ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อดาวมหาลัยสุดมัน

เริ่มโดย slotass, ธันวาคม 23, 2009, 11:07:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ด้วยเหตุที่ผมเป็นนักกีฬาบาสเกตบอลทีมชาติผมจึงถูกบรรจุให้เป็นทีมบาสฯของมหาลัยผมจึงต้องซ้อมกับเพื่อนๆในทีมจนดึกอยู่เป็นประจำและแล้ววันที่โชคดีที่สุดของผมก็มาถึงวันนั้นทีมผมอยู่ซ้อมกันจนทุ่มกว่าเกือบ 2 ทุ่มจึงได้ไปอาบน้ำเตรียมกลับบ้านกันแต่ผมต้องอยู่เวนทำความสะอาดและเก็บข้าวของก่อนจึงจะกลับได้เพราะว่าในเวลานี้ภารโรงจะไม่เข้ามาทำความสะอาดห้องอาบน้ำให้พวกเราแล้วต้องทำกันเองและวันนี้เป็นเวนของผมผมจึงได้อาบที่หลังและกว่าจะอาบเสร็จเพื่อนๆทุกคนก็กลับบ้านกันไปหมดแล้วหลักจากอาบน้ำและแต่งตัวจนเสร็จซึ่งวันนี้ผมได้แต่ใส่กางเกงบอกเซอร์ตัวโปรดกับเสื้อยืดตัวเก่งเพราะกางเกงในมันตกลงมาจากราวแขวงในห้องอาบน้ำเลยเปียกไม่สามารถใสได้แต่เพราะคอนโดฯผมอยู่ใกล้มหาลัยแค่ประมาณ 600 เมตรผมจึงไม่กังวลอะไรแต่แล้วในขณะที่ผมกำลังเดินตรวจโรงยิมครั้งสุดท้ายก่อนที่จะปิดไฟและออกจากโรงยิมเพื่อที่จะปั่นจักรยานกลับไปพักที่คอนโดฯนั้นในขณะที่เดินผ่านห้องแต่งตัวและอาบน้ำของผู้หญิงผมก็สังเกตเห็นว่าไฟในห้องนั้นเปิดอยู่และได้ยินเสียงฝีท้าคนเดินไปมาในนั้นผมจึงรีบไปหยิบไม้ถูพื้นและเปิดประตูเข้าไปดูว่าเป็นใครแต่คนที่ผมได้พบกับเป็นแอนดาวของมหาลัยพอเธอเห็นผมพรวดพาดเข้ามาพร้อมกับไม้ถูพื้นที่ง้างเอาไว้และพร้อมที่จะฟาดลงมาเธอก็ทำหน้าตกใจแต่เมื่อเห็นผมว่าเป็นเธอแล้วผมจึงลงไม้ลงและถามเธอว่า "แอนมาทำอะไรในตอนดึกอย่างนี้ครับ? แอนเธอก็ตอบมาว่า "พอดีหลังซ้อมเชียฯแอนทำกระเป๋าสตางค์กับกุญแจรถหายนะค่ะเอกแอนเลยเข้ามาดูในนี้เผื่อจะเจอ" ผมเลยหันมองไปรอบๆห้องแต่สายตาเจ้ากรรมของผมก็ดันไปเห็นว่าแอนเธอกำลังยืนนิ่งและทำท่าตะลึงมองมาทางผมเมื่อผมมองตัวเองบ้างก็เห็นสาเหตุที่ทำให้แอนเธอตะลึงนั่นก็คือเจ้าน้องชายของผมมันไม่มีกางเกงชั้นในปกป้องมันจึงดันกางเกงบอกเซอร์ตัวโปรดของผมขึ้นมาจนเป็นรูปร่างอย่างเห็นได้ชัดเจนผมเลยทำอะไรไม่ถูกนอกจากกระแอมออกมาเธอเลยสะดุ้งและรีบหันใบหน้าที่แดงระเรื่อยไปทางอื่นอย่ารุกรนและพยายามที่จะไม่มองมาทางผมผมจึงอาสาจะช่วยเธอหากระเป๋าสตางค์กับกุญแจรถของเธอในระหว่างที่ช่วยกันหาอยู่นั้นสายตาของผมก็ดันเหลือไปเห็นแอนซึ่งตอนนั้นเธอกำลังคุกเข่าก้มลงหาของใต้โต๊ะมันทำให้บั้นท้ายขนาด 