ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องติ๊ก ม.เกษมบัณฑิต ภาคค่ำ (ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย Hitsugaya, ธันวาคม 21, 2009, 07:24:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hitsugaya

ผมไปเที่ยวเธคชื่อดัง ซ.สุขุมวิท 26 ไปกับเพื่อนๆ 3 คน ก็กินเหล้ากันพอสมควร จนเพื่อนๆผมมันเข้าไปจีบสาวๆโต๊ะข้างๆอยู่พักหนึง มันก็เรียกผมเข้าไปแนะนำให้รู้จักด้วย มีอยู่คนหนึ่ง ชื่อ ติ๊ก ผมสังเกตเห็นติ๊กชอบมองผมอยู่บ่อยๆ และชอบเข้ามาคุยเรื่อยๆ ผมก็พยายามไม่คิดอะไร เพราะเพื่อนผมมันจะจีบ พอตอนเลิก เพื่อนผมจะกลับ ผมเลยถามติ๊กว่า บ้านเธออยู่แถวไหน ปรากฎว่า อยู่ทางเดียวกับผมครับ แถมใกล้มากด้วย ผมก็เลยขออาสาไปส่ง เพราะมันทางเดียวกัน(อีกอย่างเธอมาเองด้วย) ระหว่างทาง เธอก็ชวนคุยไปเรื่อย จนถึงบ้านของเธอ บ้านของเธอเป็นอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ชั้นล่างเป็นร้านอาหารครับ เธออยู่กับพ่อและแม่ คืนนั้น ผมก็เมาๆเหมือนกัน เธอก็ชวนผมเข้าไปนั่งดื่มน้ำก่อน(ชั้นล่างน่ะครับ) ระหว่างที่นั่งดื่มอยู่นั้น ก็ได้ความว่า เธออายุ 21 ปี เรียนภาคกลางคืน อยู่ที่ วิทยาลัย บนถนนพัฒนาการ ตอนกลางวัน ทำงานเป็น reception ในบริษัทแห่งหนึ่งแถวนั้น เธอบอกผมว่า ผมเป็นคนน่ารักดี คุยเก่งด้วย เธอชอบ ด้วยอาหารเมาๆนิดๆ ผมก็ตอบไปว่า ติ๊กก็น่ารักเหมือนกัน ผมก็ชอบ เธออายมากๆ เธอเดินเข้ามาใกล้ๆแล้วเข้ามากอดเบาๆ หอมแก้มทีหนึง แล้วกระซิบบอกผมว่า เรามาเป็นแฟนกันไหม และด้วยอาการเมา ผมก็ตอบตกลง เธอเลยถามผมว่า เคยนอนกับใครหรือเปล่า ผมบอกก็เรื่อยๆน่ะ เธอเข้ามากอดและกระซิบอีกว่า เธอไม่เคยนอนกับใครเลย ผมได้ยินปั๊บ หายเมาไปพักหนึ่ง น้องของผมเริ่มตื่นขึ้นมา จนเธอรู้สึกได้ เธอก็ถามผมว่า อะไรน่ะ ผมก็ตอบไปตรงๆว่า น้องของผมมันตื่นแล้ว เธอเงียบไปพักหนึ่ง แล้วถามผมว่า ขอเธอดูได้ไหม ผมตอบว่า แลกกันดูไหม เธอก็ตกลง ผมก็ค่อยๆเปิดให้ดู พอเธอเห็น เธอเงียบไปพักหนึ่ง แล้วพูดว่า ทำไมมันใหญ่จัง ขนเยอะด้วย ผมบอกให้เธอลองจับดู แต่เธอไม่กล้า ผมเลยคว้ามือเธอมาจับของผม เธอกำมันไว้หนิ่งๆและบีบเบาๆ ผมบอกเอาล่ะคราวนี้ ของดูของเธอบ้าง เธอก็เดินไปปิดไฟ แล้วก็ค่อยๆถอดกางเกงของเธอออก ขาของเธอนั้น ขาวจริงๆ(ลืมบอกไป เธอผิวขาวมากๆ หน้าหมวยๆ ตัวเล็กๆ) พอเธอถอดกางเกงของเธอออกเสร็จ ผมก็เดินเข้าไปกอด แล้วเอื้อมมือทั้งสอง ไปลูบบีบก้นเล็กๆของเธอ(มันช่างนุ่มมือจริงๆ) สักพัก ผมเอื้อมมือข้างหนึ่งมาด้านหน้า และล้วงลงไปในกางเกงในตัวน้อยๆของเธอ เธอตกใจนิดหน่อย ผมปลอบเธอว่า