ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คู่เสียวต้องห้าม

เริ่มโดย NETHECTOR, ธันวาคม 17, 2009, 11:46:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

ใน ครอบครัวของผม เรามีกัน สามคน คือ พ่อ แม่ และผม อาศัยอยู่ใน ทาวเฮ้าส์ ชั้นเดียวเล็กๆ ชานเมืองกรุงเทพ พ่อมีอาชีพขับรถทัวร์สายตะวันออก แม่เป็นแม่บ้าน ทั้งสองพบกันที่ระยอง ได้เสียกัน แต่ทางบ้านแม่ ซึ่งเป็นครอบครัวจีนไม่ชอบพ่อ จึงกีดกัน พ่อเลยพาแม่หนีมากรุงเทพ ตอนนั้นแม่อายุ เพียง 15 ปีต่อมาไม่นาน แม่ก็คลอดผมออกมา ซึ่งเป็นเด็กหน้าตาดี คมเข้มเหมือนพ่อแต่ ผิวจะขาวเหมือน แม่ เลยเป็นลูกที่รักของพ่อและแม่ โดยเฉพาะแม่จะรักและเอ็นดูผมมาก ซึ่งผมก็รักและชอบด้วย ผมจึงเป็นเด็กที่ติดแม่ตลอด หลังจากพ่อพาแม่หนีมาก ก็ย้ายมาขับรถสายเหนือแทน
เหตุการณ์ที่ปะทุความชั่วในใจผม เกิดขึ้นตอน ผมอยู่ ม.1 พวกเพื่อนๆที่โรงเรียน ได้ เอาหนังสือปกขาวมาให้อ่าน มันเป็นเรื่องที่ผมตื่นเต้นมาก มีอารมณ์ ความใคร่ เกิดขึ้นอย่างประหลาด มันเป็นเรื่องราวการสมสู่กัน ของคู่แม่ลูก เมื่ออ่านจบ จิตใจก็ไม่อยู่ กับเนื้อกับตัว จนกระทั้งกลับถึงบ้าน วันนั้นผมได้รู้จักการชักว่าวในห้องน้ำ ซึ่งเพื่อนที่โรงเรียนสอนวิธีทำให้นับ แต่นั้นมา ผมก็พยายามออกห่างจากแม่ จนแม่ผมสงสัย เพราะเราสองคนแม่ลูกจะอยู่ใกล้ชิดคลอเคลียกันตลอด แม้ตอนดูทีวีด้วยกัน ถ้าผมไม่หนุนตักแม่ แม่ก็ซบไหล่ผมดูทีวีจนหลับไปบ่อยๆ พ่อเคยบอกว่าสงสัยมันจะเป็นหนุ่มแล้วแน่ๆจากการเริ่มแตกเนื้อหนุ่มของผม ซึ่งพ่อแซวเอา มันทำให้ผมเริ่มคิดมาก คิดถึงเรื่องราวในหนังสือเล่มนั้น จนบางคืนผมนอนไม่หลับ ทำให้เห็นภาพที่ไม่สมควร เป็นอย่างมาก คือทาวเฮ้าส์เรามีชั้นเดียว มีหนึ่งห้องนอน หนึ่งห้องน้ำ ที่ว่างด้านหน้า นิดหน่อย เป็นที่รับแขก กับดูทีวี ด้านหลังเป็น ห้องครัวเล็กๆ เราสามคน พ่อแม่ลูก เลย นอนห้องเดียวกันตลอดเหตุการณ์ที่ผมเห็นในคืนหนึ่งก็ คือ การร่วมเพศของพ่อกับแม่ผมนั่นเอง ทั้งสองคนอยู่ในสภาพเกือบเปลือย เสียงร้องอย่างเสียวกระสัน ของแม่ และลีลาการตอบโต้กับลีลาของพ่อ ทำให้ผมตื่นเต้นอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน สภาพของแม่ แม้ยังไม่เปลือย ก็เหมือนจะเปลือย เพราะชุดนอนถูกถลกไปอยู่ที่ต้นคอ ในวัย 35 ของแม่ รูปร่างอวบอัด เต้านมก็ยังไม่คล้อยเลย กำลังอยู่ในอารมณ์ที่ไม่มีใครห้ามได้ ส่งเสียงครวญครางเหมือนเจ็บปวด แต่ผมคิดว่าไม่น่าใช่ แม่ร้องครวญครางกระเด้งเอวรับการโหมทับของพ่อ สักครู่หนึ่งทั้งคู่ก็เงียบไป ต่อมาอีกสักพัก แม่ก็ใช้ปากปลุกให้พ่อลุกขึ้นมาอีก คราวนี้แม่เป็นคน ขึ้นขย่มพ่อเอง ด้วยลีลาที่ผมไม่นึกว่า แม่ซึ่งเป็นแม่บ้านท่าทางสุภาพเรียบร้อย จะกล้าทำได้ขนาดนั้น ผมจึงรู้ได้ ว่าแม่ของผมเป็น ผู้หญิงไปแรงสูงเลยที่เดียว ผมนอนดูทั้งคู่จนเสร็จสมแล้วก็หลับไป
ตั้งแต่นั้นผมก็เริ่ม ใกล้ชิดแม่อีก จนแม่แซว แหม กลับมาเป็นเด็กอีกแล้วลูกแม่ ผมไม่ตอบ ได้แต่กอดแล้วหอมแก้มแม่ หนัก ๆสองสามหน จนเริ่มสังเกตอาการขนลุกของแม่ ตอนที่ผมซบที่ต้นคอของแม่ เลยต้องรีบผละออกจากอกของแม่ เพราะผมเริ่มมีอาการผิดปกติที่ส่วนกลางเหมือนกัน แม่คงสังเกตเห็นอาการของผม เลยยิ้มหัวเราะอย่างเขินๆ ใบหน้าเริ่มแดง เหมือนผมที่ร้อนวูบวาบไปหมด ทั้งๆที่เคยสัมผัสใกล้ชิดกับแม่มานับครั้งไม่ถ้วนบางครั้งผมเลิก เรียนเร็วตอนกลางวัน กลับไปถึงบ้านเห็นประตูบ้านปิด ตะโกนเรียกแม่ ก็ไม่มีใครมาเปิด จึงใช้กุญแจสำรองที่ผมมีติดตัว ไขเข้าบ้าน ขณะเดินผ่านห้องน้ำเพื่อจะไปเปิดตู้เย็นในครัว หูเจ้ากรรมก็ได้ ยินเสียงแม่ร้องมาแว่วๆ จากในห้องน้ำ ช่องระบายอากาศด้านล่าง ซึ่งผมไม่เคยสนใจ แต่ตอนนี้ ผมใช้มองภาพอันตื่นตา ตื่นใจของแม่ ที่ใช้ฝักบัว ปรับน้ำฉีด เป็นสายเล็กๆ ฉีดเข้าตรงจุดเสียวของแม่ ซึ่งผมเห็นไม่ชัดในตอนกลางคืนแต่ตอนนี้ กลับเห็นชัดเจน แม้จะมีขนดกดำปกปิดไว้ พอประมาณแต่เมื่อโดนกระแสน้ำฉีดเข้าโดนติ่ง พร้อมกับ อีกมือหนึ่งแบะแคม แดงแจ๋ ให้ โดน กระแสน้ำแรงๆนั้น ทำให้แม่ยิ่งส่งเสียงครวญครางดังขึ้นอีก ส่วนผมเมื่อเห็นภาพตรงหน้า เหมือนกับ นางฟ้าแปลงกายลงมา ผิวอันขาว เต้านมที่เต่งตึงเหมือนสาวๆ หัวนมที่แดง หน้าท้องที่แบนราบ ไม่มีไขมัน ยิ่งสะโพก และของลับ ของแม่ ช่างสวยงาม เหลือเกิน ตอนนี้ผมเสร็จไปสองครั้ง โดยใช้มือ พร้อมกับร่างแม่ เกร็งกระตุกจนสุดแล้วก็ ผ่อนคลายลง ผมรีบทำความสะอาดอย่างลวกๆ แล้วรีบไปนั่งที่โซฟาทำเป็นดูทีวีเมื่อแม่ออกจากห้องน้ำ เห็นผมก็สะดุ้ง รีบถามผมว่ากลับมานานหรือยัง ผมบอกว่าเพิ่งกลับมาสักพักสังเกตเห็นสีหน้าแม่มีรอยกังวลใจ คงกลัวผมได้ยินเสียงและภาพที่ในห้องน้ำแน่ๆ ผมคิดในใจ คงเพราะพ่อไม่กลับบ้านมาสี่ห้าวันแล้วแน่ๆ แม่ผมยังสาวและสวย อารมณ์ทางเพศก็สูง เมื่อหาทางออกไม่ได้ ก็เลยช่วยตัวเองแบบนี้ผม แกล้งทำเป็นไม้รู้ไม่ชี้ แสร้งหยิบหนังสือมาอ่าน เล่น แต่ เจ้าตัวดี ของผมไม่ยอมสงบ เพราะภาพของแม่ตอนนุ่งผ้าขนหนูออกจากห้องน้ำ มันสั้นจนเห็นโคนขาอวบของเธอ ผมแอบมองตาม จนแม่เข้าห้องใส่เสี้อผ้า จากนั้นก็แอบดูตลอด จนในระยะหลัง ตอนอยู่ในบ้าน แม่เริ่มแต่งตัววับแวมยิ่งขึ้น แต่ตอนออกไปนอกบ้านก็ แต่งตัวธรรมดาผมเลยทำตัวเป็นเด็กดี อยู่ติดบ้าน ช่วยแม่ทำงานบ้านบ้าง วันหยุดก็ออกไปซื้อของไว้ใช้ในครัวบ้าง ตอนกลางคืนก็นั่งดูทีวีกัน บางครั้งก็แย่งรีโมทกัน บางครั้งผมก็แกล้งเผลอตัวไปกอดบ้าง ไม่ก็แกล้งเอามือไปโดนจิ๋มของแม่บ้าง เธอก็ไม่ว่าอะไร อย่างดีก็ตีแขน แล้วพูดว่าจับของแม่ เดี๋ยวแม่ก็จับของลูกบ้างหรอก มันทำเอาผมสะดุ้งทุกครั้งที่แม่พูด เพราะของผมมันแข็งจนอึดอัดไปหมดแล้ว ต้องแว็บเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองบ่อยๆ ตอนช่วยตัวเองในห้องน้ำ ผมเห็นเงาคนตรงบานเกร็ด ผมรู้ทันทีว่าเป็นใคร มันเลยยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น โดยเฉพาะตอนถึงจุดสุดยอด ผมจะปล่อยใส่บานเกร็ดตรงเงานั้นทุกครั้ง มันยิ่งทำให้ควบคุมอารมณ์ยากมากขึ้นจริงๆวันหนึ่งผมเข้าบ้านเห็นแม่ นั่งร้องไห้คนเดียว เมื่อเห็นผมเธอก็รีบวิ่งมากอด แล้วพูดว่าเราต้องอยู่กันสองคนแล้วนะ เพราะพ่อแอบไปมีเมียใหม่ ซึ่งเป็นพนักงานต้อนรับบนรถที่พ่อขับนั่นเอง ตอนนั้นผมทั้งเสียใจและแอบดีใจอยูลึกๆ มันเป็นความคิดอุบาทว์ของผมเอง ตอนนั้นผมอายุ 16 ปีกว่าๆ รูปร่างก็สูงใหญ่พอๆกับพ่อ ตอนโอบกอดแม่ ศรีษะแม่ก็แค่ติ่งหูผมเองก่อนที่พ่อกับแม่จะแยกทางกัน พ่อเริ่มไม่ค่อยกลับบ้าน ทำให้แม่เริ่มหงุดหงิด ทะเลาะกันทุกครั้งที่พ่อกลับบ้าน ในที่สุดก็เลิกกันจนได้ แต่พ่อสัญญาว่าจะส่งเสียเงินเดือนมาให้ไม่ขาด ซึ่งเป็นไปตามนั้นมาตลอด ตอนแรกแม่ร้องไห้ เสีย ใจ จนไม่ เป็นอันทำอะไร ผมต้องคอยปลอบใจแม่ตลอด จนเป็นเรื่องธรรมดาทีแม่ จะนั่งซบไหล่ผมหรือไม่ ก็บนอกผมตอนเรานั่งดูทีวีกันคืนหนึ่งหลังจากกินข้าวเสร็จ ผมกับแม่ ก็ มานั่งดูทีวี ตามปกติ แล้วเรื่องที่ไม่สมควร ก็ เกิดขึ้นจนได้ เมื่อแม่ บอกว่า เพื่อนแม่ที่ในตลาดให้ยืมวีดีโอมาดูสองเรื่อง ตอนนั้น เราทั้งคู่ไม่รู้ว่า เป็นหนังอะไร พอเริ่มดูจึงรู้ แม่จะลุกไปปิด ผมก็ห้ามบอกว่า ผมอยากดูและอยากรู้ว่า มันเป็นอย่างไรหลังจากนั่งดูสักพัก แม่ก็เริ่มกระสับกระส่ายหนีบขาไปมา ผมเริ่มโอบเอวแม่แน่นขึ้น ตอนแรกแม่ก็ขัดขืนบ้าง แต่คงทนแรงราคะของตนเองไม่ไหว เลยเอนตัวมาชิดผมอีก มือผมเริ่มลูบไล้ไปตามสัดส่วน โดยปราศจากสำนึกชั่วดี ผมไม่สนใจอะไรแล้ว ความต้องการที่จะร่วมรสกับผู้หญิงที่ผมปรารถนา แอบมองมานาน สิ่งที่ผมเห็นในจอทีวีอย่างไร ผมก็ทำอย่างนั้นชุดนอนสีชมพูอ่อน ของแม่ ถูกผมกระชากหลุดไปกองอยู่ปลายเท้า ผิวสีงาช้างขาวโพลน สัดส่วนของหญิงสาววัย 32 ปรากฏ ต่อหน้าผม มือสองข้างแม้จะปกปิดส่วนบนและล่างด้วยความละอายใจที่ ตัวเองเปลือยกายต่อหน้าลูกชายวันหนุ่มอย่างผม ทั้งๆที่รู้แก่ใจว่า ตัวเองปล่อยให้ลูกชายแอบดูตนเองสำเร็จความใคร่บ่อยๆในห้องน้ำ และก็ยังแอบดูลูกชายช่วยตัวเองในห้องน้ำเหมือนกันตอนนี้ผมหูอี้อตา ลายแล้ว โถมร่างทาบเรือนร่างขาวโพลน ใช้แรงกายเด็กหนุ่มดันร่างของแม่ที่นอนอ่อนระทวย บนโซฟา ยาวหน้าจอทีวี สองมือที่ปิดเนินอกของแม่ ไม่สามารถต้านริมฝีปากและการซุกไซร้ของผมไปได้ ผมดูดกินนมของแม่จนเธอร้องบอกผม"พอแค่นี้เถอะเอก แม่จะทนไม่ไหวแล้ว"แต่ ผมไม่สนใจ เมื่อสายตาเราทั้งสองสบกัน แววตาของแม่ไม่ได้ บอกห้ามเหมือนอย่างที่ปากพูดเลย ผมกลับซุกไซร้หนักหน่วงยิ่งขึ้น ท่ามกลางเสียงร้องห้ามการกระทำของผม จากเสียงร้องอย่าของแม่ กลับเป็นเสียงบอกถึงความเสียวกระสันแทน"อูยย.....