ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฟันสาว ม.กรุงเทพ (ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย Hitsugaya, ธันวาคม 21, 2009, 07:28:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hitsugaya

ช่วงที่ผมเรียน ปี 1 เทอม 2 ด้วยความที่ผมมีเพื่อนๆอยู่ตามมหาวิทยาลัยอื่นๆเยอะ ยามว่างคือการแวะเยี่ยมเยียนเพื่อนๆตามสถาบันต่างๆ คราวนี้สาวจากมหาวิทยาลัย 2 campus ครับ(กล้วยน้ำไท กับ รังสิต) เพื่อนผมชวนผมไปกินเหล้าย่านหลังสวนกัน ก็มีทั้งชายและหญิงปนๆกัน มีสาวน้อยคนหนึ่ง ผมสังเกตว่า เธอชอบแอบมองผม และแอบยิ้มให้ ผมก็เลยถามว่าเพื่อนว่า น้องเขาเป็นใคร เพื่อนบอกว่า น้องเค้าชื่อ เป้ ผมและเพื่อนก็กินเหล้ากันไปเรื่อยๆ จนทุกคนตึงๆกันแล้ว น้องเป้ก็ยื่นกระดาษมาให้ผมแผ่นหนึง ในกระดาษเขียนว่า พี่น่ารักจังเลย ผมก็เลยตอบไปว่า ขอบคุณมาก น้องก็น่ารักเหมือนกัน พอวงเหล้าเลิกรา ต่างคนก็ต่างร่ำรา พอดีรถของผมจอดใกล้ๆรถของน้องเขา ผมก็เลยเดินไปส่งเป็นเพื่อนน้องเขา ขอโทษ น้องเป้ เนี่ย ขับ 200 sx น่ะครับ ผมก็คิดแล้วว่า ไม่ธรรมดาแน่ๆ พอเธอจะเข้าไปในรถ เธอก็หันมาบอกว่า ขอบคุณน่ะค่ะที่มาส่ง เธอก็หอมแก้วผมทีหนึง ผมก็อะ อย่างนี้มีมัน ผมก็เลยของน้องเขาหอมแก้มกลับ น้องเขาก็ยอม แล้วน้องเขาก็บอกว่า อยากอยู่คุยกับพี่นานๆจัง ผมก็เลยเข้าไปนั่งในรถกับน้องเขา พอเข้าไปนั้งคุย น้องเขาก็นั่งหันมาด้านผม พยายามเข้ามาใกล้ๆผม(ลืมบอกไป น้องเขา ผิวขาว ตัวเล็กๆ นมใหญ่ใช้ได้ หน้าตาออกหมวยๆ ตาโตๆ ผมหนา หน้ากลมๆ) พอเห็นน้องเขายื่นหน้ามาใกล้ๆผมก็เลยลองหอมแก้มน้องเขาอีกที คราวนี้น้องเขากอดคอผมเลย ผมก็เลยจูบปากเข้าให้ โอ้โฮ ลิ้นน้องเขาสวนออกมาเร็วมาก ผมเลยใช้มือซ้ายของผมล้วงเข้าไปในกระโปรงนักศึกษาของเธอ ของเธอเปียกแล้ว ผมก็เลยเขี่ยของๆน้องเขาไปเรื่อยๆ มือขวาก็ล้วงเข้าไปในเสื้อนักศึกษา บีบนมน้องเขา สักพักผมก็ไซร้ลงไปเรื่อยๆจนไปหยุดดูดหัวนมของน้องเขา น้องเป้หายใจไม่เป็นจังหวะแล้ว สักพักเธอผลักผมออก แล้วก็เอามือของเธอมาถอดกางเกงของผมออก ดึงน้องชายของผมออกมา แล้วก็ก้มตัวลงไปดูดอย่างเต็มที่ สักพักผมรู้สึกไม่ค่อยสะดวก เพราะ 200 sx มันเล็กมาก(ไม่เหมือนรถของผม) ผมเลยบอกน้องเขาว่า เราไปหาที่สบายๆกันดีกว่า น้องเขาก็ถามว่า ไป penthouse ของน้องไหม ผมงง penthouse? เราก็เลยแต่งตัว แล้วน้องเขาก็ขับรถไปที่ penthouse ของน้อง penthouse