ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกเลี้ยงยั่่วควย เราก็ต้องช่วยเย็ด เพราะเด็กมันอยากโดน copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 06, 2024, 05:30:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เพราะว่าผมรู้ถึงสายตาที่ "ฝน" มองดูผมตลอดเวลา ตั้งแต่วันแรกที่ผมเข้ามาในบ้านหลังนี้ในฐานะ "พ่อเลี้ยง" เธอเอาแต่แอบมองผมเวลาที่ผมอยู่ในชุดที่รัดรูป ไม่ก็ตอนที่ผมถอดเสื้อหรือว่าทำอะไรที่มันต้องเผยสัดส่วนของร่างกาย ผมเลยรู้ว่า ในครั้งนี้ที่ผมตัดสินใจสานความสัมพันธ์กับสาวหม้ายอายุ 35 ที่มีลูกติดอายุ 15 นั้น...น่าจะเป็นอะไรที่น่าสนใจมากกว่าที่ชาวบ้านจะปรามาสผมแบบไม่ได้สนผีสนแปดอะไร

แล้วในวันที่ความสัมพันธ์ของเรานั้นเกิดเลย ผมก็ได้มอบประสบการณ์เสียวที่มีค่าที่สุดให้กับเธอไป ในค่ำคืนนั้นที่เมียของผมไม่อยู่บ้าน เธอได้ลิ้มรสร่างกายของผม ทั้งลำควย ที่เธอเอาแต่พูดไม่ขาดสายว่าผมควยใหญ่เท่าแขนเธอเลยอะไรเทือกนั้น รวมทั้งเธอได้ลิ้มรสน้ำควยของผมที่บรรจงแตกในปากของเธออย่างตั้งใจ และไม่ได้เอาออกมาหลายวัน น้ำควยขุ่นๆ ข้นๆ เอ่อล้นที่ปากของเธอจนปริ่มออกมาไหลย้อยที่มุมปาก เธอค่อยๆ กลืนมันลงไปอย่างเอร็ดอร่อย

นั่นคือจุดเริ่มต้นความสัมพันธ์และความลับของผมกับลูกเลี้ยง ที่กระทั่งเมียของผมยังไม่รู้

แม้ตัวผมเอง ตอนนี้ยังไม่รู้เลย ว่ามันเกิดขึ้นได้อย่างไรกัน...นับตั้งแต่วันนั้น ความสัมพันธ์ของเราก็เดินหน้าต่อไปอย่างง่ายดาย ผมอยู่กับเธออย่างเปิดเผยยามที่เมียของผมไปทำงาน แน่นอนว่าเวลาที่เมียของผมอยู่ ผมจะเป็นผัวที่ดี จับเธอเย็ดอย่างที่เธอต้องการจนร้องเสียงหลง แต่ผมยังไม่เคยได้เย็ดหีลูกเลี้ยงของผมเลย แล้วเธอเองก็โตขึ้นเรื่อยๆ หมายถึงนมนะครับ...นมใหญ่กว่าเพื่อนๆ รุ่นเดียวกันอย่างเห็นได้ชัดเลยจริงๆ

ผมพยายามคิดว่า วันไหนสักวันหนึ่ง ผมเองก็คงจะได้มีโอกาสได้เย็ดกับเธอ แต่ก็ไม่คิดเลยว่าว่ามันจะเป็น...วันนี้

วันนี้เมียของผมไปทำงานเหมือนเดิม เธอเตรียมอาหารเอาไว้แล้ว ถ้าหิวก็แค่อุ่น สั่งงานที่พอจะทำได้เอาไว้เรียบร้อย ผมนั่งดูข่าวอยู่ที่หน้าโซฟาห้องรับแขก ไม่นาน ลูกเลี้ยงของผมก็เดินตัดผ่านไปปิดม่านแล้วลงกลอนหน้าต่าง เดินมาเร่งเสียวข่าวที่กำลังดูอยู่เสียอย่างนั้น ก่อนที่เธอจะถอดเสื้อผ้าของเธอออกจนหมดแล้วเริ่มเดินมานั่งลงที่ตกของผม

ผมควยแข็งทันที เพราะว่าต่อให้ครั้งก่อนเธอจะได้เห็นควยขอผงมแล้ว แต่ผมก็ไม่ได้เห็นหีของเธอสักที

และใช่...เธอมีของที่ผมต้องการ นมใหญ่ หีชมพู มันคือที่สุดของผู้หญิงคนหนึ่งที่น่าเย็ด – ผมดึงร่างของเธอเข้ามาแล้วประกบปากจูบกับเธอทันทีด้วยความเสียวซ่าน เราเริ่มแลกลิ้นกันอย่างเร่าร้อนก่อนที่มืออีกข้างจะค่อยๆ ล้วงลงไปลูบเนินหีใหญ่ของเธอ กดนิ้วลงไปที่ร่องหีสวยนั้น สัมผัสเข้าไปกับน้ำที่ไหลเยิ้มรูหีของเธอออกมาจนกระทั่งมันทำให้ผมทนไม่ไหว ผมจับเธอนั่งลงที่โซฟาแล้วถ่างขาของเธอออก

