ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นแฟนสาวลูกครึ่ง

เริ่มโดย NETHECTOR, ธันวาคม 15, 2009, 09:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

แฟนผมเป็นสาวลูกครึ่งแม่ไทย พ่ออังกฤษ เธอชื่อ วิกกี้ เรียนอยู่มหาวิทยาลัยชื่อดังอายุ18 ปี และอยู่หมู่บ้านเดียวกับผม เรารู้จักกันเมื่อตอนปีใหม่ที่ผ่านมา ตอนนั้นผมกำลังจะกลับบ้านต้องนั่งรถตู้กลับ เช่นเดียวกับวิกกี้ ซึ่งเธอนั่งอยู่ก่อนแล้วเบาะหลังสุด ผมขึ้นมาทีหลังจึงเข้าไปนั่งติดกับเธอ ตอนจ่ายค่าโดยสาร วิกกี้ไม่มีแบ๊งค์ย่อย เธอมีแต่แบ๊งค์พัน คนเก็บเงินก็ไม่มีเงินทอนให้ ผมเลยเสนอออกค่าโดยสารให้เธอไปก่อน เธอขอบคุณผม เธอบอกว่าลืมแลกแบ๊งค์ย่อยก่อนขึ้นรถ ผมบอกว่าไม่เป็นไร แล้วถามเธอว่าบ้านอยู่ไหน เธอก็คุยกับผมอย่างดี ลงจากรถเราอยู่หมู่บ้านเดียวกัน แต่ผมเพิ่งเคยเห็นเธอ และบ้านเธอถึงก่อนผมที่อยู่ต้นซอย ส่วนผมอยู่กลางซอย ถึงบ้านเธอๆชวนผมเข้าข้างในก่อน ยกน้ำมาให้ดื่มและเอาเงินค่ารถให้ แต่ผมไม่รับ พ่อแม่เธอก็ไม่อยู่ เพราะต้องบินไประหว่างประเทศไทยกับอังกฤษ 2-3 เดือนจะกลับมาทีนึง พ่อแม่ของเธอจะส่งเงินมาให้ใช้เดือนล่ะครั้ง สักครู่ผมก็ขอตัวกลับบ้านก่อน หลังจากวันนั้นผมจะมาแวะบ้านเธอทุกวันถ้าไม่ได้นั่งรถคันเดียวกลับมาพร้อมกัน เธอเป็นสาวน่ารัก สูง 170 ซม. ผิวขาวร่างอวบอัด เอวเล็กสะโพกผายกลมกลึง วันเสาร์อาทิตย์ผมจะขี่จักรยานมาหาเธอที่บ้าน เพื่อช่วยสอนวิชาที่ วิกกี้ไม่เข้าใจ เพราะผมเรียนอยู่ปี 4 คณะบริหารธุรกิจ แถวกล้วยน้ำไท เวลาเธออยู่บ้านจะนุ่งกางเกงขาสั้นโชว์ต้นขาอวบเนียนน่าลูบไล้ สวมเสื้อยืดหลวมๆ และไม่ค่อยชอบใส่ยกทรงปล่อยนมที่โตอวดความเต่งตึงในเนื้อผ้า ทั้งหัวนมที่พุ่งชูชันเม็ดน้อยดูแล้วชวนกระสันต์ไปหมด เรารู้จักกันได้ 2 เดือนกว่า แม่เธอก็กลับมา พ่อแม่เธอขอบใจผมที่ช่วยดูแล วิกกี้ เสาร์ อาทิตย์ ผมก็มักจะชวนเธอไปดูหนัง ฟังเพลง ไม่ก็อยู่บ้านเธอ หรือบางทีก็บ้านผม จนเข้าหน้าเทศกาลสงกรานต์ ผมชวน วิกกี้ไปเที่ยวเชียงใหม่ พ่อแม่เธอก็ไม่ว่าอะไรให้ไปกับผม ผมเช่าโรงแรมเชียงอินท์พัก วิกกี้ถามว่า แล้วจะนอนยังไง ผมบอกว่าให้เธอนอนบนเตียง ส่วนผมนอนข้างล่าง พอขึ้นไปห้อง 323 วิกกี้บอกว่า "ขอตัวเข้าห้องน้ำก่อนน่ะ พี่ตั้ม" เธอเรียกชื่อเล่นผม