ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พลาดเลย

เริ่มโดย cummy, ธันวาคม 21, 2009, 04:13:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cummy

ผมไปหิ้วเด็กจากผับมา (เพื่อนของเพื่อน) ผมไปกับกิ๊กเก่า ตอนจะกลับก็เห็นเค้าเถียงอะไรกัน น้องเค้าลงจากรถแล้วมาหาเรา
ให้เราพาไปที่อื่นต่อ(สุโค่ย) ....********..... ตื่นมาน้องเค้าเป็น แบบว่า .... "แปลงแล้ว"....( T_T")   ที่สวยและนิสัยดีมาก
 ผมยังคุยกับเธออยู่โดยเธอไม่รู้ว่าผมรู้  .....

เหล่าเทพเชิญชี้แนะ