ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อกันในห้องน้ำห้าง

เริ่มโดย NETHECTOR, ธันวาคม 22, 2009, 09:19:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงครับ วันนั้น ผมว่าจะไปเดินซื้อมือถือใหม่ที่ห้างเดอะมอลล์
ขณะที่ผมลงรถเมลล์มา กำลังเดินเข้าห้าง ผมเห็นผู้หญิงคนนึง พึ่งลงรถแท็กซี่มา กำลังจะเข้าไปในห้างเหมือนกัน
แต่ที่สะดุดตาผมที่สุดก็คือ เธอใส่เสื้อ สายเดี่ยวเอวลอยสีชมพู แล้วใส่เสื้อคลุมแบบซีทรู สีชมพูอ่อนไว้ข้างนอกอีกตัว
แต่ก็ยังมองทะลุไปเห็นทรวดทรงองเอวเธอได้สบายๆ ส่วนกางเกงนั้นเป็นกางเกงยีนขาสั้นจู๋ เอวต่ำ
เผยให้เห็นขาอ่อนขาวๆเนียนๆและหน้าท้องแบบราบของเธอ รองเท้านั้น เธอใส่รองเท้าส้นสูงสีขาว
หน้าตาเธอนั้นจัดว่าสวยเลยหละครับ หน้าตาเนียนเรียว ผิวขาว แต่งหน้าบางๆ ทาปากสีชมพูระเรื่อ
ผมเป็นลอนๆตามสมัยนิยม สีดำขลิบน้ำตาล หุ่นเธอก็ชนิดที่ว่า เดินผ่านผู้ชายทุกคนต้องเหลวมอง
ไม่แอบเหล่ตามอง ก็หันตามไปมองเลยหล่ะครับ ส่วนสูงเธอก็ประมาณ 170 เห็นจะได้ สัดส่วนประมาณ 33-24-34 ถ้าประมาณไม่ผิด
อายุคงประมาณ 20-22 น่าจะเป็นนักศึกษามหาลัยสักแห่งแหละครับ
ผมเลยเกิดอารมณ์ขึ้นมาตะงิดๆ เลยตัดสินใจเดินตามเธอแบบเนียนๆ แกล้งทำเป็นมองโน่นมองนี่
แต่จริงๆแอบมอง ปั้นท้าย และทรวดทรง องค์เอว ของเธอที่เดินส่ายไปมา ซ้ายที ขวาที จนมาถึง ช๊อตที่ผมแทบคลั่ง
เธอก้มลงดูของเบ็ดเตล็ดในร้านข้างทางเดินหลักของห้าง ตอนนี้เธออยู่ในท่าที่ก้มตัวลงไปดูของ โดยขาเธอยังตรง
ไม่ได้ย่อลงไป มันเหมือนกับท่าในหนังญี่ปุ่น ที่ผมเห็นเกือบทุกเรื่อง กางเกงเธอร้นลงมาขณะที่เธอก้มลงดู
เผยให้เห็น กางเกงในลูกไม้ ทรงสามเหลี่ยมแถบบางๆสีดำ สะโพกแอ่นมา จนผมอยากจะจับกระแทกตรงนั้นเลย
มาถึงตอนนี้ อารมณ์ผมเลยเตลิดไปแล้วครับ ซึ่งเธอก็เดินไปเรื่อยๆ ไปทางด้านหลังห้าง คาดว่าเธอจะเข้าห้องน้ำ
ผมเลยแกล้งเดินเข้าห้องน้ำเหมือนกัน พอเธอเดินเข้าห้องน้ำหญิงไป ผมก็แกล้งๆ ยอดตู้กระดาษทิชชู่หน้าห้องน้ำนั้น
ดูว่ามีผู้หญิงคนอื่นอยู่ในห้องน้ำนั้นไหม ผมชะเงื้อมองอยู่สักครู่ จึงแน่ใจว่า ผู้หญิงคนอื่นในห้องน้ำออกมาหมดแล้ว