35 นิ้วที่รับกับเอวขนาด 24 นิ้วของเธอเป็นอย่างดีลอยโก่งนูนขึ้นมาและรอยผ่าที่ด้านหลังของกระโปรงเธอก็เลิกสูงขึ้นมาจนเห็นกางเกงในผ้าฝ้ายตัวจิ๋วสีขาวอย่างชัดเจนทำให้เจ้าท่อนเอ็นของผมมันแข็งตัวขึ้นมาทันทีผมจึงหาไปแล้วก็แอบดูไปด้วยหัวใจที่เต้นรัวอย่างบอกไม่ถูกสุดท้ายผมเจอกระเป่าสตางค์และกุญแจรถของแอนวางอยู่ในตะก้าข้างล็อคเกอร์ซึ่งมันถูกผ้าขนหนูทับอยู่ผมจึงหยิงมันขึ้นมาในใจคิดว่าไม่อยากส่งคืนเธอเลยเพราะอยากจะอยู่กับเธอให้นานที่สุดระหว่างที่คิดผมก็เดินไปใกล้แอนมากขึ้นซึ่งเธอกำลังขะเย่งเท้าเพื่อดูหลังตู้ล็อกเกอร์และกำลังหันหลังให้ผมอยู่พอเธอเลิกขะเย่งเท้าและเดินถอยหลังมาบั้นท้ายงอนๆของเธอก็กระแทกชนเข้ากับส่วนกลางที่แข็งโด่ของผมพอดี "อุ้ย .. ขอโทษค่ะเอก" แอนร้องออกมาอย่างตกใจและเมื่อเธอหันมาเธอก็ได้เห็นกระเป๋าสตางค์และกุญแจรถของเธอในมือผมคงด้วยความลืมตัวเธอโผเข้ามากอดผมอย่างแนบแน่นด้วยความดีใจทำให้ช่วงหน้าท้องของเธอกระทบกับท่อนเนื้อของผมอีกครั้งคราวนี้เธอดูตกใจมากจนรีบปล่อยตัวผมพร้อมกับก้มหน้าลงไปมองช่วงล่างของผมอีกครั้งเธอยืนนิ่งและตะลึงไปพักหนึ่งพร้อมกับใบหน้าหวานสวยที่แดงขึ้นอย่างเห็นได้ชัดพอได้สติเธอก็รีบถอยห่างจากผมทันทีเธอก้มใบหน้าที่แดงกร่ำของเธอลงพื้นโดยที่ไม่กล้าที่จะมองผมอีกและกล่าวขอบคุณผมออกมาเบาๆก่อนที่จะรีบเดินตรงไปที่ประตูทางเข้าของห้องแต่งตัวของผู้หญิงทันทีพร้อมทั้งยื่นมือจะไปหมุนลูกบิดทำท่าจะเปิดประตูออกไปแต่แล้วเธอก็เหมือนกับกำลังตัดสินใจบางอย่างอยู่จึงยังไม่เปิดประตูออกไปเธอยืนนิ่งอยู่แปบหนึ่งก่อนที่เหมือนกับว่าเธอจะตัดสินใจอะไรบางอย่างได้แล้วเธอจึงกดล๊อกประตูทางเข้าห้องแล้วจึงหันมาพูดกับผมมาว่า "แอนจะตอบแทนเอกยังไงดีค่ะ" แล้วเธอก็อมยิ้มอย่างมีเลิศนัย "แอนรู้นะเอกชอบแอบดูหน้าอกแอนอยู่เรื่อย" " เอกอยากดูมันแบบไม่มีอะไรปิดมัย "ผมอึ้งไปนึกว่าตัวเองหูฝาดไปหรือเปล่าที่สาวสวยดาวมหาลัยที่ใครก็ว่าเธอว่าสุดแสนจะเรียบร้อยอย่างเธอจะมาพูดถามผมอย่างนี้ไม่ใช่มันต้องเป็นความฝันแน่ๆแอนเธอเอื้อมมือที่เห็นชัดๆว่ามันกำลังสั่นอยู่ขึ้นมาและค่อยๆปลดกระดุมเหล็กของเสื้อนักศึกษาตัวจิ๋วของเธอออกอย่างช้าๆผ้าขาวเริ่มที่ปลิ้นออกมาจากความตึงเผยให้เห็นทรวงอกใหญ่ขนาด 34 นิ้วที่ยังซุกตัวอยู่ในยกทรงลายลูกไม้สีขาวที่ผมแอบมองมานานแต่ขณะนี้มันกำลังมาปรากฏให้ผมได้เห็นอยู่ตรงหน้าเต็มๆมันขาวและดูอวบอิ่มเย้ายวนเหลือเกินแม้ตอนนี้มันยังคงถูกบีบรัดด้วยยกทรงสีขาวลายลูกไม้ตัวจิ๋ว "นมแอนสวยมัยค่ะเอก" ผมไม่ได้ตอบได้แต่พยักหน้า "เอกอยากจับมันหรือเปล่าจ๊ะ" เธอพูดออกมาก่อนที่เธอจะเอื้อมมือที่เย็นเฉียบและสั่นมาจับมือผมละยกขึ้นมาวางไว้ที่เต้าอวบของเธอผมเลยสะดุ้งขึ้นมาพร้อมนึกในใจว่า "นี่ไม่ใช้ความฝันนี่หว่ามันเป็นความจริงโว้ย 'เธอก็บดมือของผมเข้ากับหน้าอกของเธอและเป่าปากออกมา "ซู้ด .... อ้า ...." มันทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาทันทีด้วยสัญชาตญาณของผู้ชายในตัวผมมือผมจึงเริ่มบีบเคล้นคลึงเต้านมอวบแน่นที่แสนจะนุ่มมือจนมันเริ่มที่จะคัดและแข็งขึ้นทีละน้อยของเธออย่างย่ามใจแอนเธอก้มใบหน้าที่แดงกรำก่อนที่เธอจะเอื้อมมือไปปลดตะขอยกทรงด้านหลังผมจึงรีบปล่อยเต้านมของเธอทันทีแต่ผมไม่ได้ปล่อยเธอนะครับมือผมรีบจัดการรูทสายคล้องไหล่สีขาวเส้นเล็กของเธอทั้งสองเส้นลงและจัดการถอดยกทรงของเธอออกทันทีตาผมต้องเบิกกว้างขึ้นเมื่อผมได้เห็นปทุมถังคู่งามเท่าที่ผมเคยเห็นมาปรากฏอยู่ตรงหน้าปลายยอดเต้าเป็นเม็ดเล็กๆขนาดเมล็ดส้มเป็นสีชมพุเข้มออกแดงระเรื่อชุชันอยู่บนปานเต้านมสีชมพูขนาดเท่าเหลียนห้าที่ค่อยๆจางลงจนกลายเป็นสีเดียวกับผิวที่ออกขาวอมชมพูอย่างหญิงสาวที่มีสุขภาพดีอย่างเธอ "เอกค่ะช่วยดูดนมให้แอนหน่อยนะค่ะแอนอยากให้เอกทำให้แอนนะค่ะ" เมื่อเธอเรียกร้องผมก็รีบจัดให้ผมดันให้เธอไปพิงเข้าที่ตู้ล็อกเกอร์และก้มลงไปสูดดมความหอมของผิวสาวที่เต้านมของเธอไปมาก่อนที่จะค่อยๆอ้าปากออกและครอบลงที่ปลายยอดของเต้านมตามที่เธอต้องการอูย "... ซีดดด "แอนร้องออกมาทันทีพร้อมแอ่นอกรับการดูดเลียอย่างเมามันของผมทันทีเธอค่อยๆเอื้อมมือขวาของเธอลงไปยังส่วนล่างลงไปหาท่อนเอ็นที่แข็งเป็นไม้ของผมและค่อยจับมันและบีบกำมันที่ด้านนอกของกางเกงบอกเซอร์จากนั้นเธอจึงล้วงมือเข้าไปกำดุ้นของผมข้างโอ้ใน ... มันเสียวเหลือเกินเธอกำมันแน่นและอยู่เฉยๆอย่างนั้นผมจึงเอามือไปจับที่ข้อมือของเธอและสอนให้เธอรู้จักชักดุ้นเอ็นของผมไปมาจนเธอเริ่มที่จะทำได้เองและยิ่งได้ยินเสียงผมที่กำลังร้องครางอย่างมีความสุขเบาๆเธอก็ยิ่งที่จะกำแน่นขึ้นและชักเร็วขึ้นจนผมต้องแอนหน้าขารับการสาวของเธอก่อนที่ผมจะขอให้เธอหยุดและรีบถอดกางเกงบอกเซอร์ของผมออกอย่างรวดเร็วขณะนี้ท่อนเอ็นผมมันตั้งผงาดแข็งตั้งฉากกับพื้นห้องโชว์ขนาดความยาว 7.3 นิ้วของมันและส่วนหัวดอกเห็ดที่ตอนนี้มีน้ำใสๆเหนียวๆไหลออกมาเคลือบส่วนหัวจนเป็นมันวาวชโลมส่วนหัวของท่อนเอ็นเอาไว้เธอก็ค่อยๆก้มตัวลงไปหาแท่งทวนของผมและเริ่มแลบลิ้นสีชมพูของเธอออกมาแตะรูเล็กที่อยู่ปลายยอดดอกเห็ดของผมก่อนที่จะค่อยอ้าปากออกและค่อยๆผมมันเข้าไปก่อนที่เธอจะเริ่มดูดและรูทริมฝีปากเข้าออกท่อนเอ็นของผมอย่างชำนาญจนไม่น่าเชื่อสิ่งที่ผมได้รับทันทีจากการกระทำของเธอนั่นก็คือความเสียวที่ผมไม่เคยเจอมาก่อนทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ผมก็เคยมีอะไรกับผู้หญิงกว่า 17 คนมาแล้วแต่ก็ไม่เคยใครที่สามารถดูดท่อนเอ็นของผมได้เสียวเท่าแอนที่เธอกำลังทำให้ผมในขณะนี้เหลือเกินมันเสียวมากผมต้องแหงนหน้าขึ้นมองที่เพดานห้องและสูดปากเพื่อระบายเธอก็เร่งเครื่องมากขึ้นโดยใช้นิ้วโป่งกับนิ้วชี้กำที่บริเวณโครนของดอกเห็ดที่ติดกับท่อนเอ็นแน่นและรูดมันอย่างเร็วปากเธอก็ดูดเม้มที่หัวอย่างแรง "โอ้ยยย ... ซีดดด ... อะ .. แอนนนครับผะ ... ผมไม่ไหวแล้ว" ผมร้องออกมาเธอหยุดมือทันทีและเงิยหน้ายิ้มออกมาให้ผมในขณะที่ริมฝีปากของเธอก็มันวาว "อย่าพึ่งรีบสิจ๊ะเอกยังมีทีเด็ดกว่านี้อีกนะ" แอนพูดออกมาพร้อมกับลุกขึ้นและเอก็เอื้อมมือไปปลดตะขอและรูทซิบกระโปรงของเธอลงก่อนที่จะปล่อยให้มันล่วงลงไปกองที่พื้นแล้วจึงรูทกางเกงในลายลูกไม้สีขาวของเธอลงมาอย่างรวดเร็ว 'นี่มันอะไรกันวะนี่กูจะได้ (- ปรี้ -) กับดาวมหาลัยหรือวะนี่ 