ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่าสาวMSN

เริ่มโดย benzz, ธันวาคม 13, 2009, 09:08:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benzz

อ้างถึงล่าสุดปีนี้เอง จาเล่าไรให้เพื่อนๆฟัง เป็นอะไรที่เสียวมากๆ สำหรับผม ผมชื่อ หนุ่ม เป็น หนุ่มที่ไม่รู้จักพอเรื่องสาวๆ ประมาณว่า ชอบเปลี่ยนคู่ไปเรื่อย ชอบเสียวแบบจีบแป๊บๆ แล้วฟัน บางทีก็ข่มขืน เอาดื้อๆ เพราะในความคิด คิดว่าถ้าเขาไม่รักเราเขาคงไม่คุยกะเรา เขาคงไม่มาหาเรา และเขาก็คงจะไม่ให้ความหวังกะเราผมนัดเจอใคร สองต่อสองในที่เปลี่ยวเมื่อไรต้องได้ฟันเสมอ เกริ่นซะยาวเลย ผมเป็นคนตจว. แต่ก็ไป กทม. บ่อยเหมือนกานเพราะทำธุระกิจส่วนตัว ล่าสุดเมื่อเดือนที่แล้วคือ กุมภาพันธ์ ผมได้นั่งเล่น msn หาดูหน้าสาว ๆ ตามเวฟที่เขามาโพตส์กัน ไปเจอหน้าสาวคนนึง เข้าตา แล้วก็น่ารัก แต่คนอื่นก็น่ารักเหมือนกัน เทอ ชื่อ กี้ เป็นหมวย อายุ 21 (ในใจรู้อยู่แล้วว่าไม่ซิง เพราะ เป็นสาวกทม.) ผมก็เลย add เมลเข้าไปคุย ประมาณว่าเธอก็เด็ดเหมือนกัน เล่น msn กะผมก็ต่างคนมีกล้อง คุยตอนดึกอากาศดี ผมแก้เสื้อเล่นมองหน้ามองตากันไปเกิดรมย์ คุยเรือ่งกามๆ กันได้ถูกคอมากไม่รู้ทำไม อยู่ดีๆเทอก็บอกว่าร้อนแล้วเทอก็แก้เสื้อ นมโคตร ( เล็ก ) 32 หรือ 33 ได้ แต่ยังแน่นดีอยู่เทอบอกว่าอยากดู ควยผม ได้ป่ะ แน่นอนที่สุดผม ลุกขึ้นแก้ผ้าควักควยให้เทอดูตอนนั้นมันยังไม่ค่อยแข็ง เทอบอกว่า อยากดูดควยจัง ผมก็หัวเราะกลับไป บอกว่าจะดูดได้ไงหละ จ๊ะ มันอยู่คนละที่กาน จากนั้นเทอ ก็ลุกขึ้นโฃว์เกงในลายลูกไม้ ค่อย ๆแก้ กางเกงออก หันก้นมาทางผมก้นงอนน่าเอาควยเข้าไปเย็ดมาก ควยผมลุกทันที ผมนั่งสาวควยไปเทอนั่งลูบหีไป แล้วเราก็คุยกันเรื่อง แฟนเก่าต่างๆนานาประสบการณ์ต่าง ๆ ที่ต่างคนต่างเคยเย็ดมา จากนั้นเทอก็แหย่หีให้ผมดู หีเทอไม่ค่อยมีหมอย สะอาดมากจากในกล้อง น่าเอาลิ้นเข้าล้วงหีสุดๆ แคมยังปิดสนิทอยู่เลยเทอบอกว่าแฟนเทอไม่ค่อยเย็ดแฟนเทอเป็นเกย์ เวรจริงๆ ผมเสียดายมากอยากกระโดดเข้าเอาควยยัดเข้าหีเทอสุดๆ แต่ก็ได้แค่ชักว่าว น้ำเทอออกเยอะมาก เทอแหย่เร็วผมก้สาวเร็วในที่สุด ต่างคนต่างน้ำแตก เราเล่นแบบนี้กันอยู่ 1 อาทิตย์เต็ม ๆ เล่นประมาณ ช่วง เที่ยงคืน ของทุกวัน เทอบอกว่าเทอเหงามาก ถามว่าผมจะมีโอกาสไปกทม.ไหม แน่นอนครับผมไปแน่ เพราะต้องไปซื้ออะไหล่ มาขายทุกเดือน เรานัดเจอกัน เทอชวนผมไปเที่ยว เจอตัวเทอเข้าจริง ๆสวยกว่าในกล้องเยอะ เพราะความขาว และ ความงอนของก้นเทอ น่าเย็ดสุดๆ หน้าตาออกจะหมวยๆ เหมือน ใครดีหละ เหมือนคนชื่อหมวย นั่นแหละ อิอิ เราก็คุยกันปกติเพราะเราคุ้ยเคยกันจากกันแอบเย็ดกันในกล้องมาแล้วเพียงแต่ตอนนี้เราจะเย็ดกันจริงๆ แค่นั้นเอง แน่นอนที่สุดมันเสียวกว่าในกล้องแน่ ผมขับรถไปมองกี้ ไป กี้บอกว่า กี้เหงามาก วันนั้นเทอใส่ กระโปรงยีนส์สั้น