ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนแทงสนุ๊ก

เริ่มโดย NETHECTOR, ธันวาคม 26, 2009, 04:21:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

ผมชื่อ บอย ครับอายุ 25 สูง185ได้ เป็นคน กทม. ครับ จบวิวะมาก้อออกไปหางานทำ ที่ชลบุรี ครับ ได้บริษัทแห่งหนึ่งรับเข้าทำงาน เรื่องมีอยู่ว่า....ผมไปเช่าห้องอยู่ที่แถว บ. ครับ แถวนั้นมีโต๊ะสนุ๊กอยู่ร้านหนึ่ง...ไม่ใหญ่หรอกครับ มี 4โต๊ะเอง คือเจ้าของร้าน แกมีลูกสาวอยู่คนนึงครับ....น่ารักมากทีเดียว อายุ20ได้ ผมสะดุดตั้งแต่ครั้งแรกที่เหนเลยครับ...คือว่า....นมน้องเค้าใหญ่มาก..แต่เอวสิ ครับนิดเดียวเอง ประมาณว่า 35-24-35 ได้ ครับ น้องเค้าชื่อ บี ครับ ต่อมาไม่นานผมก้อสนิทกับลุงกะป้า(พ่อแม่น้องบีครับ)มากทีเดียว ประมาณว่าตั้งแต่เลิกงานจนถึงตี1ตี2นี่ผมอยู่ที่โต๊ะแกตลอดเลยครับ....ช่วยโน่นบ้างช่วยนี่บ้าง อยู่มา 2 ปีได้ครับ สนิทกับน้องบีพอควรเลยทีเดียว(ตอนนี้แก22ละ) ที่ผมวนเวียนอยู่ที่นี่ก้อเพราะว่า แกจะคอยตั้งลูกให้ลูกค้าครับ....น้องบีแกชอบใส่เสื้อรัดมากๆคอกว้างๆมาตั้งลูกเสมอ ครับ ไอ้ผมก้อคอยแอบดูอยู่ทุกทีครับ น้องแกก้อรู้นะครับว่าผมมองร่องนมแก น้องบีชอบแอบมาแซวผมอยู่เรื่อยเลยว่าจะมองให้ได้ไรขึ้นมา.....ผมงี้อายเลยครับ เราหยอกกันไปหยอกกันมาทุกวันครับ จนมีอยู่วันหนึ่งเป็นวันเสาร์ครับ ผมมาที่ร้านแต่เช้า เจอลุงกะป้ากำลังจะไปข้างนอก ป้าแกบอกว่าง"ญาติที่ ตจว.เสียต้องรีบกลับด่วน มาก้อดีแล้วป้าฝากร้านด้วยจะกลับวันอังคารตอนเช้ามืด บีอยู่คนเดียวมีสอบวันจันทร์ไปด้วยไม่ได้ยังไงฝากอยู่เปนเพื่อนบีด้วยนะบีอยู่คนเดีย
วป้าเป็นห่วงน่ะ" ผมตกใจเลยครับที่อยู่ๆโอกาสวิ่งมาชนอย่างจัง ผมหันไปมองหน้าน้องบีครับ น้องบียิ้มๆ พอลุงกะป้าไปผมก้อเข้าไปเปิดโต๊ะตามปกติ.....ดูแลร้านไปเรื่อยๆจนกระทั่งเที่ยงคืนได้ครับ น้องบีบอกผมว่า "พี่บอยๆปิดร้านเหอะคนหมดแล้วขี้เกียจแล้วล่ะ" ผมก้อทำไปตามที่บีบอกครับ...ใจงี้สั่นไปหมด พอเก็บร้านเสร็จเลยลองพูดไปว่า "บี งั้นพี่กลับก่อนนะ บีอยู่คนเดียวได้นะ" บีมองหน้าผมอย่างโมโหแล้วพูดว่า "เมื่อกลางวันพี่บอยไม่ได้ยินที่แม่บอกเหรอว่าให้มาอยู่เป็นเพื่อนบีน่ะ...