ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับน้องสาว

เริ่มโดย kamolmai, ธันวาคม 28, 2009, 03:15:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamolmai

เสียงไก่ขันยามเช้าปลุกให้ผมลุกขึ้นจากที่นอนขึ้นมา แสงรุ่งอรุณสีทองอ่อนๆที่ส่องผ่านมาทางยังช่องหน้าต่างที่ตัดเป็นลำแสงยาวผ่านควันจา งๆที่ลอยมาจากเตาถ่านหลังบ้าน เป็นภาพที่ชินตาผมมาตั้งแต่เด็กๆ "ก้อยตื่นได้แล้ว" ผมเอามือเขย่าตัวน้องสาวผมที่ยังนอนหลับปุ๋ยอยู่ข้างๆ "อือ อือออ" ก้อยน้องสาวผมพลิกตัวหันหน้าเข้าทางผนังห้องดูไม่มีท่าจะตื่นง่ายๆ ผมบิดขี้เกียจสองสามทีก่อนที่จะเดินไปเปิดหน้าต่างไม้ให้แง้มออก กลิ่นหอมของท้องทุ่งนาพัดโชยเข้ามาพร้อมกับไอเย็นของน้ำค้างที่ไหลมากระทบกับผิวจนสะ ดุ้งเล็กๆ ผมหันกลับมากะจะเรียกปลุกน้องสาวผมอีกครั้งมองเห็นน้องผมดิ้นขยับขาไปมาจนผ้าห่ม ที่คลุมตัวน้องสาวเลื่อนลง ผ้าผมเลื่อนต่ำลงจนเห็นสิ่งทีผมไม่คาดฝัน สิ่งที่เห็นตรงหน้าผมตอนนี้ทำให้ผมหน้าร้อนวูบขึ้นมาทันที ภาพของของที่อยู่ตรงระหว่างขาของน้องสาว เนื้อเนินสีขาวนวลของของสงวนของน้องที่เห็นเต็มมาเพราะกางเกงของลองมันเลื่อนลงไปกอง ไว้ที่หัวเข่า ภาพน้องสาวที่กำลังนอนหลับไม่รู้ตัวเลยว่ากางเกงนอนมันเลื่อนลงจนเปิดจิ๋มมันทำเอาผม หายง่วงเป็นปลิดทิ้ง เนื้อจิ๋มที่เป็นพูๆกำลังฉายเด่นอยู่ใต้มุ้งที่นอน ผมอาจจะเคยเห็นของลับของน้องสาวผมมาบ้างแต่เป็นแบบแอบเห็นตอนที่น้องสาวนั่งฉี่ตามท้ องไร่นาแต่นั่นมันก็แค่การเห็นผ่านๆ แต่ตอนนี้ผมมองเห็นเนื้อรูปร่างโหนกนูนที่มีร่องเล็กๆแบ่งเนื้อนูนออกเป็นสองกลีบได้ อย่างเต็มตา เนื้อนวลรูปสามเหลี่ยมที่นอนสงบนิ่งของน้องมันปลุกท่อนเอ็นที่หลับไหลของผมแข็งขึ้นม าทันที ผมมุดเข้าไปในมุ้งอีกรอบและยืนมองน้องสาวที่ผมสั้นเท่า*หูกำลังนอนโชว์จิ๋มตัวเองอยู ่บนที่นอนแสนอุ่น หอยน้องมันดึงผมนั่งลงและมองดู*น้องสาวผมชัดๆสังเกตเห็นตรงสุดร่องแยกมี*เนื้อเล็กๆโ ผล่ออกมาด้วย มือผมค่อยๆยื่นเข้าไปจับสัมผัส*เนื้อนั่นและลูบหอยน้องผมเบาๆ ความนุ่มนิ่มของเนื้อหอยผ่านมือผมมามันเป็นความรู้สึกที่กระตุ้น*ผมให้แข็งอยู่แล้วแ ข็งหนักขึ้นเข้าไปอีก นิ้วผมรูดไล่ลงมาตารอยแยกของกลีบเนื้อนิ้วกดลงใส่ร่องหอยเบาๆปลายนิ้วลูบวนใส่ตรงรูเ ล็กๆที่อยู่ตรงกลางหว่างขา "อือ" ก้อยส่งเสียงออกมาจากคอเบาๆ ผมตกใจนิดหน่อยแต่ไม่ได้หยุดการจับเล่น*ของน้อง ผมเริ่มนิ้วผมแหย่ปากหอยน้องจึกๆ ปลายนิ้วมีน้ำเคลือบบางๆ มันเป็นน้ำที่อยู่ในรู*ของน้องสาวผมนั่นเอง ผมลองเอามันมาดมดูน้ำนั้นมีกลิ่นอ่อนหอมๆแปลกๆดี น้ำ*น้องนี่มันกระตุ้นให้ผมคิดอยากหาต้นตอของมันว่ามันออกมาจากรู*น้องตรงไหน ผมก้มมอง*ของน้องสาวใกล้ๆเอานิ้วสองนิ้วแบะ*ให้ถ่างออกเปิดมองเห็นเนื้อสีแดงระเรื่อ ยๆของเนื้อหอยด้านใน ใจผมเต้นแรงอย่างบอกไม่ถูกช่องเอาไว้ฉี่ของเด็กผู้หญิงมันดูลึกลับน่าสำรวจดูจริงๆ นิ้วผมค่อยๆเลื่อนสอดเข้าไปในรูเล็กๆ ปลายนิ้วถูกรัดแน่นด้วยเนื้อ*ที่อยู่ด้านในรู ผมดันนิ้วเข้าเบาๆมองดูหน้าน้องสาวไปด้วยกลัวว่าจะทำแรงไปเดี๋ยวทำให้น้องตื่นขึ้นมา แต่น้องยังดูหลับสนิทไม่รับรู้ถึงสิ่งแปลกปลอมที่กำลังมุดเข้ารู*ของแกแม้แต่น้อยมัน ยิ่งทำให้ผมได้ใจ ผมเอากระดอผมออกมาสาวระบายความเงี่ยนที่สุมอยู่เต็มตัวผม มือนึงก็เอานิ้วแหย่*น้องอีกมือนึงชักว่าวเล่น*ไปมันช่างเป็นเช้าที่แสนเสียวอะไรอย่ างนี้ นิ้วผมเลื่อนเข้าเลื่อนออก*น้องอย่างชอบใจน้ำหนียวๆที่อยู่ด้านใน*น้องกระทบนิ้วผมเส ียงแจะ แจะ แจะ ในใจเริ่มคิดพิเรนถึงสิ่งที่เกินเลยไปมากกว่านี้ สิ่งที่ผมเคยเห็นในหนังสือโป๊ที่เคยดูกับเพื่อนๆผู้ชายแถวบ้าน ภาพท่อนเอ็นที่เสียบมุดรู*ของพวกผู้ใหญ่เข้ามาในหัวผม *ที่กำลังแข็งเกร็งของผมตอนนี้อยากที่จะลองทำแบบนั้นบ้าง ควมผมมันจะเสียบมุด*น้องสาวเหมือน*ของผู้ใหญ่ที่กด*ใส่*จนสุดท่อนเอ็นอย่างนั้นได้หร ือเปล่า ความอยากเอา**ใส่รู*น้องผมมันรุนแรงขึ้นมามองดู*ตัวเองที่หัว*พลุบโผล่ในหนังหุ้มปลา ยและมอง*น้องที่กำลังถูกนิ้วผมกดเข้าไปจนลึก