ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

แบ็กเมย์แม่2

เริ่มโดย finex, ธันวาคม 13, 2009, 05:23:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมแค่ขู่แม่ไม่คิดจะเอาเรื่องที่ผมรู้เห็นไปบอกพ่อผมไม่อยากให้บ้านแตกแต่ผมกลับได้ค่าปิดปากจากแม่แบบไม่คาดคิด ทั้งที่เคยเป็นแค่ฝันลมๆแล้งๆแต่ก็กลายเป็นจริงไปแล้วๆดูว่าแม่ก็พอใจ ผมเองก็ชอบมากมาคิดว่ายังไงก็จะไม่หยุดเพียงแค่นี้มีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อๆไปแค่ผมต้องรอโอกาสจังหวะเพราะพ่ออยู่บ้านมีงานมากแม่เองก็คงไม่มีเวลาแอบพบเด็กชื่อกบ จนเวลาผ่านไปร่วมสองสัปดาห์พ่อบอกต้องไปต่างประเทศอีกผมจึงเอาความคิดที่บอกแม่ว่าอยากรู้จักกบไปกระซิบกับแม่อีก ผมบอก "พ่อจะไม่อยู่สองวันแม่คงอยากเจอกบผมก็อยากเจอเขา"แม่กระอักกระอ่วนถาม "อยากเจอเขาทำไม"ผมพูดทีเล่นทีจริงว่า "ก็เขาเป็นพ่อเลี้ยงผมๆก็อยากรู้จัก"แม่มองผมอย่างไม่แน่ใจแล้วถาม "จะแค่เจอเขาอย่างเดียวหรือไง"ผมเลยบอก "ผมอยากดูว่าเขาทำหน้าที่พ่อเลี้ยงผมได้ดีแค่ไหน"แม่กระสับกระส่ายถามอย่างสงสัยอีกว่า "หมายความว่าไง"ผมบอก "ก็อยากดูเขานอนกับแม่"แม่ตกใจหน้าแดงพูดออกมา "บ้านะจะได้ไง"ผมว่า "น่าจะได้เขาคงไม่ขัดแม่ไม่น่าจะมีปัญหาเรื่องแค่นี้ อีกสองวันพ่อไม่อยู่เรามีเวลาน้อย"แม่มองผมอย่างไม่ค่อยพอใจพูดสั้นๆว่า "ขอคิดดูก่อน"แล้วเดินหลบไป
   แต่เมื่อถึงวันพ่อไปเมืองนอกแม่โทรฯนัดผมไปพบที่ห้องอาหารในโรงแรมสามดาวเเห่งหนึ่งผมไปตามนัด ผมได้เจอเด็กวัยรุ่นที่ชื่อกบตามคาด เขาดูเป็นคนเรียบร้อยร่างเล็กตามวัยแม่แนะนำตัวผม "นี่พี่อูดลูกชายน้า"เขายกมือไหว้ผมๆตอบรับอย่างไมตรีแม่เริ่มพูดคุยกับผมว่าเขาเป็นเพื่อนแม่ๆดูแลอุปการเขาอยู่อย่างที่เคยบอกผมๆดูท่าเขาประหม่าหวาดๆแม่หันไปบอกเขา "ไม่เป็นไรกบๆก็รู้เราไม่มีอะไรปิดบังกันอีกแล้วพี่อูดเขาไม่ว่าอะไรมีอะไรในใจก็พูดกัน"กบเริ่มพูดอ้อมแอ้ม "คือผมต้องขอโทษพี่ด้วย"ผมรีบบอกให้เขาสบายใจ "ไม่เป็นไรพี่กับแม่เข้าใจกันกบไม่ต้องกังวล"เขายิ้มออกอย่างสบายใจเราเริ่มคุยกันถึงทุกข์สุขเพื่อความคุ้นเคย จริงอย่างที่แม่บอกเขาเป็นคนดีในสายตาความรู้สึกผมๆคิดว่าเขารักชอบแม่ผมในทุกรูปแบบผมคุยกับเขาอยู่พักใหญ่แล้วผมถาม "หลายวันแล้วสิไม่ได้เจอแม่พี่คงคิดถึงกันวันนี้พ่อพี่ไม่อยู่แค่คืนเดียวเรามีเวลาน้อยคงต้องอยู่ด้วยกันกบคงไม่อายเขินคิดมากอะไร"แม่หันมองเขาๆยิ้มบอก "ครับน้าจิต(ชื่อแม่ผม)บอกตกลงกับผมแล้วเราไม่มีปัญหา"ผมหันถามแม่ "แล้วแม่ว่าไง"แม่ถอนหายใจว่า "จะเอาไงก็เอากันสิถึงขนาดนี้แล้ว"ผมบอกเขา "กบไม่ต้องเกรงใจพี่นะ"กบบอก "ขอบคุณครับ"ผมเลยถาม "ที่ไหนหละ"กบบอก "น้าจิตเปิดห้องไว้บนนี้"ผมยิ้มพอใจหันมองแม่ๆเตรียมพร้อมทุกอย่างแล้ว แม่เขินอายหน้าแดงแล้วบอก "ไปเถอะ"ผมบอก "ก็ดีผมปวดท้องอยากเข้าห้องน้ำ"เราลุกไปขึ้นลิฟล์ในลิฟล์มีคนไปด้วยเราเลยไม่คุยกันแต่กบแอบเอามือจับลูบก้นแม่ๆไม่ถือสาว่าอะไรเขาผมก็เฉย เราขึ้นไปชั้นสี่ตรงไปเข้าห้องแม่วางกระเป๋าหันหน้าหากบอ้าแขนรอรับเขาโดยไม่สนใจสายตาผมที่ยืนมองอยู่แต่กบดูลังเลแม่เลยบอก "ไม่เป็นไรกบอย่าไปสนใจพี่เขาไม่ต้องมองเขาคิดว่าไม่มีเขาอยู่ด้วยสิ"กบเข้าสวมกอดแม่ต่อหน้าผม มือเขาจับคลึงบีบอกเต้านมแม่ๆประกบจูบดูดปากเขา ดูทั้งคู่ร้อนแรงเหมือนคู่รักที่อดอยากกันมานาน กบเอามือลงต่ำจับใต้ท้องน้องตรงระหว่างขาแม่นอกกระโปรง แม่ทรุดตัวลงนั่งที่เตียงกบจูบไซร้บีบคลึงนมแม่เขาพร่ำบอก "ผมติดถึงน้าจังเลย"แม่บอก "สองอาทิตย์แล้วนะ"แม่เอนตัวลงนอนกบถลกกระโปรงแม่ขึ้นถึงเอวกางเกงในสีขาวของแม่ถูกมือกบจับบีบขยุ้มที่เป้าทั้งคู่จูบไซร้ดูดปากกันไม่มองผมๆปวดท้องขึ้นมาจริงๆจะทนยืนดูคงไม่ได้หันเข้าห้องน้ำก่อน ปล่อยให้ทั้งสองนัวเนียกันไปก่อนผมพอได้ยินเสียงแม่พูดพร่ำฟังไม่รู้ความหายใจหอบครางเบาๆ ผมรีบปลดทุกข์จนเสร็จก็ออกมา ผมได้เห็นเสื้อผ้าแม่กองที่พื้น แม่และกบนอนแก้ผ้าล่อนจ่อนอยู่บนเตียง ผมได้เห็นแม่เปลือยตัวขาวนมเป็นเต้าขาวผ่องอีกครั้ง สองขาแม่กางออกโดยกบจับยกพาดบ่าเขาจนแม่ตัวงอก้นลอย ผมพอเห็นควยกบที่ไม่ใหญ่เท่าไรนัก ดูท่ากบกำลังจะเย็ดหีแม่ๆหันมองผมอย่างอายๆแสยะยิ้มแหยงๆสองมือโอบกอดกบ แต่กบไม่มองผมเขากลับกดตัวเอวกระแทกเข้าหาแม่ควยเขาเสียบแทงเข้ารูหีแม่ๆสะดุ้งหลับตาปี๋กัดฟันซี๊ดปากครางโอยๆกบเริ่มโยกกระเด้าอย่างรุนแรงสองมือกดบีบขย้ำสองเต้านมแม่ๆสะบัดหน้าไปมา ผมตื่นเต้นมากที่ได้ดูหนังสดอย่าที่คาดหวัง ผมไม่เคยเห็นคนสมสู่เอากันแต่วันนี้ได้เห็นโดยมีแม่คนสวยของผมเป็นนางเอง ผมไม่เกรงใจถอดเสื้อกางเกงควยแข็งโด่เข้าไปนั่งดูที่ขอบเตียง กบมองผมยิ้มแหยงๆแต่กระเด้าเย็ดแม่ผมไม่หยุดนิ่ง ผมเลยบอกเขา "ไม่เป็นไรทำไปเถอะพี่ขอดูเฉยๆ"แม่หน้าบูดเบี้ยวมองผมอย่างอายๆด้วยสีหน้าที่เสียวกระสัน กบปล่อยขาแม่ลงจากบ่าเขานอนลาบทับบนตัวแม่บดส่ายเอวโยกกระเด้าเย็ดหีแม่อย่างมีลีลา