อยากให้บีโดนแม่ด่าเหรอ" ผมยิ้มแล้วแกล้งตอบไปว่า "อะไรโตป่านนี้แล้วอยู่คนเดียวไม่ได้เหรอ" "โธ่พี่ถ้าเกิดมีใครงัดร้านเข้ามาแล้วบีจะทำไงล่ะ"บีตอบทันควัน ผมเลยเดินไปปิดประตูร้านแล้วพูดว่า "ตามใจละกันยังไงพรุ่งนี้พี่ก้อไม่ได้ทำงานอยู่แล้ว" บีเดินไปที่ตู้เย็นแล้วหยิบเบียร์มาให้ผม4ขวดแล้วพูดว่า "พี่บอยกินรอไปก่อนละกันเดี๋ยวบีไปอาบน้ำก่อนเดี๋ยวลงมากินเป็นเพื่อน" แล้วบีก้อเดินไปอาบน้ำครับ ผมงี้ดีใจแทบตัวลอยเลย กะว่าวันนี้ยังไงก้อต้องได้ฟันเธอแน่ครับ....รอมานานแล้วนี่นา ผมเลยนั่งจิบเบียร์ไปพลางดูบอลไปพลางครับ ซักพักน้องบีเดินลงมา ผมงี้ถึงกะตะลึงแทบสร่างเมาเลยครับน้องบีใส่เสื้อยืดแขนกุดตัวไม่เล็กไม่ใหญ่สีขาวแต
่คอเสื้อกะแขนนี่สิครับ...กว้างมาก เกือบจะเปนเสื้อกล้ามเลยทีเดียว ที่ยิ่งไปกว่านั้นเสื้อน้องเค้าบางมาก ไม่ใส่บราด้วย เหนหัวนมดันขึ้นมาเลยทีเดียว ใส่กางเกงขาสั้นหลวมๆครับสีขาวเหมือนกัน ผมงี้มองตาค้างเลย น้องบีเลยตะโกนถามว่า "พี่บอยจะมองอีกนานไหม" ผมเลยหลบตา แต่น้องแกดันมานั่งลงข้างผมน่ะสิครับ แล้วบอกว่า "วันนี้กินเต็มที่เลยนะบีกินด้วย นานๆกินที พรุ่งนี้ค่อยเปิดร้านตอนเที่ยง" พูดจบแกก้อหยิบแก้วผมไปดื่มเลยครับ เรานั่งดื่มไปดูบอลไปซักพักจนบอลจบ ความเงียบเริ่มมาแทนที่ครับ ผมเลยถามไปว่า "บีไม่มีแฟนเหรอพี่ไม่เคยเหนบีพามาเลย" "ไมพี่....จะจีบบีเหรอ....บีม่ายมีแฟนหรอก" บีตอบด้วยอาการค่อยข้างเมานิดๆ เราดื่มกันไปคุยกันไปเบียร์หมดไป5-6ขวดได้ ผมงี้มองหน้าอกขนาด35ที่ไม่อะไรประคอง.... มันกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะการหายใจที่ค่อนข้างแรงเพราะว่าเมาของน้องบีตาไม่กระพริ
บ มองลงไปถึงขาขาวๆของน้องเค้า มันเรียวสวยน่าลูบน่าเลียจิงๆ ***ของผมดันออกมาตุงกางเกงบอลที่ใส่อยู่ จนผมต้องเอามือกดเอาไว้ น้องบีมองหน้าผมแล้วถามว่า "เปนไรพี่บอย...หน้าแดงเชียวเมาแล้วเหรอ....บียังม่ายเมาเลย" ว่าแล้วน้องบีก้อเอาแขนผมไปกอดไว้ที่อก ผมงี้นั่งตัวแข็งเลย แขนผมอยู่กลางอกขนาด35 มือผมวางอยู่บนต้นขาวขาวๆที่กางเกงร่นขึ้นมาจนแทบสุด ลืมบอกไปว่าโต๊ะที่นี่ค่อนข้างมิดชิดทีเดียวครับมองจากข้างนอกไม่เหนอะไรเลยปูนซีเมน
