ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของผม 6

เริ่มโดย karm_mk, ธันวาคม 14, 2009, 08:47:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

ชีวิตของผม ตอนที่ 6
สวัสดีครับพี่น้องชาว Xonly วันนี้กลับมาเล่าต่อนะครับ...ผมกับฟ้าเล่นเสียวกันมาจะสามเดือนแล้ว ตอนนี้ฟ้าเข้าเรียน ก.ศ.น. แล้ว เรียนทุกเสาร์-อาทิตย์ เราแอบเย็ดกันแทบจะทุกวัน..จนตอนนี้ฟ้าหมอยเริ่มขึ้นเยอะกว่าเดิมเป็นไร..ดำๆๆแล้ว ยิ่งตอนแต่งชุดนักเรียนไปเรียนยิ่งน่าเย็ดสุดๆๆ เวลาผมขับรถไปส่งที่โรงเรียนบางที่ผมก้มจับเย็ดในรถเลย...(ตอนนี้ผมออกรถใหม่แล้วครับ..สำหรับเย็ดกันโดยเฉพาะครับ)ผมออกรถ 7 ที่นั่ง ติดฟิล์มดำสนิท ปรับเบาะราบเป็นเตียงได้..ไม่บอกยี่ห้อแล้วกัน? แต่มันส์ดีครับ..ยิ่งเวลาไปจอดในสวนสาธารณะมองเห็นข้างนอกกำลังวิ่งออกกำลังกายแต่ผมอยู่ในรถดูดควยเลียหีกำจนน้ำแตก..เผลอเล่านอกเรื่องนานเลยขออภัยครับ
วันนี้ผมต้องตื่นแต่เช้าพาแฟน+พ่อตา ไปงานศพ ญาติเค้าที่อำเภอบ่อเกลือ(ติดกับลาว)ครับ ขับรถไปถึงช้าหน่อยเพราะทางมันไม่ดีครับไปถึงเจอญาติแฟนกำลังเศร้ากันอยู่คนตายชื่อลุงบุญ เป็นลูกพี่ลูกน้องกับพ่อตาผม..เห็นว่าไปทำสวนขากลับดันโดนงูกัดตายเมื่อคืน..ฐานะบ้านแกดูจนๆ เป็นบ้านโทรมๆชั้นเดียว พ่อตาผมก้อใจดี บอกกับพี่มะลิลูกลุงบุญว่าไม่ต้องกังวล เรื่องงานศพแกจะจัดการเองทั้งหมด..พี่มะลิยกมือไหว้ แกเป็นม่ายสาวสวย อายุแค่ 38 เอง แต่ดูแก่กว่าวัยเยอะเลย..คงทำงานหนัก .....แกอยู่กับลุงบุญมาตลอดตั้งแต่ผัวแกตาย..ตอนนี้ลุงบุญมาตายอีก น่าสงสารเหมือนกัน..พี่มะลิร้องไห้ไม่หยุด..จนผมเองเศร้า..สักพักมีเด็กผู้หญิงเดินเข้ามาในบ้าน บอกพี่มะลิว่าหลวงพ่อให้มาตามให้ไปวัด เป็นลูกสาวแกนั้นเองครับ แกแนะนำว่าชื่อมาลี น่าตาน่ารักน่าชัง เรียนเพิ่งจบป.6 วันนั้นทุกคนง่วนอยู่กับงานศพ..จนดึก ทุกคนเลยลงความเห็นว่าจะเก็บสามวันแล้วเผาเลย พ่อตา ผม แฟน เลยตกลงพักที่นั้นเลย..จนเผาเสร็จค่อยกลับ..บ้านพี่มะลิแกมีห้องเดียวคือโล่งเลยครับ..ทุกคนนอนเรียงกระดานกัน..ตกดึกทุกคนหลับกันหมดสงสัยเหนื่อยมาก..ผมสะดุ้งตื่นตอนกลางดึกได้ยินเสียงกุกกักๆๆผมเสียวหลังเลยครับ..พอมองดีๆๆกลายเป็นลีลูกสาวพี่มะลินอนพลิกตัวไปมา...ผมก้องง..คอยแอบดู..มันแปลกที่ครับเลยนอนหลับไม่สนิทเท่าไหร่..สักพักลีลุกขึ้นเดินไปที่ประตูแล้วเดินกลับมา..ยิ่งดูแปลกๆๆ ผมเลยแกล้งลุกขึ้น..มองไปที่ลี ถามทำอะไรนะ ลีเรียกผมน้า..ลีปวดฉี่ แต่ไม่กล้าออกไปห้องน้ำกลัวผี..ผมขำในใจ..ลุงมันแท้ๆๆยังจะกลัวอีก ผมเลยออกไปเป็นเพื่อน ผมเองก็ปวดฉี่เหมือนกัน เดินออกมาที่ห้องน้ำ(อยู่นอกบ้านสี่ห้าเมตรได้) ลีเข้าไปฉี่แต่ไม่ยอมให้ปิดประตูเพราะกลัวผี..ผมเลยได้แต่เซ็ง..ครับ ผมอุตส่าห์ไม่คิดลามกแล้วนะ ดันมาล่อตาล่อใจอีก..ผมเลยแกล้งบอกว่าผมก้อกลัวผีเหมือนกันขอเข้าห้องน้ำด้วยแล้วกัน ลีรูดกางเกงขาสั้นลงนั่งยองๆๆฉี่ ผมมองใจมันสั่นเลยครับ เพิ่งเคยเห็นหีเด็กป.6 ครั้งแรกในชีวิตเลย ควยมันแข็งขึ้นมาเลย...ผมแกล้งควักเอาควยออกมาแล้วฉี่ให้ลีเห็นเลย ลีมองแบบงง..ถามผมว่าทำมัย..ที่ฉี่ของผมไม่เหมือนของลี..ผมแกล้งขู่ว่าอ้าว แอบดูของน้าเหรอ ลีรีบบอกว่าเปล่า..ผมทำเสียงดุว่า นี่ถ้าแม่เรารู้นะเป็นเรื่องแน่..มาแอบดูของน้า ลียกมือไหว้ขอโทษ..ผมเลยยิ้มบอกช่างเถอะอย่าเล่าให้แม่ฟังก้อแล้วกัน ผมถามลีว่าของน้าต่างกับลียังไงเหรอ ลีว่าของผมมันยื่นออกมายาม ของลีไม่มี ผมเลยควักควยออกมาอีกรอบ..ถามลีว่าอยากดูใกล้ๆๆมั๊ย ลีส่ายหน้าแต่ตายังมองควยอยู่..ผมถามลีว่า..เคยเห็นมั๊ย..ลีพยักหน้าบอกว่าเคยเห็นของตา(ลุงบุญ) ผมตกใจคิดว่าแกเย็ดหลานเลยถามว่าเห็นได้ยังไง..ลีเล่าว่าเคยเห็นแม่กับลุงแก้ผ้าในสวน..อ้าว พ่อลูกคู่นี้มีลับลมคมในแล้วมิน่าร้องไห้ซะมากมาย..ผมถามต่อแล้วแม่กับลุงทำอะไรกัน..ลีว่าไม่รู้ลีกล้าดูหรอกเลยวิ่งกลับบ้าน..ผมแกล้งถามต่อว่า..เห็นบ่อยมั๊ย ลีว่า ลีตอบว่าครั้งเดียว แล้วหาวๆๆ ผมเลยชวนกลับไปนอน ผ่านไปจนถึงวันเผาศพเสร็จ ทุกคนมานั่งกินข้าวด้วยกัน พ่อตาผมถามพี่มะลิว่าจะทำยังไงต่อไป แกว่าคงทำสวนต่อละเพราะไม่รู้จะไปทำอะไรทั้งชีวิตทำแต่สวน แฟนผมเลยถามว่าแล้วไอ้ลีละ จะให้มันเรียนต่อมั๊ย? แกส่ายหน้า แกว่าเป็นผู้หญิงเรียนแค่นี้ก้อคงพอแล้ว แถมแกก้อไม่มีเงินส่งต่อ..พ่อตาผมเลยชวนเอาลีไปเรียนต่อม.1ในเมือง แกจะส่งให้เรียนเอง..ทุกคนเลยตกลงใจตามนี้ พี่มะลิกับลีดีใจจนร้องให้เลย วันนั้นเลยกลับโดยพาลีกลับมาบ้านด้วย..และพาไปฝากเรียนโรงเรียนที่ข้างบ้าน..เวลาผ่านมาตามปกติ..ผมเองก้อไม่ได้คิดอะไรชั่วๆๆกับลีอีกเพราะใจหนึ่งก้อสงสาร แถวผมกำลังมันส์กับน้องฟ้าบ่อยๆๆจนไม่ค่อยว่าง..