เหลือแต่เธอคนเดียว เลยหยิบป้าย กำลังทำความสะอาดมาแขวนไว้ตรงลูกบิดประตูหลักของห้องน้ำหญิง แล้วเข้าไปข้างใน
บิดกลอนล็อก ประตูทางเข้าห้องน้ำ
จังหวะนั้น ผมก็ควักคัตเตอร์ที่อยู่ในกระเป๋ากางเกงออกมารอด้วยใจระทึก
พอได้ยินเสียงเธอกำลังบิดตัวล็อกของห้องน้ำออกมานั้นผมได้เลื่อนตัวไปหลบในห้องน้ำอีกห้อง
พอเธอออกมา ผมเลยตรงไปเอามือบิดปากเธอ แล้วเอาคัตเตอร์จี้ที่เอวเธอ
พร้อมกับกระซิบข้างหูว่า "ถ้าไม่อยากให้ เอวสวยๆ มีแผลเป็นหละก็ อย่าส่งเสียง แล้วทำตัวดีๆ" ทีแรกเธอดิ้น บิดไปบิดมา
ซึ่งบั้นท้ายของเธอมาถูกับน้องชายของผมไปมา ทีแรกว่าจะให้เธอใช้แค่มือช่วย น้องชายของผมให้มีความสุข
แต่ตอนนี้ มันต้องให้สุดๆแล้วสิ
พอเธอมองเห็นตัวเองในกระจกว่า ตัวเองกำลังถูกมีดจี้เอวอยู่ เลยหยุดขยับ
ผมอยู่ใกล้เธอจนได้กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆของเธอลอยมา เตะจมูก มันกระตุ้นอารมณ์กำหนัดของผมอย่างยิ่ง
ขณะที่มือของผมข้างหนึ่งกำลังถือคัตเตอร์จี้เอวเธออยู่ มืออีกข้างของผมก็ปิดปากเธอ จมูกของผมก็ ชอนไช
ดมความหอม ความสาวในตัวเธอที่ต้นคอเธอทางด้านหลัง ผมค่อยๆดันตัวเธอไปติด บริเวณเคาท์เตอร์หน้ากระจกตรงอ่างล้างมือ
เวลานี้เธอขยับไปไหนไม่ได้อีกแล้ว
ผมค่อยๆ ถูน้องชายของผม กับปั้นท้าย ที่ปกปิดด้วยกางเกนยีนตัวสั้นๆของเธอ หน้าผมก็ ซุกเข้ากับคอเธอ
ดมกลิ่นสาวของเธอ แล้วปากก็ไล่จูบไปเรื่อยๆ ตั้งแต่ ต้นคอ ต้นแขน แผ่นหลัง ตอนนี้เธอเริ่มหยุดดิ้น เปลี่ยนเป็นหลับตาพริ้ม
พร้อมกับฮึมเสียงในลำคอว่า อืมมมมม แต่ก็ยังส่ายตัวเล็กน้อย แต่ใจเธอตอนนี้คงแพ้กับอารมณ์อยากสมสู่เพศของตัวเองเข้าให้แล้ว
ผมก็เริ่มได้ใจ แอบเอาคัตเตอร์ใส่กระเป๋าหลังของกางเกงผมโดยเธอไม่รู้ตัว แล้วเลื่อนมือที่ปิดปากเธอมาขยำที่หน้าอกเธอ
มือที่เคยถือคัตเตอร์ก็เลื่อนไปขยำน้องสาวของเธอ เธอสะดุ้งเฮือกขึ้นมาด้วยความตกใจ
ในจังหวะที่เธอหันหน้ามาด้านหลังมามองหน้าผมเพื่อที่จะมองว่าผมทำอะไรกับเธออีก แล้วกำลังจะร้องให้คนช่วย
ผมรีบประกบปากเธอทันที ในตอนแลกผมก็ไม่กล้าใช้ลิ้นเข้าไปในปากเธอกลัวเธอกัด เลยดูดปากเธอไปเรื่อยๆก่อน