ต์ล้วนๆ ผมได้ทีเอามือลูบต้นขาเนียนๆเบาๆลูบไปบีบไป น้องบียังเงียบอยู่....แต่ว่าอยู่ดีๆน้องบีก็ยืนขึ้น หยิบขวดเบียร์ออกไปยืนแล้วพูดว่า "พี่บอยมาแทงสนุ๊กกันมา.....สอนบีด้วย" ผมงี้ถึงกะงงเลยพูดไปว่า"แทงไปเหอะเอาตามที่เคยเหนมาน่ะ....เดี๋ยวก้อเปนเอง" บีฟังผมพูดเสร็จก้อกระดกเบียร์ทีเดียวแทบหมดขวดแล้วส่งให้ผม "งั้นบีตั้งลูกก่อนนะ" ว่าแล้วบีก้อหยิบลูกออกมาตั้ง ผมงี้ตาสว่างเลยครับ ภาพตอนน้องบีก้มลงมาตั้งลูกแดง เสื้อที่กว้างมาก ทำให้ผมเหนแทบทั้งเต้าเลยทีเดียว ผมคิดในใจว่า เอาวะคืนนี้เอาให้ตายไปเลยกู น้องชายผมมันร้องอยากออกมาชมโลกเต็มที่แล้ว ผมก้อแทงกันไปเรื่อยครับ ตั้งใจวางลูกให้น้องเค้าต้องก้มมากๆ ผมก็เดินไปเดินมามองก้นสวยๆงอนๆขนาด35บ้าง มองนมโตๆที่กระเพื่อมขึ้นลงบ้าง เล่นเอาเงี่ยนสุดๆครับ เวลาผ่านไปเกือบชั่วโมงได้เปนเวลาราวๆตี2ครึ่งได้ครับ ก้อยังไม่หมดโต๊ะสักที น้องบีที่เริ่มกินกับผมเปนขวดที่8 ก้อเริ่มโวยวายครับ "ไม่เอาละพี่บอย บีแทงม่ายลงเลยอ่ะ สอนบีหน่อยสิ" หน้าบีแดงมากทีเดียวครับ ผมยิ้มแล้วคิดในใจว่าน่านล่ะที่รอละน้องเอ๋ย "มาเดี๋ยวพี่สอนให้" ว่าแล้วก้อเดินไปจับมือ จับไม้น้องเค้าจัดท่าให้ดี แล้วก้ออ้อมไปประกบที่ด้านหลัง ก้มปากไปกระซิบที่หูน้องเค้าแล้วบอกว่า "ทำตามที่พี่บอกละกัน" ผมสอนให้น้องเค้าสาวคิวครับแต่***แข็งๆของผมที่มันอยู่ตรงร่องตูดน้องเค้านี่สิครับ......จากการที่น้องเค้าไม่เปนกลายเปนว่าเค้าเอาตูดมาถู***ผมสิครับ ผมได้ทีเลยถูกลับไปด้วย หน้าก้อยังอยู่ที่ข้างๆหูน้องบี ตามองแต่นมโตๆคู่นั้น ผมได้ยินเสียงหายใจบีแรงกว่าเดิมมากทีเดียว ผมสังเกตน้องบีนิ่งไป แล้วอยู่ดีก้อหันมาหาผม แล้วบอกว่า "เอาไรมาถูก้นหนูเนี่ย.....ไหนขอหนูดูหน่อยหนูไม่เคยเหน" ่วาแล้วบีก้อนั่งคุกเข่าลงที่พื้นอย่างเร็วมือก็ดึงกางเกงและกางเกงในผมลงอย่างเร็ว ***ขนาด6นิ้วครึ่งเลยดีดตัวออกมาอย่างแรง "อื้อฮือ...ใหญ่จัง.....ขอบีจับหน่อยนะ" ว่าแล้วน้องบีก็เอามือมาลูบที่ไข่เบาๆอีกมือรูด***ขึ้นลงช้าๆน้ำที่หัว***ผมงี้เยิ้ม
