ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนน 4-6

เริ่มโดย Joeeee, ธันวาคม 17, 2009, 02:06:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joeeee

### ตอนที่ 4 ###

ต้องขอโทษก่อนที่เขียนเรื่องเดิมมาเป็นครั้งที่สองครับ เพราะผมเองเข้าไปอ่านของตัวเองแล้วรู้สึกว่าพิมพ์ผิดเยอะมาก และตก ๆ หล่น ๆ รายละเอียดไปขอเล่าใหม่ครับ ก้อหายไปนานหน่อยนะครับ เป็นเพราะว่าผมไปเรียนต่อที่ต่างประเทศมา นี่ ก้อกลับมาประเทศไทยบ้างเลยกลับมาเล่นเรื่องต่อให้ฟังกัน จากครั้งที่ แล้วที่ผมกับน้องแนนเข้าม่านรูด แล้วไปเที่ยวต่อที่ RCA นั้น ปรากฏ ว่าคืนที่ไปเที่ยว RCA ครั้งนั้นส่งผลครั้งใหญ่ต่อชีวิตของแนนเลยที่ เดียว คืนนั้น เราออกจากโรงแรมไปซื้อเสื้อผ้าเพื่อไปเที่ยว RCA กันท ี่ห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว ผมเลือกชุดเกาะอกสีดำที่เน้นโชว์เนินอกด้วยผ ้าลูกไม้บาง ๆ กับกางเกงผ้ามันเลื่อมสีดำรัดรูปให้กับน้องแนน และให ้เธอไปแต่งหน้าที่เค้าเตอร์เครื่องสำอางมียี่ห้อภายในห้าง ทำให้น้อง แนนที่ดูไร้เดียงสาในชุดนิสิต กลายเป็นสาวร้อนแรงที่ใครเห็นเป็นต้อง มองแบบอยากจะนอนกับเธอทีเดียวผมรู้สึกดีใจเล็ก ๆ กับน้องแนนเมื่อใส่ ชุดนี้ แล้วทำให้คนอื่นอิจฉาผม คืนนั้นเราไปเที่ยว Route66 กันครับ(ตอนนั้นยัง ไม่มีการจัดระเบียบสังคมขนาดนี้ ) ผมกับน้องแนนเข้าไปประมาณห้าทุ่มเ กือบ ๆ เที่ยงคืน เลยได้โต๊ะที่ค่อนข้างหลบมุม ผมสังเกตุเห็นหนุ่ม ๆ หลายโต๊ะหันมามองน้องแนนอยู่บ่อย ๆ รวมถึงตัวผมที่แอบชำเลืองสาว ๆ รอบ ๆ อยู่ด้วย ประมาณ ใกล้ ตีหนึ่งน้องแนนก็เริ่มเมาขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ผมสังเกตเห็นว่าเธอไปนานผิดสังเกตุเลยเดินไปดูเธอ ปรากฏว่าเห็นเธอถูก ผู้ชายที่อยู่โต๊ะข้างๆผม ยืนประคองเธออยู่หน้าห้องน้ำชาย แล้วไซร้ซ อกคอน้องแนน น้องแนนยืนหลับตาพริ้มกอดคอชายแปลกหน้าคนนั้น เมื่อผมเ ดินเข้าไปชายคนนั้นก็รีบผละตัวออกมาแล้วทำทีว่าประคองน้องแนนไว้เพร าะกลัวเธอจะล้ม ผมเริ่มไม่พอใจพอสมควรและต่อว่าชายคนนั้น ชายคนนั้นเ ลยเดินกลับไปที่โต๊ะทันที ผมยืนคุยกับน้องแนนซึ่งตอนนี้เธอเมามากและ น่าจะไม่รู้เรื่องว่าใครเป็นใคร ผมขอตัวเข้าห้องน้ำโดยให้น้องแนนยื นอยู่หน้าห้องน้ำเมื่อผมเดินออกมาและกลับไปที่โต๊ะ ชายคนนั้นก็เดินมา ขอโทษผมพร้อมทั้งให้นามบัตร ซึ่งผมมาดูที่หลังว่าเป็นนามบัตรผู้จัด การของ pub แห่งนึงย่านสุขุมวิท ผมกับน้องแนนก็กินเหล้าต่ออีกประมา ณ 2 แก้ว ผมเองก็เริ่มตึง ๆ ส่วนน้องแนนนั้นหน้าเธอแดงมากครับ และตา ปรือ ๆ สักประมาณ 20 นาทีผมเริ่มรู้สึกหวิว ๆ บอกไม่ถูกครับ ส่วนน้อง แนนนั้นเธอเริ่มส่ายหัวไป มาเบา ๆ และหลับตา สักพักผู้ชายคนนั้นก็เ ดินเข้ามาแล้วบอกว่าไหวกันไหม ถ้าไหวไปต่อที่pub ของเขาไหม น่าแปลก ที่ตอนนั้นผมไม่ได้ได้คิดอะไรเลย ก็เลยตกลงว่าไป ก็ไป ส่วนน้องแนนนั้นเดินเข้ามากอดผมและ พยายามจูบต่อหน้าชายคนนั้น ผมกับน้องแนนเดินออกมาโดยมีกลุ่มชายคนนั้นป ระมาณ 5 คนเดินออกมาด้วยเมื่อไปถึงที่รถ1 ใน5 ก็อาสาขับรถให้ผมนั่ง หน้า ส่วนน้องแนนนั่งหลัง เพลงในรถเปิดเป็นเพลงdance น้องแนนนั่งโยก หัวไปมา ผมรู้สึกแปลก ๆ ครับ หลับตาแต่กลับเห็นภาพอะไรมากมาย แวปไป แวปมา เมื่อถึง pub ดังกล่าวพวกเราก็เข้าไปด้านใน และได้โต๊ะพิเศษค รับมีโซฟานุ่ม ๆ ไว้ด้วยตอนลงจากรถนั้นเมื่อผมจูงมือน้องแนนลงมาน้อง แนนคล้ายคนที่มีความต้องการอย่างมากเลยครับเอามือบีบหน้าอกตัวเอง แล้ว