กลีบหีของเธอเยิ้มด้วยน้ำผึ้ง ผมไม่รีรอ ก้มหน้าเข้าไปแล้วเริ่มเลียหีให้เธอทันที

เสียงของลูกเสียงร้องลั่นคางออกมาด้วยความเสียวหีจนกระทั่งผมทำให้เธอกระตุกถี่ด้วยความซ่านเสียวจากปลายลิ้น เธอกดหัวของผมลงไปแล้วแอ่นร่างกายขึ้นมาให้ผมทั้งสอดลิ้นเข้าไปคว้าน ทั้งดูดดุนจนเธอนั้นตาลอย เคลิบเคลิ้มเหมือนกับที่ผมเคยคิดว่าอยากจะให้เธอทำแบบนี้

พอผมยืนขึ้น ปากของเธอที่อ้าครางก็ถูกควยของผมยัดเข้าไปในปากของเธอทันที

เธอส่งเสียงร้องครางออกมาแล้วค่อยๆ งับควยของผมก่อนที่จะเริ่มอมควยให้ผมทันที คราวนี้เธอทำให้ผมเสียวควยยิ่งกว่าเดิม ไม่รู้ทำไมเหมือนว่าเธอจะดูดควยเก่งกว่าคราวก่อนเยอะเลยทีเดียว และมันทำให้ผมกระหน่ำควยกระเด้าปากของเธอเข้าไปแบบเต็มๆ อีกครั้งหนึ่ง ซึ่งนั่นคือการกระชากเส้นความอดทนของผมทิ้ง

ผมผลักเธอออกไปช้าๆ จับร่างกายของเธอนอนแผ่หลาอยู่ที่โซฟาตัวเดิมแล้วค่อยๆ ถ่างขาของเธอออก กดมือเข้าไปที่จ้อพับหัวเข่าแล้วดุนจนสะโพกของเธอยก ลำควยที่แข็งขืนและเยิ้มไปด้วยน้ำควยนั้นจ่อที่รูหีของเธอแล้วกระแทกเข้าไปทันที เสียงร้องของเธอดังลั่นขึ้นมาแต่ได้เสียงของทีสีกลบเอาไว้จนหมด ร่างกายของเธอสั่นระริก รูหีนุ่มหยุ่นตอดควยของผมเอาไว้อย่างเต็มที่ก่อนที่ผมจะลืมทุกๆ อย่างแล้วกระเด้าควยเย็ดหีของเธอเข้าไปอย่างหนักหน่วงและรุนแรง

ผมไม่ฟังอะไรทั้งนั้น ไม่ฟังว่าเธอวอนขอให้ผมช่วยเย็ดหีของเธอแรงๆ ช่วยทำให้เร็วกว่านี้ แต่ผมก็ทำทุกๆ อย่างเจ้าไปเต็มที่จนในหัวได้ยินเพียงเสียงร่างกายของผมกับเธอกระทบกันอย่างหนักหน่วงจนตอนนี้ผมเองก็ได้เห็นว่าเธอครางเสียวจนตาลอยขึ้นมาอีกรอบ

เสียวหีจนตาลอยเลยเหรอ ?

ชอบจริงๆ เลย...ผมยิ้มออกมาแล้วจับขาของเธอดันแนบเข้าไปอีกครั้งหนึ่ง แคบกว่าเดิม สอดมือเข้าไปกดที่ข้อพับของเธอตรงๆ จนตอนนี้สะโพกของเธอยกสูงขึ้นกว่าเดิม ผมอยู่ในท่าเตรียมวิดพื้น แต่ว่าตอนนี้สิ่งที่อยู่ตรงหน้าคือรูหี ความเงี่ยนทำให้ผมกระหน่ำควยกระแทกเย็ดหีของเธอเข้าไปจนหน้าดำหน้าแดง ร้องลั่นจนเสียงแหบแห้ง แล้วสุดท้ายผมก็ได้ร้องครางออกมาด้วยความเสียวสุดๆ พร้อมกับได้ปลดปล่อยน้ำควยแตกในเข้าไปในรูหีของเธอแบบตั้งใจ...แต่ใส่ลงไปแบบเต็มใจ เธอเองก็เช่นกัน

ผมค้างควยเอาไว้แบบนั้น มองดูร่างกายของเธอที่สั่นเทิ้ม หายใจหอบเหนื่อย แล้วค่อยๆ เริ่มหรี่ตามองผม

"เย็ดเก่งจัง..." เธอพูด

"ความจริงมันก็...เป็นอย่างที่เธอพูดนั่นแหละ"
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก