ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักวัยเรียน 15

เริ่มโดย Hitsugaya, ธันวาคม 21, 2009, 07:29:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hitsugaya

"ทำไมส้มพูดแบบนี้ ก็รู้อยู่แล้วว่าพี่ทำไม่ได้" ผมพยามแกะตัวส้มออก
"ก็ส้มชอบพี่นี่" ส้มกอดผมแน่นยิ่งขึ้น หน้าอกของเธอเบียดอัดกับแผ่นอกของผม ผมเจ็บเริ่มแผลที่อกอีกแล้ว
"ส้ม ปล่อยพี่ก่อน พี่เจ็บ" เมื่อได้ยินดังนั้นส้มก็ปล่อยผมทันที "พี่เห็นส้มเป็นแค่น้องสาวคนนึงเท่านั้น พี่ไม่สามารถทำมากกว่านี้ได้แล้วถ้าพ่อรู้จะทำยังไง"
"คนโกหก แล้วพี่ซีล่ะ พี่มองพี่ซีเป็นพี่สาวคนนึงรึเปล่า หนูรู้นะว่าพี่กับพี่ซีเคยทำอะไรกัน" ผมหยุดไปเมื่อส้มพูดอย่างนั้น ส้มรู้อย่างงั้นเหรอ
"คนที่ดีกว่าพี่ยังมีอีกตั้งเยอะ ทำไมส้มถึงมาชอบพี่ล่ะ" ผมถาม
"ส้มชอบพี่ตั้งแต่ตอนที่พี่นิคมาจีบหนูแล้ว ส้มมองพี่มาตลอดแต่ส้มไม่กล้าเข้าไปคุยกับพี่" เรื่องนี้มันผ่านปีครึ่งแล้วนะเนี่ย "ส้มอยากเป็นของพี่เท่านั้น ส้มไม่อยากไปเป็นของคนอื่น"
"ถึงพี่อยากทำพี่ก็ทำไม่ได้" ผมโพล่งออกไป
"ทำไมคะ" ส้มทำหน้างง
"ก็เพราะพี่ปวดเนื้อปวดตัวไปหมดแบบนี้น่ะสิ" พูดตามความจริง ตอนนั้นจะให้ผมทำกิจกรรมหนักๆน่ะทำไม่ไหวหรอก
"ส้มขอแค่ครั้งเดียวได้มั๊ย ส้มอยากให้พี่เป็นคนแรกของส้ม ส้มขอแค่นั้นมันมากไปเหรอ" ส้มเบะปาก
"แค่ครั้งเดียวสัญญานะ" ผมกำมือแล้วยื่นนิ้วก้อยออกไปเกี่ยวกับเธอ
"สัญญา" ส้มเกี่ยวก้อยกับผม
"ทำตัวดีๆนะ แล้วพี่จะแนะนำคนดีๆให้ พี่รู้นะว่าเราก็ชอบนิค" ส้มหน้าแดงนิดๆเมื่อผมพูดแบบนั้น
"แต่หนูชอบพี่มากกว่า แล้วทำไมพี่รู้" ส้มเงยหน้าขึ้นถาม
"นิคเป็นเพื่อนพี่นะ พี่ก็ต้องรู้สิ" ผมเอามือไปเช็ดน้ำตาออกจากหน้าเธอ "พี่จะทำตามสัญญา แต่ยังไม่ใช่วันนี้" ผมลุกออกจากเตียงแล้วเดินออกจากห้อง ส้มดึงแขนข้างที่ไม่เจ็บของผม เมื่อผมหันหน้ากลับไปส้มก็เขย่งเท้ายื่นหน้าขึ้นมาจูบผม "อย่าลืมนะคะ" ผมก้มลงไปจูบกับส้มอีกครั้งแล้วตอบเธอ "ระหว่างนี้ก็ทำตัวดีๆแล้วกัน" ส้มปล่อยมือจากไหล่ผมแล้วก็ยิ้มน่ารักให้ผมอีกครั้ง ผมเปิดประตูเดินออกมาและปิดประตูตามหลัง