เอกลูกแม่ อย่าทำแม่เลย โอวว... ลูกแม่ อย่าเลยลูก" จน เมื่อผมใช้ริมฝีปากและลิ้นดูดดื่มกับริมฝีปากอวบอิ่มของแม่นั่นแหละ จากมือทั้งสองข้างที่ผลักไสตลอด ตอนนี้กลับโอบกอดร่างผม เหมือนไม่ให้เราทั้งสองแยกจากกันได้ อา..ตอนนี้ผมทำให้เธอ หญิงสาวที่ผมคิดว่าไม่มีใครสวยเกินเธอไปได้ เกิดอารมณ์ ดำกฤษณา พร้อมที่จะร่วมรักกับผม ซึ่งเป็นลูกชายแท้ๆได้อย่างไม่แคร์สิ่งใดเลยทุก หนทุกแห่งบนเรือนร่างของแม่ไม่มีที่ใดรอดจากการถูกสัมผัสเล็มเลียด้วยลิ้นของผมไปได้ แม้แต่จุดที่ผู้ชายบางคนรังเกียจ ผมก็ไม่สนใจ ใช้นิ้วแหวกแคมอันแดงระเรื่อ ชุ่มด้วยน้ำสวาทที่หลั่งล้นเยิ้มออกมาจนไหลเลอะร่องก้นไปด้วย พร้อมใช้ปากและลิ้นดูดเลีย ร่องแคมเหมือนคนหิวกระหาย ดื่มกินไม่รู้จักอิ่มสะโพกผายของแม่ร่อนแนบ ชิดกับริมฝีปากผม เหมือนไม่อยากจะจากไปไหน มือทั้งสองเกร็งจิกกับผนังโซฟาเหนือศรีษะจนเป็นร่องลึก ดวงตาหลับพริ้มเหมือนกับไม่อยากรับรู้กับสิ่งเลวๆที่เกิดขึ้นกับตัวเอง แม้กระทั้งความร่านอยากในใจตนซึ่งไม่เคยโดนทำรักด้วยปากมาก่อน แม้แต่กับสามีของตนเอง ยังไม่เคยทำเลย ทั้งๆที่ตนเองปรารถนาสิ่งนั้นมานาน ก็ตาม แต่ไม่กล้าบอกสามี พอมาเจอสิ่งที่ใคร่อยากจะสัมผัส อารมณ์อันเร่าร้อนก็เลยเตลิด แม้ว่าผู้กระทำสิ่งนั้นให้ จะเป็นลูกชายที่เธอรักใคร่ทนุถนอมมาตลอดเวลา จนกระทั้งร่างของแม่กระแดะแอ่นขึ้นสุดๆนั่นแหละ ผมจึงรู้ว่าเธอถึงจุดสุดยอดแล้วเมื่ออารมณ์ใคร่ของแม่สงบลง ความรู้ผิดชอบชั่วดี ก็ เกิดขึ้น เสียงร้องไห้โฮก็เกิดขึ้น จากความอดสูใจของเธอ แม่ยกมือปิดหน้าร้องไห้ พาร่างเปลือยของตนวิ่งเข้าห้องน้ำ ทิ้งไว้เพียงคราบความใคร่ ที่เธอหลั่งออกมาเลอะโซฟา ช่วงนั้นผมไม่รู้จะทำยังไงทั้งๆที่ยังไม่ได้ สอดใส่ ท่อนที่ผมคิดว่าใหญ่โตกว่าของพ่อตนเองมากนัก เลยตัดสินใจเดินโทงๆ ตามแม่ไปที่ห้องน้ำ ซึ้งตอนนี้มีเสียงฝักบัวดังขึ้น เธอคงชำระล้างคราบไคลของตนเอง คงเพราะความรีบร้อนของแม่ เลยลืมล็อคประตูห้องน้ำผมเปิดประตูห้องน้ำเข้าไปกอดแม่ ซึ่งยืนให้น้ำจากฝักบัวราดรดตัวเองอยู่ ผมหอมแก้มแม่แล้วสวมกอดร่างของแม่ แล้วกระซิบข้างหูว่า ผมต้องการแม่มากที่สุด ปรารถนาใจตัวเธอมาตลอด ตั้งแต่แอบเห็นเธอกับพ่อร่วมรักกัน แม้แต่ตอนเปลี่ยนเสื้อผ้า จนกระทั้งเห็นแม่ช่วยตัวเองในห้องน้ำตอนที่พ่อไม่อยู่ หรือแม้แต่ตอนที่เลิกกันแล้วทุกวันเลย พอผมพูดถึงตอนนี้แม่นิ่งอึ้ง ก้มหน้าไม่ยอมสบตาผมเนื่องจากผมยังไม่เสร็จ ก็เลยซุกไซร้ซอกคอขาวผ่อง ของแม่ เปลี่ยนมือที่โอบกอดเอวแม่มาเป็นใช้นิ้วชี้กระแซะร่องแคมของเธอแทน จากท่อนขาที่เบียดชิดติดกันในตอนแรก เมื่ออารมณ์เริ่มเตลิดอีกครั้ง ท่อนขาอันอวบอัดก็เริ่มถ่างออกอ้ารับนิ้วกลางของผมที่กระแซะร่องลึกเข้าไป อีก ซ้ำยังลูบไล้สัมผัสติ่งแห่งความเปียก จนแม่ต้องสะดุ้งกระตุกสะโพกเป็นระยะๆ คงด้วยสำนึกของความเป็นแม่ทำให้เธอไม่ยอมง่ายๆนัก ผมต้องใช้ปากประกบปากแม่ ดูดดุนจนแม่หายใจแทบไม่ทัน มือ อีกข้างก็ตะโบมจับเต้านมที่ชูชันทั้งสองข้างอย่างไม่ให้เธอตั้งตัวได้ส่วน ช่วงล่างก็พยายามสอดขาเข้าไปจนได้ จนแม่เริ่มรู้ว่ามือที่สอดใส่ในร่องเสียวของ ตนไม่ใช่นิ้ว แต่เป็นส่วนหัวอันบานใหญ่ของลูกชาย ที่ค่อยๆสอดผ่านปากร่องแคมของตัวเองเข้ามาด้วยความคับแน่น แม้ว่าจะมีน้ำเมือกลื่นหลั่งมาอีกก็ตามแม่รีบใช้มือทั้งสองผลักไหล่ผมแล้ว พูดว่า"อย่าให้มันบาปยิ่งกว่านี้อีกเลย ตอนนี้แม่ก็จะระงับอารมณ์ความต้องการไม่ไหวแล้ว"ขณะที่พูดแม่ก็พยายาม ผลักดันผมออกไป แต่ทำไม่สำเร็จ เพราะผมดันแม่ไปติดผนังห้องน้ำทันที ลำตัวส่วนกลางของผมซึ่งแทรกหว่างขาแม่เข้าไปได้ ผมก็เริ่มใช้หัวบานอันใหญ่ของผมขยี้ปากร่องเสียวและเสียดสีกับติ่งกระสัน จนแม่เริ่มเผลอตัวแบะขาออก เพราะอารมณ์ความใคร่เหมือนน้ำมันของแม่ ที่เข้าใกล้ไฟไม่ได้ ลุกพรึบทันทีตอนนี้ไม่มีอะไรมาหยุด ยั้งการกระทำชั่วของผมได้อีกแล้ว ด้วยความคับแน่นของแม่ ทั้งๆที่มีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะ ผมคิดว่าคงเกิดจากการร้างราจากการร่วมเพศมานาน และตัวแม่เองก็ยังสาวอยู่ อายุแค่ ๓๒ ปีเอง ตอนที่เราร่วมรักกันครั้งแรก