ขาขาวมาก เทอยั่วผมสุด ๆ เทอถามผมว่า เย็ดผู้หญิงมากี่คนแล้ว ผมบอกว่าไม่ได้นับ แล้วผมก็หัวเราะ เราคุยกันสนุกถูกคอมากเรื่องๆกามๆ ต่าง ๆ สักพักเทอของขึ้นเทอบอกว่าเทอเสียวมากเวลาได้ฟังเรื่องพวกนี้ เทอรื้อกระโปรงขึ้น แล้วบอกว่า เนี่ยแฉะหมดแล้ว ผมมองลงไป กางเกงในสีเหลืองอ่อนๆ ลายลูกไม้ เป็นแบบสายรูด มีรอยเปื้อนน้ำ เห้นเป็นดอกเป็นดวงชัดเจน วันนี้ผมเห็นของจริงแล้ว มันน่าเลียสุดๆ เทอเอามือมาลูบเป้ากางเกงปลุกควยผม สักพักผมก็ไปถึงคอนโดเทอ ตอนนี้ควยผมก็แข็งสุดๆ แล้วเทอก็เงี่ยนเช่นกัน เทอเดินจูงมือผมขึ้นคอนโด พอเข้าห้อง ผมรีบล๊อคห้องกอดด้านหลังเทอ แล้วเอามือเข้าไปล้วงหีเทอ ซึ่งตัวเทอก็สูงพอๆ ผม หีเทอแฉะมาก ผมเอามือล้วงสักพัก รู้สึกว่ามันดูดนิ้วผมแรงเหมือนกัน ผมก็ค่อย ๆรูดซิบกางเกง ผม ดันเทอหันหน้าเข้าฝา ค่อย ๆเอาควยถูร่องก้นเทอ มือผมก็ยังล้วงหีเทออยู่ก้นเทองอนน่าเย็ดสุดๆ ปากผมก็เลียตรงใบหูเทอเทอร้องครางไม่เป็นภาษา หีเทอขมิบดูดนิ้วผม ตุ๊บๆๆ ผมกระตุกสายเกงในเทอหลุดออกแล้วผมก็ดัน ควย เข้ารูหีเทอเต็มแรงเทอสดุ้ง เทอเด้งก้นรับควยผม แล้วก็ขมิบรู น้ำผมแทบแตก เทอส่ายก้นใหญ่เลย ผมกัดฟันเกร็งไว้ ดันเข้าไปจนมิดเทอร้อง โอ๊ว มือเทอจับ ผนังอยู่ แอ่นก้นงอนที่ผมอยากเย็ด มาให้เต็มควย มือผมสองข้างรื้อกระโปรงขึ้นจับที่สะโพกเทอควยผม ปักคาหีเทอไว้ ผมเงี่ยนมาก ผมเลยกระทุ้งเย็ดหีเทอซะเต็มที่ แต่ยอมรับว่าหีเทอดูดดีจริงๆ ยังกะสาวซิง น้ำหีเทอออกเยอะมาก แต่ก็ยังฟิตอยู่ ผมจับสะโพกเทอแล้วกระแทกแรงมากด้วยความเงี่ยน เทอร้องไม่เป็นภาษา จำได้ว่า เย็ดกี้แรง ๆเลย เย็ดให้หีฉีกไปเลย กี้เงี่ยน ผมได้ยินแค่นั้น มันกระตุ้นควยผมสุดๆ ผมกระเด้าควยเข้าเต็มแรงมันชนผนังมดลูกดังกึก เสียวสุดเทอร้อง วี๊ด ไม่เป็นภาษา ประมาณสัก 5 นาทีผมทนไม่ไหวเพราะดูดดีเหลือเกินน้ำแตกเต็มหีเทอล้นออกมาเทอบอกว่า เทอเสียวมากแล้วเทอก็ไม่ได้โดนเย็ดนานแล้วแฟนเทอ เย็ดไม่มันเลย ผมถามว่าเทอเสร็จไหมเทอไม่บอก แต่ยิ้ม ๆ แต่ผมก็เห็นเทอขมิบแรงตั้งแต่ผมแหย่หีแล้วยิ่งตอนโดนเย็ด ยิ่งขมิบแล้วครางสุด ๆผมคิดว่าเทอน่าจะเสร็จสักสองที จากนั้นเราก็ถอดเสื้อผ้ากันไปอาบน้ำ เย็ดกันในห้องน้ำ เทอดูดควยให้ผม ผมเลียหีให้เทอยืนเย็ดกันอีก จากนั้นก็หาไรกินไปนอนเย็ดกันบนเตียงต่อ จนเช้า ผมก้ไปซ์อของเทอก็ไปด้วย เทอขอเป็นกิ๊กกะผม ผมก็ยอม นี่ กีมีนาคมแล้ว ผมคงขึ้นไปเย็ดเทออีก เพราะเราคุยกันแล้วก็เย็ดกันในเน็ตเกือบทุกวัน ผมยังติดใจในลีลาและเสียงร้องเทออยู่ ยังไม่เบื่อในตอนนี้ แล้วก็ไม่ร้ว่าจะเบื่อรึเปล่า เอาไว้งวดนี้ ผมกะว่าจะไปเย็ดตูดเทอเทอบอกว่าไม่เคยกลัวเจ็บแต่ยังไงผมก็จะหายาหล่อลื่นแล้วก็จะเย็ดให้ได้ เพราะผมคบกับสาวคนไหนผมต้องได้เย็ดทั้งหีและตูดทุกคน ถึงผมจะไม่ได้เปิดซิงหี ผมก็ขอได้เปิดซิงตูด อิอิ เพราะมันดูดแรงกว่าหีเยอะ อิอิ

[/size]