จูบผมอย่างหื่นกระหาย อ้อลืมบอกไปครับในรถผมนั้นมีผู้หญิงที่มากับก ลุ่มผู้ชายนั้นเธอเป็นคนที่ขาวและสวยคนนึงนั่งมากับน้องแนนด้วยครับซ ึ่งผมมารู้ที่หลังว่าผู้หญิงคนนั้นได้ตกเบ็ดและคงเร้าโลมให้น้องแนน เพราะผมเจอเสื้อยกทรงของน้องแนนในวันรุ่งขึ้นในรถผมครับ เมื่อเข้าไ ปด้านในผู้หญิงคนนั้นพยายามมาแทรกระหว่างผมกับน้องแนนจนผมเริ่มเกิด อารมณ์อยากจะนอนกับเธอ ตอนนี้สติผมบอกไม่ถูกครับ ใครที่เคยเล่น E คงจะรู้ดีครับว่าใจนั้นอยากร่วมเพศแต่ไอ้หนูกลับหดตัวเล็กมาก ผมกระหายน้ำเป็นอย่างมาก ทำให้ต้องกินน้ำบ่อย ๆ และเริ่มปวดฉี่ผมจึงเดินไปห้องน้ำโดยมีสาวคนนั้น เดินประคองไปเมื่อออกมาผมกลับไม่ขึ้นไปที่โต๊ะ แต่ยืนหลบมุมจูบกับสาวคนนั้นอย่างหนักหน่วงจนเธอออกปากชวนผมไปโรงแรมข้าง ๆ น่าแปลกครับท ี่ผมกลับไม่นึกถึงน้องแนนเลย ผมก็เดินขึ้นไปในโรงแรมและเปิดห้องเมื่อผมเข้าไปในห้องเราก็ต่างถอดเสื้อผ้าให้กันและกัน เธอใช้ปากเก่งมากเธอค่อย ๆ ถอดเสื้อผ้าผมออกและใช้ปากไซร้ตามตัวของผมในขณะที่เธอถอด เสื้อผ้า จนมาถึงกางเกงเธอค่อย ๆ รูดกางเกงในออกและดูดไปทั่วท้องน้อย แต่ไอ้หนูของผมกลับไม่แข็งเท่าที่ควรครับ เธอเลยให้ผมสูบบุหรี่มวนนึง ซึ่งไม่ใช่บุหรี่แต่เป็นเนื้อครับไม่นานไอ้หนูผมกลับพองโต ในขณะที่ เธอกำลังใช้ปากกับท่อนเนื้อของผมนั้นมือทั้งสองข้างของผมก็รวบผมเธอไ ปไว้ข้างหลังภาพริมฝีปากของเธอที่กำลังรูดท่อนเนื้อนั้นเป็นภาพที่ท ำให้กามตัณหาของผมกระเจิดกระเจิงไปมาก ผมนั่งลงที่เตียงโดยมีเธอคลานอยู่กับพื้น และค่อย ๆ ใช้ลิ้นเลียไล่ขึ้นมาจากไอ้หนู เธอผลักผมลงไปนอนกับเตียงแล้วขึ้นมานั่งคร่อมผมไว้มือทั้งสองข้างของผมเอื้อมไป ปลดซิบเสื้อเกาะอกตัวสั้นของเธอ เปิดเผยให้เห็นถึงผิวขาวของเธอ ซึ่งพอพอกับน้องแนนเลยครับ หน้าอกสวยกว่าน้องแนนเสียอีก ครับ เต่งตึงกลมได้รูปไม่ย้อยลงมาตามแรงโน้มถ่วง เมื่อมือผมสัมผัสกับอกงามคู่นั้น ก็อดใจไม่ได้ที่จะต้อง ลุกขึ้นนั่งพร้อมกับดูดด่ำกับความเนียน หอมของเธอ มือที่เริ่มว่างก็เริ่มรุกล้ำส่วนล่างของเธอครับ ค่อย ๆ ปลดเข็มขัด และตะขอของกางเกงรัดรูปที่เธอใส่มา เธอเบี่ยงตัวมานั่งหันข้างให้ผมเพื่อที่จะให้ถอด ออกโดยสะดวก กลีบหลืบของเธอบ่งบอกถึงการผ่านงานมาพอสมควรแต่คงไม่มากเพราะไม่ค่อยคล้ำ และยังปิดแต่ไม่ถึงสนิทมาก ไม่นานเราก็ร่วมเพศกันอย่ างเร่าร้อน และ รุนแรง เธอเก่งมากครับรู้จังหวะและท่าทางเป็นอย่างดีทีเดียว เราทำกันค่อนข้างนาน และหลายท่ามาก ท่านึงที่ผมชอบนั้นเป็ นท่าหมาครับ คือเข้าทางด้านหลังแต่เธอเอามือจับหัวเตียงแอ่นตัวขึ้นและ โยกตัวหาผมด้วยเมื่อเสร็จสิ้นเรานอนจูบกันราวกับเป็นแฟนกันมานานเลย ตอนนี้ผมเริ่มนึกถึงน้องแนนขึ้นมา และจะกลับลงไปหาน้องแนน แต่เธอบอก ว่าไม่ต้องเดี๋ยวโทรไปหาพี่เขาให้พาขึ้นมาเพราะตอนนี้ pub จะปิดแล้ว พวก พี่คงเปิดห้องอยู่แล้วให้ผมสนุกกับเธอต่อ ผมจึงเริ่มกามกิจกันอีก ครั้งนึงยังไม่ทันเสร็จก็มีเสียงเคาะประตู ผมเห็นน้องแนนถูกหิ้วปีก โดยผู้ชายอีกคนเข้ามาในห้อง หมดสภาพเลยครับ(ตอนแรกผมนึกว่าเธอเมาครับ แต่มารู้ที่หลังว่าเธอ up ยาเลิฟเข้าไปและไปโดน sex หมู่มา) และยังมีคนอื่นตามเข้ามา อีก เอาเป็นว่าตอนนี้ในห้องมีผู้หญิง 4 คน ผู้ ชาย 5 คน และบอกว่าใ ห้ย้ายไปห้องอื่นเถอะของอยู่ที่ห้องโน้นหมด ซึ่งผมเป็นคนประคองน้อง แนนต่อครับ พอน้องแนนลืมตาขึ้นมาเห็นผมก็จูบปากทันที และสอดลิ้นพุ่งเข้ามาควานอยู่ในปากผม ผมจูปเธอสักพักนึง (ในระหว่างนั้นเธอพยายามล้วงไอ้หนูผมเล่นอย่างไม่เกรงใจสายตาคนอื่นเท่าไหร่เลย) ผมผละออกจากเธ อแล้วประคองเธอตามไป ที่ห้องนั้นปิดไฟมืดหมดครับ เปิดไฟกระพริบประกอบเสียงเพลงที่ดังเร้าใจ ผู้หญิงคนที่เพิ่งนอนกับผมผละออกไปหาคนอื่น ครับตอนนี้น้องแนนนอนส่ายหัวอยู่บนตักผม สักพักผู้หญิงคนนั้นก็กลับมา พร้อมจานรองแก้วกาแฟที่มีผงสีขาว ๆ อยู่ เธอบรรจงตักผงใส่หลอดกาแฟและ เอาปลายด้านนึงมาจ่อจมูกผมพร้อมทั้งเป่าเข้ามา ไม่เกิน 5 นาที ผมรู้สึก เหมือนลอยได้ เลยครับ เหมือนกับได้ไปหลายที่ตามใจนึกเลยที่เดียว เธอทำเช่นนี้กับน้องแนนด้วยครับสักพักผมกับน้องแนนกลับรู้สึกว่าอยู่กัน 2 คนและเริ่มเล้าโลมกันโดยไม่สนใจคนรอบข้างเลยครับ ไม่นานนักเรา ก็อยู่ในสภาพเปลือยเปล่าทั้งคู่เนื้อตัวน้องแนนนั้นเต็มไปด้วยคราบเหงื่อครับ ผมไม่ได้เอะใจอะไรนัก และเริ่มเอากัน ระหว่างนั้นผมสังเกตุว่าข้าง ๆ ผมกับน้อง แนนนั้นมีอีกคู่นึงที่กำลังเริ่มเอากันผมเห็นผู้ชายเป็นฝ่ายนั่งคุก เข่าซุกหน้าลงไปในหว่างขาของฝ่ายหญิง ผู้หญิงผมมองเห็นไม่ถนัดนัดรู้แต่ ว่าเป็นคนตัวเล็ก ผมรู้สึกว่าเธอหันมามองผมด้วย เมื่อผมกับน้องแนนเสร็จสิ้นน้องแนนก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ทันทีที่น้อง แนนเดินไปเข้าห้องน้ำก็มีสาวอีกคนข้าง ๆ เมื่อกี้เข้ามาแทนที่น้องแนนเลยครับพร้อมทั้งเป็นคนรุกผมก่อนเธอทำกับผู้ชายคนนั้นเสร็จแล้วครับ โดยฝ่ายชายเป็นคนเดินไปห้องน้ำ เธอคนนี้เป็นคนผิวสีน้ำผึ้งครับแต่หุ่นนี่สิ สุดยอดเลย ดีมาก ๆ ขณะที่เรากำลังเอากันอยู่นั้นน้องแนนเดินออกมาพอดีและตรงมาที่ผม ผมกับน้องผิวสีน้ำผึ้งกำลัอยู่ในท่านั่งหันหน้าหากัน น้องแนนกลับไม่แสดงท่าทางอะไรเลยแต่กลับมานั่งดูผมใกล้ ๆ และจูบผมด้วยซ้ำ ในขณะเดียวกันก็มีผู้ชายอีกคนเดินเข้ามากอดน้องแนนจากทางด้านหลังและไซร้ซอกคอน้องแนนตอบสนองทันทีเลยครับแอ่นหน้าอกและ รั้งคอชายคนนั้นเข้ามาจูบปากขณะนั้นก็มีชายอีกคนเข้ามาดูดหน้าอกของ น้องแนน ส่วนผมตอนนี้ก็โดนสาวผิวสีน้ำผึ้งขย่ม และจูบผมอย่างเมามัน ชายทั้งสองคนที่กำลังเล้าโลมน้องแนนอยู่นั้นดูเหมือนเป็นคู่ขากันครับแทะเล็มเลียน้องแนนไปทุกส่วน รู้จังหวะกันเป็นอย่างดี น้องแนนตอนนี้ถูกดึงให้ยืนขึ้นโดยอยู่ระหว่างชายทั้งสองคน คนนึงก้มลงดูดหน้าอกเล่น คนนึงคลึงไปที่เนินสวาทของน้องแนน โดยที่น้องแนนยืนหันหน้าไปจูบคนด้านหลังส่วนมือข้างนึงโอบคอคนข้างหน้าอีกข้างโอบคนคนข้างหลัง น้องแนนคงจะกู่ไม่กลับแล้ว ครับ เพราะได้ยินเสียงครวญครางดังมากครับ ผมพยายามเหลือบไปมองรอบ ๆ ห้องก็พบว่ามีอีกคู่ที่กำลังเอากันอยู่ครับ ตอนนนี้ผมรู้สึกเบา ๆ หวิว ๆ หัวใจเต้นดังมาก และมีภาพของสถานที่ต่าง ๆ แทรกเข้ามาให้เห็นตลอด เมื่อเห็นน้องแนนอีกทีก็พบว่าตอนนี้น้องแนนกำลังขย่มชายคนนึง ซึงนอนราบกับเตียงโดยที่มีอีกคนกอดจูบจากทางด้านหลัง และเค้นคลึงหน้าอกย่างกระหายหื่นกระหาย ในขณะที่ น้องผิวสีน้ำผึ้งก็กำลังขย่มผมอยู่ เช่นกัน เมื่อผมกับน้องผิวสีน้ำผึ้งทำกันเสร็จเธอก็เอาหลอดกาแฟมาให ้อีกหลอดคราวนี้ผมถึงกับไม่รู้เรื่องอะไรอีกแล้วครับ เหมือนไม่มีแร ง ตัวเบา ใจจะขาดให้ได้เลย ครับ วูปไปวูปมา จนหลับไปเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ครับ หลังจากนั้นเมื่อผมตื่นขึ้นมาในเช้าวันนั้น ประมาณเจ็ดโมง แปดโมงได้ครับ ปรากฏว่าน้องแนนนอนทอดร่างเปลือยเปล่าอยู่ระหว่างชาย 2 คนโดยยังมีท่อนเนื้อของคนหลังเสียบคาอยู่ ส่วนคนที่อยู่ด้านหน้าก ็กำลังดูดหน้าอกน้องแนนอยู่ น้องแนนยังคงมีเสียงครางเบา