ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอระบายเป็นกระทู้แรกที่เริ่มตั้ง

เริ่มโดย omam, ธันวาคม 12, 2009, 05:42:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omam

ผมเป็นแค่ผู้ชายธรรมดาคนหนึ่งแหละครับ
ค่านิยมสมัยใหม่มันก็ไปทาง เกาหลี
ผู้หญิงส่วนใหญ่เลยชอบ พวกดารา นักร้องเกาหลีกัน
ในความที่ผมเป็นผู้ชาย
ก็ต้องชอบผู้หญิงเป็นเรื่องธรรมดา
แต่คนที่ผมชอบ เป็นรุ่นพี่นะครับ แล้วผม เนี่ย
หน้าตาไม่ได้ครึ่งเลยของพวกดาราเกาหลี
ผมก็ชอบพี่คนหนึ่งมานาน เกือบสองปี
แต่ก็ไม่เคยได้บอกได้พูดกัน
พี่เขาชอบดาราเกาหลีนะครับ
แล้วผมได้รู้จักกับพี่คนที่ชอบสักที
แล้วเหมือน พี่เขาไม่อยากจะรู้จักผมจริงๆ
คงจะคิดว่า " แอ๊ อะไรเนี่ยหน้ายัง กะ ... " มั้งครับ
เวลาผมคุยเขาก็ตอบนะครับ
แต่ตอบแบบ ไม่ใส่ใจ ตอบผ่านๆ
ทั้งๆที่เขาเคยพูดว่า
ถ้าคุยก็คุยได้ ไม่ได้ว่าอะไร
พูดเหมือนเปิดใจ
แต่เวลาผมเริ่มคุย ก็ตอบเหมือนไม่อยากจะคุยด้วย
จนตอนนี้ผมเริ่มรู้สึกเหนื่อยแล้ว
แต่ก็ยังชอบอยู่อ้ะครับ

เรื่องนี้มันอึดอัดกับผมมากๆเลย
แบบ ค่านิยมมันเปลี่ยนไป
จนคนมองกันที่หน้าตา

ผมโคตรเซ็งเลยครับ
แล้วก็เสียใจมากด้วย[s:203]

T __________ T