จนผ่านมาหลายเดือน ก้อเกิดเรื่อง..วันนั้นแฟนผมพานักเรียน(ลูกผมด้วย)ไปเข้าค่ายพุทธศาสนา..เหลือแต่ลูกคนเล็ก..ผมพาฟ้าเข้าโรงแรมกลับบ้านเกือบสามทุ่มแล้ว..เข้าไปเห็นบ้านเงียบมาก..เลยงง เข้าไปดูลูกคนเล็กหลับอยู่..สงสัยพ่อตาแอบเข้าไปเย็ดสาวอ้อ ผมคิดแผลงๆๆเลยจะแอบดู..ผมกำลังค่อยๆๆเดินเข้าไป..เสียงมาก่อนเลยครับ..อ้อคราง..เป็นระยะๆๆ  ได้อารมณ์ดีครับ ผมอ้อมไปที่หน้าต่าง ห้องอ้อ(ห้องคนใช้อยู่ชั้นล่างแอบดูง่ายมาก) ตกใจเลยครับ ผมเห็นลีกำลังแอบดูอยู่ก่อนแล้ว ลีกำลังดูลอดผ้าม่านจนลืมดูรอบตัวเอง ใจผมเริ่มคิดชั่วๆๆอีกแล้ว ปรกติลีจะเป็นเด็กเรียบร้อย เงียบๆๆ ไม่เคยคิดเลยว่าจะชอบแอบดู..ผมอ้อมไปข้างหลังลีกอดลีแล้วเอามือปิดปากลีแน่น ลีตกใจมากๆๆเลย พอหลืบตาเห็นว่าเป็นผมลีหยุดดิ้นนิ่ง..ยกมือไหว้ขอโทษ ผมดูเข้าไปข้างใน โอ้ว..พ่อตาผมกำลังอยู่หว่างขาอ้อ...แกไฮเทคน่าดู..แกเอาควยปลอมมาจากไหนไม่รู้..แยงเข้าหีอ้อบอดซ้ายบิดขวา..ไอ้ควยนั้นก้อสั่นเป็นเจ้าเข้าเลยครับ อ้อครางงิ๋งๆๆๆ เลย ผมจูงมือลีเข้ามาในบ้าน..ลีร้องไห้ ไหว้ขอโทษ..ผม ขอร้องอย่าบอกใคร..อย่าไล่แกกลับบ้านเลย..ผมเลยให้แกเล่ามาว่าเรื่องเป็นมายังไง..แกว่าเมื่ออาทิตย์ก่อนแกลุกมาฉี่ ตอนดึกเห็นพ่อตาผมแอบเข้าห้องพี่อ้อ..ลีสงสัยเลยแอบดู..เห็นพ่อตาผมกำลังเอาหน้าซุกหว่างขาของพี่อ้ออยู่ บางทีพีอ้อก้ออมของพ่อตาผม..ผมถามลีว่าแอบดูมากี่ครั้งแล้ว..ลีสารภาพว่าสี่ครั้งแล้ว..ลีร้องไห้..ผมเลยว่าจะไม่ไล่ลีกลับบ้านนอก..และไม่บอกใคร แต่ผมขอเอาหน้าซุกหว่างขาของลีได้ไหม ลีพยักหน้า..ลีว่าลียอมทุกอย่าง..ขออย่าส่งกลับบ้านเลย ผมเลยจูงมือลีเข้าห้องของลี เข้าไปถึงผมจับลีนอนลงบนเตียง..ดึงเสื้อยืดขึ้น พอพ้นหน้าอก..ผมหายใจไม่ทั่วท้องเลยครับ นมเล็กๆๆอูมขึ้นนิดๆๆ ขาวเนียน..หัวนมสีชมพูเล็กๆๆ สวยมากๆๆ ผมก้มลงไปดูดเบาๆๆ สลับซ้ายขวา ลีขนลุกเลย ลีพยายามบิดตัวหนีปากผม ลีว่ามันจั๊กกะจี๋..ผมว่าทนหน่อยนะ...ผมดูดนมลีไปมาอยู่นานลีหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆๆแต่เม้มปากเน้น..กลัวคนอื่นได้ยิน..ผมเลื่อนขึ้นไปจูบปากลี..ลีเอียงหน้าหนี..ผมจูบหน้าผาก ไซร้ลงมาที่ขอช้าๆๆ..กัดที่ซอกหูเบาๆๆ ลีเริ่มอ่อนแล้ว ผมประกบปากสอดลิ้นเข้าไป..