ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขียนแต่งต่อเองตามความชอบส่วนตัว ภารกิจกามเทพ รุ่นพี่ที่รัก กามเทพรักเธอภาค 3

เริ่มโดย ชุ้ง, กรกฎาคม 14, 2023, 12:47:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชุ้ง

เขียนแต่งต่อเองตามความชอบส่วนตัว แต่งต่อ ภาคที่แล้ว

แนะนำตัวละครกับเรื่องย่อ ไว้ก่อนนะครับนั่งเขียนอยู่

กามเทพรักเธอ

แนะนำตัวละคร

มินตรา

ดาหวัน

พลอย

ตาต้น

ไข่มุก 

อุ๋งอิ๋ง

ฟรัง

อันซุ

เรื่องย่อ 

======= ผ่านมาแล้ว 3 เดือนต่อมา =======

พลอยกวักมือเรียกเพื่อนไปคุยกันหน่อย พลอยกับเพื่อนเดินไปนั่งโต๊ะหินคุย
มีเรื่องอะไรหรอพลอย เรียกเรามาคุย1ต่อ1 ว่ามาเดี๋ยวนี้เลยเพื่อนรัก แล้วผู้หญิงคนนี้เป็นเพื่อนพลอยชื่อว่าไข่มุกมหาลัยเดียวกัน

อยากได้ตัวละครไหนบอกได้นะครับอยากเพิ่มนางเอกเรื่องไหนพิมพ์ บอกได้นะครับ

Nagi

ถือว่าดีครับผมรอผู้เขียนกลับมาเขียนไม่มาเขียนเลยพี่เอากลับมาเขียนผมรออ่านครับ