ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนน 1-3

เริ่มโดย Joeeee, ธันวาคม 17, 2009, 02:05:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joeeee

### ตอนที่ 1 ###

เรื่องของผม เกิดขึ้นครั้งแรกตอนที่ผมเรียนมหาวิทยาลัยมีชื่อแห่งหนึ่งในกรุงเทพ นี่เองครับ ตอนนั้นผมเป็นรุ่นพี่กิจกรรมปี 2 แน่นอนครับมีรุ่นน้องปี 1 เข้าใหม่หลายคนที่ผมเล็ง ๆ ไว้ หนึ่งในจำนวนนี้เธอเป็นลูกครึ่ง ไทย-จีนครับ จบมาจากโรงเรียนหญิงล้วน สวยที่เดียว ผิวขาวอกประมาณ 32 สูงประมาณ 165 ได้ครับ อายุย่าง 19 ปี ตากลมสไตล์จีนแหละครับ ผมยาวถึงกลางหลัง เธอชอบนุ่งกระโปรงสั้นตามสมัยนิยมเผยให้เห็นเรียวขาขาวเนียนซึ่ง เพื่อน ๆ หลาย ๆ คนของผมก็มองเรียวขาน้องเขาเป็นประจำ รวมทั้งผมด้วยและครับ ตอนน้องเดินขึ้นตึกไปเรียนนั้นมก็พยายามเดินไปแอบมองน้องอยู่ บ่อย ๆ ผมยังไม่กล้าที่จะคุยสนิทสนมกับน้อง ๆ คนอื่นเท่าไหร่ครับ กลัววืดหมด น่ะ จนถึงวันหนึ่ง ในกิจกรรมกีฬาน้องแนนคนสวยของผมเป็นโรคกระเพาะครับ เนื่องจากไม่ได้ทานอะไรเลยตั้งแต่ที่ยวครับ ตอนนี้ก็เกือบทุ่มแล้วครับ ทำให้ผมได้มีโอกาสที่จะพาน้องออกมาจากห้องเชียร์มานั่งข้างนอกและมีโอกาสพูดคุ ยกับน้องแนน ยิ่งมองใกล้ ๆ น้องเขายี่งน่ารักครับ แก้มป่องใส แกมแดง น่ารักครับ หน้ามีสิวเล็กน้อย วันนั้นผมวิ่งซื้อยาและอาหารรองท้องน้องเขาครับ หลังจากนั้นน้องกับผมก็สนิทขึ้นเรื่อย ๆ จนจบงานกีฬา จนถึงงานรับน้องนอกสถานที่ผมก็ได้โอบกอดน้องเขาตอนที่มีงานแสดง ผมกับน้องเดินปลีกตัวออกมาจากงานหาที่เดินคุยกันครับ สบลับตาคนสักหน่อยผมก็ยืนกอดน้องเขาจากด้านหลังครับ แล้วก็ไซร้ซอกคนน้อง กลิ่นแชมพู ปนกับกลิ่นน้ำหอมจาก ๆ ทำให้ผมเพลินทีเดียว ผมมีความรู้สึว่าน้องแนน เริ่มมีอารมณ์ครับ เพราะเธอแหงนหน้ามาทางด้านหลัง ทำให้ผมสามารถเห็นใบหน้าของเธอ อย่างชัดเจนครับ หน้าของน้องแนน เริ่มแดง ผมรีบจูบปากเธอทันทีครับ รสของลิปสติกของน้องแนน หวานซึมเข้ามาในปากผม มือข้างหนึ่งของผมเริ่มสอดเข้าใต้เสื้อยืดเอวลอยของเธอโดยอีกมือยังคงโอบรั้งเอ วเธอจากทางด้านหลังไว้แนบแน่น มือข้างที่รุกล้ำเข้าใต้เสื้อก็เริ่มคลึงหน้าอกอวบอิ่มของเธอ ให้สภาพตอนนี้ของน้องแนน โดยเฉพาะช่วงบนนั้นกึ่งเปลือย เพราะผมยังคงยืนอยู่ทางด้านหลัง น้องหนูของผมตื่นตัวจนตุงแนบเข้ากับร่องก้นของเะอ วันนี้เธอใส่ยกทรงแบบปลดตะขอหลังทำให้ผมต้องเปลี่ยนท่ายืนมายืนด้านข้าง เพื่อที่ปลดตะขอยกทรงออกมา ผมยังคงจูบน้องแนนจนน้องแนนเริ่มอ่อนระทวยในอ้อมกอดของผม ทันทีที่ตะขอยกทรงหลุดออก หน้าอกขาวเนียนก็เด้งออกมาปรากฏต่อหน้าผม ผมสังเกตุเห็นน้องแนนหลับตาพริ้ม ในขณะที่ มือข้างหนึ่งของผมเริ่ม ฟ้อนเฟ้นจนเนินอกแข็นสู้มือผม หน้าอกของน้องแนนสวยมากครับ ขาว มีเพียงรอยยกทรงเท่านั้นที่ปรากฏอยู่ ขนาดประมาณ 33 นิ้วมากกว่าที่ผมคาดคะเนไว้เสียอีก ผมค่อย ๆ ไซร้ปากลงมาจนถึงหน้าอกคู่นั้น และใช้ลิ้นนรอบเม็ดปทุมถัน สีน้ำตาลอ่อน ที่เริ่มแข็งตัวชูชันออกมา เห็นเช่นนั้นผมก็ ใช้ริมฝีปากเม้มหัวนมและดูดเบา ๆ มือของน้องแนนจับอยู่บนไหล่ผมอย่งาอ่อนแรง มืออีกข้างผมก็คลึงเค้นเต้าอีกข้างอยู่ น้องแนนเริ่มครางเบา ๆ ครับ มืออีกข้างของผมที่โอบเอวเธออยู่เริ่มสอดเข้าไปในกางเกงเล ลูบไล้บันท้ายที่มีกางเกงในปกปิดอยู่เพียงอย่างเดียว น้องแนนเริ่มคราวดังขึ้นผมจึงละมืออีกข้างจากหน้าอกลงมารั้งกางเกงเธอลงในขณะเ ดียวกันผมก็ ไซร้ลงมาถึงท้องน้อยเธอ เล่นลิ้น กับสะดือของเธอ หน้าท้องของน้องแนนนั้นจัดว่าสวยทีเดียว กล้ามเนื้อลอนเล็ก ๆ กับผิวที่ขาวเนียนนั้นทำให้ผมไม่สามารถจะทนได้นานเพื่อที่ว่าจะมีใครเดินมาเห็ นเข้า ผมก้มลงเล่นเนินเนื้อสงวนของเธอทันที เนินเนื้อที่ปกคลุมด้วยขนสีน้ำตาลอ่อน ไม่มากนักเผยให้เห็นซอกหลีบปิดสนิท ตามที่ผมคาดไว้ น้องแนนก้มลงมามอง และพูดเสียงสั่น ๆ ว่า "อย่าพี่มันสกปรก " ผมไม่ฟังหรอกครับ เนินสาวบริสุทธิ์ขนาดนี้ ผมอยากลองมานานแล้วครับ นี่เป็นครั้งแรกของผมเสียด้วย เคยแต่อ่านหนังสือ กับดู VDO X อย่างเดียวไม่เคยลองของจริงเลยครับ แต่ตอนนี้ผมพยายามที่จดจำเอาสิ่งที่ตัวเองเห็น ทั้งจากเพื่อน ๆ เล่าให้ฟัง และศึกษาเอง มานึกอย่างเป็นลำดับว่าควรทำอย่างไรบ้าง ผมค่อย ๆ เกร็งลิ้นเลียด้านนอกก่อนครับ ตามง่ามขาและวนอยู่เหนือรอยแยกโดยที่มือข้างหนึ่งคลึงเบา ๆ ที่รอยแยกด้านบนน้องแนนครางออกมาดังขึ้นครับ และเมื่อผมใชันิ้วชี้และนิ้วกลางถ่างรอยแยกออก แล้งใช้ลิ้นดำลงไป น้องแนนถึงกับสูดปากมือ ของน้องแนนคลึง รั้งท้ายทอยผมกดหน้าผมไว้กับของสงวนเธอไว้แนบแน่นน้ำรักของน้องแนนซึมออกมา กลิ่นแปลก ๆ ครับ ตอนแรกเข้าใจว่าน่าจะเหม็นหืน ๆ แต่ไม่เป็นเช่นนั้นครับ ผมทั้งเลียทั้งดูดกลืนน้ำรักของน้องแนนจนน้องแนนขาอ่อนครับ ยืนขาสั่นแล้วร้องบอก ว่า "ไม่ไหวแล้วพี่ แนนน้ำแตกแล้ว" จริงอย่างเธอว่าครับ ผมเห็นเช่นนั้นก็เลยรีบเลีย ยิ่งเลียน้ำเธอยิ่งออกมาจนเปียกถึงหน้าขาเลยทีเดียว ผมค่อย ๆ ลุกขึ้นมายืนมองน้องแนน ยามนี้ยิ่งน่ารักกว่าปกติมากเลยครับ แกมใสๆ ลายเป็นสีแดงฝาด ๆ โดยไม่ใช้เครื่องสำอาง น้องแนนยังคงหายใจแบบหอบ ๆ ผมเลยเข้าประกบปากเธอสอดลิ้นเข้าไปเกี่ยวกระหวัดกับลิ้นเธอ ผมพยายามม้วนลิ้นในปากเธอ อยู่พักหนึ่ง เมื่อเห็นว่าเธอเกิดอารมณ์อีกครั้ง ผมจึงปลดกางเกงผมพร้อมเอาน้องชายไปถูไถบริเวณเนินสาวของเธอ จนน้ำรักของเธอออกมาชะโลมท่อนเนื้อของผมจนทั่ว ผมยกขาข้างหนึ่ง ของเธอขึ้นมาและพยายามดัน เจ้าลูกชายของผมให้มุดเข้าไป หลายครั้ง