ปากเด็กมันหวานมากๆๆเลยครับ ผมดุ้นลิ้นไปมาสักพัก ลีเริ่มมีการตอบกลับ..ลีเริ่มแลกลิ้นเป็นแล้ว....ผมไซร้เรื่อยๆๆลงมาที่คอ..ที่นม ผ่านลงมาที่หน้าท้อง ลีแขม่วหน้าท้องเป็นระยะๆๆผมรูดกางเกงลีออกพ้นขา..ลีเอามือปิดหีน้อยๆๆไว้...หีที่ไม่มีรอยคล้ำเลย..แคมหีขาวเนียนปิดสนิท...ผมทมไม่ได้แล้วผมก้มหน้าลงเลียหีของลี...ลีหนีบหัวผมแน่น ผมเลยใช้นิ้วลูบหีซึ่งเต็มไปด้วยน้ำลายของผม ผมกดนิ้วเข้าหีของลีแทนลิ้น..ลีสะดุ้งเฮือก...หนีบหัวผมแน่นไปใหญ่ แต่ห้ามนิ้วผมไม่ได้แล้ว...ผมขยับนิ้วไปมาไปมาช้าๆๆ ลีขย้ำผ้าปูที่นอนแน่น แต่ขาลีเริ่มอ้าออกมากว้างขึ้นเรื่อยๆๆ ผมดึงนิ้วเข้าออก สลับกับเลียหีขาวๆๆ ลีแอ่นหีขึ้นรับเป็บจังหวะ...ๆๆ ผมทนไม่ไหวแล้ว..ถอดกางเกงออกมา จับควยผมจ่อที่หีของลี..กดเข้าไปช้าๆๆ มันแน้นมากๆๆ มันคับไปหมด ลีตกใจพยายามดันตัวผมออก บอกว่าอย่าๆๆๆเบาๆๆ ผมฝืนกดจนหัวควยผมเข้าไปได้นิดหน่อย...ลีร้องไห้เลยครับ น้ำตาไหลพราก..แต่ยังเม้มปากไว้..มีเพียงเสียงสะอื้นเบาๆๆ ผมหยุดครับ สติเริ่มกลับมาแล้ว...ผมดึงออกมาช้าๆๆ กอดลีจูบลี..ลีกระซิบว่าถ้าลีกลัวอยู่ผมจะไม่ทำ..ลีมองหน้าผม..ลีว่าลีเจ็บ..มันตึงไปหมด..ผมชมว่าหีลีสวยมาก..ผมเลยทนไม่ไหว...ลีมองหน้าผมถามว่าน้าโกรธลีมั๊ย..ผมส่ายหน้ายิ้มๆๆ..ผมถามลีว่าทำอย่างพี่อ้อได้ไหม ลีพยักหน้า..ลีลุกมาจับควยผมรูดขึ้นลงแรงๆๆ ผมสะดุ้งครับ บอกเบาๆๆ ช้าๆๆ ลีทำตามอย่างว่านอนสอนง่าย..ลีอมควยผมเข้าปากไปแล้ว..(สงสัยดูตัวอย่างมาดี)แต่ก้อแปลบอีกแล้วครับ ฟันของลี..โดนเข้าที่หยักควยผม..เกือบหมดอารมณ์เลย ผมสอนลีสักพักลีเริ่มป็นงาน..จนเริ่มคล่อง..ควยผมแข็งจนจะระเบิดอยู่แล้ว...ผมบอกลีอมควยของผมห้ามปล่อยนะ ผมจับหัวลีกดแน่น...พ่นน้ำเข้าปากลี ลีสำลักน้ำควยผม แต่ก้อยังอมควยผมไว้..มันสุขมากๆๆ เลยครับ ผมกระซิบให้ลีกลืนมันลงไป ลีส่ายหน้า ทั้งที่ควยเต็มปาก. .ผมทำเสียงดุให้กิน..ลีค่อยๆๆกลืนลงไป...จนหมด ผมปล่อยลีนอนลง...แล้วตามลงไปกอด..เรานอนคุยกันเบาๆๆ..ลีว่ามันแปลกๆๆยังไงก้อไม่รู้..จั๊กกะจี๋..ผมเลยบอกว่าไม่ใช่มันคือความเสียว..ลีว่าใช่มันเสียวไปหมด..แต่ก้อเจ็บยิ่งตอนน้าจะดันไอ้นั้นเข้า..ผมเลยสอนว่านั้นคือควยกำลังเข้าหี..ลีว่ามันตึงไปหมดเหมือนขาจะฉีก..ผมจูบหน้าผากบอกว่าขอโทษ..ลีว่ายิ่งตอนน้าเยี่ยวเข้าปากลี..มันสำลัก..