ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นพี่สาว

เริ่มโดย slotass, ธันวาคม 26, 2009, 08:51:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

สวัสดีครับเรื่องของผมเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นระหว่างคนใกล้ชิด ภายในครอบครัว ซึ่งอาจเป็นเรื่องที่ยอมรับไม่ได้ของบางกลุ่มนะครับ ถ้า ท่านเป็นคนในกลุ่มนั้นขอให้ หยุดที่อ่านที่ตรงนี้นะครับ ผมไม่ต้องการอ่านเมล์ที่เขียนมาต่อว่านะครับ แต่ใครที่รับได้ก็เชิญอ่านต่อ ถือเป็น ความบันเทิง ในอารมณ์อีกรูปแบบหนึ่งนะครับ เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นเมื่อ ตอนที่ผมอายุ 21 ปี กำลังเรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ช่วงปิด เทอมกลางแม่โทรมาบอกว่า ไม่ต้องกลับ บ้าน ให้ไปอยู่ดูแลพี่สาว ที่อีกจังหวัดหนึ่ง พี่สาวท้องได้ 2 เดือน จะได้ช่วยงานบ้าน และอยู่เป็น เพื่อน เพราะพี่เขยต้องเดินทางไปทำงานที่ต่าง จังหวัดบ่อยๆ ผมจึงเดินทางไป พี่สาวผมอายุ 24 ปี เพิ่งแต่งงานได้ครึ่งปี ผมไปถึงพี่สาว ก็จัดห้องให้ พี่สาวผมท้องอ่อน 2 เกือบ 3 เดือน จึงยังท้อง ไม่โตนัก แต่เริ่มแพ้ท้องแล้ว ผมก็ช่วยงานบ้านและอยู่เป็นเพื่อนพี่สาวตอนกลาง วัน ผมอยู่ได้ 4 วัน พี่เขยผมก็ไปประชุมที่กทม. 3 วัน ผมจึงได้ อยู่ กับพี่สาว 2 ต่อ 2 คืนที่พี่เขยไปกทม ประมาณ 3 ทุ่ม กว่า ผมนั่งดูทีวี อยู่ พี่สาวผมก็ออกมาเรียกผมเข้าไปห้องนอน แก บอกว่า นอนไม่หลับ อึดอัด ต้องมีคนนวดให้จึงจะนอนหลับ ปกติพี่เขยจะเป็นคนนวดให้ แกขอให้ผมช่วยนวดให้หน่อย ผมก็ไม่ปฏิเสธ พี่สาวผมก็กินยา บำรุง และก็ลงนอน ตะแครง พี่สาวใส่ชุดคลุมนอนยาวสีเหลือง ผมก็เข้าไป นั่งข้างหลัง พี่สาวก็บอกนวดที่ไหล่ ที่หลัง ที่เอว ลงไปจนถึงขา ผมก็เริ่มบีบนวดพี่สาวที่ไหล่ ก่อน สักครู่ผมสังเกตุได้ว่าไม่เจอสายเสื้อ ยกทรงที่ไหล่พี่สาว ผมจึงนวดต่ำลงมาที่แผ่นหลัง ปรากฏว่าไม่มีเสื้อยกทรงจริงๆ ผมตื่นเต้นขึ้นมาทันที เจ้าโลกผมก็เริ่มแข็ง ผมจึงนวด ต่อไปเรื่อยๆ และเริ่มนวดต่ำลงมา ผมสังเกตุดูพี่สาว พี่ผมก็เริ่มหลับ คงเพราะฤทธิ์ยาด้วย ผมจึงกล้านวดไปที่ข้าง ลำตัวบริเวณทรวงอก เข้าไปจนมือผมสัมผัสฐานนมพี่สาวผม นมพี่สาวผมขนาดใหญ่พอสมควร