ๆ ออกมาส่วนผมนั้นนอนก่ายกับผู้หญิงสาวอีกคนนึงไม่รู้ว่ามาตั้งแต่เมื่อไหร่ เธอคนนี้ตัวเล็กครับสูงปร ะมาณ 160 แต่ความขาวนี่เหมือนหยวกกล้วยเลยทีเดียว หน้าตาออกหมวย ๆ แต่โครงหน้าค่อนข้างเล็ก หน้าอกไม่ใหญ่ครับแต่ก็ไม่เล็กจนเกินไปจมูก โด่งเป็นสันพอผมขยับตัวเธอคนนี้ก็รู้สึกตัวและพยายามที่จะจูบผมแต่ผ มบอกขอตัวไปกินน้ำหน่อย หิวน้ำมากผมลุกขึ้นไปตู้เย็นในห้องแทบไม่ได ้เลยครับ ขาอ่อนไปหมด หัวหมุนติ้ว ๆ ตัวยังรู้สึกเบา ๆ อยู่เลย ผมเอาน้ำมาให้น้องแนนดื่มมั่ง ชายทั้งสองคนก็ผละออกจากน้องแนนคงจะเสร็จพอดีหละครับ แล้วก็ขอตัวไปทางอื่น ผมเรียกน้องแนนให้กินน้ำมั่ง น้อง แนนลืมตาปรือ ๆ มองผม ผมสังเกตุเห็นตามตัวของน้องแนนมีรอยดูดเป็นจ้ำ ๆ ตามเนินอก คอ ท้องน้อย ที่เนินสวาทของเธอเปิดเป็นรู แสดงถึงการก รำศึกมาอย่างหนักตลอดคืนที่ผ่านมา ที่นอนตรงที่น้องแนนนอนนั้นมีครา บน้ำหล่อลื่นเป็นดวง อย่างเห็นได้ชัด เป็นพอเธอกินน้ำเสร็จ เธอก็ขอตัว ไปเข้าห้องน้ำมั่ง แต่เธอเดินไปในสภาพเปลือย พอเธอเดินเข้าไปในห้อง น้ำสักพักน้อง(หมวยตัวเล็ก) ก็เดินมานั่งข้าง ๆ ผม พร้อมทั้งก้มตัว ลงนอนซบตัก ผมเห็นประตูห้องน้ำเปิดออกและเห็นชายคนที่นอนกับน้องแนนสัก ครู่ยืนโอบกอดน้องแนนจากด้านหลังโดยที่น้องแนนไม่ปฏิเสธ หรือขัดขืนเลยครับ เธอกลับมีอารมณ ์ร่วมโดยการเอามือจับกับขอบอ่างล้างหน้าหลับตาพริ้ม ชายคนนี้ก็เรียก เพื่อนอีกคนเข้าไป แล้วจับน้องแนนยืนตรง ๆ ให้เพื่อนของตัวเข้าทางด ้านหน้า คนที่อยู่ทางด้านหน้า ย่อตัวลงมือข้างหนึ่งลูบไล้หน้าอกของ น้องแนน โดยที่ปากก็ดูดนมอีกข้าง ชายคนข้างหลังจับหน้าน้องแนนให้หันมา จูบน้องแนนตอนนี้แอ่นอกรับการเค้นคลึงของคนหน้าแต่จูบกับคนหลังอย่างหื่นกระหาย ชายคนข้างหลังใช้มือจับเอวน้องแนนคลึงกับไอ้หนูของตัวเอง คนที่อยู่ข้างหน้ายืนขึ้นและรั้งสะโพกน้องแนนให้ลอยขึ้นจากพื้น โดยที่มีชายคนข้างหลังช่วยประคอง น้องแนนเหมือนรู้งาน ครับรีบเกี่ยว ขาของตัวเองกับสะโพกชายคนหน้าและเอามือโอบคอรั้งตัวเองขึ้นไป ขณะนี้ท่อนเนื้อของชายคนหน้าแทรกเข้าไปยังเนินสวาทของเธอ เรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้น้องแนนอยู่ในท่าลิงอุ้มแตงส่งเสียงครางเบา ๆ ชายคนข้างหลังกำลังพยายามจ่อท่อนเนื้อของตนเข้ากับประตูหลังของน้องแนนครับ และค่อย ๆ ดันเข้าไป น้องแนนร้องครางออกมาอย่างพอใจกลายเป็นว่าน้องแนนกำลัง รับศึกทั้ง สองด้านอยู่ครับ ผมเองนั้นแทบไม่เชื่อสายตาตัวเองเลยว่า น้องแนนจะกล้ามีอารมณ์ร่วมขนาดนั้น ตอนนี้น้อง(หมวยตัวเล็ก)ที่นอนอยู่ที่ตักผมก็เริ่มโม้กเจ้าหนูผมอยู่เหมือนกัน ผมรู้สึกเจ็บใจที่น้องแนนถูกเปิดบริสุทธิ์ ทางประตูหลังโดยชายคนอื่น และยังมีอารมณ์กับชายคนอื่นที่ไม่ใช่ผม ผมเลยหันกลับมาเล่นงานน้องหมวยคนนี้แทน ในขณะที่ผมกำลังขย่มเธออยู่นั้น ผมเหลือบหันไปมองน้องแนนก็พบว่าตอนนี้ชายคนที่อยู่ด้านหลังนอนลงกับพื้นโดยมีน้องแนนนอนอยู่ด้านบนส่วนอีกคนเข้าเสียบน้องแนนทางด้านหลัง น้องแนนตอนนี้อารมณ์คงกู่ไม่กลับแล้วหล่ะครับ เพราะเธอดู ๆ ไป ตอนนี้จะเหมือนนางเอกหนัง X ฝรั่ง ที่ร่านสุด ๆ ส่งเสียงครางดัง เป็นจังหวะ ผมเมินหน้าหนีภาพที่กำลังเกิดขึ้นและอยากให้ความฝัน ที่ตื่นมาก็หายไป พร้อมทั้งตะบันเจ้าหนูอย่างแรงครั้งสุดท้ายปล่อยน้ำเข้าไปยัง น้องหมวย แล้วทรุดตัวลงนอนอยู่บนน้องหมวย ผมหลับตาแน่นจูบน้องหมวย ความรู้สึกตอนนี้ ผมอย่างตื่นครับถ้ามันเป็นฝัน สักพักนึง ชายทั้งคู่ก็ประคองน้องแนนมานอนข้าง