ผมเจอศาขึ้นบันไดมาพอดี "เป็นไงบ้าง ส้มดีขึ้นมั๊ย" "ไปคุยกันในห้องดีกว่า" เมื่อเราเข้าไปในห้องแล้วผมก็เล่าเรื่องที่คุยกับส้มให้ฟัง ศาโกรธนิดหน่อยที่ส้มขอผมให้ทำแบบนั้นแต่มันช่วยไม่ได้จริงๆ ถ้าผมไม่ทำส้มคงจะตามผมแจแน่ๆ "เฮ้อ เป็นคิวนี่ก็ลำบากเนอะ" ศาพูดกับผมเมื่อเคลียร์กันเสร็จเรียบร้อยแล้ว "ไม่โกรธคิวเหรอที่เป็นแบบนี้" ศาอมยิ้มแล้วก็ตอบผม "ไม่โกรธหรอก เค้าอยากให้คิวมองเค้าเหมือนเป็นบ้าน คิวจะไปเที่ยวไหนก็ได้ จะไปนอนค้างที่ไหนก็ไปได้ แต่ขอให้กลับมาบ้านบ้าง แค่นั้นเค้าก็ดีใจแล้ว" ผมซึ้งใจมากที่ได้ยินประโยคนั้น ผมกอดศาเต็มแรงจนศาละล่ำละลักออกมา "หะใจ มะ อก" ผมคลยายอ้อมแขนลงแต่ก็ยังกอดศาไว้อย่างนั้น "รักศาที่สุดเลย" ศากอดผมตอบ "รักคิวเหมือนกัน รักที่สุด รักตลอดไป" ผมคลายอ้อมกอดออกและจูบกับศา "อาบน้ำแล้วนอนพักซะล่ะ ถึงจะเป็นวันหยุดเค้าก็ไม่ให้ตื่นสายนะ" ผมไม่คัดค้านแค่อย่างใด ผมลุกขึ้นจากเตียงศาแล้วเดินกลับห้องตัวเอง อาบน้ำอย่างยากลำบากเพราะให้แขนซ้ายโดนน้ำไม่ได้และเจ็บปวดรวดร้าวที่แผลที่ลำตัวโดนน้ำ เมื่อพ้นจากนรกมาแล้วผมก็ล้มตัวลงนอนบนเตียงราวกับขึ้นสวรรค์และหลับทันทีที่หัวถึงหมอนแล้วผ้าห่มคลุมตัว
วันอาทิตย์หมดไปอย่างรวดเร็วโดยที่ศาปลุกผมในตอนเช้าเพราะคนทำความสะอาดจะมาเช้ามาก คนทำความสะอาดงานค่อนข้างจะน้อยเพราะบ้านเรียบร้อยมาก งานประจำทุกอาทิตย์คือการทำความสะอาดสระว่ายน้ำ แต่วันนี้ต้องไปเดินสายโทรศัพท์ที่ห้องผมด้วย คนทำความสะอาดเป็นผู้หญิง 3 คน เป็นป้าอายุประมาณ 60 คนนึง และสาวสัยกลางคนอีก 2 คน เมื่อคนทำความสะอาดทำงานเรียบร้อยแล้วผมก็ต่อินเตอร์เน็ตแล้วโทรหาบริษัททรูวิสชั่น ให้มาติดทรูวิสชั่น Platinum ให้ ทุกอย่างเสร็จภายในครึ่งวัน ต่อจากนั้นผมก็นอนจนถึงเย็นเลย ส้มเป็นคนมาปลุกผมให้ไปกินข้าวอีกครั้ง ส้มทำตัวดีอย่างที่ผมสั่งไว้ กลับมายิ้มแย้มสดใสเหมือนเดิม เมื่อกินข้าวเสร็จผมก็ขอตัวขึ้นไปนอนทันที การอาบน้ำในตอนนั้นเป็นนรกบนดินสำหรับผมเลยทีเดียว
