ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เด็กไซน์ไลน์

เริ่มโดย finex, ธันวาคม 13, 2009, 05:29:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมเป็นคนที่ชอบใช้บริการเด็กๆ ไซด์ไลน์ผ่าน เอเย่นต์เป็นประจำ แต่ต้องเป็นเอเย่นต์เด็กๆ ที่รับงานเองด้วย ครั้งหนึ่ง..เอเย่นต์ขาประจำชื่อน้องตูนโทรมาว่ามีเพื่อน 2 คน จะขึ้นคู่มั้ย ไอ้ผมมันชอบให้เด็กๆ รุมอยู่แล้ว ก็เลย OK ทันที แล้วนัดเจอกันที่ทางเข้าโรงพยาบาลแห่งหนึ่งย่านรามคำแหง เพราะว่าบ้านเธออยู่แถวนั้นกัน คนหนึ่งชื่อออมเป็นคนบ้านเดียวกับนายก เรียนอยู่ปี 2 อายุ 20 อีกคนชื่อกิ๊กบ้านอยู่ลาดพร้าว ยังเรียนพาณิชย์อยู่ปี 3 อายุ 18 พอรับเธอขึ้นรถได้แล้ว ก็ตรงไปโรงแรมแถวนั้นเอง ผมเพิ่งรู้ว่าเธอทั้งสองคนเพิ่งรู้จักกัน วันนั้นเอง ยังเขินๆ กันอยู่เลย น้องคนชื่อกิ๊กหน้าตาคล้ายนักแสดงสาวคนหนึ่งมากเพื่อนเลยชื่อกิ๊ก ส่วนน้องออมนั้นหน้าตา คมเหมือนฝรั่ง แต่ผิวคล้ำแบบสาวใต้ พอเข้าไปในห้องทั้งสองคนเกี่ยงกันให้ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้องน้ำ ส่วนผมนั่งดื่มเบียร์ พร้อมกับชวนพวกเธอคุยไปพลางๆ พอเธออาบน้ำอาบท่าเสร็จทั้งสองคน ผมก็แยกตัวไปอาบน้ำบ้าง ปล่อยให้เธอพูดคุย ทำความคุ้นเคยกันยิ่งขึ้น พอเรียบร้อยก็ขึ้นเตียงทันที แล้วหันไปถามเธอว่า "พร้อมกันหรือยัง" พวกเธอก็หัวเราะเขินๆ บอกว่าเพิ่งจะเคยขึ้นคู่กันคราวนี้เอง โดยเฉพาะน้องกิ๊กนี่สั่นเทิ้มเชียว ผมจึงหันไปโอบน้องออมแล้วจูบไซ้แลกลิ้นอย่างดูดดื่ม ปล่อยให้น้องกิ๊กชมไปพลางๆ น้องออมเป็นคนที่อารมณ์รุนแรงมากครับ พอผมลูบมือลงไปคลำที่หม้อของเธอ พบว่าเธอ ฉ่ำเยิ้มมากเลยแถมเด้งรับมือผมด้วย ไอ้ผมเลยเอานิ้วเสียบหม้อเธอซะ 2 นิ้วเลย แล้วก็หันมาแลกลิ้นกับน้องกิ๊กที่อยู่อีกด้าน คือน้องออมนอนข้างซ้าย ส่วนน้องกิ๊กนอนข้างขวา น้องออมจะรูปร่างอวบ เนื้อแน่นแต่ไม่อ้วน นมใหญ่พอประมาณ ส่วนน้องกิ๊กจะขาวบางนมตูมๆ น้องกิ๊กเธอค่อนข้างจะเกร็งๆ แต่ตัวสั่นเทิ้มตลอด ที่สำคัญหม้อเธอก็เยิ้มเหมือนกัน ผมรู้ได้เลย ว่าวันนี้มันแน่ๆ เพราะเธอทั้งสองคนเร่าร้อนพอกันกับผมเลย ขณะที่ผมจูบกับน้องกิ๊กอยู่ น้องออมเริ่มไซ้ตัวผมทันที ลิ้นเธอ เด็ดขาดจริงๆ ปากเธอบอกว่าเขินแต่การกระทำของเธอนั้นฝีมือดีมาก ผิดกันกะกิ๊กที่พูดแข็งๆ เหมือนเด็กเจนโลก แต่เก้งก้าง พิลึก น้องออมไซ้ลงไปถึง-วยของผม แล้วพึมพำว่า "โหพี่..