รอจังหวะที่ มือที่เค้นนม กับล้วงน้องสาวของเธอทำหน้าที่เสร็จค่อยแลกลิ้น ผมบรรจง ใช้นิ้วเขี่ยบริเวณปุ่มเสียวของเธอ
โดยล้วงมือเข้าไปในกางเกงยีนของเธอ มืออีกข้างก็ล้วงผ่านด้านล่างของชายเสื้อสายเดี่ยวเอวลอยสีชมพูเธอเพื่อไปบี้หัวนมของเธอ
ตอนนี้มือทั้งสองข้างของผม ทำหน้าที่ได้หมดแล้ว เธอหลับตาพริ้ม หยุดดิ้น ผมจึงดันลิ้นเข้าไปในปากเธอ เลียบริเวณไรฟันเธอ
สักพักเธอก็แลบลิ้นออกมาแลกลิ้นกับผม เราแลกลิ้นกันพัลวัณ ตอนนี้ น้องสาวของเธอแชะไปหมดแล้ว
ผมว่าตอนนี้ ร่างกายเธอคงพร้อมที่จะ สมสู่กับชายแปลกหน้าที่ไม่รู้แม้แต่ชื่อแล้ว ผมเลื่อนมือที่จับนมเธอลงมา
ปลดกระดุมกางเกงยีนตัวน้อยของเธอ แล้วเลื่อนลงไปเล็กน้อยค้างไว้ที่บริเวณต้นขาของเธอ
ผมมองเห็นน้องสาวของเธอที่มีขนดำๆปกคลุมเล็กน้อยผ่านทางกระจกของห้องน้ำ ขนที่ปกปิดน้องสาวของเธอนั้นเธอได้เล็มให้สั้น
แต่ก็ยังมองทะลุกางเกงในลูกไม้สีดำทรงสามเหลี่ยมซีทรูของเธอได้ ที่เป้าของกางเกงในลูกไม้ของเธอแชะไปหมดแล้ว
ผมเห็นเป็นวงๆของน้ำความอยากของเธอติดอยู่
ผมเลยรีบรูดซิบกางเกงของผม แล้วควักน้องชายของผมออกมา ถูกับของสาวของเธอ
โดยมีกางเกงในลูกไม้สีดำของเธอกั้นกลางอยู่ระหว่างเครื่องสืบพันธ์ของสองชายหญิง
ผมยิ่งถูยิ่งมีน้ำเหนียวๆก็ไหลออกมาจากปลายหัวของน้องชายผม ส่วนเธอตอนนี้ หลับตาพริ้ม
กัดริมฝีปากตัวเองเล็กน้อย เลื่อนสะโพกมาด้านหลัง เอวแอ่นต่ำลง ใช้สองมือยันตัวเองบริเวณอ่างล้างมือ
ช่างเป็นท่าที่ยั่วยวนมาก ผมใช้มือข้างหนึ่งจำเอวของเธอไว้ มืออีกข้างประคองน้องชายของผม
ถูบริเวณปากรูสวาทของเธอทางด้านหลังขณะที่เธอยืนอยู่
เธอเปร่งเสียงออกมาเบาๆว่า "รีบเอาเถอะค่ะ เด๋วคนมาเห็น" ผมได้ยินดังนั้น เลยได้ใจใหญ่ เลยถามว่า
"ให้ทำอะไรนะครับ ผมไม่ได้ยิน" เธอตอนแบบเสียงกระเซ่าว่า "รีบเอาเถอะค่ะ อยากโดนแล้ว" ผมเลยถามอีกว่า
"ยอมให้ทำอะไรนะครับ" เธอตอบว่า "ยอมให้เอาแล้วค่ะ อยากโดนเอาแล้วค่ะ"
พอได้ยินแบบนี้ ผมเลยเอาน้องชายของผม แหวกเข้าทางข้างๆขอบกางเกงในลูกไม้สีดำของเธอ เ
ข้าไปสมสู่กับน้องสาวของเธอ ตามที่เธอต้องการ โดยกางเกงในของเธอยังใส่อยู่ที่เดิม ผมค่อยๆแทรกน้องชายของผม
เข้าไปทีละนิด ข้างในของเธอฟิตมากเลยครับ ถ้าไม่ได้น้ำเงี่ยนของเธอและผมช่วยคงเข้าได้ลำบากแน่ๆ
แต่ละครั้งที่แทรกตัวเข้าไปในน้องสาวเธอนั้น เธอก็ ซี๊ดปาก แอ่นเอวลงไป เชิดหน้าอกขึ้น ส่ายสะโพกไปมา
ขณะที่มือยังค้ำเคาท์เตอร์อ่างล้างมือ และขเย่งขาเล็กน้อย ทำให้น้องสาวของเธอขณะมองทางด้านหลังแอ่นเด่นออกมา
เห็นแคมอวบอิ่ม แอบอยู่ในลูกไม้สีดำอย่างเห็นได้ชัด ผมค่อยๆ สาวน้องชายของผมเข้า-ออก อย่างสุดลำช้าๆ
ผมรู้สึกได้ชัดถึงความฟิตของเธอ และน้องสาวเธอได้ตอดรัดผมตลอดเวลา ขณะที่น้องชายผมเลื่อนออกมา
คราบน้ำเงี่ยนสีขาวๆของเธอเคลือบน้องชายผมเต็มลำ
ผมเลย ใช้มือทั้งสองข้าง ล็อกเอวของเธอไว้ แล้วซอยไวขึ้นเรื่อยๆ ผมเสียวหัวมาก เธอก็ครางตลอดเวลา
แต่ก่อนที่ผมจะเสร็จ ผมยังไม่อยากเสียโอกาสที่ไม่รู้จะมีอีกไหม ผมหยุดไว้ในจังหวะก่อนที่จะแตก ผมได้ยินเสียงเธอหอบเล็กๆในลำคอ
ผมรีบดึงลำของผมออก แล้วพลิกตัวเธอไปนั่งบนเคาท์เตอร์อ่างล้างมือ แล้วถอดกางเกงยีนขาสั้นของเธอออกมาข้างนึงโดยให้
คาอยู่บริเวณต้นขาข้างนึง แล้วถลกเสื้อสายเดี่ยวเอวลอยของเธอขึ้นไปค้างบริเวณหน้าอกเธอซึ่งหน้าอกเธอก็ใหญ่พอจะ กันเสื้อไว้ไม่ให้ตกลงมา
ซึ่งโชคดีของผมจริงๆที่ เสื้อในของเธอนั้น เป็นแบบจะขอหน้า ลูกไม้สีดำแบบซีทรู เข้าชุดกับกางเกงในเธอ
ผมเลยใช้มือปลด ตะขอหน้าของเสื้อในเธอออก พอปลดมาเท่านั้นแหละครับ หน้าอกเธอเด้งขึ้นมา สองเต้าของเธอเป็นทรงกลมกลึง
ไม่แยกออกด้านข้าง ไม่ย้อย ไม่ห้อย ขาวเห็นเส้นเลือกวิ่งมารวมที่ปลายหัวนม หน้าอกเธอเด่นชี้หน้าผมขึ้นมาเลย
ช่างสวยจริงๆ เธอคงดูแลเป็นอย่างดีแหละครับ หัวนมของเธอเป็นสีชมพูแข็งเป็นไต
ผมจึงยกขาของเธอไปวางบนเค้าเตอร์อ้างล้างมือ แหกขาเธอออก ดันน้องชายผมเข้าไปในน้องสาวเธออีกครั้ง
เธอใช้มือข้างหนึ่งค้ำทางด้านหลังของตัวเอง เพื่อแอ่นหน้าอกขึ้นมา ในขณะที่มืออีกข้างเสยหน้าผากตัวเองเพื่อกับผมเธอมาปิดบังหน้า
ผมแหกขาเธอออกแล้วเริ่มซอยในขณะที่ใช้สองมือบรรจงบี้หัวนมเธออีกครั้ง โดยใช้ นิ้วชี้กับนิ้วโป้สองนิ้วบี้ช้าๆเพื่อให้เธอเสียวสุดๆ