2 อาทิตย์ผ่านไป แผลที่ลำตัวผมหายหมดแล้ว ผมกำลังขับมอไซค์ที่ศาซ้อนอยู่ไปที่โรงพยาบาลเพื่อเช็คอาการของแขนซ้าย ผลออกมาว่าผมแข็งแรงดี แผลเชื่อมติดกันเรียบร้อยแล้ว หมอตัดด้ายออกจากแขนผมแล้วปล่อยผมกลับบ้านทันที แต่ห้ามออกแรงมากเกินไปภายใน 1 เดือน เมื่อกลับถึงบ้านผมก็คุยกับศาเรื่องของส้มอีกครั้ง ศาไม่ได้ต่อว่าอะไรผมและบอกว่ารีบทำให้มันจบๆไปซะ เย็นวันนั้นเมื่อกินข้าวล้างจานกันเสร็จแล้วศาก็แยกตัวขึ้นไปก่อน ส้มเป็นคนต่อไป เหลือแค่ผมกับพี่ซี "ถ้าผมทำอะไรกับส้มพี่จะโกรธผมมั๊ย" ผมถามออกไป "แล้วส้มเต็มใจรึเปล่าล่ะ" พี่ซีสีหน้าไม่เปลี่ยนไปเลยเมื่อถามผมกลับมา "ส้มขอให้ผมทำ" ผมตอบตามความจริง "งั้นคิวก็ไม่ได้ผิดตรงไหนนี่ พี่ไม่โกรธหรอกถ้าส้มเต็มใจ" "ผมทำแค่ครั้งเดียวเท่านั้นแหละ ผมไม่อยากจะผูกส้มติดกับผม เธอยังมีอนาคตอีกไกล" พี่ซีหัวเราะออกมา "พี่ว่าเธอกลัวจะไม่ได้นอนมากกว่า" พี่ซีหัวเราะเสียงดังแล้วก็เดินขึ้นห้องไปอีกคน ผมเองก็ลืมนึกถึงเรื่องนี้ไปเลย แต่ผมเห็นตรงกับสิ่งที่พี่ซีพูดแฮะ ผมเดินขึ้นไปเคาะประตูห้องส้ม "รอแป๊ปนึงนะ" เสียงส้มตะโกนบอกมา ซักพักส้มก็เปิดประตูออกมา ส้มพันผ้าขนหนูเป็นกระโจมอกไว้และใช้ผ้าเช็ดตัวอีกผืนเช็ดผม "พี่คิว" เธอร้องแล้ววิ่งเข้าไปในห้อง ผมเดินเข้าไปนั่งบนเตียง ส้มทำท่าจะหาเสื้อผ้ามาใส่ "คิดว่าพี่จะให้ส้มใส่เสื้อผ้าตอนนี้เหรอ" ส้มหน้าแดงเขณะที่เดินช้าๆมาหาผม ส้มนั่งลงข้างๆผมแล้วจ้องผม ผมหยิบผ้าเช็ดตัวจากมือส้มมาแปะหัวเธอแล้วขยี้ไปมาแรงๆ "อ๊าย ปล่อยนะ" ส้มดิ้นจนผ้าขนหนูหลุดออกจากหัว ผมหัวเราะกับทรงผมยุ่งๆของเธอ เมื่อผมเธอแห้งแล้วผมก็ช่วยเอามือลูบจัดให้เป็นทรงเหมือนเดิม ผมละมือมาจับแก้มส้มแล้วโน้มหน้าเข้าไปหาช้าๆประกบปากจูบกับส้ม เป็นครั้งที่ผมใช้ลิ้นสิดเข้าไปในปากส้ม เธอยังเกร็งลิ้นขณะที่ผมขยับลิ้นช้าๆไปในปากเธอ ส้มเริ่มเอามือมาจับที่แผงอกของผมแล้วลูบไล้ไปมา ผมละปากออกจากส้มและถอดเสื้อยืดของตัวเองออก ผมโชคดีมากที่มีแผลเป็นที่เดียวคือที่แขนซ้าย "ขอดูหน่อยนะ" ผมพูดเบาๆแล้วสอดนิ้วเข้าไปใต้ผ้าเช็ดตัวและกระตุกเบาๆจนมันหล่นลงมากองอยู่ที่เตียง 3 พี่น้องมัผิวสีเดียวกลมกลืนกันทุกส่วนเหมือนกัน