ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ได้เ-็ดกับตุ้ม (เพื่อนร่วมห้อง)

เริ่มโดย finex, ธันวาคม 14, 2009, 07:39:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

สวัสดีครับชื่อเจครับ หลังจากที่ผมได้เปิดซิงกับพี่แหม่มตอนปลายปี 50 แล้วนั้นผมเองก็ยังได้เย็ดกับผู้หญิงอีกหลายคน ทั้งเพื่อนสนิท และคนใช้บ้านเพื่อนผม และอีกเหตุการณ์นึงที่ผมไม่อาจลืม ผมได้เย็ดเปิดซิงกับเพื่อนร่วมห้องผมเอง ตอนที่ผมเข้ามาเรียนในมหาลัย ผมแอบมองผู้หญิงคนนึงอยู่ห้องเดียวกับผม สะดุดตามากเธอชื่อตุ้ม สูงประมาณ 155 หุ่นอวบๆหน้าอกเธอใหญ่กำลังดี เธอน่ารักมากตาโตแบ้วๆ      ผมยาว ผิวไม่ขาวมาก แต่ผิวเนียน และปากเธอน่าดูดมากเลย ตอนรับน้องคณะและมหาลัย ผมเองก็จะแอบมองเธอประจำแต่ผมเองก็ยังไม่กล้าจีบหรอก เธอดูเป็นคนเงียบๆ เวลาเรียนผมจะแอบมองเธอตลอด เราเรียนกันไปจนเริ่มสนิทกันผมจะหาโอกาสคุยกับเธอตลอด แต่ผมเองก็แกล้งทำตัวปกติ ยังไม่อยากให้รู้ว่าผมชอบเธอผมเองเรียนติด 1 ใน 3 ของห้องเสมอ เวลาอาจารย์สั่งงานเป็นกลุ่มผมจะได้อยู่กลุ่มเดียวกับเธอตลอดมันเลยทำให้เราสนิทกันมากขึ้น เธอไม่รู้เลยว่าผมแอบชอบ ผมก็ทำตัวปกติแบบเพื่อนทั่วๆไป       ไปไหนมาไหนเฮฮากันเป็นกลุ่ม ในกลุ่มมีสมาชิก 6คน ผู้หญิง 4 คน ผู้ชาย 2 คน คือผมกับเพื่อน เราเรียนกันไปเที่ยวกันไปสนุกสนาน ช่วงจะสอบกลางภาคหรือปลายภาค ผมจะชอบมากเพราะมีเวลาอยู่ด้วยกันมากขึ้นคือในกลุ่มเราจะมาติวหนังสือกันทั้งวัน บางทีผมก็จะอาสาไปส่งตุ้มบ้าง ตุ้มอยู่หอกับพี่สาว พี่สาวทำงานบริษัทแห่งหนึ่งในอยุธยา      พอขึ้น ปี2 ผมรู้ว่าตุ้มมีคนมาจีบ และตุ้มก็ชอบเขาด้วย แต่ไม่ได้มีอะไรกันเพราะผมคอยถามเพื่อนสนิทตุ้มอยู่ตลอด ผมเองก็เงียบไปพักนึงไม่ค่อยคุยกับใคร จนตุ้มเองถามว่าเจเป็นอะไรพักนี้ดูเงียบๆไปนะ ผมก็บอกไม่ได้เป็นรัย แต่ก็พยายามทำตัวให้เป็นปกติ  ผมเองก็เรียนไปเล่นไปโดดเรียนมั่งตามภาษาวัยรุ่น แต่ก็ไม่ไห้เสียการเรียน มีอยู่วันนึงผมรู้ข่าวว่าตุ้มเลิกกับคนนั้นแล้ว เพราะมีปัญหาหลายอย่าง ผมดีใจมากชีวิตผมดูสดชื่นอีกครั้ง แต่ผมเองก็ยังไม่กล้าบอกความรู้สึกกับตุ้ม