทำให้เสียวไปหมดทุกส่วน โอ้วๆ อ้าๆ "ผมจะส่งครูไปก่อนนะครับ" เขากระแทกเข้าออกถี่ยิบ "อ้าใกล้ถึงยังครับครู" "กะใกล้แล้วอีกนิด " เข้ากระแทกเข้าออกเรื่อยๆต้นขาเขากระทบกับต้นขาหลังฉันดังผับๆๆๆ สนั่นไปทั่วห้อง "อ้า อูย ครูถึงแล้ว" "ครับผม งั้นทีนี้ตาผมบ้าง" เขาเพิ่มแรงกระแทกเข้าออกๆดังสวบๆแรงกว่าเดิม "ผมไม่ไหวแล้ว" แล้วเขาก็ฉีดน้ำในตัวเขาเข้าไปในรูสวาทของฉัน "อุ้ย อ้า ครูครับ" เขาลดจังหวะลงช้าๆ เข้าออกเป็นจังหวะ เขาโน้มตัวลงไปจูบไซร้ซอกคอข้างหลังฉัน เปล่าลมรดต้นคอฉัน จนฉันขนลุกซู่ กัดติ่งหูฉันทีหนึ่ง เบาๆ "ว้ายครูจั๊กจี๋นะ" "ครูน่ารักมากครับวันนี้รู้ตัวไหม" เขาพูดไป ส่วนข้างล่างก็ขยับเข้าออกไม่หยุด

ตอนนี้อวัยวะทุกส่วนทำงานพร้อมกันหมด มือก็บีบเคล้นหน้าอกอย่างเมามัน ฉันเสียวจะตาย ไม่รู้จะเสียวอย่างไงแล้ว lสะโพกฉันเด้งขึ้นเด้งลงรับกับจังหวะที่เขาแทกแทกกระทันเข้ามา อยู่ๆเขาก็หยุดซอยจังหวะลง ฉันหยุดชงัก "หยุดทำไมเด็กบ้า" เขาหัวเราะ "ฮ้าๆๆๆ ฮัน แนะทีแรกร้องบอกให้ผมปล่อย บอกไม่ชอบ คราวนี้ติดใจละซี้ใช่ป่ะ" ฉันโกรธมากๆ "หือ เด็กบ้า ว่าครูหรือ งั้นปล่อยเลยนะ"ฉันจะดิ้นให้หลุด แต่เขากลับกอดข้างหลังฉันไว้แน่นกว่าเดิม แล้วขยับซอยต่อถี่ยิบ "คราวนี้ผมไม่ออมมือละนะ เสร็จผมแน่" เขาพูดจบเขาเพิ่มแรงกระแทกเข้าออกซอยถี่ยิบดังสวบๆๆๆ สะโพกฉันเด้งรับกับจังหวะแทบไม่ทัน หายใจแทบไม่ทัน คราวนี้ฉันว่าฉันต้องตายแน่ๆ เขาหยุดพักแรงนี่เอง "โอ้วๆๆๆ อ้าๆๆๆ " ฉันร้องครวญครางด้วยความหฤรรษ์จริงๆ เขาลดจังหวะลง แล้วหยุดชักแท่งเอ็นนั่นออกจากรูสวาทฉัน เขาทรุดตัวลงอย่างหมดแรง
แล้วพลิกให้ฉันหันมาหาเขา แล้วเขาก็กอดฉันไว้ กลับซุกหน้าลงไปตรงเนินเนื้อนั่น "โอ้ ไม่นะ ปล่อยครูได้แล้ว" "อย่าดิ้นสิครับนะ" เขาจับขาฉันถ่างแยกออก แล้วซุกหน้าลงไปใหม่อีกครั้ง เขาใช้ปากดูดกลืนกลีบทั้งสองข้างของฉัน อย่างเมามัน ใช้ลิ้นตวัดคว้านไปทั่วติ่งเม็ดเสียวนั่น ฉันเสียวมาก ต้องจับผมเขาไว้แน่น พะพอเถอะอ้า เขาใช้ลิ้นเลียน้ำเมือกในรูสวาทจนหมดทุกซอกทุกมุม ไล่เลียลงมาตามต้นขาช้าๆ จนสะอาด เขาจึงหยุด แล้วก็นอนลงไปที่เตียงอย่างหมดแรง ฉันมองตามเขาเขาคงเหนื่อยมากๆ ก็ออกแรงเยอะแบบนั้นเขานอนเหนื่อยหอม ฉันก็เหนื่อยเหมือนกัน เขาลืมตาขึ้นแล้วยิ้มใส่ฉัน "ครูครับไปยืนอะไรตรงนั้น มานอนด้วยกันเร้ว มามะ มานอนข้างๆผมนี่" ฉันลังเล "ไม่ครูจะกลับบ้าน" "อะไรกันครับ" เขาสะดุ้งลุกขึ้นนั่ง "ไม่ ผมไม่ให้ครูกลับ" เขาพูดจบเขาดึงแขนฉันแล้วให้นอนลงไปพร้อมกับเขา "ว้ายปล่อยครูเดี๋ยวนี้นะ" เขาให้ฉันนอนใต้ร่างเขา
ใช้มือลูบแก้มฉันไปมาลงมาที่ปาก "ผมยังไม่ได้ลิ้มลองรสปากครูเลย ดูสิจิ้มลิ้ม หน้าจูบจริงๆ " ฉันกำลังจะร้องห้าม แต่เขาโน้มหน้าลงมาหาแล้วฉกลิ้นเข้ามาอย่างเร็ว จูบฉันอย่างดูดดื่ม ตวัดลิ้นไปมาทั่วปาก ลิ้นพันกันนัวเนียไปหมดเขาจูบอย่างเร้าร้อน หายใจหายคอแทบไม่ทัน เขาถอนริมฝีปากออกอย่างอ้อยอิ่ง "อ้าชื่นใจจังดูสิปากบวมโดนจูบนิดหน่อยเอง" เขาลูบปากฉันแผ่วเบา ส่วนมือนั่นก็ลูบไปทั่วร่างฉัน วกขึ้นมาลูบคลำหน้าไปทั่วทั้งเต้า ฉัน เลยต้องจับมือเขาไว้ "นี่อย่าซนสิจ๊ะปล่อยได้แล้ว" "ไม่ปล่อย ผมจะนอนกอดครูไว้แบบนี้ทั้งคืนเลยอุ่นดีโดยเฉพะตรงนี้" เขาซุกหน้าอกที่อกฉันทั้งสองข้าง "ว้ายจั๊กจี่นะ" ฉันเลยต้องตามใจเขา เจ้าเลห์จริงๆ "ครูครับ ครูรอผมนะ ผมเรียนจบผมจะให้แม่ไปขอ ผมได้ครูแล้วผมต้องรับผิดชอบ" ฉันตกใจไม่เชื่อที่เขาพูด "โห จริงนะอายุแค่นี้รู้จักรับผิดชอบผู้หญิงด้วย" "อ่าวครูนี่ผมไม่ใช่เด็กแล้วนะครับโตจนทำเมียได้แล้ว เห็นกับตาเลยวันนี้ แหะๆ เมียนอนอยู่ข้างๆนี่ไง" "อะเก่งจ้า" คืนนั้นเรามีอะไรกันหลายรอบเกือบสว่างแทบคลานเลย เขาเร้าเอาจนฉันต้องยอมทุกที ไม่กี่ปีเขาเรียนจบ เราก็ได้แต่งงานกัน มีลูกด้วยกันสองคน ทำงานอยู่ในกรุงเทพฯ นี่แหละค่ะ มีความสุขดี