ผมมี*ที่กำลังเงี่ยนอยากเต็มที่และตรงหน้าผมนี้มี*ที่สามารถเอา*สอดใส่เข้าไปได้ ใจผมเต้นรัวและแรงและค่อยๆถอดกางเกงของน้องสาวผมออกทางปลายขาและถอดกางเกงผมออกตาม ในไม่ช้าท่อนล่างของผมและน้องก็เปลือยเปล่าล่อนจ้อน ขาเล็กเรียวของน้องโดนมือผมลูบใส่และเอามือลูบเข้าหาเนินหอยที่เป็นที่ที่*ผมปรารถนา ที่จะลองร่วมรักสอด*ด้วย ผมเอานิ้วแบะ*น้องอีกทีและมองหัว*ตัวเองที่ผงกหัวหงึกเหมือนบอกให้ผมพามันไปในที่ที่ มันต้องการ พามันไปเสียบ*เข้าไปในรู*ที่อยู่ตรงหน้า *ที่เป็นที่ให้*เสียบเข้าไป ผมจับขาของน้องสาวกางออกและคุกเข่าตรงหว่างขาน้องมองดูหอยของน้องที่กำลังจะกลายเป็น ที่รับความเงี่ยนกามของ*เต่งของผม ไม่ช้าหัวดอที่กำลังบานเต่งก็ถูกจับกดใส่ตรงปาก*เนื้อแคม*ที่โล่งเตียนไร้ขนของน้องเ ริ่มแยกออกจากกันหัว*ค่อยๆมุดเข้าไป ความรู้สึกเสียวเกร็งของการเอา*โดน*ครั้งแรกทำเอาใจผมเต้น ตุบๆๆ *ผมเข้าไป*น้องได้ไม่มากมันไม่เข้าไปใน*ง่ายเหมือนตอนใช้นิ้วเลย ผมเกร็งเอวกด*เข้าไปอีกครั้งและต้องใช้มือช่วยแบะ*น้องให้ถ่างเปิดออกและกดหัว*ใส่รู *น้องเข้าๆออกๆเข้าๆออกๆทีละนิด ทีละนิด อื้อ อื้อ อื้อ *เสียวส่งมาใส่หัว*ผมครั้งแล้วครั้งเล่า ผมดันหัว*ใส่ปาก*น้องไปมาจนกระทั่งในที่สุดหัว*พลุบเข้าไปในรู*ของน้องได้สำเร็จ อื้อออออ อื้ออออ ผมมองหัว*ที่มุดคาอยู่ใน*น้องอย่างตื่นเต้น *น้องรับ*ผมได้มันเป็นที่ที่*ผม*เข้าไปได้แล้ว ผมค่อยๆขยับเอวดัน*แทงลงรู*น้องเบาๆ ลำ*เริ่มมุดเข้าไปใน*ลึกขึ้น ลึกขึ้น อ่า อ่า อื้ออออ อื้อ *เสียวไปทั้งท่อนกับการแอบสอดใส่*ใส่*ที่กำลังหลับไหล *เข้าไปใน*น้องได้เยอะขึ้นแล้วผมเอามือยันพื้นไว้และลดเอวต่ำลงกระเด้า*น้องเบาๆ *เกินครึ่งท่อนสอดเข้าสอดออก*น้องได้อย่งลงตัว แคม*เต่งถูกบี้เบียดแยกออกห่างกันด้วยท่อน*ที่กำลัง*มันส์ใส่รู*ที่อยู่ตรงกลาง ผมเม้มปากซอย*ยิกๆ *เสียบ*จริงๆแบบนี้มันเสียวแบบนี้นี่เอง มันมันส์*มากกว่าชักว่าวเองมากๆ *กำลังเบิกบานกับการมุดเข้ามุดออกรูน้ำเสียวของน้องที่ถูกล่วงล้ำเสียบมุดเล่น*โดนไม ่ได้ขออนุญาต อื้อ อื้อออ ซี๊ดดดดดด ผม**ไปมองหน้าน้องสาวไปเห็นตาที่ปิดสนิทของน้องสาวกระตุกเล็กน้อย น้องสาวผมเหมือนจะลืมตาขึ้นมา ผมต้องชลอการ*ลงและปล่อยให้*ที่เสียบคา*น้องหยุด*ก่อน *แน่นนิ่งอยู่ในรู*น้องผมไม่กล้ากดใส่ลง*น้องลงไปต่อมองหน้าน้องผมว่าจะตื่นหรือเปล่ า ใจเต้นแรงหากน้องสาวตื่นขึ้นมาตอนนี้ตื่นขึ้นมาเห็น*ตัวเองกำลังถูก**คาเข้าไปครึ่งท ่อนน้องคงตกใจสุดๆ น้องจะเป็นยังไงหากรู้ว่า*แกไม่บริสุทธิอีกต่อไปเพราะโดน*พี่ชายยัดเยียดสอดใส่ความใ คร่เข้าไปให้แล้วผมเริ่มคิดมาก.. แต่สักพักน้องผมก็ไม่ได้ตื่นลืมตาขึ้นมาทำเอาผมโล่งใจ ผมขยับ*เข้าๆออกๆ*น้องสี่ห้าทีดูอาการแต่ทุก อย่างยังดูปกติ "ก้อย" ผมเรียกชื่อน้องสาวเบาๆ แต่น้องไม่ได้ตอบอะไรกลับมาน้องยังหลับต่อ พอมั่นใจว่าน้องสาวคงไม่ตื่นมาตอนนี้ผมก ็ค่อยๆกด*เสียบเข้าไปใน*น้องจนมิดท่อน* ผมก้มมองดู*ผมที่หายวับเข้าไปในรู*น้องอย่างไม่น่าเชื่อว่า*แท่งแข็งของผมมันจะสามาร ถเสียบเข้าไปใน*น้องได้ทั้งท่อนแบบนี้ *ผมมันกำลังอยู่ภายในตัวน้องผมทั้งท่อน*น้องที่กำลังถูก*ผมล่วงละเมิดทางเพศมันตอดรั ด*ผมซะแน่น ผมก้นหน้าลงไปหอมแก้มน้องกลิ่นหอมจางๆของผิวเด็กผู้หญิงที่ไร้การเติมแต่งมันยิ่งกระ ตุ้นอารมณ์ทางกามผมหนักมันกระตุ้นให้ผม*น้องสาวหนักขึ้นๆอึ๊บ อึ๊บ ส่าย*ล่อ*น้องซ้ายทีขวาที ท้องผมที่แนบติดกับท้องของน้องและ*ผมที่แนบติดกับ*ของก้อยทำเอาความเป็นพี่น้องของผม ขาดสะบั้นสิ่งที่ผมทำอยู่ตอนนี้กันเกินเลยกว่าที่พี่น้องคู่ไหนจะทำกัน *น้องสาวที่กลายเป็นที่สิงสถิตของ*ผมมันตอด*ผมมาไม่ขาดสาย เอวผมส่ายไปส่ายมาบด*เล่น*ของอย่างเสียวซ่าน "อื้อ อื้อ อื้อ ซี๊ดดดด" ผมส่งเสียงครางออกมาแต่พยายามส่งเสียงให้เบาที่สุดเพราะแม่ผมคงอยู่หลังบ้านก่อไฟหุง ข้าวอยู่กลัวว่าการ*ล่อ*น้องครั้งนี้หากเสียงเสียวๆของผมดังไปถึงหูแม่คงยุ่งแน่ๆ ผม**น้องเบาลงไม่อยากให้*เสียวกับ*น้องมากเกินไปเปลี่ยนเป็น*เนิบๆแทน แสงอาทิตย์ที่ส่องเข้ามาทางหน้าต่างมันส่องมายังท่อนล่างของผมและน้องพอดี ท่อนล่างของผมที่ผิวสีคล้ำและท่อนล่างน้องที่สีขาวนวลกำลังแนบผสานกันถึงเนื้อใน เนื้อ*ที่กำลังขยับขึ้นขยับลงมุด*เป็นครั้งแรกในชีวิต มันเป็นไม่ได้ไปมุด*ของใครที่ไหนแต่มันกำลังมุด*น้องสาวตัวเองที่โตมาด้วยกัน *น้องที่เปร่งปรั่งกำลังตอบสนองความต้องการทางกามของ*พี่ชายอย่างเอร็ดอร่อย เอวเด้งขึ้นเด้งลงกระเด้า**น้องไม่หยุด ผมกำลังเคลิ้มและติดใจไปกับการ**น้องอย่างไม่รู้เนื้อรู้ตัว *สอดเข้าสอดออก*น้องไม่หยุด ผมหลับตากระเด้า*น้อง อื้อ อื้อ อื้อ ความเสียวที่เพิ่มพูนสะสมใน*มากขึ้นๆ *น้องส่งความสุขทางเพศมาให้*ผมมากขึ้นๆ อึ๊บ อึ๊บ อึ๊บ เนื้อ**ใส่เนื้อ*อย่างไม่เกรงใจแล้ว *วิ่งร่อนเข้าๆออกๆ*น้องอย่างเต็มที่ ความรู้สึกที่จะสำเร็จความใคร่อย่างเดียวกับตอนที่ผมชักว่าวมันกำลังจะเกิดขึ้นกับ*ผ มตอนนี้ *น้องใกล้จะกลายเป็นที่สำเร็จความใคร่ของผมเต็มทน ผมเห็นน้องหลับตาเม้มปากรับการ*ผมไม่รู้ว่าจะน้องจะตื่นหรือไม่ตื่นตอนนี้ผมห้ามตัวเ องไม่ได้แล้ว *ที่กำลังโดน*สอดรู*ไม่ขาดสายรับแรง*ผมแรงขึ้นๆ อื้อ อื้อ อื้ออออออออออออออออ ปรี๊ดดดด ปิ๊ด ปิ๊ด น้ำกามพุ่งเข้าไปในรู*น้องเข้าไปแล้ว*กระตุกฉีดพุ่งน้ำ*เข้าไปใน*น้อง ผมหลับตาเคลิ้มปล่อยให้*ส่งน้ำเงี่ยนทุกหยาดหยดหลั่งไหลใส่*น้องเข้าไป ความหมดแรงเข้าสู่ตัวผมทันทีทันใดผมนอนทับไปบนตัวน้องอย่างไร้เรี่ยวแรง หอบหายใจหนักๆ และค่อยๆถอน*ออกจาก*น้องช้าๆ เฮ้อ เฮ้อ เฮ้อ ผมนอนหอบ.................. เฮ้อ .....เฮ้อ...............เฮ้อ . . . . "พี่ลุกหน่อย น้องหนัก" ก้อยบอกผม ทำเอาผมตกใจ ก้อยดันตัวผมให้แยกออกและมองมาทางผมและมองไปยังหอยตัวเอง ผมทำอะไรไม่ถูกเพราะจะแก้ ตัวยังไงก็คงฟังไม่ขึ้น ตัวเองที่นอนหำเ*่ยวและหอยน้องที่ท่วมท้นไปด้วยน้ำ*น้องคงรู้แล้วว่าผมอะไรลงไป ผมได้แต่นอนหน้าชากลัวน้องจะเรื่องนี้ไปฟ้องแม่ แต่น้องสาวผมก็เงียบๆและหยิบกางเกงในและลุกขึ้นเก็บที่นอน ผมก็รีบใส่กางเกงกลัวแม่จะเปิดประตูเข้ามาเห็นและช่วยน้องเก็บที่นอนก่อนจะ หยิบผ้าเช็ดตัวไปอาบน้ำก่อน