ลีเกือบอ้วก..ผมถามลีว่ามันเค็มหรือหวาน..ลีส่ายหน้าไม่รู้..แต่ว่ามันลื่นๆๆ  ผมแกล้งว่ามันเป็นยาดี..ไม่ใช่เยี่ยว..ถ้าเยี่ยวจะเหลือง นี่มันขาวๆๆลีพยักหน้า..ผมว่ามันบำรุงร่างกายผู้หญิง จะทำให้สูง ผิวพรรณจะขาวนวล นมเล็กๆๆลองกินไม่เกินสองเดือนจะใหญ่ขึ้นทันตาเลย ลีถามว่าจริงเหรอ..ลีอยากนมใหญ่เหมือนแม่ลี..สวยดี ผมยิ้มพยักหน้า...กอดลี..ลีว่าอุ่นจังลีชอบให้กอดลี แม่กับตาไม่เคยกอดลีเลย  ลีอยากมีพ่อมากอดเหมือนคนอื่น ผมยิ้มๆๆ ผมบอกลีว่าเรื่องลีแอบดูตอนค่ำผมจะเก็บเป็บความลับ..แต่เรื่องในห้องนี้ ลีต้องเก็บเป็นความลับเหมือนกัน ลีสาบาน..เรานอนกอดกันจนลีหลับ...ผมเลยย่องออกมา..ลงมาข้างล่างเจอพ่อตาแกกำลังสูบบุหรี่อยู่เลยแซวแก..ว่าดูดไม่เบื่อเหรอพ่อ..แกหัวเราะใหญ่ แกถามผมว่าเรื่องของแก แฟนผมรู้ป่าว ผมพยักหน้า บอกแกว่าก้อพอรู้แฟนผมรับได้ แค่พ่อมีความสุขจะทำอะไรก้อทำ แต่ขออย่ายกขึ้นเป็นเมียออกหน้าออกตาก้อพอ พ่อยิ้มดีใจ..แกว่าค่อยยังชั่วหน่อย ผมว่าแฟนผมกลัวแต่เรื่องสมบัตินั่นแหละ กลัวรักมากหลงมากยกให้คนใช้หมด พ่อตาหัวเราะใหญ่ ว่าแฟนผมธรรมะธรรมโมแต่งกเหมือนแม่มันเลย แกเลยว่าเพื่อความสบายใจเรื่องสมบัติจะยกให้ครอบครัวผมไปเลยนี้ ผมแกล้งว่าอย่า..แกยิ้มว่าเอาไปเถอะแกแก่แล้วเดี๋ยวก้อตาย ผมแกล้งแซวว่าตายคาอกมั่งพ่อ...แกหัวเราะใหญ่..วันอาทิตย์แฟนผมกลับมาพ่อผมเซ็นต์โอนสมบัติให้ แฟนผมตกใจใหญ่..ผมก้อตกใจคิดว่าพูดเล่น(สมบัติแกเยอะมากๆๆ) แกยืนยันยกให้เป็นชื่อผมบ้าง แฟนผมบ้าง ลูกๆๆผมบ้าง งงงงงงเลยครับ ผมเลยแจงให้โอนที่ดินกับตึกแถวเป็นของแฟนผมทั้งหมด ส่วนเงินนะโอนบางส่วน..ผมเหลือในบัญชีพ่อตาไว้ 6 ล้าน เผื่อแกจะใช้จ่ายจะได้มีใช้ ดูแกปลงกับชีวิตจริงๆๆ แกแอบยักเงินให้ผมล้านหนึ่ง แกว่าผมนิสัยดีไม่งก..ถ้าเป็นคนอื่นคงเอาสมบัติใส่ชื่อตัวเองไปแล้ว..ผมเลยสบายละครับ..มีเงินเพิ่มอีกแล้ว..วันนี้ขอจบก่อน....แล้วผมจะมาเล่าต่อวันหลังนะครับ

mrt006

จะล่อเด็กป.6ซะแล้วพ่อคุณ  อิจฉามากรู้ไหม ::Crying:: ::Crying::

latipk

::Glad::หัวหมอจนได้ดีเลยทีเดียว

johnywalker

มิน่าละ เขาไม่ให้คบทนาย

saturn

เข้าทางซะแล้วนังหนูเอ้ย

aeadza

เลี้ยงไว้ก่อนครับโตพอใช้งานได้เมื่อไหร่ก็ค่อยเชือด

yourbuddy

มีมาให้เชือดอีดแล้ว เด็กรุ่นทั้งนั้น