ขอผมดูขนาดของติ๊กหน่อยน่ะ เธอหนีบขาทั้งสองแน่น จากนั้น มืออีกข้างหนึ่งของผม ก็ล้วงเข้าไปในเสื้อของเธอ อ้อมมาด้านหน้า สัมผัสหน้าอกเล็กๆของเธอ ผมสังเกตเห็นหน้าของเธอเหมือนกำลังมีอารมณ์อยู่ ผมเลยค่อยๆจูบปากของเธอเบาๆ ปากของเธอปิดแน่น แต่ก็ทนแรงลิ้นของผมไม่ไหว เธอปล่อยให้ลิ้นของผมเข้าไปทะลุทะลวงในปากของเธอ เธอเริ่มหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมเองก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน จัดการอุ้มเธอขึ้นไปนั่งบนโต็ะอาหารในร้านของเธอ ปากของผมก็ยังจูบเธออยู่ มือของผมรีบรูดกางเกงในของเธอออก และถอดกางเกงของผมออกด้วย ผมเอาของๆผมไปถู บริเวณหน้าช่องน้อยของเธอ เธอออกอาการเสียวสุดขีด ผมรีบถลกเสื้อของเธอขึ้น และย้ายปากของผมลงไปดูดเลียหน้าอกของเธอแทน หัวนมสีชมพูเหมือนใหม่ หน้าอกเล้กๆแข็งๆ ของเธอนั้น ยิ่งทำให้ผมเกิดอารมณ์มากขึ้นอีก ผมบอกให้เธอเอนหลังลงนอนบนโต๊ะ ผมยกขาทั้งสองของเธอแยกออก ผมใช้นิ้วเขี่ยตนงนั้นเบาๆ และสอดเข้าไป เธอครางออกมาด้วยอาการเสียวสุดๆ ผมยอกเธอว่า ขอผมเอาน่ะ เธอไม่พูดอะไร ได้แต่พยักหน้าตกลง ผมก็เอาน้องชายของผมไปจ่อที่หน้าช่องน้อยของเธอ แล้วก็ค่อยๆดันเข้าไปที่ละนิด เข้าไปได้เพียงครึ่งลำ เธอร้องเจ็บออกมาเบาๆ ผมก็หยุด และดึงออกเล็กน้อย จากนั้นก็พยายามสอดเข้าไปใหม่ จนผมสามารถสอดเข้าไปได้จนสุด มือของเธอทั้งสองนั้น กอดขอบโต๊ะแน่น ผมก็เริ่มโยกอย่างเบาๆ หน้าของเธอนั้น บ่งบอกถึงอาหารเจ็บ ของสาวบริสุทธิ์จริงๆ ผมโยกเบาๆไปเรื่อยๆจนสีหน้าของเธอดีขึ้น ผมก็เริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนอาการเจ็บของเธอนั้น เปลี่ยนเป็นอาการเสียวออกมาจากปากของเธอแทน เธอเองก็ไม่เบาเหมือนกัน ตอดของๆผมอยู่ตลอดเหมือนกัน (ในใจผมนั้นกลัวๆอยู่เหมือนกัน เพราะหากว่า พ่อแม่ของเธอลงมาเห็นภาพตอนนั้น จะเป็นอย่างไรก็ไม่รู้) แต่ด้วยอารมณ์ช่วงนั้น ผมไม่สามารถหยุดมันได้แล้ว ผมเอาเธอจนเสร็จ แต่เสร็จข้างนอกน่ะครับ พอเอาเธอเสร็จ เธอนอนเหนื่อยอยู่บนโต๊ะ และบอกอีกว่า สนุกจังค่ะ ติ๊กชอบ พอเธอลงมาจากโต๊ะ เธอเห็นน้ำของผมเลอะอยู่บนพื้น เธอก็ถามว่า นั่นน้ำอะไรน่ะ ผมก็บอกว่า น้ำแห่งความสุขไงล่ะ เธอก็งงๆ แล้วก็ไปหยิบไม้ถูพื้นมาเช็ดมันออก สักพักผมก็กลับบ้าน จากนั้น เราก็คบกันอยู่ประมาณ 3 เดือน ผมจะไปรับเธอหลังเลิกเรียน แล้วก็ไปเอากันตลอด เธอเรียนรู้เร็วมาก เธอหัดอมจากผม และท่าเอาต่างๆ จนครั้งหลังๆ เธอเป็นฝ่ายเอาผมอย่างเดียว ผมดีใจที่เจอเธอ เพราะเธอเอาใจเก่ง และเอาเก่งขึ้นเรื่อยๆ จวบจนทุกวันนี้ ผมยังคิดถึงลีลาของเธออยู่เลย