ผมก็รู้สึกเสียวหัวมากเช่นกัน ถึงกับซี๊ดปากตลอดเวลา เธอเองก็ใช่ย่อย มือข้างหนึ่งเสยผม ปากกัดริมฝีปากเล็กน้อย
ตาเธอนี่มองด้วยความยั่วยวนมาที่ตาผม เจอแบบนี้ผมเองก็ไม่กล้าสู้ตาเธอนักในทีแรก แต่กลัวเสียเชิงชาย
ผมเลยมองตาจ้องตาเธอสู้เลย ด้วยไฟราคะในตัวทั้งสองคน สายตาที่แทบจะกลืนกินกัน ทำให้การเสพกามรมณ์
ที่ธรรมชาติสรรสร้างมาเต็มไปด้วยความเร่าร้อน
สักพักเธอเอามือที่ค้ำยันตัวเธอทางด้านหลังและมือที่เสยผมตัวเอง มาคล้องคอผมทั้งสองข้าง
พร้อมกับ ดึงตัวผมเข้าไปจูบปากแลกลิ้นกันอีกครั้ง ครั้งนี้ผมเกือบจะแตกอีกครั้ง ผมเลยหยุดซอยเครื่องเพศของเธอ
แล้วดูดปาก แลกลิ้นกับเธอต่อ พร้อมใช้มือทั้งสองข้างบีบเค้นนมเธอทั้งเต็มเต้า บี้ที่หัวนม แล้วเลื่อนปากมาดูดนมเธอ
เลียวนที่หัวนม สลับไปมาทั้งสองข้าง แล้วดูดหัวนมเธอกะให้น้ำนมออกมายังไงยังงั้นเลยหละครับ เธอเองก็ดูเหมือน
อารมณ์จะกระเจิงแล้ว ใช้สองมือกดหัวผมลงไปที่หน้าอกเธอ สองขารัดตัวผมให้เข้าไปเอาเธออีก แต่ผมแข็งใจ
หยุดซอยน้องสาวของเธอไว้ก่อน ได้แต่ใช้น้องชายถูบริเวณปากถ้ำของเธอ เป็นการเลี้ยงอารมณ์อยากของเธอไว้
ผมคิดว่าถึงเวลาที่จะเปลี่ยนท่าอีกครั้ง ซึ่งครั้งนี้ขอเป็นท่าโปรดของผม ผมจับตัวเธอให้มาลงยืนหน้าอ่างล่างมือ
โดยหันหลังให้กับผมเหมือนท่าแรกอีกครั้ง ผมให้เธอเอนตัวลงไป เหมือนโก่งโค้ง ขณะนี้เธอยืนอยู่ในท่าโก่งโค้งนั้น
มือทั้งสองค้ำยันเคาเตอร์ของอ่างล้างมือ เสื้อสายเดี่ยวสีชมพูของเธอยังค้างอยู่บนที่ด้านบนของหน้าอกซึ่งมันยันไว้ไม่ให้ตกลงมา
ตะขอเสื้อในสีดำลูกไว้ของเธอถูกปลดไว้แล้ว เผยให้เห็นหน้าอกกลมกลึงของเธอลอยเด่น หัวนมเธอแข็งชัน
กางเกงในลูกไม้สีดำเธอยังอยู่ในที่เดิมแต่เบี้ยวเล็กน้อย เนื่องจากถูกความเป็นชายของผมแทรกตัวลงไปทางขอบด้านนึง
และกางเกงยีนเธอยังค้างอยู่ที่ต้นขาอ่อนของเธอข้างเดียว ผมใช้มือยันเอวเธอให้ก้มต่ำลงไป
ในขณะที่ขาเรียวสวยของเธอยังตั้งตรงไม่ได้ย่อลงไป ทำให้น้องสาวของเธอลอยเด่นขึ้นมายั่วยวนเครื่องร่วมเพศของผม
ที่กำลังจะกระแทกกับเครื่องเพศของเธออีกครั้ง
ผมค่อยๆดันน้องชายตัวเองเข้าไปในน้องสาวเธอ พอเข้าไปได้สุดผมแช่ไว้อย่างนั้นก่อน แล้วใช้มือทั้งสองข้าง
