ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

~๏ หาสาวมาเสียว จาก msn ๏~

เริ่มโดย Miyabi12, ธันวาคม 15, 2009, 09:19:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Miyabi12

~๏ หาสาวมาเสียว จาก msn ๏~

ล่าสุดปีนี้เอง จาเล่าไรให้เพื่อนๆฟัง เป็นอะไรที่เสียวมากๆ สำหรับผม ผมชื่อ หนุ่ม เป็น หนุ่มที่ไม่รู้จักพอเรื่องสาวๆ
ประมาณว่า ชอบเปลี่ยนคู่ไปเรื่อย ชอบเสียวแบบจีบแป๊บๆ แล้วฟัน บางทีก็ข่มขืน เอาดื้อๆ เพราะในความคิด
 คิดว่าถ้าเขาไม่รักเราเขาคงไม่คุยกะเรา เขาคงไม่มาหาเรา และเขาก็คงจะไม่ให้ความหวังกะเราผมนัดเจอใคร
สองต่อสองในที่เปลี่ยวเมื่อไรต้องได้ฟันเสมอ เกริ่นซะยาวเลย ผมเป็นคนตจว. แต่ก็ไป กทม.
บ่อยเหมือนกานเพราะทำธุระกิจส่วนตัว ล่าสุดเมื่อเดือนที่แล้วคือ กุมภาพันธ์ ผมได้นั่งเล่น msn หาดูหน้าสาว ๆ
ตามเวปที่เขามาโพตส์กัน ไปเจอหน้าสาวคนนึง เข้าตา แล้วก็น่ารัก แต่คนอื่นก็น่ารักเหมือนกัน เทอ ชื่อ มิกกี้
เป็นหมวย อายุ 21 (ในใจรู้อยู่แล้วว่าไม่ซิง เพราะ เป็นสาวกทม.) ผมก็เลย add เมลเข้าไปคุย ประมาณว่าเธอก็เด็ดเหมือนกัน
เล่น msn กะผมก็ต่างคนมีกล้อง คุยตอนดึกอากาศดี ผมแก้เสื้อเล่นมองหน้ามองตากันไปเกิดรมย์ คุยเรือ่งกามๆ กันได้ถูกคอมากไม่รู้ทำไม
อยู่ดีๆมิกกี้ก็บอกว่าร้อนแล้วมิกกี้ก็แก้เสื้อ นมโคตร ( เล็ก ) 32 หรือ 33 ได้ แต่ยังแน่นดีอยู่มิกกี้บอกว่าอยากดู ควยผม ได้ป่ะ
 แน่นอนที่สุดผม ลุกขึ้นแก้ผ้าควักควยให้มิกกี้ดูตอนนั้นมันยังไม่ค่อยแข็ง มิกกี้บอกว่า อยากดูดควยจัง ผมก็หัวเราะกลับไป
บอกว่าจะดูดได้ไงหละ จ๊ะ มันอยู่คนละที่กาน จากนั้นมิกกี้ ก็ลุกขึ้นโฃว์เกงในลายลูกไม้ ค่อย ๆแก้ กางเกงออก
หันก้นมาทางผมก้นงอนน่าเอาควยเข้าไปเย็ดมาก ควยผมลุกทันที ผมนั่งสาวควยไปมิกกี้นั่งลูบหีไป แล้วเราก็คุยกันเรื่อง
แฟนเก่าต่างๆนานาประสบการณ์ต่าง ๆ ที่ต่างคนต่างเคยเย็ดมา จากนั้นมิกกี้ก็แหย่หีให้ผมดู หีมิกกี้ไม่ค่อยมีหมอย สะอาดมากจากในกล้อง
น่าเอาลิ้นเข้าล้วงหีสุดๆ แคมยังปิดสนิทอยู่เลยมิกกี้บอกว่าแฟนมิกกี้ไม่ค่อยเย็ดแฟนมิกกี้เป็นเกย์ เวรจริงๆ ผมเสียดายมาก
