ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

NIKEเปิดตัวรองเท้ารุ่นใหม่(สวยมาก!!!)

เริ่มโดย louiszaa, ธันวาคม 22, 2009, 08:16:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

louiszaa

แก้ไขล่าสุด louiszaa เมื่อ 2009-12-22 20:18

nikeเปิดตัวรองเท้ารุ่นใหม่ที่จะเริ่มทำการตลาดภายในปีหน้า แต่บังเอิญผู้ทดลองสวมใส่ดันใส่ออกมาโชว์ซะก่อน โดยบ.คาดว่าจะสามารถทำยอดขายได้จำนวนมาก เนื่องจากใส่แล้วโอบกระชับรอบด้าน รองรับสรีระได้เป็นอย่างดี โดยใช้เนื้อผ้าไมโครไฟเบอร์ล่าสุดระบายอากาศเป็นเยี่ยม ส่วนเรื่องการรองรับแรงกระแทกสามารถรองรับแรงกระแทกได้จากทุกทิศทาง ซ้าย ขวา หน้า หลัง ได้ไม่มีพลาดแถมเด้งรับอีกต่างหาก(รองเท้าจริงๆนะ) เชิญทุกท่านดูตามรูปครับ

ส่วนนี้ก็อุบัติเหตุที่น่าหวาดเสียว(แบบสุดๆครับ)

อันนี้แถมครับมนุษย์ดัดแปลงตัวแรกของไทยครับ

ภารกิจเสี่ยงตายครับ