ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้บนเลยโดนเอา

เริ่มโดย slotass, ธันวาคม 15, 2009, 09:48:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมแต่งงานกับภรรยามา 5ปีแล้วแต่ยังไม่มีลูกเราได้ไปปรึกษาหมอหลายที่ ไม่ว่าจะเป็นหมอที่ต่างประเทศก็ตาม ทางหมอตอบเหมื่นกันว่าไม่มีทางสาเหตุ เชื่อของผมไม่แข็งแรงและรังไข่ของภรรยาผมก็ผลิตไข่ได้ไม่สมบูร เราจึงไม่สามารถมีบุตรได้ หมอก็แนะนำให้เอาตัวอ่อนของญาติมาฝังที่ มดลูกแทน ผมกับภรรยาก็มาปรึกษากัน สรุปว่าไม่เอาเราอยากได้ เลือดเนื้อของเราแท้ๆถ้าไม่ได้ก็ไม่ทำ ทรัพย์สมบัตรของเราที่มีอยู่ ถ้าเราตายก็จะมอบให้สถานรับเลี้ยงเด็กกำพร้า เราทั้งคู้ก็ทำใจอยู่ ปีกว่าอยู่ๆภรรยาผมก็บอกว่าพี่เรายังไม่ได้ลองอีกวิธีหนึ่ง ผมงงและบอกว่าเรื่องอะไรภรรยาบอกว่าการมีลูก ผมถามว่าวิธีอะไร การบน ผมบอกภรรยาไปว่าลองก็ได้ แต่เผื่อใจไว้บ้างนะ และจะไปบนที่ไหน ภรรยาผมยิบหนังสือนิตยสารมาให้อ่าน ในนั้นมีอยู่คอล่ำหนึ่งเขียนเกี่ยวกับไสยศาสตร์ ผมอ่านแนะนำสถานที่ต่าง และมาถึงประโยคสุดท้ายเกี่ยวกับการขอให้มีลูก ผมอ่านจนจับใจความได้ว่า การบนเกี่ยวกับเรื่องเพศจะให้ได้ผลนั้น การแก้บนต้องแก้เกี่ยวกับเพศด้วย และเราก็ไปตามที่นิตยสารแนะนำ พอไปถึงที่มันเป็นสถานที่ท่องเทียว แต่ไม่มีคนไปเทียวมากนักบรรยากาศดีมาก มีถ้ำ น้ำตก เดินจากบริเวณ ที่จอดรถไปไปประมาณ 300เมตร จะมีหน้าผา และตรงหน้าผามีรูปหินที่ยื่นออกไปจากหน้าผา และถูกแกะสลัก ให้เป็นรูป ปลัดขิก ขนาดใหญ่ ในหนังสือบอกว่าเป็นการแกะของชาวไทยใหญ่ ภรรยาผมบอกว่าเราทำการบนขอให้เรามีลูกเลยจะได้รีบกลับเย็นมากแล้ว เราปรึกษากันว่าถ้าบนได้ผลเราจะแก้บนอย่างไร ในหนังสือบอกว่าต้องแก้บนด้วยเรื่องเพศเท้านั้นจึงจะได้ผล และเราก็ทำตามที่หนังสือแนะนำ ในระว่างขอนั้นผมก็ได้เอามือไปจับหีเมียตลอดเวลา และเราก็พูดพร้อมกัน ขอให้เราทั้ง สองได้มีลูกที่เกิดกับเราโดยสายเลือดของเรา ถ้าท่านเมตราให้เรามีลูกเราจะแก้บนตามที่ท่านชอบ โดยผมจะให้ท่านได้เห็นการเย็ดของเมียผมกับชาวต่างชาติและยังแถม ผมกับพ่อผมรุมเย็ดเมียผมอีก และเมียผมก็ผูดต่อหนูจะให้พ่อหนูร่วมเย็ดด้วย พอพูดจบผมก็เอามือออกจากหีเมียผมที่มีน้ำจากหีเมียผมมาทาที่หัวปลัดขิก และเราก็ขึ้นรถจะกลับ อยู่ก็มีชายสูงใหญ่มายืนตรงประตูรถตรงเมียผมนั่ง