ๆ ผม และขอตัวกลับไปก่อนกับน้องหมวย ซึ่งตอนนี้ในห้องมีผม น้องแนน และก็ชายหญิง อีกคู่นึงที่นอนหลับแบบไม่รู้เรื่องอะไรเลย ผมเพิ่งสังเกตุเห็นว่ารูตูดของน้องแนนก็เป็นรูโบ๋ ทีเดียว มันคงผ่านมาหลายคนหล่ะครับในคืนที่ผ่านมา ผมนอนกอดน้องแนนแนบแน่น โดยมีน้ำตาซึม ๆ ออกมา ราวกับผมได้สูญเสียน้องแนนไปแล้วครับ ผมรู้สึกอย่างนั้น จร ิง ๆ จนกระทั่งเย็นของวันนั้นเราก็ ขอตัวกลับบ้าน ระหว่างทางที่ผมขับรถไปส่งน้องแนนนั้นเราแทบไม่ได้คุยอะไรกันเลย น้องแนนขอตัวลงที่ห้าง ใกล้ ๆ บ้านเธอเพื่อทำผมและเสริมสวย ส่วนผมก็เดินซื้อของกินรอเวลา ไปส่งเธอที่บ้าน แต่เธอบอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวกลับเองได้ผมจึงขอตัวกลับบ้านผมครับ จากจุดเริ่มจุดนี้เองที่ทำให้น้องแนนเปลี่ยนไป ส่วนจะเปลี่ยนไปขนาดไหน ผมจะเล่าให้ฟังอีกทีนึงครับ

ตอนที่5

หลาย ๆ คนติดต่อผมผ่านทาง mail พูดคุยและอยากให้ผมเล่าต่อ ซึ่งขณะนี้ผมได้กลับมาเมืองไทยแล้ว และกำลังช่วยที่บ้านทำธรุกิจส่วนตัว เอาเป็นว่าผมจะเล่าต่อให้แล้วกันนะครับ ยังมีอีกหลายครั้งหลายเรื่องที่ติดอยู่ในความทรงจำของผมอย่างไม่มีวันลืม มีทั้งน่าประทับใจ เสียใจ ติดตามกันต่อแล้วกัน สำหรับเพื่อนผู้ชายที่ติดต่อมานั้นผมยินดีที่จะไปเที่ยวไปกินเหล้าได้ครับเพราะเพื่อน ๆ ของผมหลายคนติดต่อไม่ได้เลย..ส่วนผู้หญิงนั้นขอแค่คุยกันพอนะครับ
หลังจากที่ผม กับน้องแนนได้รับรู้เกี่ยวกับเรื่องของปาร์ตี้ ยา และ การเล่นเซ็กซ์หมู่ ในความรู้สึกของผมนั้น ผมยอมรับว่าลึก ๆ อยากจะลองกับรุ่นน้องหลายๆ คนในคณะ แต่ผมไม่ได้มีอะไรกับคนอื่นเลยนอกจากน้องแนน ส่วนน้องแนนนั้นกลับมีพฤติกรรมที่ค่อนข้างจะเปลี่ยนไปเยอะมาก ๆ มีความต้องการค่อนข้างสูง และไม่ค่อยจะปิดบังเท่าไหร่นัก หลังจากนั้นสองวัน น้องแนนก็ควบผมในลานจอดรถหลังคณะในตอนเย็นแต่ก็ไม่ปลอดคน คือตอนนั้นผมไปทานข้าวที่โรงอาหารกับน้องแนนก่อนที่จะเดินกลับมาที่รถ ระหว่างทางผมกับน้องแนนก็เดินจูงมือตามประสาแฟนกัน แต่ที่แปลกออกไปคือน้องแนนพยายามแกว่งมือมาโดนเป้ากางเกงของผมอย่างจงใจ วันนี้น้องแนนแต่งตัวสไตล์เดิมครับ กระโปรงสั้นรัดรูป กระดุมข้าง เสื้อนิสิตตัวเล็กมองเห็นชั้นในสีดำได้โดยไม่ต้องเพ่งมากนัก ร่องกระดุมนั้นสามารถมองเห็นเนินเนื้อขาวได้เลย น้องแนนวันนี้แต่งหน้าเนียนมากครับแป้งรองพื้นขับเอาความขาวเนียนใสเด่นออกมา ริมฝีปากเล็ก ๆ ทาสีแดงเข้ม เล็บมือดูเด่นด้วยสีน้ำเงิน ช่วยให้น้องแนนดูสวยสะพรั่งเลย คิดเอาเถอะว่าตอนที่นั่งทานข้าวที่โรงอาหารนั้น มีหนุ่ม ๆ หลายคนพยายามเดินผ่านมาทางน้องแนน เพื่อที่จะตักตวงอาหารตา ผมไม่แน่ใจนักว่าน้องแนนนั่งท่าไหน ตอนทานข้าวเพราะผมนั่งอยู่ตรงข้ามแต่ตอนที่ลุกมานั้นมีหนุ่ม ๆ หลายคณะนั่งด้านหลังผมนั่งยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ หลายโต๊ะทีเดียวครับ
มาเล่ากันต่อดีกว่า เมื่อผมเดินผ่านด้านหน้าคณะเข้าไปยังลานจอดรถด้านหลังคณะ น้องแนนได้เดินมาขวางหน้าผมแล้วเขย่งตัวขึ้นมาจูบปาก ผมรู้สึกตกใจปนกับกลัวจะมีคนมาเห็นแต่น้องแนนกลับเอามือมาลูบเป้ากางเกงจนเจ้าหนูผมเริ่มสู้มือ จากนั้นน้องแนนก็รีบจูงมือผมไปที่รถ ผมเปิดประตูให้น้องแนนขึ้นไปก่อนแล้ว เดินไปขึ้นด้านคนขับในใจผมขณะนั้นคิดว่าจะไปโรงแรมที่ไหนดี แต่ระหว่างที่ผมกำลังคิดนั้น พอเปิดประตูรถเข้าไปผมถึงกับนิ่งไปเลย น้องแนนกำลังปลดกระดุมเสื้อเม็ดที่ 3 แล้ว ชายเสื้อถูกถกออกมานอกกระโปรงตัวเล็ก