อยากกระโดดเข้าเอาควยยัดเข้าหีมิกกี้สุดๆ แต่ก็ได้แค่ชักว่าว น้ำมิกกี้ออกเยอะมาก มิกกี้แหย่เร็วผมก้สาวเร็วในที่สุด ต่างคนต่างน้ำแตก
 เราเล่นแบบนี้กันอยู่ 1 อาทิตย์เต็ม ๆ เล่นประมาณ ช่วง เที่ยงคืน ของทุกวัน มิกกี้บอกว่ามิกกี้เหงามาก ถามว่าผมจะมีโอกาสไปกทม.ไหม
แน่นอนครับผมไปแน่ เพราะต้องไปซื้ออะไหล่ มาขายทุกเดือน เรานัดเจอกัน มิกกี้ชวนผมไปเที่ยว เจอตัวมิกกี้เข้าจริง ๆสวยกว่าในกล้องเยอะ
เพราะความขาว และ ความงอนของก้นมิกกี้ น่าเย็ดสุดๆ หน้าตาออกจะหมวยๆ เหมือน ใครดีหละ เหมือนคนชื่อหมวย นั่นแหละ อิอิ
เราก็คุยกันปกติเพราะเราคุ้ยเคยกันจากกันแอบเย็ดกันในกล้องมาแล้วเพียงแต่ ตอนนี้เราจะเย็ดกันจริงๆ แค่นั้นเอง
แน่นอนที่สุดมันเสียวกว่าในกล้องแน่ ผมขับรถไปมองมิกกี้ ไป มิกกี้บอกว่า มิกกี้เหงามาก วันนั้นมิกกี้ใส่ กระโปรงยีนส์สั้น ขาขาวมาก
มิกกี้ยั่วผมสุด ๆ มิกกี้ถามผมว่า เย็ดผู้หญิงมากี่คนแล้ว ผมบอกว่าไม่ได้นับ แล้วผมก็หัวเราะ เราคุยกันสนุกถูกคอมากเรื่องๆกามๆ ต่าง ๆ
สักพักมิกกี้ของขึ้นมิกกี้บอกว่ามิกกี้เสียวมากเวลาได้ฟังเรื่องพวกนี้ มิกกี้รื้อกระโปรงขึ้น แล้วบอกว่า เนี่ยแฉะหมดแล้ว ผมมองลงไป
กางเกงในสีเหลืองอ่อนๆ ลายลูกไม้ เป็นแบบสายรูด มีรอยเปื้อนน้ำ เห้นเป็นดอกเป็นดวงชัดเจน วันนี้ผมเห็นของจริงแล้ว มันน่าเลียสุดๆ
มิกกี้เอามือมาลูบเป้ากางเกงปลุกควยผม สักพักผมก็ไปถึงคอนโดมิกกี้ ตอนนี้ควยผมก็แข็งสุดๆ แล้วมิกกี้ก็เงี่ยนเช่นกัน
มิกกี้เดินจูงมือผมขึ้นคอนโด พอเข้าห้อง ผมรีบล๊อคห้องกอดด้านหลังมิกกี้ แล้วเอามือเข้าไปล้วงหีมิกกี้ ซึ่งตัวมิกกี้ก็สูงพอๆ ผม หีมิกกี้แฉะมาก
 ผมเอามือล้วงสักพัก รู้สึกว่ามันดูดนิ้วผมแรงเหมือนกัน ผมก็ค่อย ๆรูดซิบกางเกง ผม ดันมิกกี้หันหน้าเข้าฝา ค่อย ๆเอาควยถูร่องก้นมิกกี้
มือผมก็ยังล้วงหีมิกกี้อยู่ก้นมิกกี้งอนน่าเย็ดสุดๆ ปากผมก็เลียตรงใบหูมิกกี้มิกกี้ร้องครางไม่เป็นภาษา หีมิกกี้ขมิบดูดนิ้วผม ตุ๊บๆๆ