แต่ไม่ทันไหร่ก็ได้ยินเสียงคนเดินมาเสียก่อน ผมกับน้องแนนจึงผละออกจากกันและรีบแต่งตัว แล้วทำเป็นเดินสวนออกมา ปรากฏว่าเป็น เพื่อนผมกับแฟนรุ่นน้องของมันเองครับ ผมก็ทักทายตามประสา เพื่อกลบเกลื่อน ครับ แต่เหมือนเพื่อนตัวดีผมจะรู้ครับ เอาเป็นว่าวันนั้นผมไม่ได้เอาน้องแนนของผม แต่โอกาสหน้าไม่พลาดแน่นอน เพราะหลังจากนั้น น้องแนนทำตัวสนิทสนมกับผมขึ้นมากเลยครับ ไปนั่งดูหนังกันถ้าเป็นรอบดึก ก็ปล่อยให้ผมเล้าโลมและน้องแนนก็เริ่มเรียนรู้ที่จะใช้มือให้ผมด้วยครับ ตอนนี้ผมรู้สึกเสียดายเหมือนกันที่ ผมหมดโอกาสที่จะได้คบน้อง ๆ อีกหลายคน ที่น่ารักไม่แพ้กัน แต่ทำอย่างไรได้หล่ะครับ เพราะตอนนี้ผมรักน้องแนน เข้าจริง ๆ แล้วครับ ครั้งหน้าผมจะเขียนถึงครั้งแรกของผม ซึ่งเกิดขึ้นในห้องเรียนในมหาลัยเลยครับ ติดตามได้นะครับ

=========================

### ตอนที่ 2 ###

19ปีที่รอคอย หลังจากรับน้องคราวนั้นผมก็ยังไม่มีโอกาสที่จะเย่อน้องแนนเลยครับ เพราะเวลาเรียนที่มากกับทางบ้านที่ค่อนข้างหวงครับพอเลิกเรียนก็โทรมาให้รีบกล ับทุกวัน น้องแนนไม่เคยกลับบ้านเกิน 2 ทุ่มเลยครับ ดังนั้นด่านแรกที่ผมจะต้องฝ่าฟันก่อนก็คงเป็นทางบ้านของน้องเค้านี่แหละ ใช้เวลาประมาณ 2 เดือนทางบ้านก็เหมือนที่จะไว้วางใจผมขึ้นมากขึ้นคงเป็นเพราะผมมารยาทค่อนข้างด ีแหละครับ หน้าตาก็ดี แต่ก็ยังไม่มีโอกาสเลย ได้แต่เพียงนั่งลูบ ๆ คลำ ๆ กันในโรงหนัง แต่วันหนึ่งโอกาสก็มาถึงจนได้ครับ เนื่องจากว่าวันรุ่งวันเกิดของน้องแนน แต่น่าเสียดายครับที่ วันเสาร์-อาทิตย์น้องแนนออกมานอกบ้านไม่ได้เพราะต้องช่วยทางบ้านดูแลร้านครับ ผมจึงนัดให้น้องแนนมารอที่ห้อง lab เพื่อที่ว่าเมื่อผมทำlab เสร็จแล้วจะได้ไปเที่ยวกัน (ก็คงได้แค่ดูหนัง กินข้าว เหมือนๆ เดิมครับ) ต้องอธิบายให้ฟังสักนิดว่า ห้อง lab ของมหาลัยผมนั้น จะมีห้องด้านนอกไว้สำหรับวางของ ต่าง ๆ ซึ่งจะมีโต๊ะกึ่งตู้ตัวใหญ่วางไว้ในห้องนั้น และจะมีห้อง lab ย่อย ๆ อีก มีอยู่ห้องหนึ่งซึ่งจะคล้ายห้องด้านนอกครับคือมีโต๊ะสำหรับวางของตัวใหญ่ไว้กล างห้อง วันนี้น้องแนนแต่งตัวน่ารักเหมือนทุกวันครับ กระโปรงสั้น ชายลูกไม้โปร่ง เสื้อนิสิตตัวเล็ก ๆ และใส่เสื้อshop คลุมมา ผมให้น้องแนนรอที่ห้องด้านนอกครับ จนประมาณ ห้าโมงเย็น นิสิตส่วนใหญ่ก็ทยอยกลับบ้านไปหมดแล้ว ผมเดินออกมาหาน้องแนน ปรากฏว่าน้องแนนหลับครับ แต่ด้วยความที่โต๊ะที่น้องแนนนอนฟุบหน้านั้นไม่สามารถสอดขาได้ทำให้น้องแนนต้อ งนอนเบี่ยงตัวออกมา กระโปรงตัวสั้นของน้องแนนเลยหดสูงเผยให้เห็นเรียวขาขาวเนียน และเมื่อยืนตรงหน้าน้องแนนก็มองเห็นกางเกงในสีขาวลายลูกไม้ที่ปกปิดเนินเนื้อ ที่ปกคลุมไปด้วยเส้นไหมละเอียดได้งายมากเลยครับ ผมจึงคิดว่าลองวันนี้เลยดีกว่า ใจหนึ่งก็กลัวคนจะมาเห็นครับ ผมปลุกน้องแนนด้วยการโอบกอดทางด้านหลังเอามือไปกุมไว้ที่หน้าอกเต่งตึงของน้อ แนนเบาๆ น้องแนนสะดุ้งตื่นเลยครับ หันมามองหน้าผม ผมเลยหอมแก้ม แล้วบอกว่าเข้าไปนอนข้างในดีกว่าแอร์เย็นกว่าตรงนี้ กลิ่นน้ำหอม อิเซยมิยาเกะ ของเธอทำให้ผมเกิดอารมณ์อยากที่จะฟันน้องเสียตรงนี้แต่ก็กลัวคนจะมาเห็น ผมเลยพานอนแนนมานอนในห้อง lab ย่อยด้านในซึ่งลับหูลับตาคนทั่วไปหน่อย ผมเอาถุงนอนซึ่งผมมีอยู่ในล็อคเกอร์ มาปูที่พิ้นห้อง โดยจัดให้อยู่ด้านหลังโต๊ะกลางห้องเพื่อที่ว่าเวลาเพื่อน ๆ ผมเดินมาจะมองไม่เห็นว่ามีใครอยู่ในห้องนี้ แล้วก็ปิดประตู ออกมาทำ lab ต่อ ซึ่งจริงดังคาดครับ มีเพื่อน ๆ หลายคนเดินขึ้นมาเอาของในลิ้นชัก กลับบ้าน แต่ก็ไม่มีใครสังเกตุเหนว่าน้องแนนคนสวยของคณะหลับอยู่ในห้อง lab เมื่อปลอดคนแน่นอนแล้ว ผมก็จัดการเก็บของแล้วก็ปิดห้อง lab ทำให้ในขณะนี้ผมอยู่กับน้องแนน เพียงลำพัง 2 คนครับ ผมเดินเข้าไปในห้องเห็นน้องแนนนอนคุดคู้อยู่เนื่องจาก แอร์ในห้องนี้ค่อนข้างจะเย็นมากผมนั่งลงข้าง ๆเธอ เธอหลับสนิทจริง ๆ ครับ ไม่รู้สึกตัวเลย ผมถือโอกาสมองเธอ กระโปรงตัวเล็กตอนนี้สั้นขึ้นมาแค่คืบก็จะถึงหลืบสาวของเธอแล้ว ผมแทบทนไม่ไหวแล้วจึงสะกิดเรียกน้องแนนเบา ๆ น้องแนนเงยหน้ามามอง แล้วถามว่าทำงานเสร็จแล้วเหรอ ผมไม่ตอบอะไรแต่ยกหัวน้องแนนมาหนุนตักมือข้างหนึ่งของผมวางไว้บนลำตัว ของน้องแนน ส่วนอีกข้างลูบผมเธอเบา ๆ มือข้างที่ว่างบนลำตัวค่อย ๆ ลูบมาหาเนินเนื้ออวบอิ่มของเธอ โดยคลึงเบา ๆ อยู่ภายนอก น้องแนนยังคงหลับตาพริ้ม ผมค่อย ๆ ปลดกระดุมนิสิตเม็ดที่ 2 -3 ออกอย่างยากลำบากเพราะระวังกลัวน้องแนนตื่น ทันทีที่สาบเสื้นนิสิตถูกเปิดออก เนินเนื้อขาวเนียนก็ปรากฏให้เห็นภายใต้ยกทรงลูกไม้สีเนื้อ วันนี้แนนใส่วิคตอเรีย มาครับ ผมค่อย ๆ ลูบไล้ภายนอกยกทรงตัวสวยจนสังเกตุเห็นว่าหัวนมค่อย ๆ ดันยกทรงขึ้นมา ผมตัดสินใจสอดแทรกมือเข้าไปใต้ยกทรงแล้วเขี่ยหัวนม น้องแนนลืมตาสะดุ้งขึ้นมา แล้วบอกว่า "มือไวจังนะ" ผมตอบว่า "ก็ชอบนี่ แนนชอบเปล่าหล่ะ" น้องแนนยิ้ม รอยลักยิ้มของเธอทำเอาผมใจสั่นทีเดียว ผมใช้มือที่ลูบผมเธอประคองหัวเธอขึ้นมา และบรรจงจูบอย่างทะนุทะนอม ปากน้อยๆ ของเธอซึ่งทาลิปสติกสีชทพูวาว ตามสมัย รสชาติของลิปสติกซึมซาบเข้ามาหวานอ่อนๆ มือที่คลึงหน้าอกของเธอ ปลดยกทรงออกมาได้แล้วในขณะที่ลิ้นของผมพุ่งเข้าไปในปากแนนแล้วเกี่ยวกระหวัดก ับลิ้นเธออย่างเมามัน เสื้อนิสิตถูกถอดออกเผยให้เห็นสัดส่วนที่งามอกอวบอิ่มประมาณ 34นิ้ว รับกับเอวคอดกิ่วมีกล้ามเนื้อสวย ๆ มัดเล็กๆ อยู่เป็นลอน สะโพกที่ผายใหญ่ ผมมีความรู้สึกว่าสัดส่วนแนนดีขึ้นคงเป็นเพราะถูกกระตุ้นอยู่ทุกวันมั้ง ผมถอนปากออกมา ไซร้ลงตามคอและลงมาที่อกสวย