ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โหดสุดๆ วิธีกินหมาอย่างถูกวิธี(ผิดห้องรึเปล่า)

เริ่มโดย louiszaa, ธันวาคม 22, 2009, 08:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

louiszaa

แก้ไขล่าสุด louiszaa เมื่อ 2009-12-30 17:03

อันดับแรกก็เลือกหมาก่อนเลยครับ เอาแบบขนสวยไม่มีรังแค มีปานแดงรูปพระจันทร์เสี่ยวตรงไหล่ขวาก็แจ่ม แอ็บแบ้วหน่อยก็เยี่ยม โนเน๊ะไปไม่ต้องเอา เดี๋ยวกินเสร็จจะโนเน๊ะตาม นะงุงิ...

ต่อมาก็เริ่มกระบวนการล่อหลอก บอกไปเลยที่บ้านฐานะดีมีรถหลายคัน มีพ่อเป็นรัฐมนตรีมีแม่เป็นนิ่วก็ว่ากันไป

สังเกตเหยื่อเริ่มตายใจ(ตามรูป)จากนั้นก็เริ่มปฏิบัติการตามแผนอะจึ๊กกึ๋ยแอนด์อะบึ๋ดจ่ำบึ๋ยได้ทันที

ขว้าหมับเข้าให้!!เสร็จโจรละทีนี้ แถวบ้านเรียกว่ารวบหัวรวบหางกินกลางตลอดตัวไชโยโห่ฮิ้ว....

สุดท้ายและท้ายสุดแดกสิครับจะมีอะไรอีก จะให้นั้งมองเฉยๆเหรอค่ะคุณผู้ชม เล็งตรงลำคอนั้นแหละกัดโฉ้ะ!!!เข้าให้จังหวะนี้อย่าเผลอลงลิ้นนะครับน้องมาไม่ชอบมันเอ็กส์ไปเดี๋ยวจากการกินจะเลยเถิดเป็นอย่างอื่น...แป่ว!!!อร่อยเลยละสิคราวนี้หุๆๆ