เลยครับ ทำเอาน้องบีมองตาเยิ้มทีเดียว.....อยู่ๆน้องบีไม่พูดไม่จาเอาปากอม***ผมเข้าไปทั้งดุ้นเลย แต่ไม่มิดนะครับ เพราะดูท่าว่าน้องเค้ายังไม่เป็นเท่าไรเลย แต่ก้อเสียวดีครับเพราะน้องแกดูดเหมือนดูดน้ำเลยทีเดียว "ใจเยนๆสิบีเดี๋ยวพี่แตกนะ.....โอ๊ย....เบาๆ.....เบาก่อน....โอยยยย..."ผมดึงตัวบีขึ้นยืน บีตาเยิ้มเลยทีเดียว....ผมอุ้มบีขึ้นห้องนอนเลยครับ.....พอถึงเตียงก้อวางน้องบีลง น้องบีนอนมองหน้าผมแล้วยิ้ม ผมยืนขึ้นค่อยๆถอดเสื้อผ้าของผมออกจนหมดแล้วขึ้นเตียงไปจูบปากน้องบี....บีเหมือนคนเก็บกดครับดูปากผมตอบอย่างรุนแรงทีเดียว ขาบีรัดเอวผมไว้ มือก็คล้องคอผมเหมือนคนหิวจัด ผมถอนปากออกเอามือถอดเสื้อน้องบีออก....แล้วนมขนาด35ที่ไม่เสียรูปเลยก้อออกมาให้ผมเหนหัวนมชมพูกำลังดีครับ บีมองหน้าผมด้วยความเมาแล้วเอามือตัวเองบีบนม2ข้างเข้าหากันเหมือนจะชวนให้ผมเลีย....ผมก้มหน้าลงละเลงลิ้นบนหัวนมสวยๆนั้นทั้ง2ข้างอีกมือก้อพยายามถอดกางเกงบีออก แล้วผมก้อลองเอานิ้วเหย่ๆดู.....มันเยิ้มมากทีเดียวครับน้ำงี้เละไปหมดเลยครับ ผมคลึงข้างล่างไปปากก้อเลียข้างบนไปได้ยินแต่เสียงครางเบาๆของน้องบีตลอดเวลา ผมเลียลงมาถึงรูหอยน้องบีมันแทบจะปิดสนิททีเดียวครับ ผมไม่รอช้าครับเอาลิ้นเข้าไปชิมทันที ตวัดซ้ายทีขวาที "พี่บอย.....โอ๊ย....ทำอะไรน่ะคะ....อูยเสียวจัง....บีเสียวจังเลยค่ะ.....พี่บอยเลียเก่งจัง" บีร้อง มีแต่เสียงหอบของน้องบีลั่นห้องเลยทีเดียว แล้วน้องบีก็เอาขา2ข้างมารัดหัวผมตัวเกร็งมากเลยทีเดียว ทำให้ผมยิ่งละเลงเร็วขึ้นหนักขึ้น "พี่บอยคะ อย่าหยุดนะ...........แรงๆๆ.....อือออ"แล้วผมก้อถอนปากออกลุกขึ้นนั่งมองหน้าน้องบี น้องบีที่กำลังหอบนมกระเพื่อมอย่างแรง "พี่บอยเอาทีเถอะหนูไม่ไหวแล้ว......อย่าทรมานหนูเลย" ผมจับขาน้องบีแยกออกจับ***ผมไปจ่อที่รู...ถูไปถูมา จนบีดึงตัวผมลงไป ผมเลียที่นมอย่างเมามันส์***ก้อถูไปเรื่อยๆ พอดูท่าทางน้องบีกำลังเสียวได้ที่ผมเลยกระแทกยัด***ลงไปทีเดียวมิดเลย "โอ๊ย....เจ็บ....พี่บอยเจ็บ......อูย.....คับรูมากเลย...."ปากบอกเจ็บแต่มือกับขากอดผมไว้แน่ตัวสั่นเป็นเจ้าเข้าทีเดียว ผมคา***ทิ้งไว้ มาสนใจกับด้านบนต่อ ไซร์คอไปบีบนมไป "บีนมสวยมากเลยรู้ไหมน่าบีบที่สุดเลย" "ถ้าพี่บอยชอบก้อดูดแรงๆบีบแรงๆสิคะ บีเสียวจะแย่แล้ว" ผมได้ยินเช่นนั้นเลยเริ่มสาว***อีกครั้งนึงตาก็มองนมโตๆที่กระเพื่อมไปมาบนร่างสาวตั
