ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไงถ้ารู้ว่าแฟนเราเป็นเมียคนอื่น

เริ่มโดย lovekiller, ธันวาคม 09, 2009, 09:54:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovekiller

[s:203]  อืม เริ่มไม่ถูกเลย รวมๆคือ เรากับแฟน อยู่ด้วยกันมาหลายปี 7 ปี
แต่จะอยู่คนละที่ เราไม่เคยไปบ้านเธอเลย จนหลังๆเธอห่างๆและไม่ค่อยโทรหา
เราต้องโทรหา ถามหาตลอด จนเธอสารภาพว่า รักเรามาก แต่ มีครอบครัวแล้ว
ทีแรกที่คบกับเธอ เธอบอกเลิกกับแฟนแล้ว  พอคบเราสัก 2ปีแฟนมาตื้อขอโอกาส
เธอก็ยอมเพราะเธอคิดว่าเธอไม่ดีพอสำหรับผม    แล้วตอนนี้มีลูก แต่แฟนไม่สนใจ
แถมมีเมียน้อย อีก   เธออยากจะเลิกแต่แฟนเธอไม่ยอม หย่าให้  
เธอบอกคงไม่ให้โอกาสอีกแล้วเพราะตอนท้อง  ปล่อยเธอท้องลำพังไม่มาดูแล  
       หลังเธอสารภาพ ผมร้องไห้เป็นเดือนๆ  ผมเคยถามเธอว่า รักผมบ้างไหม  
เธอก็ว่ารักมาก  จนอยากให้เจอแต่คนดีๆ     ทุกวันนี้ผมยังทำใจไม่ได้  ก็ได้แต่ ช่วยอยู่ห่างๆ
เพราะเธอก็เป็น เมียเรามาก่อน ทั้งรัก ทั้งห่วง สงสารก็สงสาร
จนผมเริ่มคิดแล้ว ว่า อยากลองทำตัวเลวๆดูบ้าง ถ้าดีเกินไปก็ว่าไม่เหมาะ เผื่อผู้หญิงจะชอบคนเลวๆๆ
  ก็ขอบคุณที่ทนอ่านจนจบ  เพื่อนมีความเห็นอย่างไรก็ลองแบ่งปันดูครับ เก็บไว้มานอึดอัดใจ