ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปสปาร์กับเมีย

เริ่มโดย benzz, ธันวาคม 23, 2009, 07:01:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benzz

อ้างถึงเรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังนี้เป็นเรื่องจริงนะครับ ผมอายุ34 และแฟนของผมอายุ 34เท่ากัน แฟนของผมเป็นคนที่ชอบให้เลียหีมาก ผมก็มีความฝันว่าสักวันหนึ่งคงจะมีใครมาเลียหีให้เมียผมดูบ้าง และวันที่ความฝันของผมก็เป็นจริง ก็มาถึงผมพาแฟนของผมไปนวดน้ำมันแถว ถนนศรีณครินทร์ เราสองคนได้เลือกหมอผู้หญิงสองคนมานวดให้เรา หมอคนที่หนึ่งชื่อพี่.ก และหมออีกคนชื่อพี่ .ง ตอนที่แฟนของผมเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ ผมก็ได้ตกลงกับหมอนวดสองคนว่าต้องการให้ทั้งสองคนรุมเมียผม(ผมลืมบอกไปว่าหมอทั้งสองคนเป็นหมอประจำของผมแฟนผมไม่รู้) พอแฟนออกจากห้องน้ำเราก็นวดน้ำมัน แฟนของผมไม่เคยนวดน้ำมันมาก่อนพี่ ง.ก็ให้แฟนผมนอนคว่ำ แล้วลงน้ำมันนวดเริ่มจากที่ขาขึ้นมาจนถึงแก้มก้น ผมมองดูพี่ .ง นวดแฟนผมแล้วมีอารมย์มาเลย พี่ .ง นวดจากแก้มก้นขึ้นมาเรื่อยๆจนถึงก้นแล้วใช้นิ้วโป้งทั้งสองข้างกดลงไปที่ร่องก้นลงไปถึงแคมทั้งสองข้าง วนไปวนมาโดยที่ผมสังเกตุแฟนของผมเริ่มเคลิ้มและครางออกมาเบาๆ แล้วพี่.ง ก็ใช้นิ้วมาคลึงปุ่มกระสันของแฟนผม ถึงตอนนี้แฟนของผมไม่ครางเบาๆแล้วเริ่มส่งเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ ผมก็เลยส่งซิกให้พี่.ก ซึ่งกำลังนวดผมอยู่เข้าไปร่วมวงด้วย พี่.ง จับแฟนของผมนอนหงายแล้วก้มลงไปเลียหีของแฟนผม โดยมีพี่.ก ดูดนมขนาด34"ของแฟนผมอยู่ด้านบน ตอนนี้แฟนของผมร้องดังมาก แล้วพี่ .ก เอาหอยของแกมาให้แฟนของผมเลียบ้าง ทั้งสามคนผลัดกันทำแบบงูกินหาง ผมนั่งดูอยู่ได้อารมย์มากๆต้องชักเว่าไปดูไปแล้วผมก็เอามือถือขึ้นมาถ่าย VDO เก็บภาพทั้งสามคนเอาไว้ซักพัก ผมก็เอาควยของผมให้แฟนของผมอมแฟนของผมไม่เคยมีอารมย์อย่านี้มาก่อนเลย จนผมเร่มทนไม่ไหวแล้วเอาควยของผมจ่อเข้าหีของแฟนผมและซอยอย่างเมามันประมาณ 30 นาทีน้ำก็แตกคารูหีของเธอ ตอนขากลับบนรถผมถามเธอว่าเสร็จไปกี่ที่ เธอบอกเสร็จคาปากพี่.ก กับ
พี่.ง 4 ครั้ง และกับผม 2 ครั้ง ผมถามเธอว่ามาอีกไหมเธอบอกว่าได้เสมอ
[/size]