คงเพราะท้องด้วย ผมนวดตรงนั้นอยู่พอสมควรแต่ ไม่กล้า นวดตรงนมเต็ม ผมเลื่อนลงมาที่เอวและตรงไปที่สะโพก ผมยิ่งแข็งเข้าไปใหญ่ เมื่อรู้ว่าพี่สาวผมไม่ใส่กางเกงใน ผมบรรจงนวดบริเวณ สะโพก ขนาดใหญ่ของพี่สาวผม อยู่นาน ผมจึงนวดลงไปที่ขา ไม่รู้ว่าอะไรดลใจผม ผมเกิดอยากดูหีพี่สาวผมขึ้นมา ผมจึงเรียกชื่อพี่สาว และเขย่าตัวเบาๆ พี่สาวผมไม่ตอบ คงหลับแล้ว ผมจึงทำเป็นนวดจากเท้าขึ้นไปและค่อยรูดชุดนอนพี่ขึ้นไปด้วย ผมตื่นเต้นและเสียอย่างไม่ เคยเป็นมาก่อน เพราะใต้ ผ้าบางที่คลุมไว้นั้นคือร่างอันเปลือยเปล่าของหญิงสาวอายุ 24 สาวเต็มตัว และเป็นพี่สาวแท้ๆ ของผมเอง ผมดึง ชุดนอนขึ้นไปจนถึงสะเอวพี่สาวผม ก้นใหญ่เหลือ เกินนอนตะแครงกึ่งคว่ำอยู่ ผมรีบก้มลงไปดูเห็นรอยแยกที่ประกบอยู่ด้วยกลีบอวบอูมมี ขนประปราย หัวใจผมเต้นแรงแทบจะหลุดออก มาผมก้มลงไปดมใกล้ ผมสูดกลิ่นสาบหีพี่สาวผมเข้าไปจนเต็มปอด ควยผมแข็งมากจน ผมเจ็มผม จึงงัดควยออกมา กะจะเอาควยไปถูชักว่าวกับหีพี่สาว แต่ไม่สะดวก ผมจึงค่อยถอดกางเกงออก ผมเอามือจับหีพี่สาวผม อุ่นและ นิ่มดีมาก ผมจึงลูบคลำเบาๆตามกลีบและร่อง ผมอยากเห็นจะจะ จึงตัดสินใจ พลิกพี่สาวให้นอนหงาย พอพี่สาวผมนอนหงายแล้ว ผมจึง ดึงเสื้อขึ้นไปจน พ้นหน้าอก นมพี่สาวผมขนาดไม่ใหญ่มากนักหัวนมบอดด้วย แต่ดูสวยเหลือ เกินผม จึงก้มลงไปดูดเบาๆ อีกมือคลึงเบาๆ ผมกลัวพี่ตื่นจึง ผละลงมาที่หี พี่สาวผมขนด้านหน้าเยอะพอสมควร หีพี่สาวยังปิดสนิทอยู่แสดงว่าผ่านการใช้ งานไม่มาก คงเพราะพี่เขย เดินทางบ่อย ผมเอานิ้วกรีดตามร่อง เอานิ้วแยกดูข้างใน ข้างในก็ยังสีไม่คล้ำ ผมตัดสินใจเป็นไงเป็นกันก้มลงไปดมผมใช้จมูกและ ลิ้น แทรกเข้าไปผมใช้ลิ้นเลียและคว้าน แต่ควยผมแข็งจนจะระเบิดแล้ว ผมจึงลุกขึ้น ยังไงก็มาขนาดนี้แล้ว ขอเย็ดหีพี่สาวสักทีเถอะ ผมเอา น้ำลายใส่ควยผม และใส่หีพี่ผม ผมจับขาพี่สาวแยกออก และจ่อหัวควยเข้าไปที่ร่องผมกำลังจะดัน พี่สาวผมก็ขยับก้นหนี ร้องว่า อย่า อย่า อย่าทำอะไรพี่ เราเป็นพี่น้องกันนะ ผมตกใจ ชงักไป แต่ความหงี่มันสุดจะบังคับได้ผมจึงจับสะโพกพี่สาวผม ไว้ และกดต่อ พี่สาวผมก็ ร้องอย่า ๆ และผลักผมออก ผมจึงดันตัวลงไปทับพี่สาว และดูดนม พร้อมทั้งดันด้านล่าง