แล้วหยิบเสื้อคลุมออกมา พร้อมเสื้อผ้ามาเปลี่ยนด้วย พอเธอเข้าห้องน้ำผมถือโอกาสแอบดูที่รูระบายอากาศ วิกกี้เป็นคนผิวขาวจั๊วะ นมตั้งเต้าและใหญ่มาก หัวนมออกสีชมพูระเรื่อ เอวคอดสะโพกผาย ก้นงอน โคกอวัยวะเพศหญิงใต้สะดือนั้นนูน อย่างแทบไม่น่าเชื่อ กว้างขนาดฝ่ามือปิดไม่มิดแน่ ขนหมอยมีเพียงปะปราย เธออาบไปถูเนื้อถูตัวถูนมทั้งสองเต้า ทำให้รู้ว่าแข็งมากเพราะมันเด้งดึ๋ง ทั้งที่หว่างขาดูเธอจะรักษาความสะอาดเป็นพิเศษ ถ่างขาล้างล้วงทำความสะอาดอยู่นาน ผมเห็นตอนถ่างขาออกแคมอ้านั่น แตดเธอแดงสดเม็ดใหญ่มากเท่าหอยแคลงตัวเล็กน่าดูด จริงๆ แค่นี้ควยผมก็ลุกโชนแล้ว กระทั่งเธออาบน้ำเสร็จนุ่งสายเดี่ยวกางเกงขาสั้นใส่เสื้อคลุมออกมา ผมก็เข้าไปอาบบ้าง ในใจก็คิดไปว่าต้องหาโอกาสปล้ำเธอให้ได้ ผมกับวิกกี้ไปเที่ยวกันในตัวเมือง เดินดูของขายที่ส่วนใหญ่เป็นของฝาก ของที่ระลึกทั้งนั้น พอตกดึกผมก็ชวนวิกกี้เข้าผับชั้นล่าง ของโรงแรม สั่งวิสกี้ แล้วเราก็นั่งดื่มเคล้าเสียงเพลง กันจนนานพอสมควร ดูเหมือนวิกกี้ดื่มมากไปหน่อย เมาแทบไม่ได้สติเลย ผมต้องประคองเธอกลับขึ้นห้อง พอวางเธอลงนอนบนเตียงก็ก้มลงจูบปาก เธอก็โอบแขนคล้องคอผม รับการจูบตอบอย่างเร่าร้อน มือผมคลึงนมเต้าอวบ เธอครางในลำคอ ผมปลดเสื้อพร้อมๆบราเธอออกแล้วนมเต้าอวบตึงขาวผ่องก็ปรากฏแก่ตาใกล้ๆ ผมเลื่อนปากจากคาง ลงมาสู่เนินอกเลียไปทั่วทั้งสองเต้า สู่ยอดหัวนมฉกลิ้นจนเธอครางกระเส่า บิดร่างไปมาอย่างกระสันต์รัญจวนใจ ผมดูดนมเธอกัดเบาๆ ด้วยไรฟันเธอยิ่งครางดังขึ้น มือผมลูบจากหน้าท้องลงไป แล้วรูดสู่ปลายเท้าเอามือคลึงเนินหี บนกางเกงในสีขาว ครู่เดียวกางเกงในตรงหว่างขาก็เริ่มชื้น เธอครางสูดปาก ผมกดนิ้วขยี้ให้ตรงกลางร่อง บดแตดเธออย่างแรง จนเธอกางขาออก ผมดึงกางเกงในเธอออกพ้นปลายขา เอาฝ่ามือลูบร่องเสียดสีติ่งแตดปากรูหีที่ฉ่ำแฉะ "โอ๊ยพี่ตั้ม ฉันเสียว...ซี๊ด เสียวจังเลยค่ะพี่......โอ๊ย" ผมดูดนมเธอบิดไปบิดมาและเริ่มกรีดร้อง ร่องหีที่อ้าออกกว้าง เธอกอดเอามือข่วนหลังผมจนแสบ ผมปล่อยหัวนม เลียต่ำลงมาที่รูสะดือแล้วเลื่อนมาจูบที่เนินโหนกกว้าง มองร่องรูที่ยาวเม็ดแตดที่พองใหญ่ขึ้นกว่าเดิมแดงก่ำ ร่องรูเป็นรูปวงรียาวลงไปถึงง่ามก้น ผมทาบริบฝีปากลงไปดูดน้ำเมือกและเลียแตด เธอส่ายหอยเด้งอัดครางอย่างเร่าร้อนผิดปกติมากทีเดียว "โอ๊ย...