ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนกันอีกแล้วครับ พวกขี้เมาต้องระวังให้ดี

เริ่มโดย krodkrod, ธันวาคม 28, 2009, 07:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krodkrod

เมื่อคืนวาน ไปกินเบียร์ร้าบข้างถนน สั่งลีโอมากินตลอด
พอมันเห็นว่า เราชักเมา มันแอบเปลี่ยนยี่ห้อเบียร์
พอเราทักมันก็เถียงอีกว่าพี่กินยี่ห้อนี้ มาตั่งแต่หัวค่ำ...มันหาว่าเราเมาแล้วมั่ว

ผมบอกว่า " ไอ้น้องพี่กิน สั่งลีโอมาตั้งแต่หัวค่ำ นี่เอาอะไรมาให้วะ"

เด็กร้าน" ก็พี่สั่งยี่ห้อนี้ตั้งแต่แรกแล้วนิครับ"

ผม พูดแบบโมโหนิดๆ " นี่มึนหาว่ากรูเมาชะป่ะ *** บอกว่า *** แดรกลีโอ มึนเอา เบียร์เหี่ยมอะไรเนี๊ย 037 เบียร์ แมร่งมาจากจีนรึเปล่า แสด *** ไม่เมานะโว๊ย"

แล้วผมก็ถ่ายรูปเก็บมาให้ดูเป็นหลักฐาน ซักพักเดียวเด็กร้านมากันตั้งหลายคน ผมคิดว่าโดนแน่ๆ เลย เช็คบิลกลับบ้าน ก่อนกลับผมแอบทิ้งท้าย

ผมบอกว่า" ไอ้แสดดดด *** นัน อพอลโล แดรกเบียร์ แทนน้ำโว๊ย ยังไงก็ไม่เมา เสียกหาว่า *** เมา *** ถ่ายรูปไว้แล้ว จะเอาร้าน *** ไปประจาน"

ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย อย่าไปนะร้านนี้ เดี๋ยวเจอแบบผม

แอบเปลี่ยนจากลีโอเป็นเบียร์ชื่อ 037 ไม่รู้จัก
สงสัยเบียร์จากเมืองจีนมั๊ง ... ไม่เชื่อก็ดูดิ
เครติด : นกกระเต็นน้อย

หลักฐานครับ
ไว้ก่อน