ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอปลอม

เริ่มโดย slotass, ธันวาคม 27, 2009, 11:34:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ช่วงนี้ของปี ที่แล้ว คือราวๆต้นปี43 ผมเพิ่งเรียนจบจากมหาวิทยาลัย และยังตระเวณหางานอยู่ ซึ่งสายที่ผมจบมานั้นค่อนข้างเป็นสาขาวิชาจับฉ่ายไม่ใช่พวกสเปเชียลลิสต์ที่ มีงานมาร
อ ดังนั้นผมจึงพบกับชะตากรรมตกงานเช่นเดียวกับเพื่อนร่วมรุ่นทั่วไป น้าชายของผมที่เป็นนายแพทย์มีชื่อเสียงด้านสูตินารี จึงชวนผมให้ไปทำงานด้วย โดยให้เป็นเสมียนประจำคลินิกไปพลางๆก่อน มีหน้าที่อำนวยการทั่วไป รับคนไข้เช็คระเบียนและทำงานไม้จิ้มฟันยันเรือรบทั่วไป ผมทำงานอยู่ได้สักประมาณ ๓ เดือน จนกระทั่งน้าแกเริ่มพอใจ เลยให้เข้าเป็นลูกมือเวลาตรวจรักษาด้วย นานๆครั้งถ้าพยาบาลที่จ้างไว้ไม่พอ คนไข้ที่มาหาน้าผมส่วนใหญ่เป็นคนมีสามีแล้ว หรือคุณน้าคุณป้าแก่ๆที่มาตรวจมะเร็ง ดังนั้นแม้ผมเห็นอะไรไปก็ไม่รู้สึกอะไรขึ้นมา เพราะความรู้สึกสลดสังเวชมีมากกว่า และไม่มีอะไรสวยๆงามๆมาให้ดู แต่กระทั่งวันนั้นก็มาถึง น้าของผมแกปวดท้องเป็นไส้ติ่งกระทันหัน จนต้องเรียกให้รถพยาบาลมารับ และให้ผมปิดคลินิคกลับบ้านได้เลย ขณะที่ผมเก็บกวาดทำความสะอาด และจัดเก็บเวชระเบียนอยู่นั้น ก็มีคนไข้หญิงสาวคนหนึ่งซึ่งด้อมๆ มองๆอยู่หน้าประตูได้พักหนึ่งแล้ว

ก็เปิดประตูเดินเข้ามาในคลินิก เธอแต่งชุดนักศึกษาของมหาวิทยาลัยของรัฐแห่งหนึ่ง รูปร่างไม่สูงนักและออกจะผอม แต่หน้าอกไม่ใหญ่นักแต่ยังดูสมส่วน ผิวขาว หน้าตาน่ารักมากกว่าสวย ผมยาวสีน้ำตาล เธอดูลังเลนิดหนึ่งจึงเดินเข้ามาถามผมว่า "คุณหมออยู่ไหม?" ผีบ้าซาตานที่ไหนก็ไม่รู้ ดลบันดาลให้ผมนึกพิเรนขึ้นมา แนะนำตัวไปว่า "ผมเองครับ มีอะไรหรือ?" น้องคนนั้นเลยเล่าให้ฟังว่า บ้านเธออยู่แถวลาดพร้าว แต่มาหาหมอแถวนี้เพราะอายไม่กล้าไปแถวบ้าน (คลินิกน้าผมอยู่แถวเมืองนนท์) และเพื่อนแนะนำว่าคุณหมอ (พี่เขย) เก่ง ปัญหาของเธอก็คือ เดือนนี้เมนส์เธอยังไม่มาเลย เลยกำหนดมาสองอาทิตย์แล้ว ผมก็ถามดูว่าเธอมีอะไรกับใครหรือเปล่า เธอก็ตอบอายๆว่าไม่เคยมี และยังไม่มีแฟน ตอนนั้นผมคิดพิเรนทร์แค่อยากจะดูของดีเธอเล่นเท่านั้นแหละ ไม่ได้คิดอะไรร้ายแรงกว่านั้น ผมจึงบอกให้เธอถอดกระโปรงและกางเกงในขึ้นไปรอบนเตียงในห้องตรวจ จริงๆคลินิคจะมีฉากให้ถอดเสื้อผ้าครับ แต่ผมทำเป็นเฉยเสียไม่เอาออกมากาง (เพราะเก็บไปแล้วตั้งแต่ตอนที่น้าไป ร.พ.)

