ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้อย ใจ มา นาน แล้ว ค่ะ ! ! !

เริ่มโดย Lisianthus, ธันวาคม 27, 2009, 07:23:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lisianthus

แก้ไขล่าสุด Lisianthus เมื่อ 2009-12-27 07:30

ขอ ถาม ตรง ๆ เลย นะ เจ้า คะ ! ! !

ผู้หญิงชอบเรื่อง sex  เรื่อง ลามก นี่ผิดด้วย หรอ?

ทำไมคนอื่นถึงมองเพศเราแบบนี้ล่ะ

ทีกับผู้ชายถึงพูดกันสนุกเฮฮาปาตี้ได้ล่ะคะ?

กับเราก็ว่านู๋โรคจิต ว่านู๋ ร่าน!  ว่านู๋เป็น อ. อ่าง สระ อี ตัว บ้างล่ะ

น้อยใจมานานมาแล้วอ่ะ  ผู้หญิงก็คนนะ  มีเรื่องที่ชอบได้เหมือนกันนิ

นู๋ยอมรับเลยว่า...

ปล.นู๋ชอบเรื่องแบบนี้มาก  แต่นู๋ไม่นอนกับคนอื่นมั่วนะ ไม่ใช่ว่าเมาแล้วให้จะทำอะไรก็ได้นะ

พี่ๆช่วยออกความเห็นหน่อยนะเจ้าคะ