ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สนุก 100 %

เริ่มโดย clubzex, ธันวาคม 12, 2009, 02:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clubzex

มีทหาร 3 คนกำลังคุยว่ามีเซ็กส์เป็นหน้าที่หรือความสนุก
ทหารคนที่หนึ่ง: ข้าว่าหน้าที่ 30% สนุก 70%
ทหารคนที่สอง: ข้าว่าหน้าที่ 80% สนุก 20%
ทหารคนที่สาม: ข้าว่าหน้าที่ 50% สนุก 50%
พอทหารทั้ง 3 คนตกลงกันไม่ได้ก็เกิดการถกเถียงกัน พอดีมีทหารชั้นผู้น้อยมาเสริฟน้ำ ทหารทั้งสามก็ถามว่านี่แกว่าเซ็กส์เป็นหน้าที่ หรือความสนุก
ทหารชั้นผู้น้อย: ผมว่าความสนุก 100% ครับ
ทหารทั้งสาม: ทำไมวะ
ทหารชั้นผู้น้อย: ก็ถ้าเซ็กส์เป็นหน้าที่พี่คงสั่งให้ผมทำแทนแต่นี่พี่ไม่เคยให้ผมทำแทนผมจึงฟ ันธงว่าเซ็กส์เป็นเรื่องสนุก 100% ครับ

^^  จบครับ