ๆ คู่นั้น น้องแนนเงยหน้าหลับตา พร้อมทั้งส่งเสียงคราวเบา ๆ อยู่ในลำคอ ผมประคองน้องแนนลงนอนอีกครั้งแต่คราวนี้ผมเบียดตัวแทรกอยู่กลางหว่างขาที่นอน ชันเข่า กระโปรงตัวน้อย ๆ ถลกขึ้นมาเปิดให้เห็นหลืบสาวใต้กางเกงในเข้าชุดกับยกทรง มือข้างหนึ่งคลึงเค้นอกอวบ ๆแรงขึ้นในขณะที่อีกข้างหนึ่งเฟ้นหัวนมให้เด่นขึ้นมาเพื่อที่จะใช้ปากดูด น้องแนนมีอารมณ์มากขึ้นครับ นอนบิดไปมาทำให้ช่วงล่างของผมเบียดกับร่องของเธอมากขึ้น ผมกลัวว่าจะนานเกินไปเดี๋ยวเกิดมีใครมาเห็นแล้วอาจโดนแจมได้ผมเอื้อมมือลงไปค ลึงหลืบสาวเธอครับ ร่องของเธอฉ่ำไปด้วยน้ำสาวผมบรรจงสอดนิ้วกลางเข้าไปในหลืบเธอสีหน้าเธอดูเจ็บ ปวดมือของเธอลงมาดึงข้อมือผมไว้แน่น ผมขยับควานรูของเธอออก เธอครางโอย ๆ ออกมา ผมจึงละจากเต้างาม คู่นั้นขึ้นไปปิดปากเธอไว้ในขณะที่ด้านล่างของเธอถูกผมโจมตีหนักหน่วงขึ้น กางเกงในถูกถอดออกแล้ว ขณะนี้น้องแนนดาวคณะที่หลาย ๆ หมางปองทั้งรุ่นพี่หรือรุ่นเดียวกัน รวมถึงนอกคณะด้วย นอนกึ่งเปลือยกาย กระโปรวงถูกรวบไปไว้ที่เอว ส่วนด้านบนไม่มีอะไรปกคลุมแล้ว กำลังถูกผมปลุกอารมณ์ให้กระเจิดกระเจิง เป้าหมายต่อไปของผมก็คือหลืบสาวที่เคยใช้ลิ้นสำรวจมาแล้วครั้งหนึ่ง ผมเลื่อนปากไปยังเป้าหมายทันที มือทั้งสองข้างของผมแบะขาเธอให้อ้าออก ลิ้นฉกเข้าภายในกลีบหลืบดูดดื่มน้ำรักที่ทะลักออกมาเรื่อย ๆ มือของน้องแนนกดหัวผมไว้แน่น ผมใช้มือข้างหนึ่งอ้ากลีบสาวเธอออก แล้วใช้ลิ้นเลียจากล่างขึ้นบน คราวนี้น้องแนนครางลั่นเลยครับ ผมจับมือน้องแนนให้แบะขาตัวเองกางออก จากนั้นผมเอื้อมไปรูดซิบกางเกงนิสิตของผมปลดปล่อยเจ้าหนูขนาดคนไทยออกมาหายใจ หลังจากอึดอัดมานานแล้วค่อย ๆ เลื่อนตัว ขึ้นทาบ ปากจูบน้องแนนอย่างรุนแรงคราวนี้น้องแนนจูบตอบกลับได้รุนแรงเหมือนกันครับ ผมค่อย ๆ จับแท่งเนื้อกดลงไปแต่ไม่สำเร็จน้องแนนร้องว่า"เจ็บพี่ เจ็บ" ตลอด ผมจึงละตัวขึ้นมาแล้วแบะขาน้องแนนออกกว้าง ๆ จับมือน้องแนนให้มาแหกขาตัวเองไว้ แล้วเอาน้ำลายทาที่เจ้าหนูของผม ก่อนจะบรรจงแทรกลงไปในหลืบสาว ความคับแน่นส่งผลให้น้องแนนเถิดตัวหนี จนหัวไปติดตู้ผมกระซิบที่ข้าง ๆ หู ว่า"แนนทนเจ็บอีกนิดนะ" ตอนนี้น้องแนนกัดฟันแน่นหลับตาปี๋ ผมจับขาเรียวขาวข้างหนึ่งขึ้นมาพาดบ่าแล้วบรรจงกดต่อจนมิดด้าม น้องแนนนอนส่ายหัวไปมา ผมก้มลงไปจูบปากน้องแนนเบา ๆ พร้อมทั้งควานแท่งเนื้อให้กลีบหลืบสาวขยายตัวเข้ากับเจ้าหนูของผม ช่องหลืบของน้องแนนบีบรัดท่อนลำผมตลอด ตอนนี้น้องแนนนอนสงบลงโดยที่ปากของเราทั้งคู่ประกบแน่น ผมค่อย ๆ ขยับออก น้องแนนครางเลา ๆ พอใกล้ จะหลุดผมกระแทกกลับเข้าไปใหม่ แนนถึงกับผวาอ้าปากค้าง ร้อยโอย ๆ ตลอดเวลาที่ผมเย่อ ทำได้ประมาณ 5 นาทีผมก็รู้สึกว่าจะไม่ไหวครับ ช่องของแนนตอดผมแรงมาก