ดึงตัวเธอขึ้นมาให้เธออยู่ในท่ายืนในขณะที่ผมก้มตัวลงไปหาเธอด้วยเล็กน้อย ผมใช้ปากของผมจูบปากของเธอที่หันมาหาผมอีกครั้ง
มือข้างหนึ่งผมใช้ล็อกตัวเธอบริเวณท้องน้อยเพื่อไม่ให้เธอขยับไปไหน ใช้มืออีกข้างบีบขยำหน้าอกของเธออย่างทะนุถนอมเค้นทั้งสองเต้า
ผมเริ่มซอยน้องชายเร็วขึ้นเรื่อยๆ จากนั้นเราทั้งสองคนหยุดจูบปากกันสักพัก แล้วต่างมองตัวเองที่อยู่ในกระจกที่อยู่เบื้องหน้า
ภาพขณะนี้ชายหญิงกำลังร่วมเพศกันในท่ายืนโดยเสื้อภาอาภรณ์ของทั้งสองคนยังอยู่ที่ร่างกายทุกชิ้น
แต่อารมณ์นั้นได้ปลดปล่อยเข้าหากันหมดแล้ว ผมซอยกระแทกเครื่องเพศอย่างเร็วเรื่อยๆ ทุกครั้งที่กระแทก
ผมเห็นแคมของเธออ้า-หุบตลอด ผมเลยใช้มือที่ล็อกท้องน้อยของเธอเลื่อนลงต่ำไปเขี่ยบริเวณเม็ดแตดของเธอ
เธอครางต่อเนื่องในลำคอ ขเย็งขา แอ่นอกไปข้างหน้า แอ่นสะโพกกลับมาด้านหลังเพื่อท้าทายน้องชายผม
ทุกครั้งที่ผมกระแทกน้องชายเข้าหาน้องสาวเธอ เธอก็กระแทกเครื่องเพศของเธอสวนเข้ามาทุกครั้ง เธอสู้ตายจริงๆครับ
เหงื่อเธอไหลซึมบริเวณต้นคอทั้งๆที่มีแอร์ในบริเวณนี้ เรากระแทกสู้กันอยู่นานเหมือนต่างฝ่ายต่างไม่ยอมแพ้ แต่สุดท้าย
เธอก็กระตุกร่างอย่างแรง สามถึงสี่ครั้ง แล้วกระตุกเล็กๆตามมาเรื่อยๆ เป็นเครื่องหมายว่าเธอเสร็จผมเป็นที่เรียบร้อย
เธอได้เป็นเมียผมแล้วอย่างเป็นทางการ แต่ผมสิยังไม่ได้เป็นผัวเธอ ผมจึงต้องรีบเป็นผัวเธอให้ได้
ผมจึงถามเธอว่า "ขอออกข้างในได้ไหมครับ" เธอบอกว่า "อย่าค่ะ แตกที่ปากนะ เด๋วอมให้ค่ะ"
แต่ว่ามันไม่ทันการแล้ว ผมสุดจะทนกับเครื่องเพศของเธอที่ทั้งฟิตทั้งตอด หุ่นของเธอที่ยั่วยวนอารมณ์ผมให้พุ่งสุดขีด
เสีงครางในลำคอเธอที่เหมือนจะขาดใจให้ได้ หน้าอกที่เด้งขึ้นเด้งลงทุกครั้งที่โดนผมกระแทกอัดเธอ ผมซอยด้วยความเร็วสูงสุด
แล้วจึงแตกออกมาในน้องสาวเธอที่ยังตอดตลอดเวลาแม้ว่าเธอจะเสร็จไปเมื่อกี้นี้ ผมรีบบอกให้เธอย่อตัวลงไปเพื่ออมให้อย่างที่เธอบอก
เธอแลบลิ้นเลียบริเวณ ปลายน้องชายของผมแล้วค่อยๆ บรรจงดูดอมปลายหัว ผมเสียวมากถึงกับขเย่งขา ซี๊ดปาก เหนื่อยหอบเล็กน้อย
