ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ที่ระบายของใครหนึ่งคน

เริ่มโดย tum040, ธันวาคม 28, 2009, 05:09:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum040

กะไม่ได้เข้าเว็บนี้นานมากเลย วันนี้มีโอกาสเลยแวะเข้ามาหน่อย...

"เรื่องกะมีว่า" ทำไมนะคนเรา เค้าถึงไม่เห็นค่าคนที่คอยเป็นห่วงทางหลังบ้างเลย
ทะเลาะกับแฟนเก่า อยากเลิกรากับเค้า เพราะเรื่องที่เค้ามีคนอื่นเก็บไว้อีกคน พอไม่สบายใจก็มาที่ผมตลอด
ให้ช่วยทำนั้นทำนี้ ช่วยคุยเป็นเพื่อน นั่งรอให้เธอหลับก่อน เป็นกำลังใจให้บ้าง เฮ้อ!..นานวันเข้าใครจะอดใจ
ไม่ให้รักได้ลง กะทำอย่างว่าเป็นแฟนเธอซะเองเนี่ยนะ

แต่พอมาช่วงนี้ โทรหามากๆ ไม่รับสาย อ้างผมบงการชีวิตเธอบ้าง(ตรงไหนเนี่ย) กะแค่คนเค้าเป็นห่วงเนี่ยนะ
คุยกับเราแต่ถามหาคนอื่น อย่างว่าละเธอสวยเกินไปละมั้ง ฮ่าๆ ว่ากันไป สงสัยว่ารักครั้งนี้คงเป็นรักที่ไม่สมหวัง
อีกเช่นเคย อะไรจะดีขนาดนี้ งานกะไม่มีจะทำแล้ว (หาไม่ได้เองหรอก อิอิ) แฟนกะจะทิ้ง (มั้ง)

เอาเหอะๆ ระบายแค่นี้มันกะพอละ ที่เหลือเก็บไว้ในใจต่อ จะเล่ากัวเค้าว่าเน่า 5555+