น้องแนนเห็นผมกำลังอึ้งเธอก็ดึงมือผมเข้ามาในรถพร้อมทั้งดึงหน้าผมเข้ามาจูบพอผมนั่งลงที่เบาะ น้องแนนรีบเอื้อมมาปิดประตูคนขับ แล้วซุกหน้าลงไปยังเป้ากางเกงควักเอาท่อนเนื้อของผมออกมาดูด ผมรู้สึกตกใจมากกับความต้องการของเธอ แต่ผมก็ไม่ปฏิเสธความต้องการของเธอ ผมตอบสนองเธอด้วยการเอามือไปรั้งประโปรงตัวสั้นตัวนั้นขึ้นมาไว้ที่หน้าท้องแต่ไม่สำเร็จ น้องแนนเธอช่วยด้วยการปลดกระดุมกระโปรงให้ มืออีกข้างหนึ่งของผมสตาร์ทเครื่องเพื่อที่จะเปิดแอร์เพราะขณะนี้ในรถนั้นเริ่มรู้สึกว่าร้อนอ้าว เมื่อกระโปรงของแนนหลุดออกไป ช่วงขาเรียวงามกับท้องน้อยที่คอดกิ่วก็ปรากฏออกมายั่วยวน กางเกงในของเธอแม้ว่าจะเป็นสีดำแต่สามารถสังเกตุเห็นได้อย่างไม่ยากว่า เปียกชุ่มไปด้วยน้ำรัก ตอนนี้เสื้อนิสิตของน้องแนนถูกปลดออกมาแล้วเหลือแต่ยกทรงสีดำเข้ากันกับกางเกงในเท่านั้นที่ห่อหุ้มส่วนบนของเธอ น้องแนนละหน้าจากท่อนเนื้อของผมขั้นมาจูบปากแลกลิ้นกับผมพัลวันขณะเดียวกันก็กระซิบในผมว่าให้ถอดกางเกงออกเถอะ จะได้เย็ดกัน ผมรู้สึกแปลกๆ หูอยู่เหมือนกันที่ได้ยินคำนี้จากน้องแนน แต่อารมณ์นี้มันไม่ปฏิเสธอยู่แล้วหล่ะครับ ผมปลดกางเกงนิสิตของตัวเองออกมาถึงหน้าขา จากนั้นเป็นน้องแนนก็ข้ามมาทางที่นั่งคนขับนั่งหันหน้าเข้าหา และเอามือมาจับเจ้าหนูของผมให้เข้าที่เข้าทางเมื่อปลายท่อนเนื้อแตะเข้ากับกลีบที่ช่ำของน้องแนน น้องแนนก็ปล่อยตัวเองนั่งลงมาอย่างแรง เล่นเอาผมถึงกับจุกไปนิดหน่อย น้องแนนตอนนี้ เปลือยเกือบทั้งตัวเลยครับ เสื้อชั้นในคล้องติดกับ แขนซ้ายของเธอ ปลดปล่อยหน้าอกงามเต้าเนียนขนาด 34 นิ้ว เข้ามาประกบกับหน้าผม มือทั้งสองข้างรั้งเบาะรถไว้แล้วขย่มผมแม้ว่า จะไม่รุนแรงแต่ก็รู้สึกได้ว่ารถโยกไปมา กลิ่นน้ำหอม ของเธอที่เหมือนกับจะจงใจฉีดมาเป็นพิเศษระหว่างเต้างามนั้นช่างปั่นอารมณ์ผมให้เสียวซ่านอย่างสุด ๆ ปากที่ฟ่อนเฟ้นไปมาระหว่างเต้าทั้งสองนั้นจมูกของผมก็สูดกลิ่นหอมที่เย้ายวนใจเสียเหลือเกิน มือของผมประกบเข้าที่ก้นของน้องแนน ประคองให้จังหวะเป็นไปอย่างไม่รุนแรงเกินไปนัก มีบางคราวที่น้องแนนเอาปากลงมาดันหน้าผมให้เชิดขึ้น เพื่อที่จะแลกลิ้นอย่างหื่นกระหาย เสียงครางในลำคอบ่งบอกได้ถึงความสุขที่น้องแนนกำลังตักตวงจากผม เธอรู้สึกภูมิใจที่ได้ควบคุมเกมส์เซ็กส์ในครั้งนี้ เราทั้งสองเย่อกันในท่านั่งนานพอสมควรเลยกว่าผมจะเสร็จ น้องแนนเบียดหน้าอกแนบแน่นกับหน้าของผมจนแทบหายใจไม่ออกในขณะที่ผมฉีดน้ำรักเข้าไปในร่องของเธอ พร้อมทั้งคราง อา.........ว์ ออกมา ช่องหลืบของเธอกระตุกตอดของผมอีกหลายครั้งเหมือนจะรีดน้ำออกมาให้หมด น้องแนนเผลอไปพิงเอาที่พวงมาลัยทำให้เสียงแตรดังขึ้นมา ทั้งผมและน้องแนนตกใจจึงรีบใส่ชุดอย่างเดิม มองไปทางกระจกหลังเห็นรุ่นน้องคณะประมาณ 3 – 4 คน ทั้งผู้ชายและผู้หญิง กำลังเดินมาไม่ห่างมากนัก ตัวผมไม่ยากอยู่แล้วที่จะแต่งตัวให้เรียบร้อยแต่น้องแนน เธอไม่สามารถใส่กระโปรงได้ทัน จึงทำได้แค่เอากระโปรงมาปิดไว้ด้านบนโดยที่ไม่ได้สวม รุ่นน้องกลุ่มนั้นเดินเหมือนจงใจเดินมาดูที่รถผม แต่เมื่อเข้ามาแล้ว เห็นว่าผมกำลังหันไปมองอยู่ก็หลบสายตาผมไป น้องแนนกำลับเปิดกระจกทักทายกลุ่มรุ่นน้องซึ่งมีลีดเดอร์คณะผู้หญิง อยู่ด้วย 2 คน โดยเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เธอถามว่า จะไปไหนกัน รุ่นน้องเหล่านั้นตอบว่ากำลังจะมาหาที่ซ้อมเต้น กันอยู่ ผมคิดว่ารุ่นน้องคงจะรู้ดีว่าผมกับแนนทำอะไรกันในรถเมื่อสักครู่ เพราะเท่าที่ดูนาฬิกา ผมกับแนน ทำกันประมาณ 30 นาที ได้
