ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของผม 5

เริ่มโดย karm_mk, ธันวาคม 11, 2009, 09:02:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

ชีวิตของผม ตอนที่ 5
สวัสดีครับพี่น้องชาว Xonly วันนี้ ผมเข้าออฟฟิตแต่เช้า..เข้ามาก้อเจอฟ้านั่งพิมพ์งานอยู่...ผมเลยอ้อมเข้าไปกอดข้างหลัง..ฟ้าสะดุ้ง..โวย ฟ้าว่าเดี๋ยวใครมาเห็นเข้า..ผมยิ้มๆๆ หยิบมือถือตัวเล็กให้ฟ้างง....ผมให้มือถือใหม่...ฟ้ากระโดดดีใจใหญ่..ฟ้าว่านี่เป็นมือถือเครื่องแรกในชีวิตเลย..ฟ้าไหว้ขอบคุณ แหมน่ารักจริงๆๆ ผมเลยหอมแก้มฟ้ากอดฟ้า...จูบ..ไซร้...ฟ้าดิ้น แกว่าอะไร จะทำแต่เช้าเลยเหรอ....ผมงงงงๆๆ เกือบลืมไปเคยหลอกนวดหีฟ้าไว้..เลยหัวเราะกลบเกลื่อน..ฟ้าว่ากลัวพี่ดำกลับมาเห็น..ผมเลยบอกไปว่าไอ้ดำมันไปกรุงเทพฯหลายวัน ยังไม่กลับมาหรอก..ฟ้าขอให้ผมสอนวิธีใช้มือถือ..ผมตกลง..พาฟ้ามานั่งโซฟาสอนไปจูบไป..กดมือถือไปไซร้ซอกคอไป...จนต่างทนไม่ไหวเลยจับแกถลกกระโปรงดึงกางเกงในออก..ลงลิ้นดูดเลีย..ฟ้าครางกระเซ่า..เบาๆๆ หีฟ้าดูไม่เบื่อจริงๆๆ ผมล้วงนิ้วเข้าไปฟ้าคราง...หายใจหอบ..ผมแกล้งถามว่าไอ้เอยังมาหาอีกป่าว.. ฟ้าส่ายหน้า...ผมว่าไอ้เอมันเคยทำอะไรฟ้ารึยัง...ฟ้าลุกขึ้นทำหน้าโกรธ..ว่ารังเกียจฟ้าเหรอ..ทำหน้าเหมือนจะร้อง..ผมเข้าไปกอด..บอกว่าผมไม่เคยรังเกียจ..แต่ตอนนี้ฟ้าก้อเหมือนเมียพี่ เลยอยากถามให้เคลียร์ ฟ้าว่าเพิ่งรู้จักกันไม่ถึงเดือนจะมีอะไรกันได้ไง..ผมยิ้มๆๆ  ฟ้าว่าเคยแต่จูงมือกัน...ผมเอือมมือไปจับหีฟ้า.ล้วงหีฟ้า..ขาเริ่มอ้าออก..น้ำหีเริ่มไหลเยิ้ม..ฟ้าพร้อมแล้ว ผมจับฟ้านั่งคร่อมเอาหีทับควยดันหีเข้าอมควยช้าๆๆ เข้าไปจนมิดด้ามควยผม..ฟ้ายังดูเขินๆๆผมเลยเป็นฝ่ายขยับฟ้าร่อนรับ..สักพักฟ้าเริ่มสนุกแล้วฟ้าบดหีลงมาถี่ผมเอียงควยสลับซ้ายสลับขวา..ฟ้าครางฮื้อๆๆๆ ฟ้าเริ่มควบคุมอารมณ์ไม่ไหวแล้ว ฟ้าควบควยผมเร็วขึ้นเร็วขึ้น...จนหีฟ้ากระทบควยดังพับพับพับพับๆๆๆเสียงมันช่างไพเราะเหลือเกิน...ฟ้าเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆๆๆ...จนฟ้าร้องโอ้วๆๆๆสักพักฟ้าก้อนิ่งกอดผมแน่นฟ้าน้ำแตกแล้ว..แตกจนผมรู้สึกได้เลย..ข้างในหีมันร้อนเลย...ผมยังไม่แตก เลยจับฟ้านอนลงกะจะเย็ดต่อ..ฟ้าร้องห้าม..บอกว่าเหนื่อยขอพักก่อน..ผมเลยให้ฟ้านั่งลงกับพื้น..อยู่หว่างขาผมผมจับควยถูหน้าฟ้า..จับควยยัดปากฟ้าฟ้าเบือนหน้า..ผมแกล้งขู่ว่าดูดให้ผมหน่อยไม่งั้นจะเย็ดอีกฟ้าอ้าปากดูดหัวควยผมเบาๆๆ แต่ไม่อมไปทั้งหมด ดูเหมือนไม่เคยจริงๆๆ ผมสอนให้เลีย..ให้ดูดสอนแค่ห้านาทีฟ้าเริ่มคล่อง..ฟ้าเอามือรูดควยผมเบาๆๆ สลับกับดูดเลีย..