ที่ว่าเนี่ย อยู่หลัง เซ็นทรัลชิดลมเนี่ยเอง สวยมากครับ ห้องตกแต่งไว้แล้ว น้องเขาบอกว่า พ่อแม่เขาซื้อไว้ แต่ไม่มีคนอยู่ น้องนอนของน้องเขาก็สวยซะ เห็นเซ็นทรัลชิดลมหมดเลยครับ น้องเขาก็เข้าไปอาบน้ำ ผมก็เดินสำรวจห้องของเธอ บอกได้เลยว่า แต่งสวยด้วยของมีราคาทั้งนั้น ไม่ธรรมดาแน่ๆน้องคนนี้ พอน้องเขาอาบน้ำเสร็จ ผมก็เข้าไปอาบน้ำบ้าง โอ้โฮห้องน้ำที่นี่ สวยที่สุดเท่าที่ผมเคยใช้มาในชีวิตเลย พออาบน้ำเสร็จ ผมก็นุ่งผ้าออกมาผืนเดียว น้องเค้าใส่ชุดนอนบางๆ ไม่ใส่เสื้อชั้นในอะไรเลย ผมก็เดินไปหรี่ไฟในห้องลง แล้วก็เข้ามากอดจูบน้องเขา ผมก้มตัวคุกเข่าลงไปไซร้หน้าท้องเล็กๆของน้องเค้า ยกชุดนอนขึ้น เลียของๆน้องเค้า โดยจับขาของน้องเค้าข้างหนึ่งพาดกับเก้าอี้ไว้ แล้วก็ค่อยๆเลียไปเรื่อยๆจนน้องเขาทนไม่ไหว บอกว่า ไปที่เตียงดีกว่าค่ะ น้องเข้าก็ถอดชุดนอนออก ผมก็ยังตามไปเลียของๆน้องเค้าแบบไม่หยุด ได้ยินน้องเค้าบบอกว่า ไม่เคยมีใครเคยลงลิ้นให้เค้าเลย เธอเริ่มทนไม่ไหว ดึงตัวผมขึ้นบนเตียง และเล่นท่า 69 กัน โดยผมอยู่ด้านบน น้องอยู่ด้านล่าง ผมเลียจนน้องเค้าเสร็จออกมาทีหนึง ผมจึงเริ่มเอาน้องเขาแทน ระหว่างที่เอาอยู่ น้องเป้ร้องครวญครางออกมาว่า ของพี่ใหญ่จังเลยค่ะ เป้ชอบ เป้มีความสุขมากเลยค่ะ พอผมเริ่มเมื่อย ผมก็เลยเปลี่ยนเป็นท่า doggy ผมชอบมากเลย น้องเขาก็ชอบเหมือนกัน ก้นกลมๆขาวๆ หน้าอกใหญ่พอประมาณสีขาวๆส่ายไปส่ายมา สบัดผมไปมา ผมกระแทกแบบเต็มที่ น้องเขาก็ร้องแบบเต็มเสียงเหมือนกัน และด้วยความที่ผมไม่ได้พกถุงยางไป น้องเค้าก็รู้ พอของน้องเค้าเสร็จ เธอก็ดึงของผมออกมา แล้วก็อมให้ ดูดดื่มแบบลืมหูลืมตา ผมเห็นเหมือนกับว่า น้องเป้ ไม่มีอาการเหน็ดเหนื่อยใดๆเลย ผมทนไม่ไหว แตกออกมาในปากของเธอเลย เธอก็ดูดของๆผม และก็ชักของๆผม เหมือนกับว่า กลัวจะมีน้ำของผมเหลืออยู่ในลำกล้อง เธอดูดดื่ม กลืนกิน เข้าไปแบบไม่อายเลย พอเราเอากันเสร็จ เราก็นอนคุยกัน เธอบอกว่า เธอเป็นลูกสาวคนเดียว คุณพ่อของเธอเป็นที่ปรึกษารัฐมนตรี(ในสมัยนั้น) ส่วนคุณแม่เป็น คุณหญิง อะไรทำนองนั้น และเธอยังบอกว่า เธอไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลย เธอชอบผมมาก เธอขับรถไปส่งผมที่รถ และเราก็แยกย้ายกันกลับบ้าน หลังจากนั้น เราก็มี sex กันทุกที่ ที่มีโอกาส เธอไม่เคยแคร์สายตาใคร หรือรังเกียจท่าไหน หรือที่ไหน เวลาไหน เธอเอากับผมทุกที่ ทุกเวลา ที่เราเจอกัน จนต่างคนต่างเบื่อ