ผมกระตุกสายเกงในมิกกี้หลุดออกแล้วผมก็ดัน ควย เข้ารูหีมิกกี้เต็มแรงมิกกี้สดุ้ง มิกกี้เด้งก้นรับควยผม แล้วก็ขมิบรู น้ำผมแทบแตก
มิกกี้ส่ายก้นใหญ่เลย ผมกัดฟันเกร็งไว้ ดันเข้าไปจนมิดมิกกี้ร้อง โอ๊ว มือมิกกี้จับ ผนังอยู่ แอ่นก้นงอนที่ผมอยากเย็ด มาให้เต็มควย
มือผมสองข้างรื้อกระโปรงขึ้นจับที่สะโพกมิกกี้ควยผม ปักคาหีมิกกี้ไว้ ผมเงี่ยนมาก ผมเลยกระทุ้งเย็ดหีมิกกี้ซะเต็มที่ แต่ยอมรับว่าหีมิกกี้ดูดดีจริงๆ
ยังกะสาวซิง น้ำหีมิกกี้ออกเยอะมาก แต่ก็ยังฟิตอยู่ ผมจับสะโพกมิกกี้แล้วกระแทกแรงมากด้วยความเงี่ยน มิกกี้ร้องไม่เป็นภาษา จำได้ว่า
เย็ดมิกกี้แรง ๆเลย เย็ดให้หีฉีกไปเลย มิกกี้เงี่ยน ผมได้ยินแค่นั้น มันกระตุ้นควยผมสุดๆ ผมกระเด้าควยเข้าเต็มแรงมันชนผนังมดลูกดังกึก
 เสียวสุดมิกกี้ร้อง วี๊ด ไม่เป็นภาษา ประมาณสัก 5 นาทีผมทนไม่ไหวเพราะดูดดีเหลือเกินน้ำแตกเต็มหีมิกกี้ล้นออกมามิกกี้บอกว่า มิกกี้เสียวมาก
แล้วมิกกี้ก็ไม่ได้โดนเย็ดนานแล้วแฟนมิกกี้ เย็ดไม่มันเลย ผมถามว่ามิกกี้เสร็จไหมมิกกี้ไม่บอก แต่ยิ้ม ๆ แต่ผมก็เห็นมิกกี้ขมิบแรง
ตั้งแต่ผมแหย่หีแล้วยิ่งตอนโดนเย็ด ยิ่งขมิบแล้วครางสุด ๆผมคิดว่ามิกกี้น่าจะเสร็จสักสองที จากนั้นเราก็ถอดเสื้อผ้ากันไปอาบน้ำ
 เย็ดกันในห้องน้ำ มิกกี้ดูดควยให้ผม ผมเลียหีให้มิกกี้ยืนเย็ดกันอีก จากนั้นก็หาไรกินไปนอนเย็ดกันบนเตียงต่อ จนเช้า
ผมก้ไปซ์อของมิกกี้ก็ไปด้วย มิกกี้ขอเป็นกิ๊กกะผม ผมก็ยอม นี่ กีมีนาคมแล้ว ผมคงขึ้นไปเย็ดมิกกี้อีก
เพราะเราคุยกันแล้วก็เย็ดกันในเน็ตเกือบทุกวัน ผมยังติดใจในลีลาและเสียงร้องมิกกี้อยู่ ยังไม่เบื่อในตอนนี้ แล้วก็ไม่ร้ว่าจะเบื่อรึเปล่า
เอาไว้งวดนี้ ผมกะว่าจะไปเย็ดตูดมิกกี้มิกกี้บอกว่าไม่เคยกลัวเจ็บแต่ยังไงผมก็จะหายาหล่อลื่น แล้วก็จะเย็ดให้ได้
เพราะผมคบกับสาวคนไหนผมต้องได้เย็ดทั้งหีและตูดทุกคน
ถึงผมจะไม่ได้เปิดซิงหี ผมก็ขอได้เปิดซิงตูด อิอิ เพราะมันดูดแรงกว่าหีเยอะ อิอิ

Special Thank For zusumiyaharuhi
...
....
.....

*~    ปุ นิ   ปุ นิ   แอบโหลดอะไรนะ เค้าเห็นน่า~า    ~*