พอผ่านไปสัก 2-3 เดือน ก็มีทอมมาตามจีบซึ่งทอมมันเคยเรียนวิชาเดียวกันกับโปรแกรมผม มาจีบตุ้มตอนแรกตุ้มก็เฉยๆ แต่มาพักหลังดูตุ้มจะชอบด้วย เห็นไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยๆ คงเพราะเกลียดผู้ชายเลยไปชอบทอมซะเลย ตอนนี้ผมก็ทำเงียบๆ พยายามไม่สนใจแต่ความสัมพันธ์กับทอมดูท่าจะไปไกล พอผมมารู้จากเพื่อนสนิทว่าทอมน่าจะมีอะรัยกับตุ้มแล้ว ผมเศร้าเลยไม่น่าเลยผู้ชายมีตั้งเยอะ แต่ผมก็ไม่รู้จะทำงัยต้องปล่อยไป แต่คิดว่ามีอะรัยกับทอมยังดีกว่ามีกับผู้ชาย    สักวันผมจะทำให้ตุ้มให้ลืมทอมให้ได้ ระหว่างเรียนเราก็ยังคุยกัน ไปไหนมาไหนกันเป็นกลุ่มจนสอบกลางภาคเสร็จตุ้มชวนเพื่อนๆ ไปเที่ยวบ้านตุ้มที่ต่างจังหวัด พอสอบเสร็จเราก็เตรียมตัวไปกันโดยรถประจำทาง เพื่อนคนนึงติดธุระไปไม่ได้ เราเลยไปกันแค่ 5คน พอไปถึงเราก็เก็บของเข้าที่เรียบร้อย เราไปเที่ยวกัน 3 วัน ช่วงที่อยู่พ่อแม่ตุ้มจะพาพวกเราเที่ยวทั่วเลยไปสถานที่สำคัญๆ ถ่ายรูปกันสนุกสนาน กลับมาก็ทำอาหารกินกันมีความสุขมาก วันที่สองเราตำส้มตำกินกันเผอิญในตู้เย็นมีเบียร์พ่ออยู่ 5 ขวดตุ้มขออนุญาตพ่อกิน เพื่อนๆกินกันหมดแต่ผมไม่กิน ผมบอกว่าไม่ถนัด(เห็นมีน้อย) กินกันสักพักรู้สึกตุ้มหน้าแดงๆ ผมรู้เลยว่าตุ้มเริ่มเมาแล้ว เพื่อนคนอื่นก็เริ่มมีอาการเหมือนกัน ผมนึกว่าคืนนี้ผมจะลองลักหลับตุ้มซะเลย แต่ก็แห้วพวกผมนอนชั้นล่างกันหมด พ่อนอนชั้นบน แต่แม่ดันลงมานอนข้างล่างด้วย ผมก็เลยอดชมเรือนร่างตุ้มเลยเสียดายมาก พอกลับมาจากบ้านตุ้มผมก็คุยกับเพื่อนคนนึงว่าเราชอบตุ้มว่ะ แต่ไม่กล้าบอกพอเพื่อนผมรู้ก็เลยยุให้จีบเลย เพราะเพื่อนๆก็ไม่อยากให้ตุ้มคบกับทอมอยู่แล้ว ผมก็หาโอกาสอยู่นานแต่ก็ไม่กล้า วันนึงเรานัดกันกินเลี้ยงวันเกิดเพื่อนที่หอตุ้ม เพราะพี่ตุ้มกลับต่างจังหวัด เพื่อนๆออกไปซื้อของข้างนอก เหลือผมกับตุ้มอยู่หอสองคน คงจะเปิดโอกาสให้ผมกับตุ้มคุยกัน ผมตัดสินใจบอกความรู้สึกกับตุ้มเลยว่า ตุ้มเจมีอะรัยจะบอก ตุ้มอย่าโกรธเจนะ อืมได้สิเจมีอะรัยหรอ เจรักตุ้มนะรักมากด้วย เจแอบรักตุ้มมานานแล้วเจไม่อยากเสียตุ้มให้ใครอีก