และเอาปลัดขิกส่งให้และบอกว่าถ้าสิ่งที่ขอได้ผลก็จะได้ไม่ต้องกลับมาแก้บน ที่นี้ให้เสียเวลาให้แก้บนกับปลัดขิกนี้ก็ได้ ถ้าภายใน 3เดือนสิ่งที่ขอไว้ไม่ได้ผลก็ทิ้งไป ถ้าได้ผล พอแก้บนเสร็จแล้วก็นำมาคืนก็แล้วกัน เมียผมก็รับไว้ และบอกว่าฝากเงินไว้บำรุงสถานที่ 2000บาท พอกลับถึงบ้านผมกลับมีอารมณ์ทางเพศมากเย็ดภรรยาผมทุกคืนจะออกจากบ้านไปทำงาน ก็เลียหีทุกครั้งหลังจากนั้น เพียงเดือนเดียว ภรรยาผมก็ท้องผมดีใจมากพอได้ 6เดือนเราไปตรวจหมอบอกว่าได้ลูกแฝด ผมถามหมอว่าในระหว่างนี้เรายุ่งกันได้ไหม หมอว่าได้เวลาสอดใส่อย่าทำแรงก็พอแล้ว ไม่มีข้อห้าม เมียผมบอกว่าเห็นไหมการบนช่วยเราได้ แต่พอพูดจบเราก็มาหยุดและพูดพร้อมกัน การแก้บน ภรรยาถามผมว่าพี่ว่างไง ก็ท่านให้เราในสิ่งที่เราขอเราก็ต้องทำตามที่เราบนไว้ และเราก็กลับบ้านผมนอนมองปลัดขิกที่เอามา และพูดกับเมียว่าท่านให้เราได้ทันใจดีจริง เราควรตอบแทนท่านทันที ตามใจพี่ก็แล้วกัน ผมลาหยุดพักร้อน 1อาทิตย์ พาภรรยาไปเทียว ประเทศจีน เมียผมท่องใหญ่มาก เราไปสถานที่ต่าง และภรรยาผมก็ฝันว่ามีคนยากดูภรรยาผมเอากับชาวต่างชาติ ผมคิดได้ว่าเราได้ไปบนไว้ เราจึงปรึกษากันจะแก้บนกันครั้งหนึ่งก่อน และโอกาศก็มาถึงเราเดินไปเที่ยวบนกำแพงเมืองจีนภรรยาผมเกิดเป็นลมพอดีมี ชาวอเมริกันนิโกสองคน เข้ามาช่วยและพาไปพักที่บ้านเขาอยู่แถวนั้นมันเป็นบ้านรับรองของบริษัทที่ พนักงานมาดูงาน เขาทั้งสองเป็นวิศวกรมาสำรวจและซ่อมแซมกำแพรงเมืองจีนเราคุยกันสนุกมากเราก็ อยู่กินอาหารค่ำด้วยกัน พอดีชุดคลุมท้องของภรรยาผมมันเป็นชุดสั้นเลยเข่าขึ้นมาเวลานั่งถ้าไม่ระวัง จะเห็นหีพอดีเลย และภรรยาผมก็ไม่ได้ใส่กางเกงในเพราะมันรัดท้องทำให้รำคานและเป็นคนท้องคงไม่ มีคนสนใจ ภรรยาผมจึงนั่งไม่ระวังทำให้ชาวอเมริกันสองคนเห็นหีภรรยาผมเต็มตา ภรรยาผมก็ไม่รู้ตัวแต่ผมได้สังเกตุดูเห็นเขาคุยกันเบาๆและเอามือจับเป้า กางเกงขยับไปมา ผมรู้ได้เลยว่าทั้งคู้คงมีอารมณ์แน่ ผมจึงบอกภรรยาเราแก้บนกันนะภรรยาก็บอกว่ากับใครผมก็บอกกับสองคนนั้นเอาไหม ดีเหมือนกันเพราะจะได้ไม่ต้องกลัวท้องและจะได้สบายใจ ผมจึงให้ภรรยาทำเป็นอวดและผมก็พาไปที่อ่างล้างหน้าและรูปหลัง ทำให้ชุดคลุมท้อง ถกขึ้นมาพอเห็นแก้มก้นนิดหน่อยผม สังเกตดูเขาทั้งสองแอบมองกัน ผมบอกให้ภรรยาถ่างขาออกให้มากและก้มตัวให้มากทำให้เห็นหีพูนมากข้างหลัง เต็มๆ คนท้องหีเต่งตึงมากและยังโกนขนออกจนหมด และเวลาอวดก็ให้ภรรยาขมิบหีไปด้วย ภรรยาผมขอไปฉี่ผมบอกว่าให้ฉี่ดังๆให้เข้าทั้งคู้ได้ยิน ภรรยาผมก็ทำตามเสียงดังออกมาข้างนอกได้ยินชัดมาก จนคนทั้งสองบอกผมว่ายากมีภรรยาหน้ารักแบบผมจังเลย พอผมได้ยิน ก็แก้งทำเป็นได้ยินว่ายากเย็ดภรรยาผมจังเลย ผมก็ทำเป็นทวนคำพูดว่า ยากเย็ดภรรยาผมหรือ ทั้งคู้ตอบพร้อมกันว่า คุณเข้าใจผิด ผมเลยพูดตัดบทไปว่าก็ได้ แต่อย่าเอาไปพูดกันนะ ทั้งคู้ก็รับปาก แต่ผมบอกว่าขอถ่ายรูปไว้เป็นประกันว่าคุณจะไม่นำเรื่องนี้ไปพูดกับคนอืน เขาบอกว่ารูปอะไร ผมบอกว่าตามมา ผมให้คนทั้งสองนอนลงกับพื้นห้องน้ำและให้ภรรยาผมเยี่ยวลดหน้าและเลียรูตูด ที่ยังไม่ได้ล้างจนสะอาด เขาทั้งสองทำตาม พอเสร็จผมบอกว่าตามสบาย เจ้าคนแลกชื้อนิกเข้าไปจูบปากภรรยาผมแบบนุ่มนวนมากทำเอาภรรยาผมกอดรอบคอนิ กแน่น คนที่สองชื้อคา เข้าไปรูปท้องภรรยาผมและลดลงมาที่หีและตูดมันเอามือรูปทั้งตัว ทำเอาผมควยแข็ง และคนทั้งสองก็พาภรรยาไปนอนที่เตียงภรรยาผมนอนหงาย บนเตียงถ่างขาออกเห็นหีมีน้ำออกมาเล็กน้อย และเจ้านิกกับคา แก้ผ้าออกทำให้เห็นควยที่ดำจนหัวควยเป็นสีม่วง เห็นแล้วหน้ากลัวมาก ควยยาวพอกัน ผิดที่เจ้านิกหัวควยจะใหญ่จนภรรยาผมกำไม่รอบแต่โคนเล็ก ส่วนคานั้นควยใหญ่เท่ากันทั้งลำ ควยทั้งคู้คงใหญ่ตามตัว เพราะทั้งคู้สูงประมาณ 185 เซนติเมตร ทั้งคู้ขึ้นไปบนเตียงไปนั่งตรงหน้าภรรยาผมภรรยาผมจับควยทั้งสองดูดพร้อมกัน มันเข้าปากไม่ได้ได้แต่เลียที่หัว มือทั้งคูของเจ้านิกกับคามาจับแคมหีของภรรยาผมคนละข้างและทั้งคู้ก็มาเลีย ที่หีภรรยาผมโดยเจ้านิกเลียหีเจ้าคาเลียรูตูดทำเอาภรรยาผมคางตลอดเวลา บทบาทการมีเพศของชาวต่างชาติมันไม่เก็บกดจริงๆใจอยากทำอะไรก็ทำ ไม่มีมาอายกัน และเจ้านิกก็เอาควยมาถูหีโดยเจ้าคา มาจูบปาก นิกดันควยเข้าหีอย่างช้าๆทำเอาหีที่อวบและขาวรับเอาควยเข้าไปจนมิดและมันก็ แช่ไว้เจ้าคาก็กับมาเลียหีภรรยาผมทั้งที่ยังมีควยของนิกคาอยู่ และเจ้านิกก็เอาควยออกเจ้าคาก็เอาควยมาจ่อที่หีภรรยาผมและดันเข้าไปอย่าง ช้าๆ ทำเอาภรรยาผมส่ายหัวตลอดเวลาที่ดันควยเข้าไปผมดูจนนึกขึ้นมาได้ ผมจึงยิบปลัดขิกขึ้นมาวางที่หัวเตียงและบอกกับปลัดขิกว่า ผมและภรรยาทำตามที่บนไว้แล้วนะครับท่าน สองคนนั้น งง ถามว่าทำอะไร ผมก็อธิบายเข้าก็เข้าใจ
