ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

__!! เนี่ยหรอแฟนใหม่ที่ว่าดี

เริ่มโดย lamplam, ธันวาคม 28, 2009, 08:59:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamplam

ทำไมเค้าเลิกกะผมไปแล้ว หาคนดีๆไม่เป็นหรอ เอาใครมาก้อไม่รุ
ไม่สงสารตัวเองมั้งเลย อุดส่ารักแทบตาย เห็นเค้าในวันนี้ผมรู้สึกไม่ดี
กับสิ่งที่เค้าทำเลย ยอมมันทำมัยทั้งๆๆที่รู้มันเลวขนาดไหน จะหาใครสักที
หาดีๆๆไม่เป็นหรอ พอเค้าเจ็บก้อกลับมามาหาผมอีก ชีวิต เน่าโค้ดๆ
เจอแต่เรื่องเดิมๆๆ เห็นผมเป็นอะไร ผมคงโง่ที่ยอมสงสารเค้า ให้เค้าทำร้ายจิตใจ
เมื่อไหร่ อะไรดีๆ จะเข้ามาในชีวิตสักที ใครมีวิธีแนะนำผมได้มั้ยคับ เอาให้ลืมมันที
ลืมก้อไม่หมดใจสักที ใครสักคนที่รักจิงๆก้อไม่มี เข้าใจดีว่าชีวิตมันไม่แน่นอน
แต่ก้อไม่ควรจะเจอเรื่องแบบนี้ตลอด เศร้ามาก ทามไรไม่ถูกเลย
เจ็บจนน้ำตาไหลไม่ออกแล้ว (ขอบคุณที่มีห้องแบบนี้ให้ระบายสักที)

ขอใครสักคนที่เข้าใจก้อพอแระ