ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีข้อสงสัยอ่ะครับผมช่วยตอบที

เริ่มโดย nonsamid001, ธันวาคม 19, 2009, 03:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nonsamid001

1.โดยปกติแล้วคนส่วนใหญ่มีอะไรกันใ้ช้เวลานานเท่าไรถึงเสร็จกันอะครับ
2. แล้วส่วนใหญ่ผู้หญิงเสร็จก่อนเราหรือว่าเราเสร็จก่อน
3. โดยปกติผู้หญิงสนใจขนาดของผู้ชายหรือเปล่า
4. ผู้ชายชอบให้ผู้หญิงทำให้แบบไหนถึงเสร็จอย่างมีความสุข หรือผู้ชายต้องทำแบบไหนแล้วผู้หญิงถึงชอบ
5. ถ้าผู้ชายเราหลั่งเร็วจะมีวิธีแก้อย่างไรบ้าง ทำให้เสร็จช้าลงแล้วสามารถทำได้นานขึ้น
6. ถ้าผู้หญิงต้องการมากๆเค้าจะทำอย่างไรเวลาอยู่ใกล้ๆเรา แบบว่าไม่กล้าแสดงออกอ่ะครับ
7. ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบให้ผู้ชายใช้ลิ้นกับบริเวณนั้นของผู้หญิงหรือไม่ และการที่เราให้ผู้หญิงใช้ปากกับของเรานั้น ส่วนใหญ่เค้าพึงพอใจแค่ไหนกัน

*ที่ถามมาทั้งหมดนี้เอาไว้เป็นความรู้เพื่อเป็นคำตอบให้หลายๆคนที่สงสัยจะได้หายสงสัยกัน โดยผมเองก็มีสงสัยเช่นเดียวกันแต่บางข้อก็รู้แล้วละครับ ช่วยตอบทีนะครับผม