ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของผม 4

เริ่มโดย karm_mk, ธันวาคม 08, 2009, 08:08:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

ชีวิตของผม ตอน 4
สวัสดีครับพี่น้อง..ชาวXonly.... วันนี้มาต่อนะครับ เช้านี้ผมเข้าออฟฟิต เจอน้องฟ้ามาก่อนแล้ว ผมยิ้มให้แกยิ้มเขินๆๆ แกกำลังพิมพ์งานที่ไอ้ดำสั่งไว้ก่อนเข้ากรุงเทพฯ ผมเลยเปิดคอม คัดเอารูปที่แอบถ่ายไอ้เอ คัดเฉพาะรูปที่เห็นหน้ามันกับหีเท่านั้น ไม่เห็นหน้าบี..เดี๋ยวไอ้ดำมันจำได้ คัดมา ได้ห้ารูป..ปรินส์สีสวยๆๆ เตรียมไว้ เสร็จผมเข้าไปคุยกับฟ้า ถามวันนี้นวดเลยมั๊ย ช่วงบ่ายพี่ไม่ว่าง แกพยักหน้า ฟ้าบอกว่าวันนี้ไม่มัดมือนะ ผมยิ้มๆๆ ผมให้แกนั่งบนโซฟาเหมือนเดิม เลิกกระโปรงขึ้นกางเกงในของฟ้าน่ารักมากๆๆเลยครับสีขาวมีรูปหมีแพนด้ากลางหีเลยผมเอามือแตะหัวหมีแพนด้า ฟ้าสะดุ้งครับ ขอถอดกางเกงในเอง ผมขำๆ แซว ว่ายังอายอีก ผมเห็นจนชินแล้ว แกหน้าแดงแจ๋เลย..หีของฟ้านี่ดูไม่เบื่อเลยครับผมเอาเจล..ลูบลงบนหีช้าๆๆเน้นๆๆตรงปุ่มเสียวได้ผลครับไม่กี่นาที..ฟ้าหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ น้ำค่อยๆออกมา ที่ละน้อย ผมนวดช้าๆๆไปมาคราวนี้เหมือนฟ้าจะไม่ไหว วันนี้น้ำฟ้าออกมากมายจริงๆๆ มือฟ้ากำหมอนพิงหลังแน่นผมแกล้งสอดนิ้วเข้าไป..ฟ้าสะดุ้งหนีบขาแน่นแต่คราวนี้ไม่พูดอะไร เพียงหายใจแรงๆสักพักขาเริ่มคลายออกช้าๆ ผมขยับนิ้วเข้าออก เพิ่มจากนิ้วเป็นสองนิ้วฟ้าส่ายเอวรับนิ้ว วันนี้ฟ้าดูควบคุมสติไม่ได้ ฟ้าเริ่มเปลี่ยนจากหายใจแรง..เป็นเสียงครางกระเซ่า...มันยิ่งทำให้ผมอารมณกระเจิงเหมือนกันวันนี้ผมยอมเสี่ยงละครับ... มือข้างหนึ่งผมขยับล้วงไปมา..ฟ้ากระดกหีรับนิ้วเป็นจังหวะ...มืออีกข้างผมถอดกางเกงออกหมดแล้วครับ..ควยผมเป็นอิสระแล้ว...ครับ ควยผมแข็งปั๋ง แข็งมากที่สุดในหลายรอบปีเลย มันจะระเบิดอยู่แล้ว.....ฟ้าหลับตาพริ้ม..ครางบิดตัวไปมาตามจังหวะนิ้ว.....ผมดึงนิ้วออกน้ำหีเยอะมากๆๆ ผมเอาควยแทงสวนเข้าแทนที่...ฟ้าสะดุ้งสุดตัวเลยครับมันเข้าได้แค่หัวควยครับ...ฟ้าเอามือดันตัวผมไว้..หีฟ้ายังแน่นเหมือนเดิมเลยครับ ผมกลัวฟ้าร้องห้ามเลยก้มไปจูบปากสอดลิ้นเข้าไปฟ้าพยายามกัดฟันไม่ให้ลิ้นผ่านเข้า ..ผมค่อยๆๆกดควยเข้าไปได้ผลครับคราวนี้ฟ้าเผยอปากลิ้นผมสอดเข้าไปพัลวัน ฟ้าเริ่มอ่อนแรงลง ผ่อนคลายขึ้น ฟ้าเริ่มแลกลิ้นกับผมบ้างแล้ว...ผมเพิ่มแรงกดควยลงมิดหีฟ้าเลยครับมือฟ้ากอดรัดแผ่นหลังผมแน่น....ขาทั้งสองก็ยกขึ้นมาเกี่ยวรัดขาของผม....ผมจูบไปขยับเอวช้าๆๆ สะพักฟ้าเริ่มเด้งรับช้าๆๆ....เสียวดีแท้ครับ ผมขยับเอวเร็วขึ้นๆๆๆๆ.......ฟ้าครางฮื้อๆๆๆๆๆๆดังขึ้นเรื่อยๆๆๆๆผมขยับซ้ายขวาไปมา เข้าลึกๆๆสลับตื้น จนฟ้าเริ่มจะไม่ไหวฟ้า ฟ้าครางดังมาก.....คราวนี้ทั้งมือทั้งขารัดตัวผมแน่นละครับ...ฟ้าเกร็งไปทั้งตัว....ผมเองเกือบน้ำแตกละครับ แต่ฟ้ารัดแน่นจนผมเองเริ่มผ่อนคลาย แกรัดจนผมดิ้นแทบไม่ได้...แกนิ่งไปสักพัก...แกเริ่มคลายตัวลง...น้องฟ้ามองหน้าผมแล้วพยายามดิ้นพลิกตัว ผมกดล็อกแช่ควยไว้ แกน้ำตาไหลแต่ไม่ร้องไห้ฟูมฟาย..มันยิ่งกระตุ้นอารมณ์โคตรๆๆเลยครับ..  จูบหน้าผากแก บอกขอโทษเบาๆ ผมมองหน้าแกชมว่าฟ้าสวยมากรู้มั๊ย..ยิ่งพี่เห็นของฟ้าได้นวดให้ฟ้า พี่ยิ่งทนไม่ไหว..ผมไม่สนใจว่าฟ้าจะเจออะไรมา..ผมก็ยังรักฟ้า..อยากดูแลฟ้าอยากให้ฟ้าได้เรียนหนังสือสูงๆๆ ฟ้ามองผมถามว่าพี่พูดจริงเหรอ ฟ้าไม่บริสุทธิ์ พี่ไม่โกหกฟ้านะ..ผมยิ้มพยักหน้า..ผมเริ่มขยับเอวช้าๆๆ ฟ้าบอกว่าอย่า..พอก่อน..ผมไม่หยุดแน่..ฟ้าเริ่มเคลิ้ม..ผม...ทนไม่ไหวแล้วครับลุกขึ้นคุกข่า จับขาฟ้าพาดคอ เย็ดเต็มเหนี่ยวละครับ..ท่านี้ผมชอบมากๆๆๆ  บังคับซ้ายขวาง่าย กดได้แรงแถมลึกดี ผมเย็ดหีฟ้าซอยถี่ดังบับบับบับบับบับบับบับๆๆ จนเราต่างทนไม่ได้คราวนี้น้ำแตกกระจายละครับ ผมปล่อยน้ำเข้ารูหีฟ้า วันนี้มันเยอะมากมายจริงๆๆ หีของฟ้าก้อตอดขยิบดีจริงๆๆ เด็กอายุ 15ย่าง16 นี่ มันเย็ดมันส์จริงๆๆ เรานอนกอดกันสักพัก...แทบไม่ต้องคุยอะไรกัน แต่ก้อสุขโคตรๆๆ ผมขยับจะเอาอีกฟ้าห้ามเสียงหลง..บอกว่าพอแล้วไม่ไหวแล้ว..ผมยิ้มๆๆชวนแกเข้าอาบน้ำ แกไม่ยอม ผมเลยอุ้มฟ้าเข้าห้องน้ำ..เราพลัดกันอาบน้ำให้หัน..ควยผมแข็งอีกแล้วครับ ฟ้าแอบมอง..ผมเลยขอให้แกฟอกสบู่ควยผม แกค่อยทำแบบกล้าๆๆกลัวๆๆ ผมถามแกทำไมทำหน้ายังงั้น...แกว่ามันใหญ่จัง เข้าไปได้ไงเนอะ..มิน่าเจ็บไปหมด..ผมถูตัวให้ฟ้า...ก้มลงดูดหัวนม...แกเสียวหยิบผ้าเช็ดตัววิ่งออกจากห้องน้ำมาเลย ผมตามมาเย็ด แกขอว่าวันหลังนะมันส์เจ็บ ผมก้มลงดู มันบวมจริงๆๆ อูมแดงขึ้นมาเลย ผมเลยต่อรองขอดูดนมแทนถ้าไม่ได้ก้อจะเย็ดหละ แกค่อยยอม...