'ผมคิดอยู่ในใจเธอค่อยๆจับมือผมและดึงผมพาไปที่เก้าอี้ยาวที่อยู่ตรงกลางห้องและกดให้ผมลงไปนอนบนนั้นพร้อมๆกับจับท่อนเอ็นผมตั้งขึ้นและรูทมันขึ้นลงก่อนที่เธอจะค่อยๆปีนขึ้นมาและคร่อมตัวเธอบนหน้าขาของผมก่อนที่เธอจะเธอค่อยๆลดตัวลงมาเอาน้องสาวของเธอมาหยุดที่ปลายท่อนเอ็นของผมและจับมันเขี่ยไปมาในร่องเนื้อของเธอซึ่งผมก็รู้สึกว่าเจ้าดอกเห็ดของผมมันไปสะกิดเม็ดอะไรแข็งๆในร้องเนื้อของแอนซึ่งทุกครั้งที่ถูกเธอก็จะสะดุ้งทุกครั้งจนผมทนไม่ไหวจึงจับที่สะโพกของเธอแล้วจึงสวนมันกลับขึ้นไปในส่วนกลางร่องของเธอจนเธอสะดุ้งและร้อง "โอ้ยยยย 'ออกมาทีนึงอ่าความรู้สึกที่ส่วนหัวของดอกเห็ดผมมันเริ่มมุดเข้าไปในร่างที่เพรียวบางของเธอนั่นก็คือมันช่างเสียวสยิวและรู้สึกถึงความคับและแน่นรวมทั้งอาการเกร็งของกล้ามเนื้อที่ปากทางของเธอผมมองไปที่ใบหน้าหวานสวยของเธอก็เห็นคิ้วทั้งสองข้างของเธอที่ขมวดเข้าหาพร้อมกับใบหน้าหวานสวยที่แดงก่ำกำลังก้มมองมาที่น้องสาวของเธอพร้อมกับเม็ดเหงื่อเม็ดเล็กๆที่ค่อยๆไหลลงมารวมกับที่ปลายคางของเธอก่อนที่มันจะหยดลงมาที่หน้าท้องของผมแล้วเธอจึงกัดริมฝีปากและพยายามค่อยๆกดตัวเธอลงมาทีละนิดทีละนิดซึ่งทุกครั้งเธอก็จะสะดุ้งทุกครั้งจนกระทั่งเจ้าอาวุธของผมจะไปติดกับอะไรบางอย่างในร่องสาวของเธอแต่แอนเธอก็ไม่หยุดเธอกลับพยายามกดตัวลงแต่มันก็ไม่ยอมเข้าไปอีกเธอเลยถอนเจ้าน้องชายผมและยกตัวขึ้นก่อนที่เธอจะทิ้งน้ำหนักของตัวเธอลงมากระแทกจนสุดแรงเจ้าน้องชายน้อยๆของผมมันก็ได้พุ่งเข้าไปในร่างกายของเธอและได้ฉีกอะไรบางอย่างที่กันไม่ให้เจ้าท่อนเอ็นส่วนใหญ่ของผมเอาไว้ไม่ให้เข้าสู่ร่างกายของเธอแต่เมื่อมันผ่านเข้าไปแล้วผมก็สัมผัสถึงความฟิดแน่นและอาการตอดระรัวของโพรงเนื้อในน้องสาวน้อยๆของเธอจนหมดในทีเดียวพอมันผ่านเข้าไปในร่างกายที่เพรียวบางของแอนได้หมดเธอเมื่อเจ้าน้องชายของผมได้เข้าไปแล้วแอนเธอก็สะดุ้งสุดตัวพร้อมๆกับร้องกรี๊ดออกมาอย่างเจ็บปวดและพยายามที่จะรุกออกจากแท่นทวนของผมแต่เธอมาติดอยู่ที่มือของผมทั้งสองข้างที่ยึดสะโพกของเธอเอาไว้กันไม่ไห้หนีผมจึงได้เห็นกรีบดอกบัวของเธอที่ได้คายเจ้าน้องชายของผมออกมานิดหนึ่งกำลังมีเลือดของเธอไหลออกมาจากโพรงกลางร่องสาวจากร่างกายส่วนล่างของเธอ "โอ้ยยย ... ฮืออๆๆๆ .. เอกค่ะแอนไม่เอาแล้ว ... เจ็บจังเลยยยย ... ปล่อยแอนก่อน .. ฮืออออๆๆๆ ... แอนไม่เอาแล้วมันเจ็บเหลือเกิน .. ฮือออๆๆๆ .. เจ็บบบ "เสียงร้องไห้งอแงที่ของเธอร้องขอให้ผมปล่อยและน้ำตาที่ไหลออกมาจากดวงตาทั้งสองข้างผ่านลงมาที่แก้มใสๆที่แดงก่ำของใบหน้าหวานสวยที่เป็นขวัญใจของคนทั้งมหาลัยของเธอผมตกใจมากที่ได้รู้ว่าผู้หญิงที่เป็นคนเริ่มเกมนี้ก่อนอย่างกับผู้ชำนานการอย่างเธอยังเป็นสาวบริสุทธิ์อยู่แต่แทนที่ผมจะปล่อยผมเองกลับดึงสะโพกของเธอให้กดทับกับหน้าขาของผมและแช่มันเอาไว้ท่ามกลางเสียงกรีดร้องและสะอื้นไห้อย่างน่าสงสารและอาการที่พยายามที่จะรุกขึ้นและขัดขืนของเธอผมจึงรุกขึ้นมากอดเธอและจูบปากที่กำลังอ้าน้อยๆของเธอพร้อมกับมือของผมก็ปล่อยสะโพกของเธอก่อนที่จะเปลี่ยนมาเป็นโอบกอดเธอเอาไว้ปล่อยให้หน้าอกของผมเบียดเข้ากับเต้านมของเธอพอผมจูบเธอได้พักหนึ่งแอนเธอก็เริ่มที่จะตอบโต้ผมผมจึงปล่อยมือขวาเอามาข้างหน้าก่อนที่จะเบี่ยงตัวออกนิดหนึ่งแล้วสอดมือขวาเข้าไปเพื่อบีบเค้นเต้านมอวบของเธอทั้งสองข้างก่อนที่จะสะกิดยอดอกของเธอซึ่งแอนเองก็สะดุ้งและแอ่นหน้าอกมาหามือผมและร้องครางในคอของเธอเบาๆเมื่อผมเห็นว่าเธอเริ่มที่จะชินกับสิ่งที่รุกล้ำร่างกายของเธอเป็นครั้งแรกและเริ่มที่จะมีอารมณ์ร่วมกับผมอีกครั้งผมจึงปล่อยมือซ้ายที่ยังกอดเธออยู่เริ่มมาจับสะโพกของเธอและบังคับให้มันบดมันเข้ากับหน้าขาของผมโดยที่ผมก็คอยแอนขึ้นไปให้โครนท่อนเอ็นบดกับเม็ดติ่งของเธอให้มากที่สุดจนแอนเธอเริ่มที่จะร้องครางดังขึ้นและเธอก็เริ่มบดลงมาเองผมจึงเปลี่ยนเป็นยกให้สะโพกของเธอยกขึ้นและปล่อยลงเองโดยอาศัยน้ำหนักตัวของเธอจนแอนเธอเริ่มร้องดังขึ้นและเธอก็เริ่มที่จะเปลี่ยนจากบดเป็นยกสะโพกของเธอเองขึ้นและลงเป็นจังหวะอย่างทุรักทุเรงดูไม่คล่องเหมือนในตอนที่เธอดูดให้ผมอ้า "... เสียวจังเลยเอก .. อะ .. แอนเริ่มเสียวอย่างที่เค้าบอกกันแล้วค่ะเอก .. โอ้ยยย .. เสียวววว .. ซีดดดด "พอแอนเริ่มที่จะคล่องขึ้นเธอก็โยกตัวของเธอแรงขึ้นและเร็วขึ้นส่วนผมก็ได้แต่แอ่นตัวรับแรงกดกระแทกและความเสียวจากตัวของเธอจนในที่สุดผมก็เริ่มที่จะทนไม่ไหวจึงเริ่มที่จะยกสะโพกของผมสู้กับเธอบ้างแต่แทนที่แอนเธอจะห้ามผมเธอกับพูดออกมาว่า "โอ้ยยย .. อะ .. เอก .. อะ .. แอนเสียวจริงๆเลยเอก .. ซีดดด .. ซะ .. สวนขึ้นมาเร็วๆแรงๆเลยค่ะอะ .. แอนไม่จะ .. เจ็บแล้วววว ... ซีดดดเสียววว .. อะ .. เอกชะ .. ช้วยอะ .. แอนดะ .. ด้วยยยย "ผมไม่คิดว่าจะได้ยินคำขอร้องนี้จากปากของดาวมหาลัยอย่างแอนเลยแต่ผมก็ทำตามเธอขออย่างว่าง่ายจัดการสวนกระเด้าเธอเร็วและแรงขึ้นจนเธอร้องครางเสียงหลงด้วยสัญชาตญาณของผู้ชายผมจึงไม่ยอมที่จะให้แอนคุมเกมต่อไปอีกแล้วเพราะถ้าผมยังให้เธอโยกต่อไปผมต้องหลั่งอสุจิออกมาแน่ๆผมจึงลดมือลงมาจับเข้าที่แก้มก้นของเธอและค่อยๆรุกขึ้นมาจากม้านั่งยาวและเอามือมาประคองที่แก้มก้นทั้งสองข้างของเธอพร้อมๆกับยกตัวเธอขึ้นมาบนอากาศด้วยความตกใจแอนเธอจึงรีบเอาขามาโอบรัดรอบเอวของผมและเอามือทั้งสองข้ามมากอดรอบต้นคอของผมโดยที่หน้าอกผมและเต้านมเธอเบียดเข้าด้วยกันจนแทบจะเป็นเนื้อเดียวกันพอได้ที่แล้วผมจึงจับตัวเธอขย่มขึ้นลงกลางอากาศในท่าลิงอุ้มแตงอยู่ครู่หนึ่งพอแอนเธอเจออย่างนี้เข้าเธอก็ร้องครางเสียงหลงแทบไม่เป็นภาษาเลยจากนั้นผมเดินไปที่ตู้ล็อกเกอร์และจับให้หลังเธอพิงกับมันและจัดการอุ้งซอยอยู่พักจนเธอกระตุกสุดตัวพร้อมทั้งอาการบีบรัดและตอดดูดในร่องเนื้อของเธอผมจึงหยุดและยืนหอบปล่อยให้ร่องเนื้อของเธอบีบรัดและตอดดูดท่อนเอ็นผมสักพักโดยที่เธอเองก็โอบกอดผมอย่างแนบแน่นพอเริ่มหายเหนื่อยผมจึงปล่อยให้ขาข้างขวาของเธอลงไปที่พื้นและยกขาซ้ายเธอขึ้นมาพาดบ่าจนเธอต้องเบี่ยงตัวออกมาตะแคงเอามือขวาไปยันกับล็อกเกอร์และเอามือซ้ายมาจับกับต้นแขนของผมผมเลยเริ่มที่จะสาวสะโพกกระแทกเธอในท่านี้ผมสามารถส่งเจ้าท่อนเอ็นของผมเข้าไปในตัวเธอได้ลึกขึ้นผมยืนกระแทกท่อนเอ็นเข้าออกอย่างหื่นกระหายท่ามกลางเสียงกรีดร้องอย่างน่าสงสารของเธอจนแอนเธอต้องร้องขอให้ผมเปลี่ยนท่าเพราะเธอเมื่อยขามากผมจึงปล่อยขาเธอลงและจัดการจับตัวเธอหมุนเข้าหาล็อกเกอร์แล้วจับเอามือทั้งสองข้างของเธอยันกับล็อกเกอร์เอาไว้โดยที่แท่งทวนของผมไม่ได้หลุดออกมาจากโพรงสวาทของเธอเลยแล้วจึงเริ่มกระเด้าเธอต่ออย่างรุนแรงท่ามกลางเสียวครวงครางของเธอจนเต้านมขนาด 