ภาพที่ผมเห็นตรงหน้าคือเด็กอายุยังไม่เต็ม 16 ใส่ชุดทำงานกำลังดูดเลียควยตัวเอง..มันเสียวโคตรๆๆเลย..จนผมชักทนไม่ไหวผมอั้นไว้สักพักฟ้ายังคงดูดควย..ผมอั้นไม่ไหวแล้วจับหัวฟ้ากดปล่อยน้ำพุ่งเข้าในปากฟ้าเลยฟ้าดิ้นจนหลุดสำลักน้ำควย..ฟ้าถามพี่ทำอะไรนะ..ฟ้าสำลักจะตายอยู่แล้ว..พลางคายน้ำควยผมออกมา..ผมหัวเราะบอกขอโทษมันทนไม่ไหวจริงๆๆผมจับควยจ่อปากฟ้า..ฟ้าส่ายหน้า..ผมหลอกฟ้าว่าน้ำนี่กินได้..แกส่ายหน้า..ผมทำหน้าจริงจังว่ารู้มั๊ยว่าน้ำควยนี่บำรุงผิว..แกส่ายหน้าไม่ยอมท่าเดียว....แกลุกไปล้างหน้า ล้างหี..ผมตามเข้าไป..แกถามผมว่าฟ้าจะท้องไหม...ผมส่ายหน้า..ผมว่าจะท้องได้น้ำควยต้องเข้าไปในหี..เมื่อกี้เข้าปาก..แกหน้าแดง..เดินออกไป..เรามานั่งกอดกันที่โซฟา..คุยกัน ผมสอนแกเรื่องการกินยาคุมกำเนิด..พาแกไปซื้อแกอายๆๆ..อาแป๊ะ..ขายยามองหน้าผมยิ้มๆ..ดูมันอิจฉาผมมากๆๆ ผมให้แกเริ่มกินตามฉลาก..แต่ช่วงนี้ผมจะแตกในปากไปพลางๆๆก่อน..ฟ้าเขินหน้าแดง..ผมขับรถพาฟ้าไปกินข้าว ผมถามเรื่องเรียนต่อ ฟ้าว่าอยากเรียน ก.ศ.น. เข้าทางผมเพราะไอ้ชูเพื่อนผมมันเป็นหัวหน้าศูนย์พอดี ผมโทรไป..เห็นไอ้ชูบอกว่ารออีกสองเดือนถึงจะเปิดรับสมัคร...ดูฟ้าดีใจมากๆๆที่ได้เรียนต่อ..ฟ้าว่าถ้าจบแล้วจะเรียนรามต่อเพราะว่า..ไม่ต้องไปเรียน..ทำงานไปอ่านหนังสือไป แล้วไปสอบเอาก้อได้ ผมรับปากฟ้าว่าจะส่งให้ฟ้าเรียนจนจบปริญญาเลย ฟ้าไหว้ขอบคุณ วันนี้ฟ้าเลยหัวเราะมีความสุขทั้งวันที่ได้เรียนต่อ.............ผมถามฟ้าเรื่องไอ้เอ..ฟ้าว่าฟ้ายังไม่ได้ตกลงเป็นแฟนกันเลย แค่เค้ามาจีบๆๆผมเลยบอกให้ฟ้าอย่าติดต่อมันอีก..ฟ้าสัญญา...ผมพาฟ้าไปส่งที่ออฟฟิต แล้วออกมาอ้างว่ามีธุระ..ผมขับรถไปที่หน้าบ้านไอ้เอ..เอาซองใส่รูปไอ้เอกำลังเลียหีของบีสองใบ พร้อมจดหมายจ่าหน้าถึงแม่มัน..ผมเตือนว่าลูกมึงเป็นชู้เมียกู..ให้ระวังตัวไว้..ถ้ายังไม่เลิก..กูฆ่ามันแน่..(หลังจากนั้นไม่กี่วัน เห็นแม่ไอ้เอ ส่งลูกไปฝากยายมันเรียนต่อที่จังหวัดเชียงใหม่เลย) วันนี้ขอเล่าสั้นๆๆนะครับ ไว้คราวหน้ามาเล่าใหม่....สวัสดี

kabyala

วางแผนแบบนี้ท่านกงซุนของเปาปุ้นจิ้นได้ตกงานแน่ครับ ขอบคุณมากครับ

mrt006

สุดยอดแผนเฉียบจริงๆ แต่อิ๗ฉามากอยากได้แบบน้องฟ้ามั่ง ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

johnywalker

saturn

จะสงสารไอ้เอ ดีไหมเนี่ย  ซวยจริงที่รู้จักแก

mewzira

งง ตอนแรกบอกเมียจับทำหมันแล้ว แล้วทำไมตอนนี้กลับให้ฟ้ากินยาคุมอ่ะ

jo2035

แผนยอดเยี่ยมเลยครัยนับถือ

aeadza

จัดการได้เด็ดขาดดีมากเลยครับ

ppherbalife

วางแผนเป็นขั้นเป็นตอนดีจิงๆ สุดยอดๆ น่าเอาไปใช้มั่งจัง

yourbuddy

หนุงหนิง ข้าวใหม่ปลามันเชียวนะ