บอกให้เธอถอดต่อหน้าผม โดยแสร้งทำหน้าตาเฉยๆ เหมือนหมอจริงๆ เธอคงรู้สึกอย่างนั้นจึงกล้าถอดแบบเขินๆนิดๆ เธอรูดกางเกงในสีขาวลายการ์ตูนลงมาทางปลายเท้า ก่อนปลดตะขอกระโปรง ตอนนี้หัวใจผมเต้นตูมตามไปหมด แต่เห็นแค่แวบเดียวเพราะเธอรีบเดินไปนอนบนเตียงตรวจ ผมให้เธอชันเข่า และอ้าขาให้กว้างที่สุด (เตียงตรวจจะมีฉากเล็กๆ กั้นไม่ให้หมอเห็นหน้าคนไข้ครับ เห็นแต่ท่องล่าง) ผมเห็นของเธอแล้วหัวใจเกือบหยุดเต้น คอแห้งผาก มันสวยกว่าของคุณน้าๆ ป้าที่เคยเห็นมากมายนัก ขนตรงของลับของเธอสีน้ำตาลเหมือนเส้นผม อวัยวะเพศปิดสนิทตามประสาสาวบริสุทธิ์ ผมบอกเธอว่า "ขอตรวจหน่อย" พลางใช้มือค่อยๆสางขนบริเวณร่องแคม เพื่อเปิดแคมทั้งสองข้างออกจากกัน แคมในก็ค่อนข้างปิดสนิท แต่เม็ดละมุดนั้นสีแดงสดใส ผมค่อยๆใช้นิ้วมือคลึงต่อมไตเธอเล่น จนเธอร้องถามว่าทำอะไร ผมตอบไปว่า ต้องการให้น้ำหล่อลื่นของเธอหลั่งออกมาเพื่อจะได้ตรวจโดยสะดวก ไม่อยากใช้เจลเพราะกลัวแพ้ (เหตุผลน่าฟังไหมเนี่ย) เธอก็เชื่อ แต่แล้วผมก็แอบเห็นเธอก็มีอาการกระสับกระส่าย และขบฟันแน่น ร่องลับของเธอก็พลันชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเมือกลื่นๆ จนโชกไปหมด และแคมทั้งสองก็เปิดออกเฉยให้เห็นช่องเพศอย่างชัดเจน ผมลองเอานิ้วแหย่เข้าไปก่อนหนึ่งนิ้ว เธอร้องอุ๋ยๆ พยายามเบี่ยงตัวหลบ ผมเลยแกล้งดุด้วยเสียงเอาจริงจนเธอยอมนิ่ง แต่ก็ยังขบฟันแสดงความรู้สึกเสียวสุด

ผมบอกเธอว่า อาจจะต้องตรวจหน้าอกด้วยว่าเมนส์ใกล้มาหรือยัง เธอทำหน้างงๆ แต่ก็เชื่อผม จึงค่อยๆปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาตัวเล็กสีขาวสะอาดตาเธอออก เผยให้เห็นเสื้อทับลูกไม้โปร่งๆสีขาว (เด็กเรียบร้อยๆหน่อยจะนิยมใส่เสื้อทับไว้อีกชั้นหนึ่ง) เธอถอดเสื้อทับออกทางหัว และปลดตะขอเสื้อยกทรงลายการ์ตูน สีและลายเดียวกับกางเกงในออก หน้าอกขาวอร่ามอวดอิ่มก็ชูชันขึ้นต่อหน้าผม ตอนนี้หน้าขาวผ่องของเธอเป็นสีชมพูด้วยความอายและอารมณ์เร้นลับที่ผมได้ปลุก ขึ้น ผมเดินไปข้างหลัง แอบดมกลิ่นหอมของสาบสาว แล้วจึงค่อยๆใช้มือช้อนประคองเต้างามคู่นั้นขึ้นมา คลำๆตรวจให้เหมือนๆ จะวิชาการหน่อย พลันนั้นเองยอดอกสีชมพูงามทั้งสองก็แข็งชูชัน ผมลองบีบบี้ดู เธอร้อยอุ๋ยเบาๆแล้วหายใจหนักๆ ผมจะกลั้นไม่ไหวอยู่แล้ว กางเกงในแทบจะขาดเพราะเจ้าตัวนั้นมันขยายตัวขึ้นเป็นสามสี่เท่า

