ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fail in ไทยแลนด์

เริ่มโดย bounoel, ธันวาคม 20, 2009, 02:55:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bounoel

หอแต๋วแตก FAIL
ผีมีอำนาจเหนือแรงโน้มถ่วง

พยายามกดแล้วแต่มันไม่ออก....^^"
(จากห้องน้ำยิมสอง มหาลัยรัฐแห่งหนึ่งย่านรังสิต)

มันเป็นโบโลน่าที่ส่งตรงมาจากอนาคต

เรางง ...  คุณก็งง ใช่มั้ยค๊ะ?

ไม่ใช่คุณนาย ผมชายทั้งแท่งนะ!

เค้าวางแผนจะผลิตแบบคว่ำหัวไว้ใส่ตู้กดน้ำรึเปล่า?

อกสารของอาม่า .. โปรดสังเกตที่ "อาชีพ"

รูปจากประกาศ Condo ให้เช่า เดือนละ 15,000 พร้อม จูออน เป็นของแถม!!
คำขอบคุณก็ดีแต่อยากได้คำแนะนำติชมครับ