ตุ้มทำท่างงๆ ดูเงียบสักพักพูดว่า เจเราเป็นเพื่อนกันนะมันจะดีหรอ แต่เจรักตุ้มมากนะ เจทำทุกอย่างก็อยากให้ตุ้มมีความสุข เจไม่อยากให้ตุ้มเสียใจกับเรื่องความรักอีก ตุ้มให้โอกาสเจนะ ตุ้มย้อนถามผมว่าเจรักตุ้มขนาดนั้นเลยหรอ แสดงว่าที่ผ่านมาเจแอบชอบตุ้มมาตลอดเลย เจรักตุ้มมานานแล้วหรอ ใช่เจรักตุ้มมานานแล้ว ตุ้มให้โอกาสเจนะ ทีนี้ตุ้มก็ยิ้มๆและไม่พูดอะรัยต่อ จนเพื่อนๆมาถึงเราก็เตรียมอาหาร และเบียร์มากินกันพอสนุกสนานฟังเพลงกันไปคุยกันไป แต่ก็ดูอาการตุ้มแปลกๆ เหมือนจะพยายามมานั่งใกล้ๆผม ตอนแรกก็ไม่สงสัยอะรัย แต่พอสังเกตดูตุ้มจะคอยยื่นขนมมั่ง กับแกล้มมาให้ผมตลอด เวลาที่ตุ้มส่งมาหน้าอกตุ้มก็ถูกแขนผมตลอด ผมคิดว่าตุ้มคงมีใจให้ผมบ้าง จนเพื่อนๆแซวเลยว่า ทำยังกับเป็นแฟนเลยนะ ตุ้มก็จะยิ้มๆ ประมาณ 5 ทุ่มเพื่อน 3 คน ก็ขอตัวกลับก่อนบอกมีธุระ เหลือ 3 คน ผมกับเพื่อนผู้หญิงอีกคนบ้านอยู่ไกลเลยต้องค้างที่หอตุ้ม พอประมาณตี 1 เพื่อนผมคงจะเมามากนอนหลับอยู่ข้างวงเลย เหลือผมกับตุ้ม 2 คน ตุ้มกับผมจะกินเรื่อยๆจึงยังรู้สึกแค่มึนๆ เรานั่งมองหน้ากัน ในใจผมคิดว่าวันนี้คงได้เย็ดตุ้มสักที จะเย็ดให้ตุ้มลืมทอมไปเลย ผมประคองเพื่อนที่เมาหลับมานอนที่ที่นอน และจัดการเก็บของทั้งหมดจนสะอาดผมก็นั่งดูโทรทัศน์ต่อ ตุ้มเองเข้าไปอาบน้ำพอเสร็จก็มานั่งข้างๆผม ตุ้มใส่เสื้อยืดบางๆกางเกงขาสั้น อยู่ๆตุ้มก็พูดว่าเจรักตุ้มจริงๆหรอ ผมบอกว่าจริงเจรักตุ้มมาก แล้วตุ้มล่ะรักเจหรือเปล่า ตอนนั้นผมรู้สึกมึนๆ ตุ้มไม่ตอบแต่พยักหน้า ผมจับมือตุ้มมาหอมตุ้มก็ไม่ว่าอะรัย ผมจ้องหน้าอยู่นานตุ้มถามว่าเจจ้องอะรัย เจรักตุ้มนะเจอยากทำให้ตุ้มมีความสุข เจขอมีอะรัยกับตุ้มนะ เจรับรองว่าเจจะไม่ทิ้งตุ้มและจะรักตุ้มคนเดียว  ตุ้มไม่ตอบแต่ผมก็ไม่รอช้า ผมโอบตุ้มเข้ามาแล้วจูบปากตุ้มทันที ตอนแรกตุ้มก็ดูเกร็งๆ แต่ความเมาบวกกับอารมณ์เงี่ยนตอนนี้แล้ว คงไม่มีอะรัยมาขวางเราทั้งคู่แล้ว อีกอย่างตุ้มเองก็เคยมีอะรัยกับทอมมาก่อน ผมจูปากตุ้มอย่างดูดดื่มตุ้มก็ดูดโต้ตอบผม เราแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ในรสจูบ มือผมก็ประคองตุ้มไว้อีกข้างก็คลึงนมที่อวบพอดีมืออยู่นอกเสื้อ ตอนนี้ตุ้มเองก็ปล่อยอารมณ์ไปกับผมอย่างเต็มที่ ไม่มีอาการขัดขืนอีกแล้ว ผมค่อยๆซอกไซร้ตามลำคอ ใบหู และเรื่อยลงมาที่บริเวณหน้าอก มือก็บี้นมอีกข้าง ปากก็ดูดเม้มที่นมอีกข้าง และหนักขึ้นเรื่อยๆ ควยผมตอนนี้มันแข็งโด่อยู่ในกางเกงแล้วอึดอัดมาก เสียงตุ้มครางออกมาจากลำคอ อืมม...เจตุ้มเสียวจังเลย.....เจดูดแรงๆเลยนะ....อ้าส์......แรงๆอีก....ตุ้มมีความสุขมาก....เสียงตุ้มครางออกมาอย่างต่อเนื่อง ผมค่อยวางตุ้มลงที่ที่นอน และก็ถอดเสื้อและกางเกงตุ้มออกจนหมด และก็ค่อยๆปลดชั้นในและกางเกงในตัวน้อยออก แล้วผมก็ถอดของผมเองจนหมดเช่นกัน เราทั้งคู่อยู่ในชุดพร้อมลุย ตอนนี้ผมเห็นเรือนร่างของตุ้มอย่างเต็มตา นมตุ้มช่างน่าดูดน่าฟัดเหลือเกิน หุ่นก็อวบ สะโพกกลมกลึง ขนที่เนินหี เป็นขนอุยบางๆ ดูแล้วได้อารมณ์มาก ผมพิจารณาเรือนร่างตุ้มสักครู่ ผมจึงก้มลงไปดูดที่หน้าอกอวบของตุ้ม ผิวตุ้มเนียนมากๆ มือขวาค่อยๆล้วงเข้าไปในร่องหีวนที่บริเวณเนินสวาทนั้น ตุ้มเองก็ส่ายเอวไปมาและครางตลอดเวลาเจ......อื้มมม........เจตุ้มเสียวจัง....เจ.....ตุ้มเสียวเหลือเกิน.....เจเย็ดตุ้มเถอะนะ.....ตอนนี้นิ้วผมเองรู้สึกว่าเริ่มแฉะๆ น้ำเงี่ยนตุ้มไหลออกมามาก ผมเลื่อนปากลากผ่านหน้าท้องที่อวบเนียนลงมาจนถึง เนินหีตุ้มที่แฉะไปด้วยน้ำรัก ผมกางขาตุ้มออกและแทรกตัวไปอยู่ตรงกลาง และก้มหน้าลงไปใช้ลิ้นเลียหีของตุ้ม ผมเลียฉกวนรอบนอกจนแฉะแล้วก็ใช้ลิ้นลากผ่านร่องเสียว จากบนลงล่าง จากล่างขึ้นบนสลับไปมา และทุกครั้งที่ผมลากลิ้นผ่านเม็ดเสียว ตุ้มจะเกร็งตูดและยกก้นส่ายอัดกับหน้าผมอย่างแรง เสียงครางของตุ้มดังขึ้นและกระเส่ามากขึ้น มันทำให้ผมมีอารมณ์เงี่ยนอย่างมาก ตุ้มครางดังขึ้นเรื่อยๆ โอยยยย...ซี้ดดด...อูวววว...อ๊าส์.......ซี้ดดดดด......เจอย่าทรมานตุ้มเลย.........ตุ้มเสียวเหลือเกิน.......อ๊าาาส์.......อื้มมม....ผมอยากให้ตุ้มมีความสุขที่สุด และอยากให้ตุ้มลืมรสสวาทจากทอมไปเลย ผมยังไม่เอาควยยัดหีตุ้มตอนนี้หรอกผมอยากให้ตุ้มเสียวซ่านกับผมนานๆ ผมเริ่มเร่งรัวลิ้นเร็วขึ้น และลากวนชอนไชอยู่ในแคมหีของตุ้มอย่างเมามันส์ ตอนนี้ตุ้มส่ายเอวร่อนไปมาอย่างสุดร่าน และยกตูดอัดหน้าผมขยี้ใบหน้า ผมเองก็กดหน้าลงไปอย่างแรงเพื่อบดบี้เม็ดแตดของตุ้ม ผมเลียลิ้นและรัวบริเวณเม็ดเสียวเน้นมากขึ้น ตุ้มส่งเสียงครางดังมาก "อูวววว.....ซี๊ดดดด...เสียวเหลือเกิน....เจ...อูยยยย...แรงๆอีก......ตุ้มใจจะขาดแล้ว...โอยยยย......ซี๊ดดดดดด...อ๊าส์...เจจ๋าดูดแรงๆเลย...โอวววว...อูวววววว.....อื้มมม.....โอวววส์....เจตุ้มเสียว...ที่สุดเลย....เจเร็วอีกๆ...อ๊าส์...โอววส์...ซี๊ดดดส์....อ่าส์....ผมเลียไม่หยุดและเร่งเร็วขึ้น.....จนก้นตุ้มกระเด้งส่ายไม่หยุด......อูยยยย............ซี๊ดดดด...โอวววว...เสียวจังเลยเจจ๋า...อูวววว...โอวววววว..."ตุ้มไม่ใหวแล้ว...อ๊าส์....ซี๊ดดด..ส์...โอววส์.....เจตุ้มจะ..ออก....ออก...แล้ว....ออกแล้ว.......อ๊าส์......อ๊าส์....ซี๊ดส์....อื้มม.......โอววววว.....เสียวเหลือเกิน.....ตุ้มปล่อยน้ำรักออกมาเต็มหน้าผม ผมก็เลียดูดเช็ดจนเกือบหมด  เจเก่งที่สุดเลยตุ้มไม่เคยเสียวอย่างนี้เลย เจตุ้มรักเจที่สุดเลย ผมได้ยินแบบนั้นมันทำให้ผมมีอารมณ์เงี่ยนยิ่งขึ้น เพราะผมเองก็อยากเย็ดตุ้มมานานแล้ว ตอนนี้ผมไม่ฟังอะรัยแล้ว ควยผมมันจะระเบิดออกมาให้ได้ มันแข็งจนปวดควยไปหมดแล้ว ผมค่อยๆลุกขึ้นมาแยกขาตุ้มให้กว้างออก และโน้มไปข้างหน้า  แล้วดันตัวแทรกเข้าไปอยู่หว่างขาตุ้ม เนินหีตุ้มลอยเด่นอวดความอูมอย่างเด่นชัด หีตุ้มใหญ่และนูนมาก ผมโน้มตัวลงไปจูบปากกับตุ้มอีกครั้ง ที่นี้เราบดปากกันดูดดื่มมากยิ่งขึ้น ผมขยับปากออกมากระซิบที่ข้างหู ตุ้มเจรักตุ้มที่สุดเลยเจจะเย็ดตุ้มแล้วนะ ได้สิเจตุ้มยอมเจทุกอย่างแล้ว เจจะทำอะรัยกับตุ้มก็ได้ ได้ยินแบบนี้อารมณ์เงี่ยนและอยากเย็ดก็เต็มที่ ผมค่อยๆจับควยที่แข็งโด่จ่อไปที่ร่องหีของตุ้ม แล้วเขี่ยที่เม็ดแตดไปมา รูดขึ้นลงๆสร้างความเสียวครั้งใหม่ให้ตุ้ม เจเย็ดตุ้มเถอะตุ้มเสียวอีกแล้ว ตุ้มอยากให้เจเย็ดตุ้มที่สุด อย่าทรมานตุ้มอีกเลยนะ ผมเองก็ไม่รอช้าแล้ว รีบจับควยให้ตรงร่องสวาทและค่อยๆดันเข้าไป มันคับมากเลย ผมคิดในใจว่าทอมมันทำยังงัยมั่ง รูหีตุ้มถึงยังได้ฟิตขนาดนี้ ตอนกดควยลงไป ตุ้มถึงกับสะดุ้งและขยับตัวออก บอกว่าเจตุ้มเจ็บและคับหีมากเลย ผมก็ปลอบว่าตุ้มทนหน่อยนะเจจะทำให้ตุ้มมีความสุขที่สุด และไม่ให้เจ็บอีก ผมคาควยอยู่ในรูหี และก้มไปดูดนมตุ้มอีกครั้ง ทั้งเน้นและเม้มดูดคลึงนมอวบของตุ้ม จนรู้สึกในช่องหีเริ่มตอดลำควยผมแล้ว ผมจึงค่อยๆดันเข้าไปเรื่อยๆ บวกกับน้ำหีตุ้มก็ออกมาช่วยล่อลื่น ทำให้ควยผมมุดเข้าไปง่ายขึ้น ผมจึงรีบดันที่เดียวมิดเลย ตุ้มกระตุกและรูหีตุ้มรัดควยผมแน่นมาก ผมค่อยๆขยับควยชักออกเบาๆและดันเข้าไปช้าๆ จนเริ่มขยับควยง่ายขึ้นผมก็ถามว่าตุ้มหายเจ็บหรือยัง ตุ้มบอกหายแล้วตอนนี้เสียวมากกว่า ผมจึงเริ่มสาวควยจากช้าไปเร็ว แรงขึ้นตุ้มเริ่มครางดังขึ้นอีกครั้ง ผมกลัวว่าเพื่อนจะตื่นมาเห็น แต่หันไปดูก็คิดว่ายังงัยก็ตื่นยากเมาขนาดนั้น ผมเร่งซอยเอวถี่ขึ้นตุ้มก็ร้องครางอย่างได้อารมณ์ อูยยยย...ซี๊ดดดด...อ๊าส์....เจ.........โอยยยย...ตุ้มไม่ไหวแล้ว...ช่วยตุ้มด้วย...เย็ดตุ้มเร็วๆเถอะเจ...อย่าทรมานตุ้มเลย......ซี๊ดดดด.......อูยยยย.......อาาาาา......โอววววว.....ผมเองก็อั้นมานานแล้วสุดจะทนเหมือนกัน ผมกระแทกควยใส่หีตุ้มแบบไม่ยั้ง......อ๊าส์.....อ๊าส์......หีตุ้มเย็ดมันมากเลย.....หีฟิดดีเหลือเกิน.....โอววว.....อ๊าส์.....เจจะทนไม่ใหวแล้วนะ.....โอยยยย......ซี๊ดดส์......อ๊าส์.........หีตุ้มฟิดแบบนี้เจขอเย็ดตุ้มแรงๆเลยนะ ได้สิเจเย็ดมาแรงๆเลย ตุ้มมันส์หีเหลือเกิน ควยเจคับหีตุ้มมากเลย ควยเจเย็ดหีตุ้มมันส์ที่สุดเลย...อื้มม......อ๊าส์.....ตุ้มมีความสุขมาก ผมเร่งกระเด้าควยเร็วขึ้น ตุ้มก็ส่ายเอวรับการกระแทกควยของผมอย่างต่อเนื่อง ผมเร่งเร็วขึ้นจนจะทนไม่ใหว อ๊าส์....ตุ้มเจจะแตกแล้วนะ....เจไม่ไหวแล้ว...โอยยย...อ๊าส์.....อ๊าส์......อ๊าส์......ซี๊ดดส์......โอยยย....ผมเร่งรอจังหวะให้ตุ้มเสร็จ ตุ้มเองก็คงเสียวสุดๆแล้วเหมือนกันเราสองคนครางกันระงมห้อง เพราะความเสียวซ่านสุดๆ ที่เราทั้งคู่ต่างมอบให้กันอย่างเต็มที่ตุ้มครางดังมาก.........อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยย...อ๊าส์......ตุ้มไม่ไหวแล้ว.....