เจ้าคาบอกผมว่ามาร่วมด้วยกัน และมันก็จับภรรยาผมให้นอนทับตัวมัน เจ้านิกมาทางหลังมันเลียหีภรรยาผมทางด้านหลังโดยที่ควยของเจ้าคายังอยู่ในหี ผมสังเกตดูจะไม่มีการกระเด้ามีแต่เอาควยแช่ไว้ ผมคิดว่าคงกลัวกระเทือนเด็กในท้อง และเจ้านิกเอาลิ้นชอนไชเข้าไปในหีอีกทำเอาภรรยาผมจิกหลังของเจ้าคาจนเป็นรอน และมันก็เอาลิ้นเลียบริเวณรูตูดที่มีขนอยู่เต็มผมทนไม่ไหวกับภาพที่เห็นเดิน เข้าไปให้ภรรยาผมดูดควยไม่อี่ทีน้ำออกแล้วเจ้านิกบอกว่าอย่ากินน้ำควยเข้าไป นะแล้วมันก็มาจูปปากภรรยาผมให้ภรรยาผมคายน้ำใส่ปากมันและมันก็เอามาทาที่หี กับตูดพอได้ที่มันก็เอาควยมาถูที่รูตูดผมถามภรรยาว่าไหวไหม ภรรยาบอกว่าเรากำลังแก้บนอยู่บางทีท่านอยากดูแบบนี้ พูดยังไม่ทันคาดคำภรรยาผมร้องเจ็บๆตลอดเวลาแต่เจ็บแบบทนได้และพอภรรยาผมซูด ปากและบอกว่าแน่นจังผมไปดูที่หีผมเห็นแล้วใจหาย ควยใหญ่ยาวสองอันคาอยู่ในหีเมียผมรูมันตึงแทบฉีกขาด เจ้านิกบอกว่าเลียหีให้เธอ จะได้หายเจ็บ ผมพยายามเลียหีให้เธอทั้งที่มีควยสองอันอยู่ในหีทั้งคูแช่อยู่พักใหญ่ ลิ้นผมไปโดนควยทั้งสอง ควยมันกะตุกทั้งคู่และก็มีเสียง คางของคนทั้งสามพร้อมกัน ปากหีรัดควยแร็งมากและก็มีน้ำขาวขุ่นไหลออกมาจากหีที่มีควยทั้งคู้คาอยู่ ทั้งคู่เอาควยออกทำเอาเห็นรูหีเป็นรู ผมเลียบริเวณปากหีเพื่อให้ภรรยาคลายความเจ็บภรรยาผมก็ไปล้างหีในห้องน้ำเจ้า นิกก็ตามไปผมเห็นเจ้านิกให้ภรรยาผมแหกหีและมันก็เอาควยจ่อที่หีมันเยี่ยวลด หีภรรยาผม ภรรยาผมก็เยี่ยวลดควยมันและมันก็อาบน้ำพร้อมภรรยาผม ก่อนจะกลับเจ้าคา ขอเลียตูดภรรยาผม ภรรยาผมก็ให้ และเราก็จากกัน โดยไม่มีการติดต่อกันอีก และเราก็เดินทางกลับบ้านผมกลับไปทำงานตามเดิม ภรรยาผมแข็งแรงดีผมพาภรรยาไปให้หมอตรวจครัน หมอบอกว่าเด็กแข็งแรงดีอีกสองเดือนก็คลอดแล้วสบายใจได้ ก่อนถึงวันคลอดหนึ่งเดือนผมให้หมอตรวจครันอีกครั้งพบว่าเด็กแข็งแรงคนหนึ่ง อีกคนไม่แข็งแรงหมอบอกควรเผื่อใจไว้บ้าง พอกับมาบ้านผมและภรรยากลุ่มใจมาก พอนึกขึ้นได้เราได้แก้บนไปครั้งหนึ่งแล้วเหลืออีกหนึ่งครั้งคงเป็นเพราะเหตุ นี้แน่ เราทั้งคู้จึงขับรถไปรับพ่อผม(ชื่อแดง) และพ่อของภรรยา(ชื่อไช) มาที่บ้านโดยระหว่างทางไม่ได้พูดอะไรเพียงบอกว่ามีเรื่องขอความเห็น พอมาถึงบ้านเราก็เล่าเรื่องทั้งหมดให้ฝัง พ่อแดงจึงบอกว่ามิน้าแกจึงมีลูกได้ทั้ง ส่วนพ่อภรรยาบอกว่าแกนี้บนอะไรพิเรนจริงผมและภรรยาบอกว่านึกว่าจะเป็นไปไม่ ได้ และภรรยาผมบอกว่าเห็นแก่หลานที่จะเกิดนะพ่อ และผมก็ให้ภรรยาถอดชุดคลุมท้องออกทำให้เห็นท้องที่ใหญ่หีไม่มีขนภรรยาผมเดิน ไปหาพ่อทั้งสองเอานมให้ดูดคนละข้าง พ่อผมแก่ผ้าออกจนหมดและนอนหงายบนพื้นภรรยาผมมานั้งยองๆแบบคนนั่งเยี่ยวบน หน้าพ่อผมส่วนพ่อภรรยากอดจูบปากกันไม่ยอมปล่อย ผมก็เอาปลัดขิกมาวางที่หัวเตียง พอมาถึงตอนนี้ทุกคนมีความเงี่ยนเต็มที่ และพ่อไชก็ให้ภรรยาผมทำถ้า 69กับพ่อผมโดยที่พ่อผมนอนล่าง และแกก็เอาควยมาดันที่รูตูดส่วนพ่อผมก็ดูดหีทำเอาภรรยาผมอมควยพ่อผมจนมิด ทั้งคู่ทำกันเบาๆ พ่อผมก็หันมาเอาควยดันเข้ารูหีเมียผม แต่พ่อภรรยาผมกับเอาควยออกจากตูดกับมาเลียนแทนผมเห็นทั้งคู้ทำแล้วได้อารมณ์ กว่าเจ้านิกโกอีก และพ่อภรรยาก็กับเอาควยเข้าในรูตูดอีกที ทีนี้แกดันจนมิดและกดไว้นานมากจนมีน้ำไหลออกมาจากรูตูดภรรยาผมมาก ภรรยาผมบอกว่าเสียวมากพ่อทำอะไร พ่อบอกว่าเวลาเอากับแม่เองแม่เองชอบให้พ่อเยี่ยวใส่เข้าไปในรูตูด พ่อก็คิดว่าลูกคงชอบ พ่อผมก็ไม่ยอมแพ้เอาควยออกจากหีให้เมียผมดูดควยแล้วแกก็จับหัวภรรยาผมแน้ดัน ควยเข้าปากจนมิดไม่ให้ลิ้นโดนปลายรูเยี่ยวทำให้รูเยี่ยวจ่อตรงคอพอดี และแกก็เยี่ยวเข้าคอลงไปโดยไม่ผ่านปลายลิ้นทำเอาภรรยาผมจิกตูดพ่อผมแรงมากพอ หมดพ่อผมเอาควยออกภรรยาผมบอกว่า พ่อทั้งสองเก่งมากหนูได้พบสรชาติที่ไม่จำเจ และภรรยาผมก็เดินไปเข้าห้องน้ำพ่อผมก็เดินตามไปบอกว่าให้หนูเอาคืนพ่อผมเอา ปากห่างจากหีประมาณ 3 นิ้วและอ้าปาก ภรรยาผมเยี่ยวเต็มแรง กระจายเต็มหน้า ในระหว่างที่เยี่ยวพ่อผมก็ชักว่าวให้ตัวเองจนน้ำออก พอหมดพ่อผมไปล้าง หน้า พ่อภรรยาผมเข้ามาหาภรรยาผมจับภรรยาผมให้โก้งโค้งถางขาออก และแกก็เลียทำความสะอาดทั้งหีและตูดจนสะอาด ภรรยาผมส่ายหีบดหน้าพ่อเธอจนน้ำควยออก และทั้งหมดก็อาบน้ำพร้อมกันโดนที่พ่อผมจะเลียหีเธอตลอดเวลาพอถึงวันคลอด เด็กทั้งสองมีร้างกายแข็งแรงมาก ผมเลยให้พ่อผมขายบ้านมาอยู่กับผม เลี่ยงหลานให้ผมแกมาด้วยความเต็มใจ เพราะไดค้าจ้างโดยการได้เย็ดเมียผมแถบทุกคืน ส่วนพ่อภรรยาผมจะมาเอาภรรยาผมอีก ผมบอกว่าให้พ่อและแม่ มาอยู่ด้วยกันและผมขอเอาเมียพ่อบ้างนะผมยากเอาคนแก่บ้างพ่อแกตอลง และแล้วแกก็ย้ายเข้ามาอยู่ด้วยโดยรายจ่ายภายในบ้านผมเป็นคนออก เป็นวันที่ครอบครัวของเรามากที่ทุกคนได้เย็ดกันโดยตรงที่ผมกับพ่อผมรุมเย็ด แม่ภรรยาโดยที่พ่อภรรยานั้งดู

hanabombam

ก็บนแรงอย่างนี้ไม่ติด ก็แปลกแล้ว