ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของคนมีแฟน

เริ่มโดย dtaker, ธันวาคม 12, 2009, 08:49:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dtaker

กลุ้มมาหลายวัน ขาดคนคอยปรึกษาจริงๆ เห็นมีห้องนี้เลยอยากมาระบายหน่อยนะคับ
คืองี่ ผมเริ่มจับได้ที่ละหน่อยว่าแฟนเริ่มมีใจออกห่าง เพราะเริ่มมีอะไรเปลี่ยนไปเยอะ
แต่ด้วยความพูกพันผมก็คอยแต่เตือนอยู่หน่อยๆว่า ผมรู้นะว่าทำอะไรอยู่ แต่เธอยังคงเหมือนเดิม
พักหลังเริมเอาผมไปเปรียบเทียบกับคนอื่นว่า ผมไม่โรแมนติกบ้างละ ไม่เคยซื้อดอกไม้ให้บ้างละ
ทั้งที่อยู่ด้วยกัน แต่เดือนหลังๆไม่เคยนอนพร้อมกันเลย สุดท้ายผมต้องแอบไปนอนคนเดียวที่ห้องเล็ก
เธอก็ยังไม่สนใจเลย ร้ายกว่านั้น เธอเพลอคุยกันกับคนอื่นใกล้ห้องเล็ก ผมเลยได้ยินด้วย คืนนั้นผมทนไม่ไหวเลยออกมาบอกให้เธอรู้ว่า
ผมจะไม่ทนแล้ว จะขอไปอยู่ที่อื่น เธอบอกว่าแค่คุยกันแบบเพื่อนไม่มีอะไร แต่ที่ผ่านมามันมีอะไรเยอะมาที่ทำให้รู้สึก
ว่าเธอเปลี่ยนไป เฉยชา ไม่ใยดี ไม่สนใจ สุดท้ายเธอโวยวายแล้วกลับไปบ้านตัวเอง ส่วนผมวุ่นวายใจอยู่คนเดียวอยากปรึกษาคนอื่นแต่ไม่มีใคร
กลุ้มวะ