สีขาวราวไข่มุกคือสีผิวของพวกเธอ ส้มเอามือมากอดอกไว้เพื่อปิดบังเรือนร่างของตนเอง ผมดันส้มเบาๆให้นอนลงแล้วขึ้นไปคร่อมอยู่บนตัวเธอ ส้มไม่แสดงท่าทีขัดขืน ไม่หลบตาผม ผมก้มลงไปหอมแก้มขาวๆของส้ม เรื่อยลงมาถึงคอ เมื่อผมไซร้ไปที่ซอกคอส้มก็เริ่มครางออกมา ส้มหายใจแรงขึ้นเมื่อปากของผมมาหยุดอยู่ที่เนินอก ผมแกะมือส้มออกได้โดยไม่ยากเย็น หน้าอกขนาดไม่เล็กไปและไม่ใหญ่มากเผยให้ผมเห็น ยอดปทุมถันสีชมพูลุกตั้งชัน ผมใช้สองมือจับเบาๆไปที่สองเต้าคู่งามนั้น ผมระดมจูบไปรอบๆนมของเธอและขยับมาใกล้กึ่งกลางมากขึ้นเรื่อยๆ เมื่อมาถึงหัวนมสีชมพูสวยน่าดูดอมนั้นผมก็อดไม่ได้ที่จะแลบลิ้นออกไปสัมผัส ส้มสะดุ้งและเอามือมาขยุ้มหัวผม ผมเลียวนไปรอบๆหัวนมเธอ ขบเบาๆไปที่หัวนม "อุ๊ย อืมมม" ส้มครางออกมา ผมลากลิ้นไปมาผ่านยอดอกทั้งสองสลับกันแล้วเปลี่ยนเป็นประกบปากลงไปแล้วดูดเบาๆพร้อมกับใช้ลิ้นตวัดขึ้นลงรัวเร็ว "อ๊ะ อาว" ส้มยิ่งครางดังขึ้น ผมละมือข้างหนึ่งลงไปสัมผัสกับน้องสาวของเธอ ไม่มีสัมผัสถึงเส้นขนแม้ซักเส้นเดียว เจอเพียงโหนกนูนๆที่มีน้ำรักหลั่งออกมาจนเปียกแฉะ ผมกรีดนิ้วไล่ไปตามร่องที่ปิดสนิทนั้นแล้วเขี่ยวนรอบติ่งเสียวที่ปลิ้นออกมานอกแคม ส้มดิ้นพราดๆจากการโดนทั้งท่อนบนและท่อนล่างพร้อมๆกัน ส้มส่งเสียงครางออกมาเป็นระยะเหมือนกลั้นเสียงไว้ นิ้วของผมละจากเม็ดเสียวนั้นเปลี่ยนเป็นกดลงไปที่รูหีฉ่ำเยิ้มแทน มันเข้าไปได้ง่ายพอสมควรเลยทีเดียว เมื่อผมสอดนิ้วเข้าไปถึงข้อที่สองก็ชนกับเยื่อบางๆที่ยืดหยุ่นได้ เมื่อผมออกแรงดันนิ้วเข้าไปจนสุดมันกลับไม่ขาด "อ๊ะห์ อ๊า เบาๆหน่อยค่ะ" ส้มร้องออกมา ผมไม่เคยเจอเยื่อที่ยืดหยุ่นได้มาก่อน ผมดึงนิ้วออกจากหีเธอ ลุกขึ้นนั่งแล้วถาม "ส้มเคยช่วยตัวเองรึเปล่า" "ทำไมพี่รู้ล่ะ" ส้มตอบเบาๆ "เดาเอาน่ะ" ผมยังรู้สึกแปลกๆกับเยื่อพรหมจรรย์ของส้มอยู่ดีแต่ก็ไม่คิดมากยังไงวันนี้มันก็ต้องขาด ผมแหวกขาส้มออกแล้วมองดูเต่าตัวไม่ใหญ่ไม่เล็กที่แฉะไปด้วยน้ำรักของตัวเอง ผมใช้ลิ้นลากผ่านร่องที่ปิดสนิทแล้วดูดกินน้ำรักของส้มอย่างไม่รังเกียจ กลิ่นหอมๆของสบู่ยังเหลืออยู่ที่หีโหนกนูนนั้น ผมเลียไปจนทั่วเนินแล้วละเลงลิ้นแรงๆไปที่เม็ดแตด ส้มหยุดส่งเสียงครางออกมาและยกสะโพกลอยขึ้นจากพื้น ร่างของเธอสั่นนิดๆแล้วก็ปล่อยน้ำกามออกมาเหมอนกับเขื่อนแตก น้ำเงี่ยนของส้มไหลออกมาเปรอะหน้าผมและเปื้อนเตียงเป็นวงใหญ่ ผมถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนท่อนเอ็นเด้งออกมาพร้อมรบเต็มที่ ผมคร่อมตัวส้มอีกครั้ง ผมยื่นหน้าไปใกล้หน้าส้ม "พร้อมมั๊ย" ส้มพยักหน้ารับแล้วยิ้มให้ผม ผมจับควยถูกับหีส้มซักพักให้เป็นน้ำหล่อลื่นจากนั้นก็จับควยจ่อให้ตรงกับรู "มันจะเข้าไปได้เหรอ" ส้มพูดขึ้นมาแล้วมองไปที่น้องสาวตัวเองด้วยความหวาดกลัว ผมก้มลงไปหอมแก้มเธอแล้วให้สัญญา "ทนนิดเดียวนะ แล้วจะหายเจ็บเอง" ผมค่อยๆดันควยเข้าไปที่ละนิดจนส่วนหัวเข้าไปได้ ส้มกัดฟันกรอดๆพยายามไม่ส่งเสียงร้องออกมา "เจ็บมากมั๊ย" ส้มส่ายหน้าเป็นคำตอบ ผมวางแขนลงที่เตียงแล้วค่อยๆดันเข้าไปอีกทีละนิดๆ เมื่อเข้าไปได้เกือบครึ่งส้มก็ร้องออกมาด้วยความเจ็บ ผมก้มลงไปจูบกับเธอเพื่อให้ความผ่อนคลาย ผมสาวควยออกแล้วดันเข้าเบาๆหลายครั้งจนส้มเริ่มแอ่นสะโพกตาม คราวนี้เมื่อผมดึงออกจนเกือบสุดผมก็กระแทกกระลงไปด้วยสุดกำลังที่มี ส้มกรีดร้องออกมาเสียงดังลั่นบ้าน เสียงฉีกขาดของเยื่อพรหมจรรย์คงจะกลืนไปกับเสียงร้องของเธอ เลือดสดๆไหลออกมาจากหีของเธอ ผมดึงท่อนควยออกมาแล้วใช้ผ้าเช็ดตัวที่กองอยู่ข้างๆเช็ดหีเธอเบา เสียงร้องของเธอเบาลงจนหยุดขณะที่ผมกำลังเช็ดเลือดจากหีเธอ "เสร็จแล้วเหรอคะ" ส้มถามเสียงเบาแล้วหอบหายใจถี่รัว "พี่น่ะยัง แต่พอแค่นี้เถอะ พี่รู้ว่าส้มเจ็บ" ส้มพยายามยันตุวลุกขึ้นนั่งจนได้ "หนูอยากช่วยพี่บ้าง พี่ทำตามสัญญาที่ให้แล้วนี่" "แล้วจะช่วยพี่ยังไง" "ก็แบบนี้ไง" เมื่อพูดเสร็จส้มก็ขยับมาใกล้หว่างขาผมแล้วอ้าปากอมควยผมเข้าไป นับว่าส้มไม่เก่งนักในเรื่องการใช้ปากแต่เธอก็ทำได้ดีสำหรับครั้งแรก ผมนอนลงแล้วจับตัวเธอให้ก้นหันมาทางหัวของผม ผมใช้ลิ้นกับหีเธออีกครั้งโดยเกร็งลิ้นฉกเข้าไปด้านในแคมสีแดงสดที่ยงมีคราบเลือดเหลืออยู่ น้ำหล่อลื่นของส้มไหลออกมาอย่างส่ำเสมอเมื่อผมสะบัดลิ้นเร็วและดูดน้ำของเธอ ส้มก็ดูดอมควยผมอย่างขะมักเขม้น จนผมปวดหัวควยไปหมด ส้มเสร็จไปสองครั้งจณะที่ผมยังไม่เสร็จซักครั้ง ผมดันตัวเธอออกแล้วลงไปยืนบนพื้น ส้มอมควยให้ผมขณะที่ผมยืนอยู่โดยผมจับหัวเธอไว่นิ่งๆแล้วขยับเอวส่งควยเข้าออกปากเธอแทน เมื่อผ่านไปซักพักผมก็ซอยเร็วขึ้นเรื่อยโดยไม่สนเสียงร้อง อื้อๆ ของส้ม ผมกระเด้าควยกับปากส้มถี่รัวจนในทีสุดท้ายผมดันควยเข้าไปจนปากส้มมาอยู่ที่โคนควยผมแล้วปล่อยน้ำอสุจิเข้าไปในปากเธอ ควยผมกระตุกพ่นน้ำใส่ปากเธออยู่ 2-3 ที ผมจึงดึงออกมา ส้มทำหน้าเหยเกขณะที่กลืนน้ำกามของผมลงคอไป "ขอบใจนะ" ผมพูดกับเธอ "ส้มรู้สึกแปลกๆ" "แปลกยังไง" ผมถาม "มันเหมือนกับว่าส้มต้องการ" ส้มหยุดไป "ต้องการให้ไอ้นั่นของพี่เข้าไปอยู่ในนี้" เธอชี้ไปที่หีของตัวเอง "ของส้ม" ผมทำตามที่ส้มขอ ผมสั่งให้เธอนอนชันเข่าขึ้นโดยผมเข้าไปประกบอยู่ด้านหลัง ผมจับควยจ่อให้ตรงกับรูหีเธอแล้วดันเข้าไป คราวนี้มันเข้าได่ง่ายกว่าครั้งแรก แค่ดัน 2-3 ที ควยผมก็จมหายเข้าไปในหีส้มแล้ว รูหีส้มตอดควยผมหนึบๆสม่ำเสมอกับสิ่งใหม่ที่เข้าไปรุกรานทำเอาผมปวดควยไปหมด ผมค่อยๆขยับควยเข้าออกช้าๆดูว่าส้มเจ็บหรือไม่ ส้มครางเสียงเซ็กซี่แล้วบดสะโพกเข้ากับควยผม ผมเอื้อมมือไปขยำนมเธอเพื่อเพิ่มควาเสียวให้ นมเธอเด้งสู้มือดีในตอนที่ผมขยำนมเธอ ผมซอยควยถี่ขึ้นเรื่อยๆและมือก็บีบนมเธอแรงขึ้นเช่นกันจนส้มครางกระเส่าด้วยความเสียว "อืม อ๊า เร็วๆค่ะ" ผมทำตามที่เธอขอเพราะรูหีเธอรัดควยผมแน่นจนน้ำจะแตกอยู่แล้ว ผมละมือจากนมเธอที่กำลังบีบขยำอย่างสนุกมือมาจับที่ก้นขาวเนียนของเธอแทน เมื่อผมจับฐานไว้มั่นคงแล้วก็เร่งเครื่องกระเด้าทั้งแรงแล้วเร็วแบบไม่ยั้งจนทั้งผมและส้มน้ำแตกออกมาพร้อมกัน น้ำเงี่ยนของเราไลออกมาตามง่ามขาและหยอดลงบนเตียง ผมจับส้มนอนลงโดยควยยังเสียบคาหีเธออยู่แล้วกอดเธอไว้ "ครั้งนี้ครั้งเดียวนะ" ผมกระซิบข้างหูเธอ "ค่ะ แค่นี้ส้มก็ดีใจแล้วค่ะ" แต่ผมก็ผิดสัญญากับส้มจนได้เพราะคืนนั้นผมกับส้มเล่นกันอีกหลายยก ผมเลยบอกส้มในรอบสุดท้ายว่า "แค่วันนี้วันเดียวนะ" แทน