ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดสาวญี่ปุ่น

เริ่มโดย NETHECTOR, ธันวาคม 20, 2009, 10:41:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

ที่ sport center ที่ผมทำงานอยู่ บางทีมีสาวญี่ปุ่นมาใช้บริการบ้างเหมือนกัน ที่น่าสนใจ เห็นจะเป็นสาวพวกทำงานออฟฟิสมีระดับ เก็บเงินมาเที่ยวกันเป็นกลุ่ม กลุ่มละ 2-3 คน ส่วนใหญ่จะชอบ มาเล่นน้ำในสระ บางคนก็สวยน่ารัก ดูเก๋ไก๋ ใส่ชุดว่ายน้ำแล้วพอให้เกิดอารมณ์ แต่ บางคนก็แทบไม่อยากมอง เพราะเตี้ยล่ำเป็นมะขามข้อเดียว แต่พวกนี้รวยครับหากชอบใครแล้ว จ่ายไม่อั้น ยอมทุกท่าอ้าทุกทางเลยครับ ผมก็เคยฟันสาวพวกนี้มาพอตัวครับ สาวญี่ปุ่นนี่ชอบผู้ชายเอาใจครับ เวลามาเที่ยวต่างประเทศเหมือนได้ระบายความเก็บกดทางเพศ เลยปล่อยกันเต็มที่ ผมนี่รับเต็มๆมาหลายรายแล้วครับ มีครั้งนึงที่ผมอยากนำมาเล่าให้เพื่อนๆฟัง ก็คือ ขณะที่ผมกำลังง่วนอยู่ที่เคาน์เตอร์ก็พอดีมีสาวมาขอซื้อครีมกันแดด หน้าใสๆในชุดว่ายน้ำ แบบบิกินี่สีดำ ขับให้เห็นผิวขาวจั๊ว ผมมองดูจากรูปร่างหน้าตาแล้วสาวยุ่นคนนี้ไม่เบาทีเดียว ระดับนางแบบบ้านเราสบายๆ งานนี้ผมจึงรีบจัดแจงหยิบโลชั่นของ coppertone ไปให้ แล้วเธอหันมาขอผ้าขนหนูอีกผืน อย่างว่าละครับ คนสวยมักเรื่องมาก พอผมกลับมา เห็นเธอกำลังพยายามทาครีมที่หลังอยู่ ผมก็เลยถามว่าให้ช่วยไหม เธอก็ทำท่าเขินเล็กน้อย ก่อนตอบ OK จากนั้นผมก็ช่วยเธอครับ แนะนำให้เธอนอนคว่ำลงบนผ้าขนหนู แล้วก็ละเลงครีม ลงบนหลังเธอ ผิวเธอนิ่มละเอียดมากครับ ดูผิวผมกับเธอกลางแดดแล้วสีผิวตัดกันมาก คนมองกันตรึม ผมก็ทำเป็นไม่สนใจ เพราะถือเป็นการให้บริการลูกค้า สายตาก็และโลม ทะลุบิกินี่ตัวน้อยที่ปิดรัดแก้มก้น ขนาดกะทัดรัดของเธอ ในใจก็ท่องคาถามหาเสน่ห์ ที่หลวงพ่อเคยสอนไว้ เผื่อจะได้ผลครับ ปากก็ชวนเธอคุยไปเรื่อยๆ เธอชื่อ มายูมิ ครับ มาพักผ่อนกับเพื่อน แต่เพื่อนเธอขอนอนพักดู TV อยู่ในห้อง หลังจากไปเที่ยววัดต่างๆมาในช่วงเช้า ตอนเย็นถึงจะออกไป shoppIng ผมก็เลยลองชวนเธอไปเที่ยวนั่งเรือเล่นตอนกลางคืน เพื่อฟลุ๊ค เธอบอกจะถามเพื่อน ถ้าไปจะมาบอก ผมก็ยังไงก็ได้ครับเพราะคืนนี้ผมมีของตายรออยู่แล้ว ผมนึกว่าชวดสาวยุ่นซะแล้ว เกือบทุ่ม