แม้ ผมจะอายุ ๑๖ แต่ก็เป็นนักกีฬาของโรงเรียน เลยมีรูปร่างสูงใหญ่เหมือนพ่อ อวัยวะเพศก็ยาวใหญ่ผิดกว่าเพื่อนๆ ผมจึงต้องค่อยๆสอดใส่ในร่องแคมแม่อย่างเบาๆในตอนแรก แล้วค่อยเริ่มจังหวะหนักหน่วงขึ้นอาการของแม่ในตอนนี้ จากที่ใช้มือผลักไส ก็เปลี่ยนเป็นโอบใบหน้าของลูกชายพร้อมทั้งประคองจูบอย่างดูดดื่ม ปากก็ร้องครวญครางเร่งเร้าอารมณ์ของผมไม่หยุด ส่วนท่อนล่างสะโพกผายของแม่ ก็กระเด้งรับท่อนลำของผมอย่างไม่กลัวเจ็บปวดประการใด ปากก็ร้องให้ลูกรักตัวเองกระแทกท่อนลำอันยาวใหญ่ให้เข้าลึกๆ ท่อนขาขาวอวบก็ถูกยกขึ้นด้วยแขนของผม เพื่อให้โคกเนินแอ่นรับท่อนรักของผมให้ถนัดยิ่งขึ้นด้วยลีลาอันเร่า ร้อนของแม่ และความต้องการทางเพศที่สูง มันคงถ่ายทอดมาถึงตัวผมด้วย ทำให้เราทั้งสองมีความสุขสุดยอดนับครั้งไม่ถ้วน แม่สอนให้ผมได้รู้ถึงจุดเสียวต่างๆในตัวเธอ และการใช้ปากทำรักให้ผม และดูดกินน้ำรักของผมที่หลั่งในปากของแม่จนหมด อย่างที่ผมต้องเกร็งเสียวกดให้ริมฝีปากของแม่ ดูดท่อนลำของลูกชายอย่างไม่ยอมให้จากไปเลยแม้แต่การร่วมรักแบบหมา แม่บอกว่าหมามันก็ร่วมเพศกับแม่มันเอง เหมือนกับที่เราทั้งสองกระทำกันอยู่ แม่ยอมแม้กระทั้งให้ผมร่วมทางประตูหลัง ซึ่งแม้แต่พ่อเธอยังไม่ยอมตามใจ แต่เมื่อเป็นความต้องการของลูกชายที่รัก เธอยอมให้ผมทำอย่างไม่ขัดขืน แต่กลับเร้าใจกับจุดเสียวจุดใหม่ของเธอ เราทั้งสองแม้รู้แก่ใจตนเองว่าเป็นแม่ลูกกัน แต่ไม่สามารถหักห้าม ความต้องการในตัวของเราทั้งสองได้เราร่วมรักกันจนหมดแรง แม้พระอาทิตย์ขึ้นขอบฟ้ามานานแล้วก็ตาม เสื้อผ้ากระจัดกระจายเกลื่อนบ้านไปหมด ไม่มีที่ใดในบ้านที่เราจะไม่ร่วมรักกัน ในความคิดของผมนั้น มีความรักในตัวแม่อย่างสุดใจ มีความภูมิใจในตัวเองอย่างยิ่งที่ทำให้แม่ตัวเอง ถึงจุดสุดยอดอย่างนับไม่ถ้วน ตอนนี้ลูกชายก็ได้เติมความขาดหายของแม่ให้จนเต็มล้นปรี่ไปเลยปัจจุบัน เราทั้งสองยังร่วมรักกันอย่างสงบสุขในทาวน์เฮ้าว์ หลังเดิม โดยไม่มีใครล่วงรู้ถึงความสัมพันธ์อันผิดปกติของเราทั้งสองเลย ซึ่งผมเชื่อว่าเราคงไม่ใช่คู่เดียวที่มีพฤติกรรมอย่างนี้