ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวถู

เริ่มโดย clubzex, ธันวาคม 12, 2009, 08:27:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clubzex

ชายหัวล้านรู้สึกกลุ้มใจที่ผมไม่ยอมขึ้นสักทีหลังจาหาวิธีหลายวิธี

เพื่อนจึงให้คำแนะนำว่า

เพื่อน : ง่ายจะตาย เอาหัวไปถู...เมียผมจะขึ้นมาเอง

ตกกลางคืนขณะกำลังอึ้บเมีย ก็เอาหัวไปถู...

เมีย : พี่เอาหัวมาถูของฉันทำไม

สามี : ก็เพื่อนมันบอกว่าถ้าเอาหัวถู แล้วผมจะขึ้นมาเอง

เมีย : หัวเราะ พี่ถ้าจะบ้า ถ้ามันขึ้นได้จริง ปานนี้ลิ้นพี่คงมีแต่ขนแล้วล่ะ