ผมกลัวจะเสร็จก่อนจึงคาไว้ แล้วเปลี่ยนมาดูดหน้าอกเนียน ๆ มือหนึ่งของผมแยงควานเข้าไปในปากของน้องแนน พอผมรู้สึกว่าน้องแนนดูดเลียนิ้วผม ผมจึงเริ่มเดินเครื่องอีกครั้ง คราวนี้ น้องแนนครางตลอดเวลา พอผมได้ยินน้องแนนพูดเสียงกระเส่า ๆ ว่า "ไม่ไหวแล้วพี่ แนน เสียวไปหมดแล้ว จะเสร็จแล้ว" ผมเร่งเครื่องเร็วขึ้น เสียงเนื้อต่อเนื้อกระแทกกันแข่งกับเสียงครางร้องของน้องแนน จนผมหลั่งน้ำรักเข้าไปในช่องของน้องแนนแบบไม่อั้น ผมนอนกอดน้องแนนโดยที่เจ้าหนูของผมยังตื่นตัวคาอยู่ในหลืบสาว เหงื่อเม็ดเล็กๆ ปรากฏขึ้นเต็มร่างของน้องแนน น้องแนนนอนหอบ หน้าอกอิ่ม ๆ โยนไปมาราวกับว่าไปวิ่งมา ผมจูบเบา ๆ ไปทั่วหน้างาม ๆ ตอนนี้ ลิปสติกจากหายแต่ริมฝีปากน้องแนนยังคงเป็นสีแดงเรื่อ ๆ รองพื้นที่ทามาหลุดออกคงไว้แต่แก้มเนียนไม่แพ้ตอนที่แต่งหน้ามา น้องแนนลืมตามองหน้าผมตากลม ๆ จ้องมองผมอย่างอ่อนโยน ผมเอามือปิดเปลือกตาน้องแนนลง แล้วจูบที่เปลือกตา น้องแนนนำตาซึมออกมา ผมเข้าใจดีว่าน้องแนนต้องการอะไร ผมบอกว่า"พี่รักแนนคนเดียวนะ เราจะอยู่ด้วยกัน" ผมจับน้องแนนนั่งสภาพน้องแนนตอนนี้สวยแบบไม่ต้องแต่งเติมใด ๆ เนินอกขยับขึ้นลงตามการหายใจ กระโปรงยังคงรั้งที่เอว ทำให้ผมเกิดอารมณ์อีกครั้ง ผมเลยเย่อน้องแนนอีกรอบครับ ครั้งนี้น้องแนนทั้งแอ่นสะโพกรับการเคลื่อนไหวของผมเป็นอย่างดี เราเริ่มเข้าขากันมากขึ้นสำหรับครั้งนี้ ปรากฏว่าของขวัญน้องแนนปีนี้ ของเธอกลายเป็นของที่เธอรอมาตลอด 19 ปีที่เกิดมาเป็นผู้หญิง ครั้งหน้าจะเขียนมาเล่าให้ฟังต่อ ๆ ครับยังมีอีกหลายครั้งที่ยังไม่ลืมในความทรงจำของผม

### ตอนที่ 3 ###

สวัสดีครับ คงยังไม่ลืมเรื่องที่ผมเล่าไป 2 ตอนก่อนหน้านี้แล้วนะครับ หลังจากที่เรามีอะไรกันครั้งแรกในห้อง lab แล้ว ครั้งแรก ก็ย่อมมีตามมาครับ น้องแนนเธอเริ่มมีความต้องการทางเพศมากขึ้นทีเดียวเรียกว่าไฟกรุ่น ๆ เลยครับ ครั้งหนึ่งที่ผมแอบสำเร็จความใคร่ให้น้องเขาในระหว่างที่เรียนวิชาสัมมนา วันนั้นน้องแนนใส่กระโปรงสั้นมากเป็นกระโปรงลักษณะพันรอบเอว ลายสี่เหลี่ยมข้าวหลามตัด ขณะที่น้องแนนเดินเข้าห้องเรียนมานั้น เล่นเอาหนุ่ม ๆ หลาย ๆ คนมองตามเลยทีเดียวน้องแนนเดินเข้ามานั่งข้าง ๆ ผมซึ่งเป็นโต๊ะเลขเชอร์ที่มีพนักพิงสามารถพับสำหรับเลขเชอร์ได้ ผมกับน้องแนนนั่งอยู่แถวหลังสุดเลยครับ วันนี้น้องแนนใส่น้ำหอมกลิ่นใหม่หอมแปลก ๆ ดีครับครับซึ่งเธอขอเงินผมไปซื้อมาผมแปลกใจเลยถามเธอ เธอไม่ตอบแต่กลับถามผมว่าชอบไหมหล่ะ ผมตอบว่าขอดมใกล้ ๆ หน่อย ว่าแล้วผมก็หอมแก้มเธอทีนึง เธอก็ว่าบ้า เพื่อนกำลังสัมมนาหน้าห้องอยู่อายเค้า ผมก็บอกตื่นเต้นดีออก นะ ว่าแล้วผมก็เอามือผมวางลงบนตักเธอพร้อม เธอก็จับมือผมไว้แบบคนเป็นแฟนกันครับ แต่วันนี้กระโปรงน้องแนนสั้นมากเรียกว่าไม่ถึงคืบดีผมว่าก็ถึงหอยเธอแน่นอนครับ พอคิดได้เช่นนั้นแล้วผมก็เริ่มไม่สงบอยากลองดูว่าจะเป็นอย่างไรบ้าง ใจหนึ่งก็กลัวใจหนึ่งก็อยากลอง สักพักก็ห้ามใจไม่ได้ค่อย ๆ ล้วงเข้าไปใต้กระโปรงเธอและคลึงกลีบเธอนอกกางเกงใน ผมแปลกใจมากครับที่ กางเกงเธอชุ่มอยู่แล้ว ผมมองหน้าเธอแบบสงสัย ๆ เธอเลยบอกผมว่าเกิดอารมณ์ตั้งแต่โดนหอมแก้มแล้ว แต่ก็ไม่รู้จะทำอย่างไร เลยจินตนาการว่ากำลังโดนผมเอาอยู่ พอรู้อย่างนั้นผมก็ค่อย ๆ สอดนิ้วผ่านขอบกางเกงในเธอเข้าไป แยงนิ้วเข้าไปในหลืบสาวที่คุ้นเคยเป็นอย่างดีเธอนั่งหนีบขาแน่น กระสับกระส่ายไปมาแต่ตายังคงมองไปที่หน้าห้องผมเองก็มองไปที่หน้าห้องเหมือนกันแต่นิ้วกำลังทำงานอย่างหนัก สักพักเธอก็เกร็งขาสั่นทีเดียว เรียกว่าผมทำให้เธอน้ำแตกได้ไวมากครับ เธอบอกว่าเสียวมากตื่นเต้นมากด้วยสนุกดี ผมเลยชวนเธอออกไปต่อข้างนอก ทำไงได้ครับกลางวันอยู่ไม่มีที่ว่างเท่าไรครับ นักศึกษาอยู่เต็มไปหมด ผมเลยชวนเธอนั่งรถออกไปข้างนอกมหาลัยกันโดยที่ยังไม่รู้ว่าจะไปที่ไหนดีครับ น้องแนนก็ใช่ย่อยเสียเมื่อไหร่ตอนอยู่ในมหาลัยก็นั่งรถเรียบร้อยดีอยู่หรอก แต่พอออกมาสักพักก็นั่งชันสูงเข่าเอนตัวไปด้านหลัง รถผมเป็นรถโหลดต่ำอยู่แล้ว ก็ยิ่งทำให้ทั้งรถทั้งมอเตอร์ไซค์ข้าง ๆ ต้องหันมามองผมเลยว่าต้องรีบจัดการเธอก่อนที่จะมีพวกไม่ได้รับเชิญตามมาดูตลอดทาง ผมตัดสินใจเลี้ยวรถไปทางงรัชดาบังเอิญนึกได้ว่ามีโรงแรมม่านรูดปิ๊บอินน์อยู่ พอเข้าใกล้โรงแรมผมบอกน้องแนนว่าเข้าม่านรูดกันนะ น้องแนนทำหน้าตกใจบอกว่าบ้าเหรอยังอยู่ในชุดนิสิตเลยนะนี่ยังไม่บ่ายโมงเลยอายเขาแย่ พร้อมกับนั่งปกติ แต่ผมก็เลี้ยวรถเข้าไปชั้น 2 ทันทีครั้งนี้เป็นครั้งแรกเหมือนกันที่ทั้งผมและเธอมาใช้บริการม่านรูด พอบ๋อยเห็นก็รีบชี้ให้ไปทางห้องพิเศษแล้วรีบปิดม่านทันที ตอนนี้น้องแนนนั่งนิ่งเงียบทีเดียวรอจนบ๋อยเปิดห้องเรียบร้อยแล้วนั่นแหละผมจึงจูงมือน้องแนนคนสวยของคณะเข้าใช้บริการห้องพิเศษ ซึ่งภายในห้องจัดแสงสลัวๆ มีตู้ปลาและเก้าอี้แปลก ๆ อยู่ตัวหนึ่งสักพักบ๋อยก็มาเคาะประตูเพื่อทอนเงินและถามว่าพี่ต้องการยาหรือเปล่า ผมแปลกใจถามว่ายาอะไรหรือ บ๋อยตอบว่ายาปลุกเซ็กซ์ครับใจผมตอนนั้นลังเลเหมือนกันแต่ก็กลัวจะโดนมอม เลยปฏิเสธไปขณะนั้นน้องแนนเปิดสวิทช์ทีวี ก็เป็นหนังญี่ปุ่นอย่างว่ากำลังเอากันพอดีบ๋อยบอกผมว่าเด็กพี่สวยมาก ผมเลยรีบปิดประตูและล็อคอย่างดี หันกลับไปก็เห็นน้องแนนกำลังดูทีวีอย่างตั้งอกตั้งใจผมเลยเดินเข้าไปนั่งลงข้างๆ แล้วก็สอดมือเข้าไปเกี่ยวเบ็ดให้เธอ ซึ่งเธอไม่คัดค้านแต่อย่างใดปล่อยให้ผมทำตามใจชอบ ผมค่อย ๆ พลักเธอนอนลงแล้วตัวผมเองนั่งลงบนพื้นจับกระโปรงเธอรั้งขึ้นไว้ที่เอว ค่อย ๆ รูดกางเกงในเธอลงช้า ๆ ตอนนี้น้ำเงี่ยนเธอไหลออกมาเปรอะไปปหมดเลยครับ หอยเธอยังสวยอยู่แม้ว่าจะปิดไม่สนิทแต่กลีบเธอสีชมพูครับไม่คล้ำเลย ง่ามขาขาวๆ ก็ไม่คล้ำเลย ผมแทรกหน้าผมลงไปแล้วใช้นิ้วแหวกกลีบเธอออก เห็นติ่งสาวเธอชูเด่นออกมา ผมก็เกร็งลิ้นบรรจงเลียติ่งสาวของน้องแนน ตอนนี้น้องแนนครางออกมาเบา ๆ พร้อมส่งมือมาลูบศรีษะผมอย่างเบา ๆ ผมยิ่งเลีย น้ำสวาทเธอยิ่งออกมา สะโพกของน้องแนนเริ่มร่อนไปมา แอ่นสู้ลิ้นผม สักพักน้องแนนก็เกร็งจับหน้าผมไว้แน่นเป็นอันว่าน้องแนนเสร็จลิ้นผมไปอีกครั้งแล้วผมขึ้นไปนอนเทียบด้านข้างน้องแนน ซึ่งหน้าอกกระเพื่อมตามจังหวะหายใจแบบหอบ ๆ อยู่ วันนี้น้องแนนทาลิปสติกสีแดงวาว ปัดแก้มชมพูอ่อน ทาเล็บสีดำครับ สวยแบบเร้าใจมาก ผมจูบเธอโดยเริ่มจากเบา ๆ ก่อนแล้วค่อย ๆ ดันเธอขึ้นนั่งครับ ผมถอนปากออดแล้วลุกขึ้นยืน น้องแนนเหมือนรู้งานครับว่าต้องทำอะไร เธอปลดซิบกางเกงนิสิตผมออกแล้วควักท่อนเนื้อของผมออกมาเลียเล่น ขณะที่เธอเล่นท่อนเนื้อผมอยู่ผมเอื้อมมือไปแกะกระดุมนิสิตเธอออก ยากครับเพราะต้องใช้มือเดียว เพราะมืออีกข้างหนึ่งผมลูปไล้ผมเธอเล่นอยู่ครับ ในที่สุดน้องแนนก็อยู่ในสภาพ เสื้อนิสิตถูกถอดออก เห็นผิวขาวตัดกับยกทรงสีดำ กระโปรงยังคงรั้งอยู่ที่เอวเห็นหอยน้อย ๆ ที่น้ำฉ่ำเต็ม ผมทนไม่ไหวแล้วครับ เลยจับหน้าของแนนออกจากเจ้าหนูของผมที่แข็งตัวเต็มที่ แล้วดันเธอนอนลง พร้อมกับทาบตัวผมลงบนตัวเธอ เจ้าแท่งเนื้อตอนนี้เขี่ยวอยู่กับปากถ้ำของแนน ขณะที่ผมกำลังจูบกับน้องแนนอย่างหื่นกระหาย ผมก็ค่อย ๆ สอดเจ้าแท่งเนื้อผมเข้าไป แม้ว่าจะผ่านมาแล้วหลายครั้งก็ตาม แต่ด้วยความที่น้องแนนตัวเล็ก ก็ทำให้ยังคงกระชับอยู่ น้องแนนถึงกับหยุดชะงักปล่อยให้ผมสอดเข้าจนสุดลำ ตอนนี้น้องแนนครางออกมา(อีกแล้วครับ) และไม่รอช้าครับ ผมเริ่มสาวเข้าออกอย่างเร็ว ประมาณ 10 นาทีก็จับน้องแนนเปลี่ยนท่า เป็นท่าหมาสอดใส่จากด้านหลัง ตอนนี้น้องแนนยังอยู่ในสภาพกึ่งชุดนิสิตครับ ไม่นานนักผมก็ถึงพร้อม ๆ กับอาการเกร็งของน้องแนน ที่บีบรัดเอาท่อนเนื้อของผม น้ำกามของผมพุ่งเข้าไปในตัวน้องแนน จนหมด เราสองคนนอนกอดกันอีกสักพัก จูบเบา ๆ แล้วก็นอนเล่นกันจนหมดชั่วโมง ความรู้สึกที่เรามีให้กันนั้นดีจริง ๆ ครับใครๆ ที่เป็นคนรักกันก็คงรู้สึกเช่นนี้แหละครับ ส่วนพวกที่นอนกับคนอื่น ๆ ทีไม่ใช่คนที่รักกันจริง ๆ ก็คงรู้สึกแค่หมดความใคร่เท่านั้นเอง พอออกมาก็เป็นช่วงเย็นก็ไม่ได้เพราะรถจะติดหน้าโรงแรมที่เราเข้ากันกลัวคนเห็นครับ ก็เลยต้องต่อชั่วโมงออกไปจนเริ่มมืด ระหว่างนั้นผมกับน้องแนนก็เย่อกันอีกครั้งหนึ่ง ก่อนที่จะออกมาหาอะไรทานกัน แล้วก็สรุปว่ายังไม่อยากกลับบ้าน เลยไปเที่ยว RCA กันต่อ ซึ่งผมจะเล่าต่อในตอนหน้าแล้วกัน