ซี๊ด พี่ตั้ม ฉันไม่ไหวแล้ว...อูยย เสียวมากเหลือเกิน เสียวค่ะพี่" ร่างเธอผวาสะดุ้งไม่หยุดหย่อน ที่โดนผมฉกติ่งแตดแล้วเม้มปากคาบบิดไปมาทั้งดูดแรงๆ เต็มปากเต็มคำดีจังกับแตดเม็ดนี้ มือที่ว่างปลดเสื้อผ้าตัวเองออกเหวี่ยงไปอย่างไม่ใยดี พอร่างเปลือยก็ผละปากจากร่องหอย แล้วขยับตัวขึ้นจับโคนขาเธอให้ถ่างอ้ากว้างที่สุด จนแคมในเปิดปากรูอ้าแดงระเรื่อ ผมจับปลายถอกที่แข็งทื่อเข้าถูไถในร่องกดขยี้แตดเธอดิ้นส่ายหอย มือผมก็คลึงหัวนมขยำนมเต้าเต่ง "โอ๊ย พี่ตั้ม ฉันไม่ไหวแล้วช่วยด้วยเถอะพี่ เอามันใส่เสียทีซิ...โอ๊ย" ผมกดเอ็นตรงที่ปากรูหอยแล้วดันใส่ในความฟิตคับแน่น เธอขยับก้นส่ายไปมาเพื่อให้เอ็นผมลื่นไหลเข้าไปเรื่อยๆ "ซี๊ด...โอ๊ย เบาหน่อยพี่...คับแน่นไปหมดแล้ว โอ๊ย เสียวดีเหลือเกินพี่ขา" เธอครางแล้วส่ายก้นตลอด เมื่อเอ็นมิดความยาวผมก็ช้อนก้นเธอยกขึ้นแล้วซอยกระเด้าถี่ๆ ไม่รุนแรงนัก เสียงเธอครางเร้าใจผมมากทีเดียวผมซอยท่อนเอ็นพักนึงก็ดึงหมอนมา สอดใต้ก้นเธอ ทำให้เนินของเธอหงายแอ่นมากขึ้น โคกลอยเด่นดูเพลินตาทีเดียว แล้วผมก็ทาบตัวลงกอดจูบบดปาก ล้วงมือขยำนมกระเด้าซอยไม่ยั้งอีกแล้ว และพอกดแช่พักภายในรูหลืบของเธอก็ตอดลำเอ็นผมหนึบๆ เล่นเอาผมซ่านสยิวต้องรีบชักกระเด้าต่อ...ปากเราบดกันอย่างเร่า ร้อน เธอบิดปากออกครางร้องเร่งให้ผมออกแรงกระแทกทั้งให้เพิ่มความเร็วขึ้นอีก "โอ๊ยพี่ตั้ม เร็วอีกหน่อย เร็วอีกพี่ ฉันจวนแล้ว...ซี๊ด" ผมกำลังมันส์หยดเร่งซอยท่อนเอ็นตามคำขออุตลุดกับรูหอยที่อัดได้ มันส์ดีเหลือเกิน ทั้งฟิตทั้งตอดดูด ในรูเหมือนมีสิ่งกีดขวางขรุขระสร้างความเสียวให้กับหัวถอกที่เปลือยหนังจนผมหยุดไม่ได้แล้ว ร่างวิกกี้ผวาเฮือกเกร็งตัวกอดรัดผมแน่น เล็บจิกหลังผมจนเจ็บแปล็บทำให้เร่งกระแทบเอ็นจนสุดลำ หลั่งน้ำกามร้อนผ่าวเข้าไปในรูที่กำลังขมิบตอดอย่างแรง ผมกดแช่อยู่อย่างนั้นพักหนึ่ง จึงค่อยๆ สาวเอ็นที่อ่อนตัวออกมา น้ำกามขาวข้นทะลักไหลย้อย..ผมลงนอนแผ่หายใจระทวยเหมือนเธอ แล้วมองตากัน ผมถามว่าเป็นไงบ้าง เธอตอบว่าเจ็บจังเลย พี่เล่นกระแทกซะแรงเชียว แล้วเราก็ผวากอดจูบบดปากกันอย่างดื่มด่ำ ก่อนจะต่อเกมส์สวาทในยกสอง เธอเป็นลูกครึ่งที่เร่าร้อนอยู่แล้ว ผมแน่ใจว่าเธอไม่เคยโดนเดือยไหนๆมาก่อนแน่ แต่การช่วยตัวเองน่าจะใช้ของเทียมเพราะพ่อเธอต้องซื้อให้แม่มาเก็บไว้บ้าน และเธอคงไปค้นมาใช้แก้อยาก ส่วนหนังโป๊ไม่ต้องพูดถึง บ้านไหนไม่มีเป็นไปไม่ได้ ถ้าลองมีเครื่องเล่นแล้ว คราวนี้เธอหันมาเลียเอ็นผมบ้าง การเลียไม่แพ้นางเอกหนังโป๊เลย แผล็บ..