ผมร่ำลากลุ่มรุ่นน้องเหล่านั้นแล้วออกรถเพื่อจะไปส่งน้องแนนที่บ้านของเธอ ขณะที่รถกำลังออกประตูมหาลัยผ่านกลุ่มวินมอเตอร์ไซค์นั้นน้องแนนค่อย ๆ ใส่กระโปรงเหมือนอย่างจงใจที่จะโชว์ให้คนขับวิน ที่กำลังจะออกตัวได้เห็นเรียวขางาม ผมเอะใจ ในพฤติกรรมของน้องแนนมากขึ้น แต่ก็เก็บความสงสัยไว้ น้องแนนบอกว่ายังไม่กลับบ้านนะ เดี๋ยวขอไปซื้อของที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้าก่อน ผมจึงพาเธอไปเดินซื้อของก่อนที่จะไปส่งเธอที่บ้าน ระหว่างที่เดินอยู่ในห้างเราค่อนข้างที่จะแสดงออกพอสมควรไม่ว่าจะเป็นการยืนซบกันในลิฟท์ หรือกอดผมในขณะที่ผมกำลังยืนเลือกซื้อของ น้องแนนเธอดูเหมือนเด็กที่ไร้เดียงสา แถมบางครั้งที่ผมแอบมองหญิงอื่นเธอก็จะทำเป็นงอน น่ารักดีเหมือนกัน แทบไม่น่าเชื่อเลยว่า เมื่อเธอเปลือยกายนั้นจะเร่าร้อน แตกต่างกับยามนี้เสียเหลือเกิน เมื่อผมไปส่งเธอที่บ้าน เธอบอกก่อนจะเดินเข้าบ้านว่า กางเกงในเธออยู่ใต้เบาะนะ อย่าลืมเอาลงหล่ะเดี๋ยวที่บ้านผมจะตกใจ แล้วก็เดินเข้าบ้านไป ผมสิกลับเป็นฝ่ายตกใจมากเพราะไม่น่าเชื่อว่าเธอจะเดินโดยไม่ใส่กางเกงในในห้างที่คนพลุกพล่านขนาดนั้น ผมคิดในใจสงสัยว่าจะมีสักกี่คนเชียวที่จะไม่สังเกตว่าน้องแนนไม่ใส่กางเกงในเพราะกระโปรงตัวนั้นมันสั้นเหลือเกิน ครับ

ตอนที่6

พฤติกรรมของแนนจะกล้ามากขึ้นในการแสดงออก แต่แนน ก็ยังรักผมคนเดียว แนนบอกผมว่าคืนที่ไปเที่ยวครั้งนั้น ถึงแม้ว่าจะได้รับประสบการณ์ทางเพศที่ตื่นเต้นมาก และเสียวมาก แต่แนนยังไม่คิดที่จะไปร่วมกิจกรรมสมสู่อย่างนั้นอีก ผมเคยถามตอนที่เรามีอะไรกัน ว่าตอนเช้าทำไมแนนถึงยังให้ชายคนอื่น ได้เอาอีก แนนตอบว่า เพราะเป็นครั้งสุดท้ายที่แนนจะทำตัวอย่างนั้น แนนไม่ทำอย่างนั้นอีกแล้ว มันเป็นคำตอบที่ทำให้ผม รักแนนมากขึ้นไปอีก แนนไม่โกรธ หรือว่าหึงหวงผมเลย ในวันนั้นที่ผมนอนกับหญิงสาวหลายคน เพราะแนนเข้าใจถึงอารมณ์ขณะนั้นอย่างดี ทุกครั้งที่ผมกับแนนมีอะไรกัน แนนจะชอบคุยเรื่องที่เกิดขึ้นมาก แนนบอกว่าคนที่เอาเธอนั้น หลายคนสู้ลีลาของผมไม่ได้ แต่ที่ทำให้แนนเสียวได้ เป็นเพราะโดนกระตุ้นด้วยยา และ ชาย 2 คนพร้อม ๆ กัน หลังจากวันนั้นเป็นต้นมา ผมกับแนน เอากันทุกวัน เล่นเอาผมดูซูบโทรมลงไป แต่แนนกลับดูร่าเริงขึ้น มีครั้งนึงในห้องสมุด มหาลัย โต๊ะที่นั่งจะมีที่กั้นด้านหน้าค่อนข้างสูง ผมกับแนนต่างคนต่างช่วยกันใช้มือให้กันละกัน แต่สถานที่ที่ผมกับแนนใช้กันบ่อยคือ บนทางขึ้นบันไดด้านข้างตึก ในช่วงเย็นนักศึกษาส่วนใหญ่ จะนิยมใช้ลิพท์ที่อยู่ตรงกลางเสียมากกว่า ทำให้บันไดด้านข้างชั้นบนสุดกลายเป็นสังเวียนรักของผมกับแนนอยู่บ่อย ๆ ได้อารมณ์มากครับแนนยืนหันหลังพิงกำแพงปูน กระโปรงถูกขึ้นไปเหนือเอวชายเสื้อออกมานอก กระดุมเม็ดล่างถูกปลดออกไป 3 เม็ด เผยให้เห็นชั้นในสีดำมัน ที่โอบกระชับเนินอกขาวเนียน แอ่นโคกของเธอให้ผมได้เย่อ มีหลายครั้งหลายหนที่ เสียงครางจะเล็ดลอดออกมา แม้ว่าผมจะจูบปากเธอ แลกลิ้นอยู่พัลวันก็ตาม บางครั้งผมให้น้องแนนถอดกางเกงใน นั่งอ้าขาบนขั้นพักระหว่างชั้น ให้ผมหมอบเลียเนินสวาทของเธอ จนเธอทนไม่ได้ เอนกายลงทอดยาวบนพื้นซีเมนต์ของอาคารเรียน ซึ่งผมชอบท่านี้มากครับ มันทำให้ผมสามารถฉกลิ้นได้โดยไม่เมื่อย เพราะอยู่ในระดับเดียวกัน พอเป็นอย่างนี้สักพักเดียวแนนก็จะทนไม่ไหวดึงร่างผมขึ้นไปทาบอยู่ด้านบน แล้วเริ่มบรรเลงเพลงรักกัน บันไดนี้เป็นสังเวียนรักของผม เป็นเวลาเกือบเดือนก่อนที่ รุ่นน้องจะมาแอบมอง แทนที่แนนจะอายรุ่นน้องมากกว่า แต่กลับกลายเป็นผมที่ออกจะเขิน ๆ เวลาที่เจอกับพวกรุ่นน้องที่แอบดู