แน่นอนเขาต้องชำนาญและมีประสบการณ์มากกว่าผมแม่ถึงติดใจ ผมพึ่งมาเป็นตัวเสริมแค่ครั้งเดียวถึงจะได้ไปสองทีก็ตามแต่ดูแม่พอใจในขนาดควยผม กบจูบดูดปากแม่ๆทั้งครางหายใจหอบแอ่นส่ายโยกเอวรับแรงกระเด้าของกบอย่างเมามัน ผมเอามือจับบีบนมแม่ๆเหมือนไม่สนใจ กบก้มซุกดูดนมข้างซ้ายผมไม่รอทนดูดนมข้างขวาแม่ๆแอ่นอกครางเสียงกระเส่า เสียงโคนควยกบซอยกระแทกกับโตกหีแม่ดังพับๆตัวแม่สั่นไปคามแรงกระแทก กบเย็ดแม่ไม่นานเท่าไรคงเพราะทั้งคู่อดอยากกันมานานแม่ถึงกรีดเสียงร้องเกร็งตัวกระตุกกบกระเด้าเย็ดแม่สุดแรงอยู่สามสี่ทีก็หยุดนิ่งทั้งสองนอนกอดกนหอบเหนื่อยแต่ผมสิแย่เขาเสร็จสมแต่ผมยังค้างตึ่ง กบมองผมเขายิ้มแหยงๆไม่พูดอะไร ผมเลยบอก "ไม่เป็นไร"แม่พูดกับผม "อูดได้ดูอย่างที่ต้องการแล้วใช่ไม"ผมไม่พูดอะไรกบบอก "ผมขอตัวนะครับพี่"เขาลงจากตัวแม่เดินห่อตัวไปเข้าห้องน้ำ แม่คงอายเอามือปิดหีที่เปียกแฉะหันหลังนอนคว่ำหน้า ผมจ่องมองหลังและก้นแม่ที่ขาวกลม ผมเอามือลูบหลังจับก้นแม่ๆถาม "จะทำอะไร"ผมบอก "ผมเงี่ยนครับ"แม่บอก "ก็อูดต้องการดูไม่ใช่เหรอ แม่พึ่งเสร็จไปกับกบยังไงก็ต้องรอก่อน" ผมจับง่ามตูดแม่แบะแหกออกจนเห็นรูตูดผมบอก "ผมไม่อยากรอผมขอเอาทีก่อน"แม่ตกใจร้องถาม "อูดจะทำอะไร"ผมจับแม่กางขาสองมือแหกตูดแล้วขึ้นนอนทับร่างบนหลังแม่ๆจะพลิกตัวกลับหนีผมบอ "ขอเย็ดตูดแม่ก่อนก็แล้วกัน"แม่ร้อง "อย่านะ"แต่ไม่ทันผมๆกดควยที่แข็งแทงกระแทกเข้าที่รูตูดแม่ถึงกับร้องลั้น โอยๆเจ็บผมก็เจ็บแต่ทนกระเด้าเย็ดด้วยความเงี่ยนหัวควยหลุดแทงเข้ารูตูดแม่ไปแล้วผมหยุดไม่ได้ แม่ร้องเจ็บๆแต่ผมกระเด้าซอยไม่หยุดจนควยเข้าไปสุดโคนลำ ผมเริ่มชักเข้าออกซอยเย็ดมันฝืดมาก แม่ครางร้องโอยๆผมเลยบอก "แม่ขอผมเถอะนะ"แม่ผงกหัวรับ ผมสอดมือโอยรัดเอวแม่ยกขึ้นให้แม่โก่งตัวขึ้นทำให้ผมเย็ดตูดแม่ได้ถนัดขึ้นแต่ก็ไม่กี่ทีด้วยความเสียวเงี่ยนสุดจะทนผมก็น้ำแตกใส่ในรูตูดแม่ๆขมิบตูดรีดควยผมจนน้ำผมหมดทุกหยด ผมถอยตัวลงแม่หันมากอดจูบผมๆบอก "แม่ผมขอโทษนะที่เย็ดตูด"แม่กลับบอก "ไม่เป็นไรแม่ทนได้"ผมจูบดูดนมแม่พอดีกบออกมาแม่เลยบอกขอตัวไปห้องน้ำ ผมนั่งคุยกับกบถามเรื่องราวเป็นยังไงถึงได้กับแม่ผมกบบอก แม่เป็นคนเริ่มพาเขาเข้าม่านรุดแล้วปลุกอารมณ์เขาๆบอกแม่บอกว่าพ่อผมหมดสภาพเขาก็กลัวพ่อผมจะรู้ ผมเข้าใจบอกเขาไม่เป็นไรเรารู้กันแค่นี้ แม่ออกจากห้องน้ำผ้าพันตัว แม่ถาม "คุยอะไรกัน"ผมบอก "คุยกันหลายเรื่อง แม่แก้ผ้าสิเราสองคนยังแก้เลย"แม่ยิ้มเขินๆปลดผ้าเช็ดตัวออกร่างก็เปลือยผมให้แม่นั่งระหว่างผมกับกบ เราสองคนไม่พูดมากจูบซุกไซร้โลมไร้ดูดนมแม่ๆถาม "นี่จะทำอะไรกันอีก"ผมบอก "ผมอยากเย็ดหีแม่"กบจูบปากแม่มือผมลูบล้วงหีแม่พูดพร่ำ "อะไรกันควยแข็งอีกแล้ว"ผมจับแม่นอนหงายถ่างขามือจับหีลูบขนหมอยผมบอก "หีแม่น่าเย็ดจังให้ผมเย็ดนะ"แม่ไม่ทันพูดกบร่างเล็กขึ้นนั่นคร่อมที่อกคอแม่เขาบอก "ดูดควยให้ผมสิน้าแล้วให้พี่อูดเย็ดหี"แม่ไม่ทันพูดผมเอาควยสอดแทงเข้ารูหีแม่ๆเกร็งขากบจับหัวแม่ขึ้นเอาควยเขายัดใส่ปากแม่ๆอดดูดพูดไม่ออกผมกระเด้าซอยเย็ดอย่างเมามันได้อารมณ์มากมือผมจับนมแม่บีบ กบถอดตัวออกปล่อยให้ผมลงกอดทับเย็ดแม่อย่างสะดวกเขานั่งรอมองดูแม่ร้องครางด้วยความกระสัน ผมเร่งซอยเย็ดเพราะเห็นกบรอคงอยากเย็ดอีกบ้างเพราะแม่ดูดควยเขาค้างไว้ ผมซอยเย็ดถี่ๆอยู่พักใหญ่จนน้ำแตกโดยไม่รอให้แม่เสร็จ  ผมพลิกตัวออกจากแม่กบเข้านอนทับแทนที่เข้าเริ่มเย็ดหีแม่อย่างไม่รังเกียจสนใจที่ผมพึ่งเย็ดแม่เสร็จไปหีแม่ยังแฉะด้วยน้ำกาม เขาเย็ดแม่ไม่นานแม่ก็เกร็งกระตุกเสร็จไปแต่นอนรอหันมองผมปล่อยให้กบเย็ดไปจนเขาเสร็จ แม่บอก "ถ้าสองคนเอาแม่แบบนี้แม่ตายคาควยแน่"เราทั้งสามหัวเราะกันอย่างมีความสุขเรากอดจูบลูบไร้ร่างเปลือยแม่อย่างสนุกอยู่ตรู่ใหญ่ กบบอก "ผมขออีกทีนะไม่รู้อีกกี่วันจะได้เอาอีก"ผมเห็นควยเขาแข็งขึ้นมาอีก แม่ถึงกับตกใจแต่ผมบอก "ตามสบายเลย"แม่พูด "อะไรกันแม่ยังไม่อนุญาตเลยนี่หีระบมหมดแล้ว"กบบอก "เอาตูดก็ได้ครับน้า"แม่พูดไม่ออกแต่หันหลังก้งโค้งให้ กบบอกผม "พี่ครับผมขออนุญาตเย็ดตูดน้าจิตนะครับ"ผมบอก "ตามสบาย"เขาแหกตูดแม่แล้วเอาควยเย็ดรูตูดอย่างชำนาญแสดงว่าไม่ใช่ครั้งแรกต้องเคยกันมาก่อนแต่ควยกบเล็กกว่าของผมแม่คงไม่เจ็บมากได้แต่ครางด้วยความเสียว ผมสอดมือลูบท้องน้อยแม่จับหีขยุ้มขนหมอยเล่น กบก้มเย็ดตูดแม่สองมือโอบกอดขย่ำบีบนมแม่อย่างสนุกมือ เราเล่นกันแบบนี้จนกบเย็ดตูดแม่เสร็จไปหีแม่ขมิมหลั่งเมือกลื่นๆเลอะมือผม กบถอยตัวออกแม่หันมาบอกผม "แม่ไม่ไหวแล้วนะถ้าอูดจะเอาแม่อีกต้องกลับไปเอาที่บ้าน"ผมบอก "พอก่อนก็ได้"เราขำกันเราทั้งสามเข้าห้องน้ำอายน้ำแล้วผมกับแม่กลับบ้านแต่ผมไม่นอนห้องผมๆนอนห้องแม่และได้เอากับแม่อีกสองทีจนฟ้าเกือบสางถึงได้หลับนอน...

sachawat

ก็สนุกกันไป สามคนผัวเมีย

Kongtup

สนุกมากๆครับลุ้นตลอดเลยครับ