มายูมิ โทรมาบอกว่าเธอกับเพื่อนกำลัง จะออกไปทานดินเนอร์กัน ผมก็บอกว่าตามสบายผมจะรอที่ sport center จนถึงสามทุ่มครึ่ง ในใจก็คิดวางแผนฟันเธอไปต่างๆนาๆ เพื่อนเธออีกไม่รู้หน้าตารูปร่างจะเป็นยังไง เพราะถ้าได้หนึ่งก็ต้องแถมหนึ่งละครับ ในใจคิดว่าคนสวยมักจะไปกับคนสวยด้วยกันน่า ยังไงคืนนี้ได้เมียญี่ปุ่นสองคนแน่ ทั้งสองมาช้านิดหน่อยตามประสาคนสวย เจ๋งครับใช้ได้ทั้งคู่ โดยเฉพาะเพื่อนเธอที่ชื่อ เรอิโกะ ทั้งตูดทั้งนมบึบบับแต่งตัวโป้ยั่วอีกต่างหากแต่ไม่ขาวเท่า มายูมิ ทั้งสองใส่กางเกงขาสั้นสบายๆเสื้อแชนกุด โดยเฉพาะ เรโกะซัง ใส่สายเดี่ยวแถมขาสั้นแบบสุดๆล่อตะเข้ ไอ้หนูผมตื่นทันที ผมรีบโทรไป cancel นัดกับ แหม่มจูน แล้วผมพาเธอทั้งสองนั่งตุ๊กๆไปท่าน้ำสาธร กลิ่นกายเธอช่างยั่วยวนดีจัง ขาก็เบียดไปกับสะโพกและขาขาวๆของเรโกะ มือก็อ้อมไปโอบ ข้างหลังอยากจะขยำนมเธอนัก แต่ก็ยังอดทำใจดีสู้เสือไปก่อน ส่วน มามิซัง ก็พยายามยื่นหน้า มาคุยด้วยผมบอกให้คนขับๆวนไปจอดบนถนนสีลมผ่านบาร์ย่านพัฒน์พงษ์ ทั้งสองดูตื่นเต้น ถ่ายรูปกันใหญ่ ผมก็ถือโอกาสจับต้นขาเธอเวลารถโยกไปมา บางทีใหล่ เรโกะ ก็เซมาเบียดผม จนหน้าอกชนนมเธอ เราไปลงเรือบรรยากาศโรแมนติคครับ ผมซื้อโค๊กจากร้าน 7 11ให้เธอดื่ม ทั้งสองคน โดยผสมยาปลุกเซ็กส์ลงไปด้วย เวลาเห็นเธอทั้งสองดูดน้ำ แล้วไอ้หนูผมแข็งเลยครับ คงเป็นเพราะร้อนจากการเดิน shoppIng ที่ถนนสีลม ทั้งสองดูดกันจนเกลี้ยงเลยครับ ขากลับทั้งสองสาวเริ่มมึนยาผมพาขึ้น TAXI นั่งตรงกลางซ้าย มามิ ขวา เรโกะ เริ่มกอดจูบลูบคลำเธอทั้งสองพอให้มีอารมณ์ กลิ่นเหงื่อจากตัวเธอหอมทั้งสองคน ผมจึงรีบพา ทั้งสองกลับโรงแรม และไปส่งเธอที่ห้อง พอปิดห้องเท่านั้นผมคว้าตัว เรโกะ มาฟัดก่อนเลยครับ มามิยังอยู่ในห้องน้ำเรโกะ ไฟแรงสูงอยู่แล้วเจอผมใส่เข้าให้ก็อ่อนเป็นเทียน ผมถลกเสื้อยืด และบราหุ้มเต้าตัวจิ๋วของเธอขึ้น แล้วโซ้ยนมทันทีไม่รอช้า ให้สมกับที่ลงทุนไป ดมซอกรักแร้เธอ ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์ ทั้งขยำดูดบี้จนสะใจในความบึบบับที่หาได้ยากสำหรับสาวยุ่นทั่วไป ผมไล่ลงต่ำมาจนเธอครางแล้วจัดการถอดกางเกงเธอออก จังหวะเดียวกับที่ มามิออกมาจากห้องน้ำ มีเพียงผ้าขนหนูพันกาย ยืนตะลึงดูอยู่ ผมไล่เลีย ดูด ดม แคมเรโกะทั้งกางเกงใน จนเปียกชุ่มจากน้ำรัก ของเธอ เสียงเธอร้องดังขึ้น มามิออกมายืนดูหน้าแดง พยายามหันหน้าหนี และรีบเดิน กลับไปยังห้องน้ำ แต่ผมขว้าข้อมือเธอไว้ และตระโบมจูบเธอทั่วทั้งตัว จนเธอเผลอปล่อยมือ ผ้าขนหนูหลุดลงพื้น มือผมล้วงลงล่างสำผัสโคกอูมด้วยขนไหมของ มามิ ที่เห็นลางๆอยู่ในชุดบิกินี่ จากเมื่อช่วงบ่าย ผมอุ้มเธอตัวลอยลงมาบนเตียงข้างๆ เรโกะ ซึ่งนอนล้วงลูบเป้า จับนมตัวเอง ครางกระเส่าอยู่ ผมใช้ลิ้นวนทั่วตัว มามิซัง และดูดขยำนมสีชมพูจางๆของเธอไปมาอย่างมันมือ ขาก็ขยับถูไถโคก นาสวาทของเธอที่อูมแอ่นสีกับขนหน้าแข้งของผมจนเปียก ผมขยับขาลึกขึ้น จนมามิต้องแบะขา ออกจากกัน ผมจึงหันกลับมาเล่นแม่เรโกะนมโตต่อ โดยปลิ้นกางเกงใน แบะหลบไปด้านข้างสูดดม แล้วละเลงลิ้น ลงบนนาแปลงใหญ่พร้อมดูดปุ่มกระสันต์ของเธอ จนเธอร้องครางเสียงไม่เป็นภาษา ในใจนึกขอบคุณ คนที่ทำยานี้ขึ้นมาถึงจะแพง แต่ก็ทำให้ผม ได้เมียมาแล้วเพียบ คราวนี้ถึงตาเมีย สองสาวญี่ปุ่นคู่นี้บ้าง ต้องยอมรับครับว่าเอามันจริงๆ ทั้งฟิต ทั้งนุ่มเนียนมือ ตอดตุ๊บๆจนผมต้อง ถอน...ออกมาพักหลายครั้ง แล้วใช้นิ้วแทนสลับกันไม่ให้หลั่ง สลับกันไปมาทั้งสองคน ผมเล่น ทั้งสองสาวทุกท่าทั้งบนเตียง ขอบเตียง ขอบโต๊ะ บนเก้าอี้ ผมจับ มามิ ยกแยกขาแล้วนั่งเสียบกระดก บนโซฟาจากข้างหลัง โดยมี เรโกะ พยายามนั่งคร่อมอีกที ผม เอาเธอทั้งสองยันเช้าเลยครับ โทรไปบอกหัวหน้าว่าขอเข้างานเที่ยง เราสั่งอาหารเช้า มาทานในห้องแล้วเอาต่ออีก ใครไม่ไหว ก็นอนพักไป เราทั้งสามก่ายกันไปมาบนเตียง ผมเอาผักสลัดและครีมมาละเลง บนตัวทั้งสองสาว แล้วสลับเลียไปมา ส่วนเธอก็เอาแยม มาทาที่ไอ้หนูผม แล้วทั้งสอง ช่วยกันเลียไปดูดไป ไม่ถือสา กันครับ มีเมียญี่ปุ่นก็เอาใจดี อย่างนี้ละครับ สั่งอาหาร มาให้ผมทานอีกไม่อั้น แถมจะให้เงินผม ค่าเหนื่อยอีก ผมไม่รีบรับ หลอกครับ เอาไว้เล่นผัวเมีย กันนานๆ จนคุ้มดีกว่า ผมเอาเธอทั้งสองทุกวันจนวันกลับ ที่ทำให้ผมแปลกใจก็คือเธอทั้งสองคนซื้อตั๋ว เครื่องบินให้ผม ไปเที่ยวญี่ปุ่นหาเธอโดยจ่ายให้ทุกอย่างเลยครับ สามเดือนนี่ผมไปมาสองรอบแล้ว ได้ฟันญาติๆ และเพื่อนๆ เธออีกเพียบครับ