จากนั้นผมก็ว่า อาจจะต้องตรวจภายในด้วยเครื่องมือ ซึ่งอาจจะเจ็บมาก ถ้าทนได้ก็ทน ถ้าทนไม่ได้หมอจะให้ยานอนหลับ เธอคิดอยู่พักหนึ่งจึงขอใช้ยานอนหลับ ผมจึงเอายานอนหลับอย่างแรง ที่ปกติน้าเขาจะใช้เวลาเย็บแผลหรือผ่าตัดเล็กๆน้อยๆ ให้เธอทาน สักครู่เธอก็นอนลงไปบนเตียง หายใจสม่ำเสมอ แสดงว่าหลับแล้ว ผมเข้าไปยุ่งกับตรงส่วนล่างเธออีกครั้ง จับมันแหวกออกมา และแล้วผมก็พบคราบสีแดงของโลหิตเปรอะเปื้อนส่วนนั้น มันช่างบังเอิญเมนส์เธอมาพอดี นับว่าโชคของผม ซึ่งผมตัดสินใจแล้วว่าจะฝากรักเธอแน่ๆ โดยไม่ต้องกลัวเธอท้องด้วย ผมลงลิ้นกับของลับเธออย่างไม่รังเกียจ เพื่อให้มีน้ำออกมาเหลือเฟือ เธอร้องอื้อๆ เบาๆ แต่ตายังหลับพริ้ม แต่ผมทราบว่าเธอก็สุขสมไปด้วย เพราะหัวนมสีชมพูเข้มที่ชูชัน ผมถอดกางเกงปล่อยเจ้าน้องชายออกสู่อิสระ มันน้ำลายไหลยืดแสดงความต้องการสูงสุด ผมปีนขึ้นไปบนเตียงตรวจ โชคดีที่มันแข็งแรงและกว้างขวางพอที่จะขึ้นไปคุกเข่าอยู่ได้ ผมใช้หมอนอิงยกก้นเธอขึ้น ตอนนี้หลืบสวรรค์ของเธอจ่ออยู่ตรงหน้ามังกรทรนงของผม ผมค่อยๆสอดเข้าไปช้าๆ เธอร้องอื้อๆ อยู่เบาๆ เกร็งตัวบิดไปมา

ผมพูดตอบเธอเบาๆว่าไม่ต้องกลัว กำลังสอดเครื่องมือ (?) เข้าไป ผมพยายามเดินหน้าเข้าไปจนมิด เธอดิ้นพราด เครื่องในของเธอรัดเจ้าหนูผมจนแทบจะระเบิด ผมถอยออกมาช้าๆ แล้วเดินเข้าไปใหม่ เร็วขึ้น เร็วขึ้นเรื่อยๆ เธอเริ่มเหงื่อตก ร้องครวญคราวเบาๆ แต่ยังหลับอยู่ ผมโน้มตัวลงไปดูดยอดอกเธอราวกับเด็กทารก มันหอมกลิ่นสาบสาวและกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆที่เธอใช้ปนกันออกมา ถ้ำธารของเธอรัดรึงผมแน่นจนกระทั่งผมรู้สึกว่าไม่ไหว เธอดูน่ารัก บริสุทธิน่าทนุถนอมเกินกว่าที่จะปล่อยมลทินเอาไว้