วเล็กๆ ผมเริ่มสาวเบาๆ "อูย..........พี่บอย....เสียวจัง.....แรงๆเลย...บีไม่เจ็บแล้ว..โอยยยยยยอย่างนั้นแหละพี่แรงๆ.....มันส์เหลือเกิน........รู้งี้ไปเอากับพี่ตั้งนานแล้ว...." ผมเอาอยู่นานทีเดียวจึงเอานิ้วกลางไปไว้ที่ปากบี บีเปนด้วยสัญชาตญาณ แลบลิ้นออกมาเลียนิ้วผมอย่างเมามันพลางส่งเสียงครางไปด้วย......มือของบีไม่อยู่เปล่าขยี้นมตัวเองไปด้วย ภาพที่เหนทำผมต้องรีบซอยแรงๆทีเดียวครับ "โอ๊ย.....ผัวขา.....นั่นล่ะ...แรงๆเลย...อูย.....เป็นผัวบีนะ" ผมเสียวแทบคลั่งเลยทีเดียว ต้องรีบถอน***ออก....หันไปดูเวลาโอ้โฮ....เกือบตี4แล้วรึนี่....บีลุกขึ้นนั่งแล้วว่า "ขอบีลองขึ้นบ้างนะ....เคยเห็นในวีดีโอ บีอยากลอง" ผมเลยนอนลงให้บีขึ้นนั่งทับ "โอย.....ลึกจัง....คับรูจิงๆ มันดีอย่างนี้นี่เองคนเค้าถึงชอบ......อูยหนูจะไม่ไหวแล้ว.....เอาให้แตกเลยนะข้างในก้อได้....อูย....อา.....เสียวจัง" บีจะครางไม่เลิก ผมได้แต่นอนเสียว ตาก้อมองบีที่ร่อนไปมาครางลั่นห้องทีเดียว นมของบีกระเพื่อมไปตามแรงขย่มน่าดูมากทีเดียวทำเอาผมแทบทะลักให้ได้ ผมลุกตัวขึ้นโดยที่บียังไม่เลิกขย่ม เอามือบีบนมจนแทบจะทะลักออกง่ามนิ้ว บีแอ่นอกขึ้นมาให้ดูดแต่ก้นก็ยังไม่ยอมหยุด ผมงับไปที่หัวนมแล้วดูดอย่างแรง "โอย....พี่....บีจะแตกแล้ว.....หนูไม่ไหวแล้ว...." "พี่ก็เหมือนกัน โอ๊ย.......มันส์จิงๆ......มันส์***เหลือเกิน...." "เด้งแรงๆค่ะพี่.....นั่นล่ะ...โอ๊ย!...."บีตัวเกร็งทีเดียวถึงกับชะงักไป ผมซอยอีกซักพัก "พี่ไม่ไหวแล้วบี......พี่แตกแล้ว" มือขยำนมไว้อย่างแรง น้ำของผมพุ่งเข้าไปในตัวบีหมดเลยทีเดียว รูหอยบีตอดหนึบๆเหมือนกับว่าจะกลืนน้ำผมให้หมดตัวเลย "โอ๊ยพี่.....เสียวจัง....." ผมถอนตัวออกลงนอนบีนอนก่ายผม มือก้อยังวนเวียนอยู่กับดุนของผม....บีมองตาไม่กระพริบทีเดียวจนมันหดลงไป "พี่บอย.....เดี๋ยวบีมานะไปล้างตัวก่อน" ผมมองสาวสวยตรงหน้าเดินไปเข้าห้องน้ำ แล้วจึงลุกขึ้นมองที่นอน เห็นเลือดประมาณ6-7หยดอยู่บนที่นอน จึงลุกจากที่นอนเดินตามบีเข้าห้องน้ำไป