ผมปรับโซฟาลงเป็นที่นอนเล็กๆ ดูดฟ้าหัวนมฟ้าสวยมาๆๆ สียังเป็นสีเนื้ออ่อนอยู่เลย ฟ้าเริ่มเสียวแล้วขนตามแขนฟ้าขึ้นเป็นตุ่มเลยครับ ผมไซร้ขึ้นไปตามซอกคอ ติ่งหู ดูดปาก...มือบีบเคล้นนมไปมา ก้มกลับมาดูดที่หัวนม...ฟ้าเริ่มครางเบาๆๆ ผมคลึงหีฟ้าเบาๆๆ ฟ้าไม่ขัดขืนแล้ว ผมล้วงหีเข้าไป ฟ้าหนีบขาบอกไม่เอา..ไหนแค่ดูดนมไง..ผมยิ้มๆๆ ขยับไปดูดนม...ไล่ลงมาที่หน้าท้อง....ลงมาที่โคกหี...ฟ้าเคลิ้ม...ไม่ห้ามแล้ว  ผมลงลิ้นตามริองหี...หอมจริงๆๆครับ น้ำก็ไม่คาวเลย...ผมลงลิ้นสลับกับแยงนิ้วเข้าออก แยงจนฟ้าครางลั่นครับ น้ำล่อลื่นฟ้าออกมาเยอะจริงๆๆ ฟ้าอ้าขากวางเลย ผมได้โอกาสรีบแทงควยเข้าร่องหีคราวนี้ที่เดียวมิดด้ามเลย ฟ้าสะดุ้งโหย่ง......เอามือทุบหลังผม....ผมกระเด้า..ซอยช้าๆๆสลับเร็ว...ฟ้าเสียวคราง....มือก้อกอดผมแน่นผมกอดตอบอุ้มแกขึ้นนั่งทับ...แกถามว่าทำอะไร..ผมจะสอนให้เสียวแบบไม่เจ็บ..รับรองฟ้าต้องชอบ ฟ้านั่งทับควยผมอยู่ผมจับสะโพกฟ้าโยกไปมา สักพักฟ้าเริ่มรู้จังหวะเริ่มเอวขยับเอง ผมดูดนมฟ้า สลับจูบปากฟ้า..ฟ้าขยับเอวบดไปมาช้าๆๆ สักพักฟ้าทำเร็วขึ้น ดูเหมือนว่าจะทนไม่ไหวฟ้าขยับเร็วขึ้นๆๆ จนผมเด้งรับแทบไม่ทัน..สักพักน้ำก้อแตกกระจายเลยครับ ...ฟ้ากอดผมแน่น...นิ่ง..นาน...ผมปล่อยฟ้าซึมซับบรรยากาศฟ้าเริ่มผ่อนคลายผมจับฟ้านอนลงจะตามไปเย็ด..ฟ้าห้าม..ผมไม่ยอม ฟ้าพลิกตัวคว่ำหน้า.....ผมเลยนอนทับเอาควยจ่อหว่างขาถูร่องหีกับรูตูด...ปากไซร้ไปตามคอ...ฟ้าเริ่มผ่อนแรงขืนผมจับฟ้าคุกเข่า...แทงควยเข้าร่องหี....กระเด้าถี่ยิบ...ฟ้าครางลั่น..มันส์จริงๆๆครับ คราวนี้ไม่นานนัก....ผมก็พุ่งละครับน้ำแตกกระจายเข้าหีฟ้าตามเคย ฟ้าหมดแรงนอนฟุบหน้ากับโซฟา ผมฟุบลงทับ..แช่ควยเล่นในหี....จนเคลิ้มหลับกันทั้งคู่ละครับ ตื่อมาเกือบบ่ายสอง...เลย แต่งตัวพาฟ้าไปหาข้าวกินนอกเมือง...วันนั้นกว่าจะกลับบ้านก็เกือบหกโมงเย็นหละครับ...................เอ้า เมียผมเองยังสังเกตเห็นว่าผมเซียวๆๆผมเลยแกล้งจะจับเย็ดแกห้ามใหญ่ กลัวลูกๆๆได้ยิน ผมเลยหยุดต่างคนต่างนอน  แล้ว..วันหลังจะมาต่อนะครับ สวัสดี

mrt006

ในที่สุดน้องฟ้าก้อโดนจะจะ อย่าเบื่อน้องอีกล่ะไอ้ชั่ว

johnywalker

ท่าทางจะมีความสุขดีนะครับ

saturn

ท่าทางเด็กมันจะติดเครื่องแล้ว

tasmanian

ชีวิตหนุ่มเมืองน่าน นี่ช่างสุขีๆ

aeadza

ในที่สุดก็ทำแบบเปิดเผยได้สักทีนะครับ

yourbuddy

บทจะได้ก็ได้มาง่ายๆแบบนี้เลย