จ๊วบ เธอใช้ลิ้นห่อหัวเงี่ยงบานและใช้อุ้งปากอันอ่อนนุ่มของเธอค่อยๆ อมท่อนเอ็นลงไปจนถึงลากถึงโคน และเลียกระโปก ดูดดึงรีดปลิ้นคายออกมาแล้วดูดเอ็นเม้มรูด เล่นเอาผมร้องลั่นไปเหมือนกัน ผมนอนตัวแข็งเกร็งสู้ความเสียว จนกระทั่งวิกกี้โดดขี่หว่างขาผม อ้ารูหอยกว้างงับท่อนเนื้อผมกดลง ผมผงกหัวดูท่อนเอ็นที่กำลังเลื่อนหายไปในร่องหลืบเธอ แล้วผลุบออกมา สลับกันไป เธอขย่มจนนมกระเพื่อม ผมต้องอ้าปากไล่งับดูดนมเธออย่างสนุก เธอครางแหงนหน้าส่ายสะบัดเร่าๆ ร้องบอกเป็นระยะว่า เสียว...สูดปากซี๊ด แล้วบอกว่าจะไม่ไหวแล้ว กระทั่งเธอกดลงแล้วฟุบทาบทับกับตัวผมหอบหายใจแรง ผมก็จับเธอพลิกลง แล้วยกขาเธอพาดบ่า โย้ตัวไปข้างหน้าเพื่อดูดนมและขย่มซอยไปพร้อมๆกัน ผมเริ่มเร่งจังหวะเร็วและร้อนแรงขึ้น ก่อนที่น้ำกามจะพุ่งพวยออกมานั้น ผมจึงรีบดึงออกมาพ่นฉีดน้ำกามใส่ บนเรือนร่างที่ขาวนวลของเธอ อย่างท่วมท้น ผมเลื่อนตัวขึ้นไปแล้วจ่อปลายหัวถอก ใส่ปากเธอที่อ้ากว้างอย่างรอคอย วิกกี้ดูดดื่มกลืนกินอย่างเอร็ดอร่อย แรงดูดของเธอทำผมเสียวสะท้าน บิดตัวเร่าๆ หน้าเหยเกเผลอร้อง โอ๊ย....โอ๊ยไปตลอด เสียงจนหัวใจแทบวายเลยละคุณ เกมส์สวาทยังไม่สิ้นสุดเพราะเธอดูร้อนร่านหนักขึ้นที่เจอของจริงเนื้อแท้ๆ เรานอนกอดจูบคุยกันไปเรื่อยๆ มือเธอกำควยผมกระตุกไปตลอดการคุยปลุกอารมณ์ แต่เอ็นผมมันยังนุ่มนิ่มที่เพราะผ่านศึกกิจกามไปถึง 2 ครั้ง 2ครา ติดๆกันนั่นเอง ช่วงนั้นเวลาเพิ่งตี 2 ผมหลับตาพักเหนื่อยทั้งที่ตอนแรกหวังเอาเธอให้มันที่สุด
นึกไม่ถึงเลยว่าจะมาแพ้แรงตัวเองแบบนี้ วิกกี้คงกำเอ็นผมถอกหนังกระตุกไม่เลิก เธอหวังจะให้มันพองตัวแข็งแกร่งขึ้นมาอีกหน....ผมเองก็หวังเช่น นั้น "เดี๋ยวพี่ทำให้วิกกี้บ้างน่ะ" เธอขยับแอ่นโคกหอยให้ผมเลย ผมเอานิ้วแหย่เขี่ยเม็ดแตดที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยเมือกเหนียวหนึบหนับ แล้วคว้านเข้าไปในรูที่ลืนด้วยสองนิ้ว "อูยย....อูยย....ซี๊ด เสียวอีกแล้วล่ะพี่ขา..ฉันเสียว....