ทำไมใหญ่จังเลย" ปากผมไม่ว่างก็เลยได้แต่หัวเราะเบาๆ น้องออมใช้ปากรูดลำ-วยของผมเบาๆ และดูดเลียหนังกระโปก จนผมต้องเกร็งตูดตัวลอยเลย ผมปล่อยให้น้องออมดูดเลีย-วย ของผมไปเรื่อยๆ เธอทำได้ดีมาก ยอมรับว่าเด็กคนนี้เก่งจริงๆ ที่สำคัญเวลาเธออมให้ผมไปนั้น เธอเอาหม้อของเธอถูไถกับ ขาผมไปด้วย ส่วนน้องกิ๊กร่อนหม้อรับนิ้วของผมที่ทะลวงเธออยู่ ผมบอกให้น้องออมหยุดลงลิ้นและหันไปให้น้องกิ๊กใช้ปาก ทำให้บ้าง เธอไม่ยอมทำสดๆ เหมือนน้องออม ผมเลยใส่ปลอกให้เธออม ดันใช้ปลอกสีดำทะมึน เลยดูแล้วน่าเกรงขามมาก เหมือนท่อนเหล็กเลยครับ น้องกิ๊กดูดให้ผมไม่กี่ที สู้น้องออมไม่ได้เลยครับ แต่เธอคงเงี่ยนมา รีบร้อนลุกขึ้นจับ-วยผมเข้าใน หม้อเธอทันที ฟิตมากครับหม้อน้องกิ๊กเนี่ยะ เธอกระเด้าไม่ค่อยคล่องเท่าไร ตัวสั่นเทิ้มตลอดเวลา หัวนมของเธอแข็งและมี ตุ่มขนลุกชันด้วย เธอบดโคนหม้อของเธอกับ-วยของผมไปมาปากครางไม่ได้ศัพท์ บอกว่ามันลึกเข้าไปชนกับมดลูกเธอเลย ส่วนน้องออมนั้นเข้ามาช่วยเลียนมผมไปด้วย ผมเห็นน้องออมคล่องแคล่วกว่า ก็เลยบอกกับออมไปว่าไปช่วยเพื่อนดีกว่า น้องออมไม่อิดออดเลยครับ เธอลุกขึ้นดูดเลียนมให้น้องกิ๊กทันที น้องกิ๊กตกตะลึงยิ่งสั่นหนักขึ้นไปอีกครับ ผมจึงจับเอวน้องกิ๊ก ให้ลอยไว้ แล้วยกเอวกระเด้าขึ้นอย่างแรง จนน้องกิ๊กเกร็งตัวร้องครางลั่นห้อง ลิ้นของน้องออมนี่ไวมากครับ เธอฉกลิ้นไปที่ หัวนมของกิ๊กได้อย่างพริ้วมาก ผมจึงหยุดพร้อมดึง-วยออกจากหม้อน้องกิ๊กหันไปหาน้องออมทันที และถามเธอว่า "ออม.. พี่ต้องเปลี่ยนปลอกรึเปล่า" น้องออมหันไปมองน้องกิ๊กแล้วบอกว่า "เราชัวร์ ถ้าตัวเธอชัวร์เหมือนเรา พี่เค้าก็ไม่ต้องเปลี่ยน ปลอกเดี๋ยวเสียอารมณ์" น้องกิ๊กยิ้มอายๆ บอกว่าไม่ต้องเปลี่ยนปลอกหรอก
ผมดีใจมากครับที่ไม่ต้องเปลี่ยนปลอก รีบหันไปจับน้องออมโก้งโค้งทันที หม้อเธอสวยมากครับขนาดโก้งโค้งแล้ว ยังชิดอยู่เลย ไม่มีปลิ้นให้เห็น ที่สำคัญหม้อเธอสีใสๆ ไม่คล้ำเลย หมอยของเธอก็ไม่ดก เรียบติดกับโคกน่าดูจริงๆ ผมจับ-วย ถูไปมาขึ้นลงตามรอยแยก น้ำเธอฉ่ำแฉะไปหมด ส่งเสียงร้องครางกระเส่าเร้าอารมณ์เหลือเกิน ผมให้น้องกิ๊กลงนอนข้างหน้า เธอพร้อมกับให้ออมลงลิ้นให้น้องกิ๊กด้วย เธอทำอย่างไม่เคอะเขิน ส่วนน้องกิ๊กนั้นหน้าตาเธอตื่นเต้นมากเลยครับ ผมจับ-วย เสียบเข้าไปจนสุดลำ น้องออมแหงนหน้าครางกระเส่าเอ่ยปากบอกว่า "ของพี่เข้าลึกสะใจจริงๆ กระแทกออมแรงๆ เลยค่ะ" เธอสองคนพูดจาดีครับไม่มีคำหยาบเลย น้องกิ๊กนอนหลับตาพริ้ม ปล่อยให้น้องออมลงลิ้นให้เพลินไปเลย ผมกระเด้าผ่อนๆ หนักๆ ไปเรื่อย พอรู้สึกเสียวมากๆ ก็ถอนลำออกมาให้เธอช่วยกันอมให้ เช่นเคยครับ..น้องออมทำได้อย่างคล่องมากครับ ส่วนน้องกิ๊กก็กล้ามากขึ้น แต่ยังไม่เก่งเท่าน้องออม เธอสองคนช่วยกันดูดเลีย-วยของผมกันเพลิน ผมเลยบอกน้องกิ๊กทำให้ น้องออมบ้าง ดูเธอกล้าๆ กลัวๆ ครับ ใช้แค่นิ้วเขี่ยเม็ดให้น้องออมเท่านั้น ผมเลยบบอกให้เธอพอ ให้หันมาดูด-วยผมต่อ ผมจับเธอสองคนคุกเข่าโก้งโค้งคู่กัน แล้วเสียบกระเด้าน้องออมสลับกับน้องกิ๊กไปมา น้องกิ๊กเกร็งเสร็จไม่รู้กี่รอบ ส่วนน้อง ออมกระเด้งรับการกระเด้าของผมอย่างถึงใจมันสุดๆ เลยครับ สักพักน้องกิ๊กขอยอมแพ้ บอกว่าพี่เอากับออมต่อไปเถอะ กิ๊กใจ จะขาดเสร็จไปตั้งห้าหกรอบแล้ว เสร็จกับ-วยผมสามเสร็จกับลิ้นของน้องออมไปสองที ผมแปลกใจทำไมเธอเสร็จเร็วอย่างนี้ แต่รู้ว่าเธอไม่โกหกแน่ๆ เพราะทุกครั้งที่เธอเสร็จ เธอเกร็งกระตุกจริงๆ ผมจึงหันไปหาน้องออมถามว่าออมเสร็จหรือยัง เธออายบอกว่าเธอก็เสร็จไปสามครั้งแล้ว แต่กับ-วยผมทุกครั้ง บอกว่าชอบของผมมากใหญ่และตรงดี เข้าได้ลึกและก็อึดด้วย ส่วนผมนั้นกำลังติดลมบน รีบจับ-วยจ่อหม้อเธอในท่าธรรมดาทันที พร้อมกับเร่งโหมกระเด้าชนิดว่าเสียงเตียงดังลั่นห้อง น้องออมกรีดร้องโหยหวนสะใจจริงๆ เธอบอกว่าไม่เคยเอามันส์อย่างนี้มาก่อนเลย เธอจับตูดผมกดไม่ให้ขยับบอกว่าใจเธอ จะขาด ให้ผมพอ ผมรู้สึกสงสารเลยถอนออกมา แล้วบอกให้เธอสองคนช่วยกันดูดของผมให้เสร็จซะที น้องออมเป็นคนอม ไว้ในปาก ส่วนน้องกิ๊กได้เลียกระโปกผม ผมเอามือกระถอกช่วยจนเสร็จคาปากน้องออม แต่ก็เสร็จอยู่ในถุงนะครับ พอน้ำแตก แล้วก็นอนพักเหนื่อย หลังจากนั้นก็รีบแต่งตัวกลับ ผมไปส่งน้องออมที่หอพักใกล้ๆ ส่วนน้องกิ๊กก็พาเธอไปส่งที่บ้านลาดพร้าว ตอนไปส่งเพิ่งรู้ว่าเธอทั้งสองคนเพิ่งรับงานครั้งนี้เป็นครั้งแรก แต่เคยนอนกับแฟนมาก่อนแล้ว ที่มารับงานเพราะว่าอยากมี เงินไปเที่ยว หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้ติดต่อเธออีกเลย ผมยังคิดถึงลีลาของน้องออมกับความไร้เดียงสาของน้องกิ๊กอยู่เลยครับ คิดแล้วยังอยากเจอเธออีกเลย