หัวควยผมก็มุดเข้าไปในหีพี่สาวได้ ตอนที่หัว ควยผมเข้าตรงรู พี่สาวผม หายใจดัง ฮึ ผมจึงดันต่อ พี่สาวผมอยู่ร้องและหยุด ดิ้น ผมดันต่อมันเข้าไม่อยากนักเพราะน้ำลายและน้ำของพี่ สาว คงออกมาตอนที่ผมเลีย ผมดันเข้าไปจนสุด ผมมองหน้าพี่สาว ซึ่งหันหน้าหนีผม เห็นน้ำตา ไหลออกมา ผมเริ่มชักออกเกือบสุดและ ดันเข้าไปใหม่ ประมาณ 2 - 3 ครั้งพี่สาวผมเริ่มครางฮือๆ ผมเร่งเร็วขึ้น พี่สาวเริ่มกอดแขนผม ผมก้มลงไปจูบปาก ตอน แรกพี่สาวก็ไม่อ้า ปาก สักครู่ก็อ้าให้ลิ้นผมเข้าไปผมดูดลิ้นแลกน้ำลายกับพี่สาวพี่สาวกอดคอผม ด้านล่างผมก็ปั๊มดังปปั๊กๆๆ ผม ลืมไปว่าพี่สาวท้อง อ่อนๆ อยู่ ผมใกล้จะถึง ผมจึงปล่อยปาก ผมจับขาพี่สาวยกขึ้นโล้ไปข้างหน้า จนหีลอยขึ้นมามาแทงใส่อย่างไม่ยั้ง ปากก็ร้องพี่ พี่ผมจะไม่ไหวแล้ว พี่ สาวผมไม่พูดได้แต่ ครางจนหีพี่สาวผมตอดและดูดถี่ๆ ผมจึงถึงสวรรค์ที่ปลายสุดของรูหีพี่สาวตัวเองผมระเบิดน้ำรักของผมที่ด้าในสุด ของรูสวาทพี่สาวผม และนอนทับลงไปที่ ตัวพี่สาว ต่างคนต่างนอนหายใจรวยระริน ทุกอย่างเงียบประมาณ 10 นาที ควยผมอ่อนหลุด ออกมา ผมจึงนอนหงายลง มา พี่สาวผมเริ่มร้องให้ พูดว่า ไม่คิด ว่าผมจะกล้าทำกับเธออย่างนี้ ผมจึงบอกว่าผมรักพี่ ยิ่งได้สัมผัสและได้ เห็นพี่ที่เปลือยอยู่ยิ่งห้ามไม่อยู่ ผมบอกว่าผมมีความสุขเหลือเกิน ยังไงพี่ก็คงไม่ท้อง เพราะผม เพราะพี่ท้องแล้ว พี่แต่งงานแล้ว ผมยังไม่ มีเมียยังไง ก็ขอผมบ้าง ถือเป็นการช่วยน้อง พี่สาวผมก็ไม่พูดเอาแต่ร้องให้ ผมจึงคลานขึ้นไปทับพี่สาว ถาม ว่าพี่มีความสุขกับผมด้วยใช่ ไหม บอกผมตรงๆ พี่สาวผมพยักหน้าบอกว่าตั้งแต่ท้องมีอารมณ์บ่อยเหลือเกิน พี่เขยก็ไม่ค่อยอยู่ ผมจึงกระซิบที่หูพี่สาวว่า เมียจ๋า ถอดชุด นอนออกซิจ๊ะ ผัวอยากกินเมียอีกรอบ จากนั้นเราก็เริ่มกันอีก คืนนั้นเราเอากัน อีก 2 ครั้ง และตอนตื่นอีก 1 ครั้ง ตั้งแต่นั้นมาผมทำหน้าที่ผัว ของพี่สาวผม ทุกคืนที่พี่เขยไม่อยู่ และตอนกลางวันที่พี่เขยไปทำงาน พี่สาวผมหน้าตาอิ่มเอิบขึ้นทุกวัน ผมเพิ่งรู้ว่าคนท้อง ที่มีอารมณ์ มาก และเอามันส์ ที่สุด เสียดายที่ผมปิดเทอมแค่ 1 เดือน ถ้าเป็นไปได้ผมอยากจะอยู่กินเป็นผัวเมียกับพี่สาวจริง เหลือเกิน เพราะผมเสพย์ ติดรสสวาท พี่สาวตัวเอง เสียแล้ว