ผมรีบชักมังกรออกมาก่อนที่มันจะคายแก้วได้ไม่ถึงสามวินาที เจ้ามังกรเปรอะเปื้อนเลือดเมนส์ และเลือดสาวแดงฉาน ผมทำความสะอาดให้ตัวเองและมองร่างเปลือนเปล่าเธอที่ผมดสภาพอยู่บนเตียงตรวจ เหงื่อแตกท่วมตัว ผมเผ้ายุ่งเหยิง หน้าอกมีรอยจ้ำแดงๆ และขากางถ่างออก ที่อวัยวะเพศยังมีเลือดเมนส์ไหลออกมาเรื่อยๆ จนเปรอะเปื้อนที่นอน แต่ก็ยังหลับไม่รู้เรื่องรู้ราว ผมค่อยๆเช็ดตัวให้เธอ จัดเผ้าจัดผมให้ และคว้ากระเป๋าถือของเธอมาเปิด จริงดังขาด สาวๆที่ใกล้จะมีเมนส์จะพกผ้าอนามัยติดตัวไว้เสมอ ผมฉีกซอง ลอกแถบกางออกมาติดที่เป้ากางเกงในสีขาวลายการ์ตูนน่ารักของเธอ ผมดมที่เป้ากางเกงในเธออีกครั้ง มีกลิ่นปัสสาวะอ่อนๆผสมกับน้ำยาใช้เฉพาะจุดซ่อนเร้น ผมสวมกางเกงในให้เธออย่างไม่ยากเย็น ตอนแรกผมว่าจะใส่ยกทรงให้เธอด้วย แต่ไม่รู้เขาใส่กันอย่างไร ติดตะขอตรงไหนยังไง เลยแค่เอาเสื้อทับลูกไม้สวมให้ ซึ่งทำให้แลเห็นหัวนมสีชมพูรอดผ่านเสื้อทับบางๆ เซ็กซี่ไปอีกแบบหนึ่ง
ผมตรวจสอบความเรียบร้อยอีกครั้ง แล้วจึงห่มผ้าให้เธอ ออกมาเก็บของและดูทีวีที่หน้าคลินิกต่อ อีกไม่ถึงครึ่งชั่วโมงเธอก็ตื่น แต่งตัวชุดนักศึกษาเรียบร้อยเดินออกมา ท่าทางเธอสบายใจมาก เธอถามว่าผมทำอย่างไรเมนส์เธอถึงมา ผมตอบว่าผมใช้วิธีการนวดกระตุ้นให้มดลูกทำงานดีขึ้น (โกหกฉิบหายเลย) เธอดีใจมาก บอกว่าผมเก่งสมคำร่ำลือจริงๆ และถามราคาค่าบริการ ตอนนี้ผมรู้สึกไม่สบายใจ ว่าเอาเธอฟรีๆแล้วยังได้ตังค์อีก แต่ถ้าไม่เอาเลยเดี๋ยวเธอจะสงสัย
จึงเรียกเอาเพียง 200 บาทเท่านั้น เธอจ่ายเงินให้พร้อมขอบคุณอีกครั้ง ก่อนจะยิ้มให้ผมเป็นครั้งสุดท้ายแล้วจึงเดินออกไปจากคลินิก ผมถอนหายใจเฮือก เธอน่ารักอะไรเช่นนี้ แม้ครั้งเดียวก็รู้สึกว่าชีวิตไม่เสียชาติเกิดแล้วตู ผมแอบดูใบเวชระเบียนที่เธอกรอกให้ เธอชื่อมุกพิมพ์ นามสกุลนั้นบ่งบอกว่ามีเชื้อจีน เรียนอยู่มหาวิทยาลัยรัฐชื่อดังตามเครื่องแบบที่เธอสวมมา นอกจากนั้นก็มี ที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ ผมเก็บใบเวชระเบียนนั้นลงกระเป๋า ไม่บันทึกลงคอมพิวเตอร์อย่างเคย