ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุขสันต์วันปีใหม่นะครับทุกคน

เริ่มโดย Hyzlee, ธันวาคม 31, 2009, 10:18:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hyzlee

ปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขกันทุกๆคนนะ ที่ผมมาตั้งวันนี้เพราะผมจะไปต่างจังหวัดสัก 4-5วัน

อย่างไรก็ตามช่วงนี้คงไม่มีคนมาทำผิดกฏนะครับ ถ้ามีคนทำผิดนะครับ

สุดท้ายนี้ขอให้ชาว บอร์ดระบายความในใจ และ ชาวx-only ทุกคน มีความสุขในช่วงมีใหม่และตลอดไปนะครับ