เสียวเหลือเกิน" ถึงน้ำกามผมจะท่วมรูหลืบ แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากไปกว่าจะเอาใจเธอให้สมอยาก จึงหันไปเอาปากทาบร่องหลืบแล้วฉกลิ้นละเลงเม็ดแตดอย่างหนัก นิ้วชักไชควักล้วงรูร่องเร็วขึ้น "โอ๊ย...ไม่ไหวแล้วพี่ ฉันจะน้ำแตกแล้ว......" พักเดียวที่เห็นเธอร่านหนัก เอ็นผมกลับพองตัวอย่างไม่รู้ตัว มันกระดกขึ้นชูคออยากมุดรูสาวสวยอีกแล้ว ผมดึงนิ้วออกเธอแอ่นหอยตามอย่างเสียดายแล้วถอนใจเฮือก "หันโก้งโค้งให้พี่เอาดีกว่าน่ะ" และไม่รอช้า ผมจับร่างเธอพลิก คุกเข่าเอามือยันพื้นหันบั้นท้ายขาวโพลนมาทางผมที่กำลัง ประคองเอ็นเตรียมมุดรูอย่างกระชั้นชิด ผมจัดการสอดเอ็นเข้าแล้วซอยกระเด้าอุดตลุด มือรังบั้นท้ายเธอดึงกระชากตามจังหวะ และรั้งไว้ไม่ให้กระเด็นไปตามแรงกระแทกส่ง เธอร้องลั่นอย่างสุดเสียวและกำลังจะน้ำแตกอีกครั้งถึงได้ส่ายหอยแหงนหน้าสูดปาก ส่ายสะบัดไปมา "โอ๊ย โอ๊ย ไม่ไหวแล้ว ฉันจะออกแล้วพี่ขา..ซี๊ด" "พี่ก็จะออกแล้วเหมือนกัน....หอยวิกกี้นี่มันส์สุดๆ จริงๆ ซี๊ด" ผมซอยท่อนเอ็นกระหน่ำทันทีที่เสียวจิ๊ด แล้วแทงสุดแรง ให้หัวเงี่ยงพุ่งชนปากมดลูก เท่านั้นเองเธอฟุบหน้าแน่นิ่งเกร็งไปทั้งร่าง รูหอยขมิบยวบๆ ผมก็หลั่งน้ำกามเกมส์สุดท้ายในคืนนั้นเข้าไปในมดลูกเธออย่างสมใ จ หมดแรงชักท่อนเอ็นออกมานอนแผ่หรา หอบตัวโยนกันทั้งคู่แล้วเพลียหลับไปด้วยกัน สายวันรุ่งขึ้น....วิกกี้เขย่าปลุกผม "พี่ตั้มดูหอยฉันซิ.....บวมเป่งเลย" "เจ็บหรือเปล่า.....ไม่ต้องกลัวน่ะ พี่จะรับผิดชอบทุกอย่าง" ผมกอดเธอปลอบแล้วพาเข้าห้องน้ำไปล้างคราบโลกีย์จากเมื่อคืน รูหอยเธออ้า หุบไม่ลงเลยครับ ขณะที่ผมแหกล้างให้ ยิ่งถูยิ่งล้างก็ยิ่งเสียว เลยจับวิกกี้ยืนjetกันในห้องน้ำอีกครั้งก่อนออกมหาของกินข้างล่าง กินอาหารเสร็จ ผมบอกเธอว่าวันนี้ไม่ต้องออกไปไหนหรอกน่ะ นอนเอากันดีกว่าพรุ่งนี้ค่อยออกไปเล่นสงกรานต์ก็ได้ เธอบอกว่า "ไม่ไหวล่ะพี่ ขอพักเถอะน่ะ ระบมไปหมดแล้ว" ผมดึงเธอมากอดจูบขยำนมขยำเนินหอยพักเดียวเธอก็ยอมแก้ผ้าให้ผมจับเธอjetอีก แล้วตลอดทุกวันที่อยู่เชียงใหม่ผมก็ขึ้นคร่อมกระเด้าเธอจนปวดเอ็นไปเลย กระทั่งวันจะขึ้นรถกลับกรุงเทพฯยังกระแทกรูเธออีกสองยกรวดเพลีย หลับยาวตั้งแต่เชียงใหม่จนถึงกรุงเทพฯเลยล่ะครับ สรุปก็ไม่ได้เล่นสงกรานต์เลย