ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเลือดไม่ออกครับ

เริ่มโดย mephisto, ธันวาคม 09, 2009, 12:53:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mephisto

เค้าบอกผมมาตลอดว่า เค้าไม่เคยนอนกับผู้ชาย ผมเชื่อมาตลอดครับ แต่เมื่อวานผมได้จัดการแล้วครับ  ไม่เห็นเข้ายากเลยครับ  แถมไม่มีเลือดด้วย

T T เค้าเคยมีแฟนแล้วด้วยครับไปถึงบ้านผู้ชาย  ไอผู้ชายคนนี้มันมีรถไปรับ-ส่งประจำอะ    คบกันมา8-9เดือน   กับ อีกคนนึงไม่รู้มานานรึปล่าว

โอ้ยไม่น่าหลอกผมเลย  ก่อนผมจะเอาเค้าก็บอกว่า ถ้าเราเลือดไม่ออกอะ  (เหมือนรู้เป็นนัยๆ)  ไรกันเนี้ย!!!!  ผมหมดอารมเลยอะจริงๆด้วยอะ

เลือดไม่ออก     ว่าจะไม่ทำแล้วนะ  แต่ทำแล้วถึงรู้ความจริง  ผมควรจะถามเค้าดีไหม หรือให้เค้าสารภาพเองจะดีกว่า   T T  คนที่ไม่เจอกับตัวเองไม่รู้หรอก

ก็พูดได้ละว่า เยื่อพรมจรรย์อาจขาดไปตอนออกกำลังกายแรงๆ  แต่อย่างน้อยๆนะ ตอนเอาเข้ามันน่าจะเข้ายากกว่าไม่ซิงจริงไหม?  ผมเสียใจมากที่มาหลอกผม

เพราะผมยังไม่เคยได้เปิดซิงซักคนเลยอะ  คนนี้ผมกะจะคบแบบจริงจังเพราะเห็นว่าไม่เคยผ่านผู้ชาย  ตอนนี้เริ่มเปลี่ยนความคิดแล้วอะ T T