ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อหนุ่มลิเวอร์พูลจีบสาวแมนยู

เริ่มโดย louiszaa, ธันวาคม 22, 2009, 06:03:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

louiszaa

แก้ไขล่าสุด louiszaa เมื่อ 2009-12-22 18:07

ที่มาจากคุณ "เรารักราฟา" teenee.com เด็กหงษ์อย่าเพิ่งงอนนะครับ

เรื่องเล่า เฮฮา เด็กผี กับ เด็กหงส์

เป็นเรื่องของคนในออฟฟิตครับ ผู้หญิงชื่อน้องปู เป็น คนน่ารัก เชียร์แมนยูแต่ในนาม คือ รุ้จักว่าชื่อแมนยู แต่ไม่ได้รู้ว่ามีใครบ้าง ผู้จัดการทีมชื่ออะไร ตอนนี้ยังคิดว่าเบ๊คแฮมอยู่แมนยูอยู่เลย อีกคน พี่เอก ชายหนุ่มหน้ามนบ้าม่อ ชอบหงส์เข้าเส้น รู้แม้กระทั่งแม่ยายเจอร์ราดชื่ออะไร เบนิเตสมีผมกี่เส้น

พี่เอก ก็มาม่อน้องปู ตามสัญชาติญาณของสัตว์ป่า แกเปิดประเด็นเรื่อง ฟุตบอลเข้ามา

พี่เอก ย่อเป็น อ. น้องปูย่อเป็น ป. ละกันนะครับ

อ. : น้องปู ดูบอลป่าวครับ
ป. : ก็ดูมั่งอ่ะค่ะ แฟนเก่าปูชอบดู
อ. : เชียร์ทีมอะไรครับ
ป. : เชียร์ทีมชาติไทยค่ะ
อ. : พี่หมายถึง บอลอังกฤษอะ
ป. : อ่อชอบแมนยูค่ะ
อ. : โหแมนยูมันอ่อน ต้องลิเวอร์พูลสิครับ เก่งกว่าเยอะ
ป. : เหรอคะ ปูไม่ค่อยรู้อ่ะคะ
อ. : ก็ล่าสุดลิเวอร์พูลชนะแมนยู 2-0 ปีที่แล้วก็ชนะไปกลับอ่ะครับ
ป. : โห ..... งี้ลิเวอร์พูลก็ได้แชมป์สิคะ
อ. : อ่า ไม่ได้หรอก แต่เกือบ ๆ
ป. : แล้วใครได้แชมป์หรอคะ
อ. : ก็..........แมนยูอ่ะ
ป. : อ่าว แล้วทำไมทีมไม่เก่งได้แชมป์ล่ะคะ
อ. : ก็ปีที่แล้วมันโกง เดี๋ยวดูปีนี้(เอ่อ..พี่ปีนี้ยังหวังอีกเหรอ:ฟังแล้วแอบคิดในใจ555)
ป. : แล้วปีก่อนหน้านั้นล่ะคะ
อ. : ก็...............แมนยูอีกแหละ
ป. : อ่าวแล้วลิเวอร์พูลเก่งยังไงอ่ะคะ ไม่เห็นได้แชมป์เลย(น้องปูไม่ได้แดกดันนะครับแกไม่รู้จริงๆ)
อ. : ก็ชนะแมนยูไง !!!!!!!!!!

ผม เพื่อน และ MD ที่นั่งฟังอยู่ข้างหลังหัวเราะพร้อมกัน(สาวกผี 2 สเปอร์ 1)