สองมือกดหัวเธอเข้ามาดูดอมน้องชายผม ผมได้ทั้งแตกใน ได้ทั้งให้เธออมดูดตอนเสร็จผมยิ้มย่องในใจด้วยความภูมิใจ
แต่แล้วเธอก็ทั้งดูดหัว ทั้งเม้มริมฝีปากรูดเข้า-ออก สลับกับใช้ปลายลิ้นเลียวนที่ปลายหัวน้องชายของผม
เหมือนกับเธอจะแก้แค้นที่ผมแตกในเธอยังงั้นแหละ ตอนนี้แท่งความเป็นชายของผมอยู่ในกำมือเธอแล้ว
เธอเลื่อนมือกระแทกถุงหุ้มของผมเข้าอย่างแรง และบีบแท่งความเป็นชายของผมอย่างเต็มแรงหลายครั้ง
เหมือนจะรีดน้ำเชื่อผมทุกหยดออกมาผมได้แต่ก้มหน้ามองหน้าเธอที่ เงยหน้ามาเย้ยผม ที่อยู่ภายใต้การควบคุมของเธอ
สลับกับเงยหน้ามองเพดานด้วยความเสียว เธอดูดเลียน้ำผมทุกหยดยั่งกับอดยากมาจากไหน เธอเลียทุกหยดจริงๆ
สักพักผมจึงดึงตัวเธอขึ้นมา เพื่อเชยผมกับร่างเธออีกครั้ง   ขณะเดียวกันนั้น ผมได้ยินเสียงคนหน้าประตูหลักห้องน้ำ
ม่รู้ว่าจะเป็นแม่บ้านหรือคนมาเข้าห้องน้ำผมหันกลับมองหน้าเธออีกครั้งตอนนี้ปากของเธอมีน้ำกามของผมติดอยู่
ย้อยมาถึงคางเธอ ผมจึงบรรจงจูบลงไปที่แก้มเธอก่อนที่จะรีบเก็บอุปกรณ์กระแทกรูเธอเข้าที่แล้ววิ่งไปออกไปทำเหมือนเข้าห้องน้ำผิด
ซึ่งคนที่ส่งเสียงหน้าห้องน้ำเมื่อกี้ก็หายไปไหนแล้วไม่รู้
ผมจึงเข้าไปในห้องน้ำชายเพื่อจัดชุด แต่งตัวให้ดี ล้างหน้าล้างมือ ขณะที่เธอก็เข้าไปแต่งตัวในห้องน้ำเล็กในห้องน้ำหญิงนั้น
ผมจึงรีบออกมาก่อนที่เธอจะแต่งตัวแต่งหน้าเสร็จ ผมยืนรอหน้าทางเข้าห้องน้ำ สักห้านาที เธอก็เดินออกมา เธอเห็นผมยืนรออยู่
แล้วจึงยิ้มให้ผมแล้วแลบลิ้นเลียริมฝีปากตัวเอง ก่อนจะทำเป็นไม่รู้จักผมเดินเข้าไปในส่วนขายสินค้าในห้าง ผมจึงเดินตามเธอไปสักพัก
เห็นน้ำกามของผมที่ได้ปล่อยไว้ในตัวเธอไหลย้อยลงมาที่ต้นขาเธอเล็กน้อย เธอพยายามเดินชิดขาเพื่อไม่ให้คนเห็น ผมเดินตามเธอสักพัก
เห็นเธอหยิบโทรศัพท์ออกมาโทร แล้วขึ้นไปที่ชั้นโรงหนัง เธอเดินไปคล้องแขนกับชายคนหนึ่ง คงเป็นแฟนของเธอที่นัดกันมาดูหนังกัน
ผมจึงลงมาชั้นล่างนั่งแท็กซี่กลับบ้านเพราะขี้เกียจโหนรถเมลล์กลับ ลืมไปเลยว่า วันนี้จะมาซื้อโทรศัพท์มือถือใหม่ แต่ก็คุ้มจริงๆ
สำหรับการเสี่ยงครั้งนี้ที่เธอยอมเล่นด้วย ถ้าโชคร้ายเจอคน ไม่เล่นด้วยอาจโดนยามของห้างส่งตำรวจเข้าซังเตไปแล้วครับ