พอถึงช่วงปลายเทอม ผมจะต้องทำรายงานค่อนข้างหนัก การที่ไปส่งแนนที่ปิ่นเกล้าแล้วต้องขับรถกลับบ้านแถวมีนบุรี ค่อนข้างจะเหนื่อย พาลจะไม่จบเอา ทำให้ผมต้องออกมาเช่าหอแถว ๆ มหาวิทยาลัย ซึ่งจริง ๆ ก็มีเรื่องที่จะต้องเย่อกับแนน ทุกวันรวมอยู่ด้วย เพราะ สถานที่ในมหาวิทยาลัยชักจะไม่เอื้ออำนวยแล้ว มีอยู่ครั้งนึงที่น้องแนนทำในสิ่งที่ผมเองคาดไม่ถึง ตัวแนนเองจัดว่าเป็นดาวคณะคนหนึ่งถึงแม้ว่าจะไม่ได้เป็นลีดเดอร์ของคณะก็ตาม แต่ด้วยรูปร่างและหน้าตานั้น ดีกว่าลีดเดอร์ของคณะเสียอีก ดังนั้นแนนเองจึงเป็นที่รู้จักของรุ่นน้องในกลุ่มที่เรียกได้ว่า กลุ่มดาวคณะ วันนั้นผมต้องไปสัมมนาต่างมหาลัย แล้วตัวแนนเองมีเรียน จึงไม่ได้ไปด้วยกัน ผมกลับมาถึงหอพักประมาณ ทุ่ม พอเปิดประตูเข้าไปผมใจหายวาป เพราะน้องแนนกำลังเล่นเลสเบี้ยนกับ รุ่นน้องคนนึงที่เป็นลีดเดอร์ของคณะ รุ่นน้องนอนหลับตาพริ้ม ครางเบา ๆ ออกจากปาก ในขณะที่แนน กำลังเกี่ยวเบ็ดให้ เสื้อนิสิตของรุ่นน้องถูกปลดกระดุมออกทุกเม็ด กระโปรงรั้งออกไปกองรวมกับกางเกงในที่ข้อเท้า ขาข้างนึงยกชันขึ้นมือหยิกผ้าปูที่นอนจนยับ ผิวของรุ่นน้องนั้นไม่ขาว เป็นคนที่ผิวออกค่อนข้างคล้ำ แต่ไม่ถึงกับดำ ผิวเนียนละเอียด สมกับเป็นเด็กอายุ 17 น่าลูบไล้ พอๆ กับแนน เลยทีเดียว เนินอกที่ เล็กแต่ได้รูปทรง รวมกับเอวที่คอด รับกับสะโพกที่ผายออก สัดส่วนคร่าว ๆ ประมาณ 30-24-34 ทำเอาเจ้าหนูผมลุกตั้งขึ้นมาทันที แนนกวักมือเรียกให้ผมเข้าไปช่วยเธอ ทำร้ายรุ่นน้อง ผมเอะ ใจนิ่งอยู่พักใหญ่ ๆ แนนจึงละออกมาจากรุ่นน้อง เดินมาจูงมือผม แล้วกระซิบบอกผมว่า เธอเอายามาเล่นกัน ทำให้แนน อยากลองทำเหมือนกับที่แนนเคยโดน พอทำไปทำมากำลังเพลิน ๆ ผมก็เข้ามาพอดี ผมเองก็ถามว่า แล้วแนนไม่หึงเอาเหรอ แนนตอบว่า ช่วย ๆ น้องเขาหน่อยแล้วกัน ผมจึงเดินไปนั่งลงข้าง ๆ น้องเขา โดยมีแนนยืนมองอยู่ น้องลืมตาสลึมสลือ มามองผมแล้วบอกผมว่าพี่ ทำให้หนูหน่อย ทำเหมือนที่พี่ทำกับพี่แนนนะ น้องเขาปัดแก้มออกสีแดง เรื่อ ๆ ถึงแม้ว่า ผิวหน้าจะไม่ขาวแต่ก้อส่งให้ดูเด่นขึ้นมา ปากเล็ก ๆ งามสวยด้วยลิปสติกสี ชมพู เขียนคิ้วเข้ม ขอบตาสีดำ ยอมรับเลยครับว่าสวยมีเสน่ห์ไปอีกแบบนึง ตอนนี้ น้องเขานอนหนุนตักผม แล้วมือคลึง อยู่นอกกางเกงทำให้เจ้าหนูที่ตื่นตัวอยู่แล้ว แข็งสู้มือไปใหญ่ ผมปลดเข็มขัด แล้วรูดซิบเอาท่อนเนื้อที่ผมใช้กับแนนอยู่ทุกวันนออกมา ทันทีที่ท่อนเนื้อออกมาทักทายน้องเขา น้องเขาก้อแลบลิ้นเลีย ทักทายกลับทันที สัมผัสที่แตกต่าง ของที่ไม่คุ้นเคยกลับทำให้ผมมีอามรณ์มากขึ้น ผมนอนตะแคงตัวไปทางปลายขาน้องเขา ซุกใบหน้าลงไป ที่เนินเนื้อของน้องเขาทันที เนินเนื้อของน้องเขาฉ่ำเยิ้ม น้ำเมือกถูกขับออกมาจนเปียกไปทั่วง่ามขา ขนดกมากกว่าของแนน แต่กลีบที่ปิดแน่นสนิท ไม่มีสีที่แตกต่างเลยแสดงให้เห็นว่า ยังเป็นของใหม่แกะกล่องผมค่อย ๆ เอานิ้วถ่างช่องออกและ บรรจงเลียตรงปุ่มกระสันต์ น้องนั้นเกร็งไปทั้งตัวเลย แนนเปลือยเข้ามากอดผมจากทางด้านหลัง แล้วเอามือจับท่อนเนื้อผมส่งเข้าปากของรุ่นน้องถึงแม้ว่า แนนจะทำให้ผมอยู่บ่อย ๆ แต่การที่มีมือใหม่ที่กำลังหัดทำมาดูดเนี่ยจังหวะการดูดที่ไม่เหมือนกัน และการที่ต้องระวังน้องเอาฟันมาโดน ประกอบกับน้องเขาดูดแรงมาก เล่นเอาผมต้องร้องออกมา ผมเลยแก้คืนด้วยการเอานิ้วชี้และนิ้วกลางถ่างแคมที่