34 นิ้วของเธอแกว่งไปมาผมจึงปล่อยมือจากสะโพกของเธอและหันมาจับและประคองพร้อมๆกับบีบเค้นเต้านมของเธอทั้งสองแทนสุดท้ายผมไม่สามารถทนกับความเสียวกระสันและความฟิดแน่นที่ได้รับจากช่องรักของแอนเธอได้อีกแล้วจึงร้องออกมาว่า "แอนจ๋า .. ซีดดดอะ .. เอกไม่ไหวแล้วนะ" เธอก็ร้องตอบผมกลับมาว่า "อะ .. เอกอะ ... แอนซี๊ดดดดด .. กะ .. . ก็ไม่ไหวแล้ว .. โอ้ยยยอะย ... เอกขาเอามันออกมาปล่อยข้างนอกนะดะ .. เดียวแอนทะ .. ท้อง ... ซี๊ดดด "ได้ยินอย่างนั้นผมก็พอเลยจับสะโพกของเธอแน่นขึ้นและเร่งกระแทกเธอหนักละเร็วขึ้นจนในที่สุดอะ "... แอนเอกไม่แล้วไหว ... ขะ .. ขอออกข้างในของแอนนะครับ ... โอ้ยยยซีดดดด "พอได้ยินอย่างนั้นแอนเธอก็สะดุ้งพร้อมๆกับพยายามดิ้นหนีผมและเธอก็ร้องออกมาอย่างตกใจว่า" เอกอย่านะ .. เดียวเราท้อง .. โอ้ยยย. . แอนไม่เอาแล้ว ... เอามันออกไปนะ .. ยะ ... อย่า "พอสุดเสียงของเธอน้ำเชื้ออสุจิอุ่นๆของผมก็ทะลักเข้าไปในโพรงมดลูกของดาวมหาลัยสุดสวยทันทีและในเวลาเดียวกันกับที่ผมหลังอสุจิออกมาแอนเธอก็ร้อง" กรี๊ดดดด 'ออกมาเช่นกันพอแท่งทวนของผมเริ่มอ่อนตัวลงจนมันหลุดออกมาผมก็ได้เห็นน้ำเมือกขาวขุ่นอมชมพูของผมที่มันค่อยๆไหลออกมาจากเนินสวาทที่ตอนนี้มันบวมเป่งพร้อมๆกับน้ำสีแดงของเลือดของสาวบริสุทธิ์ไหลออกมาจากรูสวาทที่กรวงโบ๋ของแอนลงมาที่พื้นห้องแอนเองก็ค่อยๆทรุดลงไปนั่งลงที่พื้นหลังจาที่ผมปล่อยมือที่ยึดตัวเธอไว้พร้อมๆกับหอบหายใจด้วยความเหนื่อยอ่อนและร้องไห้ออกมาผมจึงค่อยๆนั่งลงไปปลอบเธอไปว่า "แอนครับคุณเป็นคนเริ่มก่อนนะครับ" พร้อมกับแขนค่อยๆเอาของผมไปดึงตัวเธอมากอดเอาไว้แต่แอนเธอก็สะบัดตัวออกเท่าที่แรงอันอ่อนร้าของเธอจะมีและทุบหน้าอกของผมพร้อมกับร้องไห้หนักขึ้นและพูดออกมาทั้งน้ำตาว่า "แอนก็บอกเอกแล้วว่าอย่าหลั่งข้างไงใน ... ฮืออออๆๆๆ. .. ถ้าแอนท้องเราจะทำยังไงฮือๆๆๆเอกไม่น่าทำอย่างนี้เลย "พอได้ยินอย่างนั้นผมเลยปลอบเธอไปว่า" ไม่เป็นไรครับเดียวผมปั่นจักรยานไปซื้อยาคุมแบบหลังร่วมมาให้แอนแปบเดียวเองนะครับ "" ฮือออๆๆจริงๆนะเอกรีบไปซื้อมาเลยนะ .. ฮืออออๆๆ .. เรากลัวท้องงง ""