ช่วยตุ้มด้วย.....เย็ดตุ้มเร็วๆเลยเจ...โอยยย....อ๊าส์.....ซี๊ดดดด...อูยยยย...อาาาาา...ตุ้มจะออกแล้ว.....อ๊าส์...ซี๊ดดดส์.....ออก...ออก.....แล้ว...ออกแล้วเจ.......ตัวตุ้มเกร็งและก็กระตุก 2-3 ครั้ง ผมเองทนไม่ไหวเช่นกันซอยควยเร็วและแรงสุดๆกระเด้าจังหวะสุดท้าย...แล้วก็ปล่อยน้ำเงี่ยนกระฉูด เข้าไปในร่องหีของตุ้มอย่างแรง น้ำผมมันออกมาเยอะมากในร่องหีตุ้มตอดรัดควย และรีดน้ำควยผมออกมาจนหมด และตอด....ตุ๊บๆๆ ตลอดเวลาจนน้ำควยผมหมดลำควยเลย ผมแช่ควยไว้อย่างนั้นและก้มลงไปจูบปากกับตุ้ม และบอกตุ้มว่า ตุ้มเจรักตุ้มนะเจมีความสุขที่สุดเลย แล้วตุ้มล่ะเป็นยังงัยบ้าง ตุ้มบอกตุ้มเองก็มีความสุขมาก และก็เสียวสุดๆเลย ตุ้มรักเจนะ ต่อไปนี้ตุ้มจะให้เจเย็ดทุกวันเลย เจอยากเย็ดตุ้มอีกหรือเปล่า อยากสิเจอยากเย็ดตุ้มทุกวันเลย หีตุ้มฟิตมากและเย็ดมันส์มากๆ แล้วผมก็ค่อยๆชักควยออกมาแล้วลุกขึ้น ไปห้องน้ำทำความสะอาด ตุ้มเองก็เดินตาผมมาผมก็ล้างให้ตุ้ม ตุ้มเองก็ล้างให้ผม แล้วเราก็อาบน้ำด้วยกัน เราเย็ดกันต่อในห้องน้ำอีก 1 รอบพร้อมกับอาบน้ำเรียบร้อย ออกมาแต่งตัวเหลือบดูนาฬิกา เพิ่งจะตี 3 หันไปดูเพื่อนหลับไม่รู้เรื่องเลย ผมขอตัวไปซื้อของข้างนอก และก็เลยซื้อยาคลุมมาให้ตุ้มกินด้วย พอกินอะรัยจนอิ่มดีแล้วเตรียมตัวจะนอน ที่นี้ตุ้มนอนในอ้อมแขนผมเลย เราสองคนก็นอนกอดกัน ตุ้มนอนซบที่อกผม เราคุยกันสักพักตุ้มบอกไม่เคยโดนใครเย็ดแบบนี้เลย ผมถามว่าแล้วตอนที่ทอมทำล่ะ ตุ้มบอกตอนนั้นตุ้มไม่กล้า เลยให้ทอมใช้แค่มือและปากเท่านั้น เจเป็นคนแรกที่ได้เย็ดตุ้มเลยนะ ผมยิ้มดีใจมากและก็จูบหน้าผากตุ้ม แล้วเราก็เริ่มเย็ดกันอีก 2 รอบอย่างสุดมัน กว่าจะได้นอนก็เกือบตี 5 ตุ้มนอนหลับคาอกผมเลยเราเพลียกันมากตื่นมาอีกทีก็ 11 โมงเช้า หันไปดูเห็นเพื่อนยังนอนหลับอยู่ก็โล่งใจ คิดว่าเพื่อนคงไม่รู้หรอกว่าเมื่อคืนเกิดอะรัยขึ้นบ้าง ผมเลยปลุกตุ้มตื่น แล้วจัดที่นอนให้เรียบร้อย ตุ้มก็เดินไปอาบน้ำเสร็จแล้วผมก็อาบต่อ แล้วผมก็ปลุกเพื่อนให้ตื่น เตรียมกลับบ้าน ผมลงไปซื้อโจ๊กกับน้ำเต้าหู้มาเตรียมไว้รอ พอแต่งตัวกันเสร็จก็กินอาหารเช้ากัน ผมแซวเพื่อนว่าเมื่อคืนนอนหลับสบายล่ะสิ เพื่อนบอกสงสัยเมาหนักไปหน่อยหลับสนิทเลย พอกินอะรัยกันเรียบร้อย ผมก็ขับรถไปส่งเพื่อนที่สถานีรถไฟกลับบ้าน โดยตุ้มเองก็ซ้อนไปด้วย หลังจากนั้นผมก็พาตุ้มไปดูหนัง กินข้าวกัน แล้วก็กลับมาที่หอตุ้มอีกที ทีนี้เราอยู่กันแค่สองคนแล้ว เราก็เลยเย็ดกันอย่างเต็มที่ไม่ต้องกลัวใครเห็นอีก เราเย็ดกันต่ออีก 2 รอบ ผมก็อาบน้ำเตรียมจะกลับบ้าน ผมให้ตุ้มไปอาบน้ำและก็นอนพักผ่อน ผมรอจนพี่สาวตุ้มกลับมาจากต่างจังหวัด ผมก็ขอตัวกลับไปพักผ่อนเช่นกัน ก็อดนอนและมีกิจกรรมหนักขนาดนั้น พอวันจันทร์มามหาลัย เจอเพื่อนๆก็ถามกันใหญ่ว่าเป็นยังงัยบ้างกลับกันตอนไหน ผมก็ยิ้มๆบอกว่าสนุกดี ผมเห็นตุ้มแล้วก็ดีใจมาก หน้าตาตุ้มสดใสขึ้นกว่าเดิม ก็ได้ปลดปล่อยอารมณ์รักกับผมซะขนาดนั้น หน้าตาก็เลยผ่องขึ้น ผมก็ทักตุ้มปกติไม่อยากให้ใครสงสัยกัน แต่เราจะรู้กันเพียงสองคนเท่านั้น ตั้งแต่นั้นมาตุ้มกับผมก็สนิทสนมกันมาก จนเพื่อนๆสงสัยว่าเราเป็นแฟนกันหรือเปล่า เราก็เฉยๆแต่ก็แอบยิ้มให้กัน ผมไปรับไปส่งตุ้มทุกวัน และบางวันเราก็ไปดูหนังกันหลังเลิกเรียน ผมก็จะไปส่งตุ้มที่หอ ถ้าวันไหนพี่ตุ้มไม่อยู่ ผมเองก็จะอยู่นานหน่อย เพราะจะได้เย็ดกับตุ้มด้วย แต่ถ้าพี่ตุ้มอยู่ผมก็จะกลับเร็ว ผมไปรับไปส่งโดยตลอด จนตุ้มเองก็เริ่มห่างจากทอมคนนั้นไปเลย พอทอมมาหาตุ้มจะให้ผมคอยกันไว้เสมอ จนตุ้มให้ผมบอกทอมว่าอย่ามายุ่งอีก ตุ้มมีแฟนแล้ว(ผัวต่างหากล่ะ) หลังจากนั้นทอมก็หายไปเลย จนทุกวันนี้เวลาที่ผมไปส่งตุ้ม แล้วพี่ตุ้มไม่อยู่ผมก็จะเย็ดกับตุ้มทุกวัน และบางทีที่พี่ตุ้มกลับต่างจังหวัด ตุ้มก็จะโทรให้ผมมานอนเป็นเพื่อนทุกครั้ง เพราะเราก็จะได้นอนด้วยกันและเย็ดกันอย่างเต็มที่ จนทุกวันนี้ผมกับตุ้มก็ยังเย็ดกันอยู่ตลอดบางทีมีเรียนเช้าตอนบ่ายเราก็ไปเย็ดกันที่หอต่อ แต่เราก็เรียนไปด้วยกันอย่างมีความสุข หลังๆเพื่อนๆคงจะรู้แล้วล่ะว่าผมคบกับตุ้ม ก็เลยเชียร์กันใหญ่ เรื่องผมกับตุ้มยังมีอีกเอาไว้วันหน้าผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับช่วยเม้นเป็นกำลังใจด้วยนะครับขอบคุณทุกๆคำติชมนะครับ